EXTECH 412300 Calibrator na yanzu tare da Jagorar Mai Amfani da Wutar Wuta

EXTECH 412300 Calibrator na yanzu tare da Jagorar Mai Amfani da Wutar Wuta

 

Gabatarwa

Taya murna akan siyan Extech Calibrator. Model 412300 na yanzu Calibrator na iya aunawa da tushen halin yanzu. Hakanan yana da ikon madauki na 12VDC don iko da aunawa lokaci guda. Model 412355 na iya aunawa da tushen halin yanzu da voltage. Mitar Oyster Series suna da madaidaiciyar nunin juye sama tare da madaurin wuya don aiki mara hannu. Tare da kulawa mai kyau wannan mita zai ba da sabis na aminci na shekaru masu aminci.

Ƙayyadaddun bayanai

Gabaɗaya Bayani

EXTECH 412300 Calibrator na yanzu tare da Wutar Madauki - Gabaɗaya Bayani

Ƙayyadaddun iyaka

EXTECH 412300 Calibrator na yanzu tare da Maɗaukakin Maɗaukaki - Ƙididdigan Range

Bayanin Mita

Koma zuwa Model 412300 zane. Model 412355, wanda aka zana a bangon bangon wannan jagorar mai amfani, yana da maɓalli iri ɗaya, masu haɗawa, jacks, da sauransu. An kwatanta bambance-bambancen aiki a cikin wannan jagorar.

  1. LCD nuni
  2. Dakin Baturi don Batir 9V
  3. AC Adaftar shigar jack
  4. Shigar da kebul na calibrator
  5. Canjin kewayon
  6. Knob ɗin daidaitawa mai kyau
  7. Matsalolin masu haɗa madaurin wuya
  8. Calibration spade lug connectors
  9. ON-KASHE
  10. Sauya yanayi

EXTECH 412300 Calibrator na yanzu tare da Ƙarfin Madauki - Bayanin Mita

Aiki

Baturi da AC Adafta Power

  1. Ana iya amfani da wannan mita ta hanyar batirin 9V ɗaya ko adaftar AC.
  2. Lura cewa idan adaftar AC za ta yi amfani da mita, cire baturin 9V daga sashin baturi.
  3. Idan LOW BAT nuni saƙon ya bayyana akan allon LCD, maye gurbin baturin da wuri-wuri. Ƙarfin ƙarfin baturi na iya haifar da kuskuren karantawa da aiki mara kyau na mita.
  4. Yi amfani da maɓallin ON-KASHE don kunna naúrar ON ko KASHE. Ana iya kashe mitar ta atomatik ta rufe akwati tare da mita a kunne.

AUNA (Input) Yanayin Aiki

A cikin wannan yanayin, naúrar za ta auna har zuwa 50mADC (duka samfurin) ko 20VDC (412355 kawai).

  1. Zamar da yanayin sauya yanayin zuwa matsayi MEASURE.
  2. Haɗa kebul na Calibration zuwa mita.
  3. Saita canjin kewayon zuwa kewayon ma'aunin da ake so.
  4. Haɗa kebul ɗin kebul zuwa na'urar ko kewayawa ƙarƙashin gwaji.
  5. Kunna mitar.
  6. Karanta ma'auni akan nuni LCD.

SOURCE (Fitarwa) Yanayin Ayyuka

A cikin wannan yanayin, naúrar na iya samo na yanzu har zuwa 24mADC (412300) ko 25mADC (412355). Model 412355 na iya samowa har zuwa 10VDC.

  1. Zamar da yanayin sauya yanayin zuwa matsayin SOURCE.
  2. Haɗa kebul na Calibration zuwa mita.
  3. Saita Maɓallin Range zuwa kewayon fitarwa da ake so. Don kewayon fitarwa -25% zuwa 125% (Model 412300 kawai) kewayon fitarwa shine 0 zuwa 24mA. Koma zuwa Teburin da ke ƙasa.

    EXTECH 412300 Calibrator na yanzu tare da Maɗaukakin Maɗaukaki - Saita Range canzawa zuwa kewayon fitarwa da ake so.

  4. Haɗa kebul ɗin kebul zuwa na'urar ko kewayawa ƙarƙashin gwaji.
  5. Kunna mitar.
  6. Daidaita kullin fitarwa mai kyau zuwa matakin fitarwa da ake so. Yi amfani da nunin LCD don tabbatar da matakin fitarwa.

WUTA/AUNA Yanayin Aiki (412300 kawai)

A cikin wannan yanayin naúrar zata iya auna halin yanzu har zuwa 24mA kuma ta kunna madauki na yanzu mai waya 2. Matsakaicin madauki voltagku 12v.

  1. Zamar da yanayin sauya yanayin zuwa WUTA/AUNA.
  2. Haɗa Kebul na Calibration zuwa mita da na'urar da za a auna.
  3. Zaɓi kewayon ma'aunin da ake so tare da maɓallin kewayon.
  4. Kunna calibrator.
  5. Karanta ma'auni akan LCD.

Muhimmiyar Bayani: KADA KA gajarta jagoran Cable na Calibration yayin da yake cikin yanayin WUTA/AUNA.
Wannan zai haifar da wuce gona da iri na magudanar ruwa kuma yana iya lalata calibrator. Idan kebul ɗin ya gajarta nunin zai karanta 50mA.

Madadin Baturi

Lokacin da saƙon LOW BAT ya bayyana akan LCD, maye gurbin batirin 9V da wuri -wuri.

  1. Buɗe murfin calibrator har zuwa yiwu.
  2. Bude sashin baturi (wanda aka nuna a sashin Bayanin Mita a baya a cikin wannan jagorar) ta amfani da tsabar kudi a alamar kibiya.
  3. Sauya baturi kuma rufe murfin.

Garanti

FLIR Systems, Inc. yana ba da garantin wannan na'urar alama ta Extech Instruments ya zama ba shi da lahani a cikin sassa da aikin aiki don shekara guda daga ranar jigilar kaya ( garanti mai iyaka na wata shida ya shafi na'urori masu auna firikwensin da igiyoyi). Idan ya zama dole a dawo da kayan aiki don sabis a lokacin ko bayan lokacin garanti, tuntuɓi Sashen Sabis na Abokin Ciniki don izini. Ziyarci website www.xiyar.com don bayanin lamba. Dole ne a ba da lambar izinin dawowa (RA) kafin a dawo da kowane samfur. Mai aikawa yana da alhakin jigilar kaya, kaya, inshora da marufi da suka dace don hana lalacewa a cikin hanyar wucewa. Wannan garantin baya aiki ga lahani sakamakon aikin mai amfani kamar rashin amfani, rashin amfani da wayoyi, aiki a waje da ƙayyadaddun bayanai, rashin kulawa ko gyarawa, ko gyara mara izini. FLIR Systems, Inc. musamman ke watsi da duk wani garanti mai ma'ana ko ciniki ko dacewa don takamaiman manufa kuma ba za'a ɗauki alhakin kowane lahani kai tsaye, kaikaice, mai haɗari ko mai haifar da lalacewa ba. Jimlar alhakin FLIR yana iyakance ga gyara ko maye gurbin samfurin. Garanti da aka bayyana a sama ya ƙunshi kuma babu wani garanti, na rubutu ko na baka, da aka bayyana ko bayyana.

Calibration, Gyarawa, da Sabis na Kula da Abokin Ciniki

FLIR Systems, Inc. yana ba da sabis na gyarawa da daidaitawa don samfuran Extech Instruments da muke siyarwa. Hakanan ana bayar da takaddun shaida na NIST don yawancin samfuran. Kira Sashen Sabis na Abokin Ciniki don bayani kan ayyukan daidaitawa da ake samu don wannan samfur. Ya kamata a yi gyare-gyare na shekara-shekara don tabbatar da aikin mita da daidaito. Hakanan ana bayar da goyan bayan fasaha da sabis na abokin ciniki na gabaɗaya, koma zuwa bayanan tuntuɓar da aka bayar a ƙasa.

 

Layukan Taimako: US (877) 439-8324; Na kasa da kasa: +1 (603) 324-7800

Tallafin Fasaha: Zabin 3; Imel: support@extech.com
Gyara & Komawa: Zabin 4; Imel: gyara@extech.com
Ƙayyadaddun samfur na iya canzawa ba tare da sanarwa ba
Da fatan za a ziyarci mu websaitin don mafi sabunta bayanai

www.xiyar.com
FLIR Commercial Systems, Inc., 9 Townsend West, Nashua, NH 03063 Amurka
ISO 9001 Certified

 

Hakkin mallaka © 2013 FLIR Systems, Inc.
Duk haƙƙoƙin da aka tanada gami da haƙƙin haifuwa gabaɗaya ko a sashi ta kowace hanya
www.xiyar.com

 

Takardu / Albarkatu

EXTECH 412300 Calibrator na yanzu tare da Wutar Madauki [pdf] Jagorar mai amfani
412300, 412355, 412300 Calibrator na yanzu tare da Powerarfin Madauki, 412300

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *