ELTAKO-LOGO

Eltako B4T55E Bus Button

Eltako-B4T55E-Bus-Push-Button-samfurin-hoton

Kwararrun masu wutar lantarki ne kawai zasu iya shigar da wannan kayan lantarki in ba haka ba akwai haɗarin firgita ko girgiza wutar lantarki!
Zazzabi a wurin hawa: -20 ° C har zuwa + 50 ° C.
Adana zafin jiki: -25°C zuwa +70°C.
Dangantakar zafi: matsakaicin ƙimar shekara <75%.

Button tura bas don hawa guda 80x80x15 mm. Don haɗi zuwa ƙofar turawa ta FTS14TG. Kawai 0.2 watt asarar jiran aiki.
2-way- ko 4-way button pushbutton B4T55E-, kawai 15 mm high.
Iyalin wadata ya ƙunshi tushe mai hawa, firam ɗin abin da aka makala tare da na'urorin lantarki da aka ƙwace, firam, rocker da rocker biyu.
Rocker sau biyu yana ba da izinin shigarwar sigina 4 masu ƙima, amma rocker yana ba da sigina 2 kawai. A baya, layin bas mai tsayi mai tsayi cm 20 ja/ baƙar fata ana bi da shi a waje. Jan tasha zuwa BP, baki zuwa BN na kofar turawa FTS14TG. Har zuwa maɓallan bas 30 da/ko FTS61BTK na'urorin bus ɗin turawa ana iya haɗa su zuwa tashoshi BP da BN na ƙofar tura-button FTS14TG. Matsakaicin iyakar layin da aka yarda shine m 200. Hakanan dole ne a haɗa na'urar RLC ɗin da ke tare da FTS14TG zuwa tashoshi BP da BN akan maɓallan bas ko maɓallin bus ɗin turawa mafi nisa. A voltage na 29 V DC ana ba da shi zuwa B4 da aka haɗa akan bas ɗin turawa mai waya 2 wanda kuma ake amfani dashi don canja wurin bayanai. Da fatan za a yi amfani da bas na al'ada ko layukan tarho kawai.
Tabbataccen telegram daga masu kunnawa ana nuna su ta 4 resp. 2 rawaya LEDs lokacin da aka shigar da ID na actuator ta PCT14 a cikin teburin ID na FTS14TG.
Yi amfani da hannayen riga a cikin akwatin soket 55 mm don hawan dunƙule.

Shigarwa: Dunƙule kan farantin hawa. Da farko haɗe firam ɗin sannan ɗauka akan firam ɗin hawa tare da na'urar lantarki (lakabin 0 dole ne ya kasance a sama). Lokacin da kuka kunna rocker, alamar 0 a baya dole ne koyaushe ta kasance a saman. Muna ba da shawarar bakin karfe counter-sunk 2.9 × 25 mm, DIN 7982 C, don haɗin gwiwar dunƙule.
Dukansu tare da matosai na rawl 5 × 25 mm kuma tare da akwatunan sauya 55mm.

Rocker:
saman aika 0x70
kasa aika 0x50

Rocker sau biyu:
hagu na sama yana aika 0x30
hagu na kasa yana aika 0x10
saman dama yana aika 0x70
kasa dama yana aika 0x50

Juyawa yanayin aiki na FTS14TG:
Pos. 2, 3, 4: Kowane maɓallin turawa na B4T55E- yana da ID iri ɗaya.
Saitin da aka ba da shawarar don ayyukan ES tare da maɓallin turawa.
Pos. 5, 6, 7: Kowane maɓallin turawa na B4T55E- yana da ID na daban.
Saitin da aka tsara tare da ayyukan ER.

Bayar da adireshin na'urar don B4T55:

  1. Haɗa farkon B4T55E- zuwa tashar bas na BP da BN.
    LED akan B4T55E- yana haskaka ja.
  2. Juya juyi juyi akan FTS14TG zuwa Pos. 1.
    Bayan FTS14TG ya ba da adireshin, ƙananan LED ɗinsa yana haskaka kore.
  3. Juya juyi juyi akan FTS14TG zuwa Pos. 2 zu7.
    LED akan B4T55E- yana haskaka kore.
  4. Sai kawai haɗa na biyu B4T55E- kuma maimaita hanya daga 2, da dai sauransu.

Adireshin na'ura 0 (jihar da aka isar) za'a iya bayar da ita zuwa B4T55E- guda ɗaya kawai.
Ana ba da adireshin koyaushe a cikin tsari mai hawa 1-30.
Lokacin da aka maye gurbin B4T55E- kuma an juya jujjuyawar akan FTS14TG zuwa Pos. 1, sabon B4T55E- yana karɓar adireshin na'ura ta atomatik kuma tsarin yana gudana kamar da ba tare da buƙatar ƙarin koyarwa ba.

Share adireshin na'urar B4T55E-:

  1. Haɗa B4T55E ɗaya kawai- zuwa tashar bas na BP da BN.
    LED akan B4T55E- yana haskaka kore.
  2. Juya juyi juyi akan FTS14TG zuwa Pos. 9.
    Bayan an share na'urar, ƙananan LED akan FTS14TG yana haskaka kore kuma LED akan B4T55E- yana haskaka ja.

LED nuni:

Kashe LEDs: Babu wutar lantarki akan bas mai waya 2.
Red LED yana haskakawa: Ana ba da wutar lantarki akan bas mai waya biyu. B2T4E- bashi da adireshin na'ura tukuna ko bas din yana da lahani. Koren LED yana haskakawa: B55T4E- yana da adireshin na'ura kuma yana shirye don aiki.
Yi amfani da jumper don kashe koren LED.

Alamar haɗi

Eltako-B4T55E-Bus-Push-Button-01

 

A madadin FTS14KS ba tare da mara waya ta bidirectional ba
Resistor mai ƙare na biyu da aka kawo tare da FAM14 ko FTS14KS dole ne a shigar da shi cikin mai amfani da bas na ƙarshe. Yi amfani da kayan aikin PCT14 don yin ƙarin zaɓuɓɓukan saitin kunnawa don maɓallan turawa na al'ada. Ana iya haɗa ƙofofin turawa ta FTS14TG daidai gwargwado har zuwa 30 B4T55E- bus swit-ches da FTS61BTK turawa Button bus-lers kowanne tare da maɓallin turawa 4. Layin waya guda 2 guda ɗaya yana ba da maɓalli na bus ɗin turawa da wuta kuma yana canja wurin bayanan turawa. Mai amfani zai iya zaɓar kowane topology don haɗin waya 2.
Hakanan dole ne a haɗa na'urar RLC ɗin da ke tare da FTS14TG zuwa tashoshi BP da BN akan maɓallan bas ko maɓallin bus ɗin turawa mafi nisa.

Manual da Takardu a cikin ƙarin Harsuna

Eltako-B4T55E-Bus-Push-Button-2

http://eltako.com/redirect/B4T55E

Eltako-B4T55E-Bus-Push-Button-03

Dole ne a adana don amfani daga baya!

Eltako GmbH
D-70736 Taimakon Fasaha na Fellbach Turanci:
+49 711 943 500 25 fasaha-support@eltako.de eltako.com
20/2022 Batun canzawa ba tare da sanarwa ba.

Takardu / Albarkatu

Eltako B4T55E Bus Button [pdf] Umarni
B4T55E, Maɓallin Tura Bus, Maɓallin Tura, Maɓallin Bus, Maɓalli

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *