Tambarin FOSTERFlexDrawer
FFC2-1, 4-2, 3-1 & 6-2
FD2-10 Mai Kula da LCD5S NuniFOSTER FD2 10 Mai Kula da LCD5S NuniLittafin Aiki na Asali

FD2-10 Mai Kula da LCD5S Nuni

Samfuran Da Aka Aiwatar da Wannan Jagoran
Saukewa: FFC2-1
Saukewa: FFC4-2
Saukewa: FFC3-1
Saukewa: FFC6-2
Ajin yanayi
An nuna ajin yanayi akan farantin serial, yana nuna zafin jiki & zafi wanda aka gwada wannan na'urar, don dalilai na kafa ƙima daidai da ƙa'idodin Turai.
Muhimmiyar Bayani ga Mai sakawa:
Da fatan za a tabbatar cewa an ba da wannan takaddar ga mai amfani saboda tana ƙunshe da ƙa'idodi masu mahimmanci akan aiki, lodi, tsaftacewa da kiyayewa gabaɗaya kuma yakamata a kiyaye shi don tunani.

Tsaron Wutar Lantarki

Wannan kayan aikin za a haɗa shi da wadatar wutar lantarki da aka kiyaye ta Ragowar Na'urar Yanzu (RCD). Wannan na iya haɗawa da nau'in soket ɗin da'ira na yanzu (RCCB), ko ta hanyar Ragowar Da'ira na Yanzu tare da kariyar da'ira (RCBO) da aka kawo.
Idan ya zama larura don maye gurbin fis ɗin, fis ɗin maye gurbin dole ne ya kasance na ƙimar da aka bayyana akan lakabin serial don na'urar.

Babban Tsaro

gargadi - 1 Kada a adana abubuwa masu fashewa kamar gwangwani mai iska tare da mai ƙonewa a cikin wannan na'urar.
gargadi - 1 Ka kiyaye duk buɗewar samun iska a cikin na'urar ko a cikin tsarin ginanniyar naúrar nesa da kowane cikas.
gargadi - 1 Kada a yi amfani da na'urorin lantarki a cikin ɗakin ajiya.
gargadi - 1 Na'urar tana da ƙarfi lokacin da aka rufe kofa don haka babu wani hali da ya kamata a adana ko'a kulle duk wani jiki mai rai a cikin na'urar.
gargadi - 1 Ya kamata ma'aikatan da suka cancanta su yi motsin na'urar, tabbatar da cewa an yi amfani da mutane biyu ko fiye don jagora da tallafawa na'urar, kada a motsa na'urar a saman da ba daidai ba.
gargadi - 1 Matsayin sautin da aka fitar na wannan kayan yana ƙasa da 70db(A).
gargadi - 1 Don tabbatar da kwanciyar hankali ya kamata na'urar ta kasance a kan lebur, matakin ƙasa, daidai ɗorawa tare da kulle castors.
gargadi - 1 Idan igiyar kayan aiki ta lalace, dole ne masana'anta su maye gurbinta, wakilin sabis ko ƙwararrun mutane don gujewa haɗari.
gargadi - 1 Ya kamata a kula don guje wa dogon lokaci tare da wuraren sanyi tare da sassan jiki marasa kariya, Daidaitaccen PPE da za a yi amfani da shi a kowane lokaci.
gargadi - 1 Lokacin motsi na'urar ya kamata a sa safofin hannu masu dacewa, kuma a gudanar da kimanta haɗarin da ya dace.

Bukatun zubar

Idan ba'a zubar da kyau ba duk firji suna da abubuwan da zasu iya cutar da muhalli. Duk tsofaffin firji dole ne a zubar da su ta hanyar masu kwangila masu rijista da lasisi masu dacewa, kuma daidai da dokokin ƙasa da ƙa'idodi.

Jerin Farawa da Gwaji

FOSTER FD2 10 Mai Sarrafa da Nuni LCD5S - JeriBayan an cire kaya, tsaftace kuma ba da damar counter ɗin ta tsaya na awanni 2 kafin kunnawa (shawarwar da aka kawo cikin wannan jagorar). Tabbatar, inda zai yiwu cewa ma'aunin yana nesa da tushen iska mai zafi da sanyi, saboda wannan zai shafi aikin sa. Tabbatar samun ingantacciyar iska a kusa da naúrar don aiki mafi kyau.
Haɗa naúrar zuwa madaidaicin tashar wutar lantarki kuma kunna wadatar. Kar a toshe ko cire naúrar da hannayen rigar.
Ana ba da ma'auni a shirye don aiki.
Bayan haɗa naúrar zuwa na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa za a nuna a taƙaice dash a tsakiyar allon. Wannan zai nuna.
Kunna mai sarrafawa Kowane nunin aljihun tebur:FOSTER FD2 10 Mai Gudanarwa da Nuni LCD5S - nuniSoke jerin Gwaji akan nunin faifai:FOSTER FD2 10 Mai Kula da Nuni LCD5S - nuni 1Lura: Idan ba a danna gwajin ba zai ci gaba kuma idan ya cika mai sarrafawa zai nuna ' FOSTER LL2 1HD Na'urar Ma'aunin Ma'auni - Alamomi 14 ' jira minti 1, sannan a ci gaba da aiki na yau da kullun.FOSTER FD2 10 Mai Kula da Nuni LCD5S - nuni 2

gyare-gyaren mai amfani

Bincika Saitin Ma'auni Zazzabi akan nunin faifai:FOSTER FD2 10 Mai Kula da Nuni LCD5S - nuni 3Saitunan Zazzabi
Ma'aunin zafin jiki na masana'anta shine -18˚C/-21˚C (firiza). Don gyara zafin aljihun tebur daga tsohuwar masana'anta zuwa +1˚C/+4˚C (firiji) bi umarnin da ke ƙasa.FOSTER FD2 10 Mai Kula da Nuni LCD5S - nuni 4Maimaita umarnin sama don sake saitawa daga firiji zuwa injin daskarewa.
Lokacin canza yanayin aljihun aljihun tebur don Allah tabbatar da cewa an sauke duk samfurin kuma an bar counter ɗin na ɗan ƙaramin lokaci na awa 1 don daidaitawa zuwa sabon zafin jiki.
Don yanayin daskarewa kawai sanya samfurin daskararre a ciki. Ba a tsara wannan rukunin don daskare samfurin ba.
Tsaya tukuna
Nunin aljihun tebur:FOSTER FD2 10 Mai Kula da Nuni LCD5S - Jiran aikiWannan zai nuna yayin da naúrar ba ta aiki amma har yanzu tana da wutar lantarki da ake amfani da ita. Ana iya amfani da wannan yanayin don tsarin tsaftar tazara da ɗan gajeren lokaci lokacin da ba'a buƙatar naúrar. Don tsawaita lokacin rashin aiki ya kamata a keɓance manyan hanyoyin samar da wutar lantarki.
Kusar sanyi
Atomatik -Lokacin da aka saita zuwa zafin daskarewa aljihun tebur yana da tsarin defrost gabaɗaya ta atomatik wanda ke tabbatar da tsaftataccen coil ɗin daga kankara.
Littattafan bayanai - Idan an buƙata akan firiji ko yanayin sanyi, ana iya fara defrost ɗin hannu akan kowane nunin aljihun tebur.FOSTER FD2 10 Mai Kula da Nuni LCD5S - Jiran aiki 1

Ararrawa da Gargadi

Yayin aiki na yau da kullun nunin zai nuna ko dai zafin jiki ko ɗaya daga cikin alamomi masu zuwa:

FOSTER FD2 10 Mai Kula da Nuni LCD5S - Alamomi Ƙararrawar Ƙararrawar Zazzaɓi Mai Girma
FOSTER FD2 10 Mai Kula da Nuni LCD5S - Alamomi 1 Ƙararrawar Ƙarƙashin Zazzabi
FOSTER FD2 10 Mai Kula da Nuni LCD5S - Alamomi 2 Buɗe Ƙararrawa na Drawer
FOSTER FD2 10 Mai Kula da Nuni LCD5S - Alamomi 3 Rashin Zazzabi na iska T1 gazawar
FOSTER FD2 10 Mai Kula da Nuni LCD5S - Alamomi 4 Rashin Haɓaka Zazzaɓi T2 (Ma'auni kawai)

Drawers
Ana lodawa
Yakamata a sanya samfurin ta hanyar da zata tabbatar da iska zata iya kewayawa/ta cikinta kuma kawai lokacin da kwandon yake a wurin.FOSTER FD2 10 Mai Kula da Nuni na LCD5S - DrawersKariyar Fan EvaporatorFOSTER FD2 10 Mai Sarrafa da Nuni LCD5S - EvaporatorKulle FOSTER FD2 10 Mai Sarrafa da Nuni LCD5S - KulleOvershelf da Can Buɗewa (Na zaɓi)
Dukkan zaɓuɓɓukan overshelf & iya buɗewa ana kawo su ne kawai ga samfuran masana'anta.
Ya kamata overshelf ya riƙe fiye da 80kg daidai rarraba.

Saitunan Tsaro na faifan maɓalli

Kulle faifan maɓalli yana guje wa ayyukan da ba a so, masu yuwuwar haɗari, waɗanda za a iya gwada su lokacin da mai sarrafa ke aiki a wurin jama'a. Hakanan zai iya hana daidaitawa mara izini na zazzabi na majalisar.
Danna a takaice' FOSTER LL2 1HD Na'urar Ma'aunin Ma'auni - Alamomi 5 'sai amfani ko dai' FOSTER LL2 1HD Na'urar Ma'aunin Ma'auni - Alamomi 6 'ko' FOSTER LL2 1HD Na'urar Ma'aunin Ma'auni - Alamomi 7 'da zabar' FOSTER FD2 10 Mai Kula da Nuni LCD5S - Alamomi 5 '. Yayin rike' FOSTER LL2 1HD Na'urar Ma'aunin Ma'auni - Alamomi 5 'amfani ko dai' FOSTER LL2 1HD Na'urar Ma'aunin Ma'auni - Alamomi 6 'ko' FOSTER LL2 1HD Na'urar Ma'aunin Ma'auni - Alamomi 7 'ka canza daga FOSTER FD2 10 Mai Kula da Nuni LCD5S - Alamomi 6 'zuwa' FOSTER FD2 10 Mai Kula da Nuni LCD5S - Alamomi 7 '. Ka bar na tsawon daƙiƙa 10 ko kuma a ɗan danna ' TUNTURI 19TCFT1000 T10 Cardio Fit Treadmill - Ikon 3 ' don ci gaba.

Tsaftacewa da Kulawa

Muhimmi: Kafin tsaftacewa, ya kamata a sanya naúrar a cikin jiran aiki sannan a kashe wutar lantarki a cikin mains. Don Allah kar a toshe ko cire haɗin naúrar da hannayen rigar. Sai kawai lokacin da aka gama tsaftacewa kuma naúrar ta bushe ya kamata a sake kunna na'urar a gidan wuta.
Ya kamata a sawa dacewa PPE (Kayan Kariyar Mutum) a kowane lokaci.
Kulawa na yau da kullun:
> Kamar yadda kuma lokacin da ake buƙata cire duk samfur daga naúrar. Tsaftace saman waje da ciki tare da sabulu mai laushi mai laushi, bin umarnin kan fakitin kowane lokaci. Kurkura saman tare da tallaamp zane mai dauke da ruwa mai tsafta. Kada a taɓa yin amfani da ulu na waya, ƙwanƙwasa ko foda ko manyan abubuwan tsabtace alkaline watau bleaches, acid da chlorines saboda waɗannan na iya haifar da lalacewa.
> Cire BinFOSTER FD2 10 Mai Sarrafa da Nuni LCD5S - Kayan aiki > Tsabtace na'urar bushewa:
Wannan ya kamata ya faru akai-akai (makonni 4 zuwa 6) ko kuma lokacin da mai siyar ku kawai ya buƙaci (wannan yawanci ana caji). Rashin kula da na'urar na iya ɓata garantin naúrar da ke haifar da gazawar injin damfara.
> Dole ne a rika duba duk gaskets akai-akai kuma a canza su idan sun lalace. Don tsaftacewa, shafa da dumi damp sabulun sabulu mai tsaftar damp zane. A ƙarshe ya bushe sosai.
> Za a cire ɗebo da kwanon su don tsaftacewa. Sai a wanke duka da ruwan sabulu mai dumi sannan a kurkure a bushe kafin a sake gyara wurin.
> Idan an sanya shi, sai a rika goge saman da ruwan dumi akai-akai da ruwan sabulu mai dumi, a kurkure sannan a bushe kamar yadda ake aikin.
> Idan ya dace, ya kamata a kula da mabudin gwangwani kamar kowane kayan dafa abinci, kula da yuwuwar sassa masu kaifi yayin aiwatar da gyaran wannan sashin.
Kafin kiran mai siyar ku tabbatar da cewa:
a. Babu wani filogi da ya fito daga cikin soket kuma wutar lantarki na lantarki tana kunne watau nunin mai sarrafawa ya haskaka?
b. Naúrar ba ta cikin jiran aiki
c. Fis din bai busa ba
d. An saita counter ɗin daidai - sanyi mai iya sarrafawa ko maɓuɓɓugar iska mai dumi ba sa tasiri a aikin
e. Ba'a toshewa ko datti
f. Ana sanya samfuran a cikin naúrar daidai
g. Defrost ba a ci gaba ko ake buƙata
h. An saita zafin jiki zuwa wurin da ake so don ko dai firij ko yanayin daskarewa.
Idan ba'a iya gano dalilin rashin aiki ba, cire haɗin wutar lantarki zuwa naúrar kuma tuntuɓi mai kawo kaya. Lokacin neman kiran sabis, da fatan za a faɗi samfurin da lambar serial wanda za a iya samu akan alamar azurfa da ke gefen hannun dama na waje na ƙungiyar (fara E……).

Tambarin FOSTERTa Alkawari zuwa
Mai Martaba Sarauniya Elizabeth II
Masu samar da Refrigeration na Kasuwanci
Refrigerator, King's Lynn
00-570148 Nuwamba 2019 Fitowa ta 4
Abubuwan da aka bayar na ITW Ltd
Babban Ofishin Burtaniya
Refrigerator
Titin Oldmedow
Sarki Lynn
Norfolk
PE30 4JU
Kudin hannun jari ITW (UK) Ltd
Lambar waya: +44 (0) 1553 691 122
Imel: support@foster-gamko.com
Website: www.fosterrefrigerator.co.uk

Takardu / Albarkatu

FOSTER FD2-10 Mai Kula da LCD5S Nuni [pdf] Manual mai amfani
FD2-10 Mai Kula da Nuni LCD5S, FD2-10, Mai Sarrafa da Nuni LCD5S, Nuni LCD5S, Nuni

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *