Flydigi Direwolf 2
Mai sarrafa Wasan
Manual mai amfani
Mai Kula da Wasan FP2
http://data.flydigi.com/api/web/link?u=1693206714
Duba lambar QR ko karanta jagorar mai amfani
Haɗa Tare da Kwamfuta 
Haɗin dongle mara waya
- Toshe dongle cikin tashar USB ta kwamfutar
- Buga kayan baya zuwa
- danna
maɓalli, za a haɗa mai sarrafawa ta atomatik, kuma hasken mai nuna alama na farko yana riƙe da fari
- Lokaci na gaba da za ku yi amfani da shi, danna maɓallin
maɓallin sau ɗaya, kuma za a haɗa mai sarrafawa ta atomatik
Haɗin waya
Haɗa kwamfutar da mai sarrafawa ta hanyar kebul na USB, kuma Hasken Mai Nuna yana riƙe da fari, haɗin yana nasara
haɗin BT
Juya kayan aikin baya zuwa kuma haɗa Xbox Wireless Controller zuwa Saitin BT na kwamfutarka
Haɗa zuwa Canjawa
NS
- Danna gunkin mai sarrafawa akan Swich
- 5 buga kayan baya o shafin gida na NS ko shigar da [Change gripforder]
- danna
amma an haɗa kwantiragin ta atomatik. kuma frstindicator lght ci gaba da shuɗi
- Lokaci na gaba da za ku yi amfani da shi danna maɓallin
maballin sau ɗaya da mai sarrafawa za su haɗa ta atomatik
A yanayin Canjawa, maɓalli da alaƙar taswirar ƙima kamar haka
A | B | X | Y | Zabi | FARA | ![]() |
![]() |
B | A | Y | X | + | shafin gida | Hoton hoto |
swit
Haɗa na'urar Android/iOS
Kunna Bluetooth na na'urar. haɗe zuwa Xbox Wireless Controller, kuma alamar abin sarrafawa tana riƙe cikin farar fari.
Ime na gaba da kuke amfani da shi danna maɓallin maballin sau ɗaya kuma mai sarrafawa zai haɗa ta atomatik
Tashar Sararin Samaniya ta Flydigi Don ƙarin Saitunan Musamman
Ziyarci jami'in mu website www.flydigi.com zazzage “Flydigi Space Kuna iya tsara maɓalli, macros, jin jiki, jawo Statior da sauran ayyuka.
![]() |
shafin gida |
![]() |
Ma'anar Macro |
![]() |
Somatosensory taswira |
![]() |
Daidaita Joystick |
Aiki
Turbo
Saita turbo | Danna maballin 0 da Target a lokaci guda don saita maɓallin azaman maɓallin fashewa |
Share turbo | Danna maɓallin 0 da fashe a lokaci guda don share fashe aikin |
Daidaita mita | Riƙe maɓallin 0 yayin tura sandar hagu hagu/dama, Rage/ƙara mitar fashewa |
Maɓallai masu goyan bayan | ABXY, L, ZL, R, ZR, D-pad, sandar hagu/dama danna ƙasa |
Saitin Macro
Rarraba macro | 1. Dogon rss O 3nd WLz na daƙiƙa guda ko kuma yanayin sake gyarawa, sannan danna maballin zuwa blesch 2.0parate th contrallerto ecor,prss the iz bttonance o gasa e rikodi “Honiyonebuto na yi rikodin, LMz il b taswira o that uton |
Share Marco | Latsa ka riƙe Qnd MIM21o mai tsafta da henacio/mapng |
Jijjiga
Riƙe maɓallin O yayin tura sandar hagu zuwa ƙasa/ sama don rage ƙayyadadden ƙarfin girgiza.
Ayyukan asali
Ƙaddamarwa: Danna maɓallin maballin sau daya
A kashe wuta:canza kayan baya: Bayan mintuna § na babu aiki, mai ɗaukar hoto zai kashe ta atomatik
Ƙananan baturi: Alamar ta biyu tana walƙiya ja
Cajin: Nuni na biyu kiyaye n ja
Caji cikakke: Alamar ta biyu tana ci gaba da kore
Ƙayyadaddun bayanai
yanayin | Fasaloli masu Amfani | Li ht | Hanyar haɗi | Bukatun tsarin |
![]() |
PC | Dogon latsa 0+X don canzawa zuwa yanayin Xlnput, mai nuna fari Dogon latsa0+A don canzawa zuwa yanayin Dlnput, mai nuna shuɗi ne. | Dongle / Waya | Lashe 7 da Sama |
![]() |
PC/Android/i0S | BT | Lashe 7 da Sama Android 10 da Sama da iOS 14 da Sama | |
NS | Sauya | Blue | BT/Wired | Sauya |
Yanayin Xinput: dace ko mafi yawan wasannin da ke goyan bayan masu sarrafawa a asali
Yanayin Dinput: Don wasannin kwaikwayo waɗanda ke goyan bayan masu sarrafawa
RF mara waya: Bluetooth 5.0
Nisan sabis: tsayi fiye da mita 10
Bayanin Baturin: ihium-fon batiary mai caji, ƙarfin baturi 800mAR. lokacin caji 2 hours, cajin voliage SV, cajin 500mA na yanzu
Aiki na yanzu: fess fiye da 45ma lokacin amfani, kasa da 1044 i jiran aiki
Yanayin zafin jiki: 5 C - 45 "C amfani da ajiya
Bayyanar
Tambaya & AQ: Ba za a iya haɗa mai sarrafawa ba? k Da fatan za a tabbatar cewa kayan baya na mai sarrafawa daidai ne, kuma danna kuma ka riƙe maɓallin O, na tsawon daƙiƙa uku a lokaci guda, mai nuna alama yana walƙiya da sauri, kuma mai sarrafawa ya shiga yanayin haɗin kai - Haɗa mai karɓar: toshe cikin dongle kuma yi amfani da fil don danna maɓallin biyu don gama haɗawa – Haɗa Bluetooth: Cire na'urar akan shafin saitin Bluetooth, kunna da kashe Bluetooth, sannan sake haɗawa.
Tambaya: Yadda za a haɓaka firmware mai sarrafawa? A: Shigar da tashar sararin samaniya ta Feizhi akan kwamfuta, ko shigar da zauren wasan Feizh akan wayar hannu, kuma haɓaka firmware bisa ga boot ɗin software.
Tambaya: Shin akwai rashin daidaituwa a cikin joystick/fasa/jikin jiki? k Shigar da tashar sararin samaniya ta Feizh a kan kwamfutar, shigar da shafin gwaji, sannan danna maɓallin daidaitawa na jagora
Sunan da abun ciki na abubuwa masu cutarwa a cikin samfurin
Sunan Sashe | Abubuwa masu guba ko masu haɗari da abubuwa | |||||
Pb | Hg | Cd | Cr | PBB | PBDE | |
PCB ya gundura | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Shet | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Marufi | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
% Wes | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Batir polymer | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Silikoni | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Ƙananan sassa na tsarin sun kasance kamar ƙarfe da tef | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
An shirya wannan fom daidai da tanadi na SJ/T 11364
Yana nuna cewa abun ciki na abubuwan haɗari a cikin duk kayan haɗin gwiwa na wannan ɓangaren yana cikin iyaka da aka ƙayyade a GB/T 26572-2011 Ana buƙatar mai zuwa st, Yana nuna cewa abun ciki na abu mai haɗari a cikin aƙalla abu guda ɗaya na ɓangaren n. ya wuce tanadin GB/T 26572-2011 Ƙayyadadden buƙatun
Bayanin FCC
Wannan na'urar ta cika da Pad 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba. (2) Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so. 2. Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki. Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka ga na'urar dijital ta aji B, bisa ga Pad 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. yana haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantance shi ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Takardu / Albarkatu
![]() |
FLYDIGI FP2 Mai Kula da Wasan [pdf] Manual mai amfani 2AORE-FP2, 2AOREFP2, FP2, FP2 Mai Kula da Wasan, Mai Kula da Wasanni, Mai Sarrafa |