Canji na Yanzu
CS-425-HC Series - Umarnin shigarwa
GABATARWA
Babban Canjawa na Yanzu / Mai bushewa Fan Control shine ƙaƙƙarfan maɓalli na halin yanzu tare da BABU abubuwan triac don sarrafa babban layin-vol na yanzu.tage AC lodi. Duk samfuran suna da matakin tafiyar masana'anta kusan 1 Amp kuma babu buƙatar daidaita filin don shigarwa mai sauƙi. Ana amfani da da'irori na ciki ta hanyar shigarwa daga layin da ake sa ido
Babban Tsarin Canjawa / Mai bushewa Fan Control na iya aiki da fan mai ƙara bushewa kai tsaye. Waɗannan na'urori suna jin lokacin da na'urar bushewa ke zana 1 Amp na halin yanzu sannan kuma yana rufe maɓallin fitarwa don kunna mai busar da busar da iska mai ƙarfi. Lokacin da sake zagayowar na'urar bushewa ya cika kuma na yanzu ya faɗi ƙasa da kofa, maɓallin fitarwa zai buɗe ko ya kasance a rufe don lokacin jinkirin da aka riga aka saita don ba da damar cire zafi daga iska kafin a sake buɗe mai sauya. Fitowar na'urar na iya canza nauyin Vac 120 har zuwa 2.5 Amps. Duk samfuran suna da UL bokan.
* GARGADI *
- Hatsarin Girgizar Wutar Lantarki, Yi Amfani da Hankali
- Cire haɗin kuma kulle wuta kafin shigarwa
- Bi lambobin lantarki na ƙasa da na gida
- Karanta kuma ku fahimci waɗannan umarnin kafin shigarwa
- Shigarwa ta ƙwararrun ma'aikatan lantarki kawai
- Kar a dogara da wannan na'urar don nuna ikon layi
- Shigar da wannan na'urar kawai akan masu darusan da aka keɓe
- Sanya kawai a kan iyakar 600Vac madaidaicin madugu
- Kar a yi amfani da wannan na'urar don aikace-aikacen amincin rayuwa
- Kada a shigar a wuri mai haɗari ko keɓaɓɓu
- Shigar da wannan samfurin a cikin madaidaicin shingen lantarki
- Rashin bin waɗannan umarnin na iya haifar da mummunan rauni ko mutuwa.
SHIGA
Karanta duk gargaɗin kafin farawa. Tabbatar cewa na'urar da aka zaɓa tana da madaidaicin ƙimar aikace-aikacen.
Zaɓi wuri mai dacewa, tare da-ciki ko kusa da panel ɗin mai karyawa. A madadin shi za a iya shigar da firikwensin a cikin dakin lantarki na bushewa. Koma zuwa Hoto na 4 zuwa 7 don shigarwa na yau da kullun.
Hana firikwensin tare da sukurori biyu ta cikin tushe. Tushen ya haɗa shafuka masu hawa don ba da damar hawan dunƙule zuwa saman ƙasa. Idan ana buƙatar prerilling, ana iya amfani da ainihin na'urar don yiwa ramuka alama. Ramukan hawa da ke cikin gindin za su ɗauki har zuwa girman dunƙule #10 (Ba a kawo su ba). Duba Hoto na 1.
Don tsarin matakai 3, Cire haɗin kuma latsa madaidaicin wayar wutar lantarki, fari, ta firikwensin halin yanzu kuma sake haɗawa. Haɗa wutar lantarki ta fan, kamar yadda aka nuna 120Vac max, zuwa saman tashoshi na firikwensin yanzu. Duba Hoto na 2
Don tsarin 220 Vac 3-waya tsarin lokaci-ɗaya, Ƙayyade wanne daga cikin wayoyi masu zafi ke aiki don bushewa kawai. (wannan yana da mahimmanci don raka'a masu wanki/ bushewa). Tabbatar cewa akwai isasshen halin yanzu don ɓata canjin na yanzu (mafi ƙarancin 1 amp). Idan an buƙata za a iya madauki waya ta hanyar sau biyu don ƙara karantawa ta yanzu ta hanyar sauyawa. Haɗa wutar lantarki ta fan, kamar yadda aka nuna 120Vac max, zuwa saman tashoshi na firikwensin yanzu. Duba Hoto na 3.
![]() |
![]() |
![]() |
![]() |
BAYANI
Matsakaicin shigarwa na Yanzu …………50 Amps
Saitin Tafiya …………………………………………………………………… Amp
Canja Ƙimar ………………………………………………………………… 120 Vac @ 2.5 Amps iyakar
Nau'in Canjawa……………………………….Tarfin-jihar triac
Leakajin Wajen Jiha …………………………. <1 mA
Martani Kan Lokaci……………………….<200 mS
Lokacin Kashewa……………………….CS-425-HC-0—15 Second, +/- 2 seconds
CS-425-HC-5— Minti 5, +/- Minti 2
CS-425-HC-10— Minti 10, +/- Minti 2
CS-425-HC-15— Minti 15, +/- Minti 2
Yanayin Aiki ………………….0 zuwa 40°C (32 zuwa 104°), 0 zuwa 95 % RH mara sanyawa
Material ………………………………………………………….ABS, UL94-V0, Inuslation aji 600V
Girman yadi……………………………….49mm H x 87mm W x 25mm D (1.95″ x 3.45″ x 1.00″)
Ramin Jagorar AC……………………….20mm (0.8″) diamita
Hawan Ramuka………………………….
(2) x 0.19 ″ ramuka masu nisa 3 ″ ban da tushe
Amincewa da Hukumar …………………
Ƙasar Asalin……………………….Kanada
GIRMA
Saukewa: IN-GE-CS425HCXXX-01
Haƙƙin mallaka © Greystone Energy Systems, Inc. Waya Dukiyar Haƙƙin mallaka: +1 506 853 3057 Web: www.greystoneenergy.com
BUGA A KANADA
Takardu / Albarkatu
![]() |
GREYSTONE CS-425-HC Series High Output AC Canjin Yanzu tare da Jinkirin Lokaci [pdf] Jagoran Jagora CS-425-HC Series, Babban Fitarwa AC Canjin Yanzu tare da Jinkirin Lokaci, CS-425-HC Series High Output AC Canji na Yanzu tare da Jinkirin Lokaci, CS-425-HC Series Babban Fitowar AC Canjin Yanzu, Babban Fitarwa AC Canjin Yanzu, AC Canji na yanzu, Canji na yanzu, Sauyawa |