esera 11228 V2 8 Babban Module Canjawar Wuta ko Fitowar Binary
Gabatarwa
- Abubuwan fitarwa 8 tare da manyan relays masu ƙarfi tare da ƙarfin sauyawa 10A / 16A
- Rarrabe wutar lantarki a kowace fitarwa
- Maɓallin maɓalli don sarrafa abubuwan fitarwa da hannu
- LED nuna alama ga aiki fitarwa
- Canjawar DC ko AC lodi, kamar walƙiya, dumama ko soket
- DIN dogo gidaje don sarrafa hukuma shigarwa
- 1-Wire Bus interface (DS2408)
- Sauƙaƙe sarrafa software
- Ƙananan buƙatun sarari a cikin majalisar kulawa
- Simple hawa
Na gode da zabar na'ura daga ESERA. Tare da 8-ninka dijital fitarwa 8/8, DC da AC lodi za a iya canza tare da halin yanzu na 10A ci gaba na yanzu (16A na 3 seconds).
Lura
Za'a iya sarrafa na'urar a juzu'i kawaitages da yanayin yanayi da aka tanada don shi. Matsayin aiki na na'urar ba sabani bane.
ƙwararren ma'aikacin wutar lantarki ne kawai zai iya shigar da na'urorin a aiki.
Don ƙarin bayani kan yanayin aiki, duba umarni masu zuwa ƙarƙashin “Sharuɗɗan Aiki” a cikin Jagorar mai amfani.
Lura
Kafin ka fara harhada na'urar da sanya samfurin cikin aiki, da fatan za a karanta wannan Jagora Mai Saurin a hankali har zuwa ƙarshe, musamman sashin umarnin aminci.
Da fatan za a sauke cikakken Jagorar Mai amfani a cikin tsarin PDF daga mu website.
A cikin cikakken Jagorar mai amfani zaku sami ƙarin bayani game da na'urar, shigarwa, aiki da aiki.
Jagorar mai amfani, zanen haɗin kai da aikace-aikace exampza a iya samu a
https://download.esera.de/pdflist
Idan kuna da matsala tare da zazzage takaddun, da fatan za a tuntuɓi tallafin mu ta wasiƙa a support@esera.de
Mun yi taka tsantsan don yin aiki ta hanyar da ta dace da muhalli da kuma ceton albarkatu a gare ku. Shi ya sa muke amfani da takarda da kwali maimakon robobi a duk inda zai yiwu.
Hakanan muna so mu ba da gudummawa ga mahalli tare da wannan Jagora mai sauri.
Majalisa
Dole ne a kiyaye wurin hawa daga danshi. Ana iya amfani da na'urar ne kawai a cikin busassun dakuna marasa ƙura. An yi nufin na'urar don hawa cikin majalisar kulawa azaman na'urar tsaye.
Bayanin zubarwa
Kada a zubar da naúrar a cikin sharar gida! Dole ne a zubar da na'urorin lantarki a wuraren tattara kayan lantarki na gida bisa ga umarnin kunnawa
Sharar da Kayan Wutar Lantarki da Lantarki!
Umarnin aminci
VDE 0100, VDE 0550/0551, VDE 0700, VDE 0711 da VDE 0860
Lokacin sarrafa samfuran da suka yi hulɗa da wutar lantarkitage, dole ne a kiyaye ka'idojin VDE masu dacewa, musamman VDE 0100, VDE 0550/0551, VDE 0700, VDE 0711 da VDE 0860.
- Dole ne a aiwatar da duk aikin ƙarshe ko na wayoyi tare da kashe wuta.
- Kafin buɗe na'urar, koyaushe cire haɗin ko tabbatar da cewa naúrar ta katse daga na'urar.
- Za'a iya shigar da abubuwa, samfura ko na'urori cikin sabis kawai idan an ɗora su a cikin mahallin shaidar lamba. Yayin shigarwa dole ne ba a yi amfani da wutar lantarki ba.
- Ana iya amfani da kayan aiki kawai akan na'urori, abubuwan da aka gyara ko taruka lokacin da aka tabbata cewa na'urorin sun katse daga wutar lantarki kuma an cire cajin wutar lantarki da aka adana a cikin na'urar.
- Wayoyi masu rai ko wayoyi waɗanda aka haɗa na'urar ko taro, dole ne a gwada ko da yaushe don lahani ko karya.
- Idan an gano kuskure a layin samarwa, dole ne a cire na'urar nan da nan daga aiki har sai an maye gurbin na'urar mara kyau.
- Lokacin amfani da abubuwan da aka gyara ko kayayyaki ya zama lallai ya zama dole don biyan buƙatun da aka tsara a cikin ƙayyadaddun bayanin da ke rakiyar don adadin wutar lantarki.
- Idan bayanin da ke akwai bai bayyana ga mai amfani da ƙarshen kasuwanci ba menene halayen lantarki masu dacewa don wani yanki ko taro, yadda ake haɗa kewayen waje, waɗanne abubuwan waje ko ƙarin na'urori za a iya haɗa su ko waɗanne ƙimar waɗannan abubuwan na waje zasu iya. akwai, dole ne a tuntubi ƙwararren ma'aikacin lantarki.
- Dole ne a bincika gabaɗaya kafin ƙaddamar da na'ura, ko wannan na'ura ko ƙirar ta dace da aikace-aikacen da za a yi amfani da ita.
- A cikin shakku, tuntuɓar masana ko masana'anta na abubuwan da aka yi amfani da su ya zama dole.
- Don kurakuran aiki da haɗin kai a wajen sarrafa mu, ba mu ɗaukar wani alhaki ko wani nau'i na kowane lalacewa da ya haifar.
- Yakamata a mayar da kayan aikin ba tare da matsugunin su ba lokacin da basa aiki tare da ainihin bayanin kuskure da umarnin da ke biye. Ba tare da bayanin kuskure ba ba zai yiwu a gyara ba. Don taro mai cin lokaci ko wargaza shari'o'i za a yi daftari.
- Yayin shigarwa da sarrafa abubuwan da aka haɗa waɗanda daga baya suna da babban tasiri akan sassansu, dole ne a kiyaye ƙa'idodin VDE masu dacewa.
- Na'urorin da za a yi amfani da su a voltage fiye da 35 VDC/12mA, ƙwararren mai lantarki ne kaɗai za a iya haɗa shi kuma a saka shi cikin aiki.
- Ana iya aiwatar da ƙaddamarwa ne kawai idan an gina da'irar a cikin mahalli mai shaidar lamba.
- Idan ma'auni tare da buɗaɗɗen gidaje ba zai yuwu ba, saboda dalilai na tsaro dole ne a shigar da na'ura mai keɓewa a sama ko a iya amfani da wutar lantarki mai dacewa.
- Bayan shigar da gwaje-gwajen da ake buƙata bisa ga DGUV / ka'ida 3 (Inshorar hatsarori na Jamusanci,
https://en.wikipedia.org/wiki/German_Statutory_Accident_Insurance) dole ne a za'ayi.
Garanti
ESERA GmbH yana ba da garantin cewa kayan da aka sayar a lokacin canja wurin haɗari don su kasance masu 'yanci daga lahani na kayan aiki da na'urori kuma suna da ingantattun halaye na kwangila. Lokacin garanti na doka na shekaru biyu yana farawa daga ranar daftari. Garanti ba zai ƙara zuwa ga lalacewa na yau da kullun na aiki da lalacewa da tsagewar yau da kullun ba. Da'awar abokin ciniki na lalacewa, ga misaliample, don rashin yin aiki, kuskuren kwangila, keta wajibcin kwangila na biyu, lalacewa mai lalacewa, lalacewa sakamakon amfani mara izini da wasu dalilai na doka ba a cire su ba. Ban da wannan, ESERA GmbH tana karɓar alhaki don rashin ingantaccen inganci sakamakon niyya ko babban sakaci.
Ba a shafa da'awar da aka yi a ƙarƙashin Dokar Lamunin Samfur.
Idan lahani ya faru wanda ESERA GmbH ke da alhakinsa, kuma game da kayan maye, maye gurbin ya yi kuskure, mai siye yana da hakkin a dawo da ainihin farashin sayan ko rage farashin sayan. ESERA GmbH ba ta yarda da alhaki ba don ci gaba da wanzuwar ESERA GmbH ba tare da katsewa ba ko don kurakuran fasaha ko na lantarki a cikin tayin kan layi.
Muna haɓaka samfuran mu gaba kuma muna tanadi haƙƙin yin canje-canje da haɓakawa ga kowane samfuran da aka bayyana a cikin wannan takaddun ba tare da sanarwa ba. Idan kuna buƙatar takardu ko bayani game da tsofaffin samfuran samfuri, tuntuɓe mu ta imel a info@esera.de.
Alamomin kasuwanci
Duk sunayen da aka ambata, tambura, sunaye da alamun kasuwanci (ciki har da waɗanda ba a bayyana su ba) alamun kasuwanci ne, alamun kasuwanci masu rijista ko wasu haƙƙin mallaka ko alamun kasuwanci ko lakabi ko ƙayyadaddun kariyar doka ta masu mallakar su kuma ta haka muke gane su. ambaton waɗannan nadi, tambura, sunaye da alamun kasuwanci an yi su ne don dalilai na tantancewa kawai kuma baya wakiltar da'awar kowane iri a ɓangaren ESERA GmbH akan waɗannan ƙira, tambura, sunaye da alamun kasuwanci. Haka kuma, daga bayyanar su akan ESERA GmbH webShafukan da ba za a iya ƙarasa da cewa nadi, tambura, sunaye da alamun kasuwanci ba su da haƙƙin mallakar kasuwanci.
ESERA da Auto-E-Connect alamun kasuwanci ne masu rijista na ESERA GmbH.
Auto-E-Connect an yi masa rijista ta ESERA GmbH azaman haƙƙin mallaka na Jamusanci da na Turai.
ESERA GmbH mai goyan bayan intanet ne na kyauta, ilimi kyauta da Wikipedia na kyauta.
Mu memba ne na Wikimedia Deutschland eV, mai samar da shafin Wikipedia na Jamus
(https://de.wikipedia.org). Lambar membobin ESERA: 1477145
Manufar ƙungiyar Wikimedia Jamus ita ce haɓaka ilimi kyauta.
Wikipedia® alamar kasuwanci ce mai rijista ta Wikimedia Foundation Inc
Tuntuɓar
ESERA GmbH, Adelindastrasse 20, D-87600 Kaufbeuren, Deutschland / Jamus
Waya: +49 8341 999 80-0,
Fax: +49 8341 999 80-10
WEEE-Nummer: DE30249510
www.esera.de
info@esera.de
Takardu / Albarkatu
![]() |
esera 11228 V2 8 Babban Module Canjawar Wuta ko Fitowar Binary [pdf] Jagorar mai amfani 11228 V2, 8 Babban Module Canja Wuta ko Fitar Binaryar, 11228 V2 8 Babban Module Canjin Wuta ko Fitar Binaryar |