Lock-LOGO

elock K2 Smart Access Controller

elock-K2-Smart-Smart-Smart-Controller-PRODUCT

BAYANI

  • Samfura: K2/K2F
  • Girma: W79mm x H125mm x T15.5mm
  • Abu: Aluminum firam/Panel mai zafin jiki
  • Sadarwa: Bluetooth 4.1
  • Tsarukan tallafi: Android 4.3/10S7.0 a sama
  • Tsayayyen halin yanzu:~15mA
  • Aiki na yanzu:~1A
  • Tushen wutan lantarki: DC 12V
  • Lokacin buɗewa: ~1.5S
  • Matakan hana ruwa:IP66 (K2 kawai)
  • Iyakar katin: 20,000
  • Ƙarfin sawun yatsa*: 100 (K2F kawai)

Na'urorin haɗi

elock-K2-Smart-Access-Controller-FIG-1

Misali elock-K2-Smart-Access-Controller-FIG-2

  1. Hana rami don kebul. Hana rami a wurin da ya dace don yin sarari don kebul don haɗi zuwa tushen wutar lantarki.
  2. Shigar da farantin hawa. Cire farantin hawa daga mai kula da shiga, kuma gyara shi a bango tare da screws 4.
  3. elock-K2-Smart-Access-Controller-FIG-3Waya: Yanke mai haɗin kebul, tsiri, kuma haɗa jagora zuwa madaidaitan tashoshin wutar lantarki bisa ga hoton.
  4. elock-K2-Smart-Access-Controller-FIG-4Shigar da mai sarrafa shiga: Daidaita mai sarrafa damar shiga cikin ƙugiya kuma gyara shi a kan farantin mai hawa tare da dunƙule a cikin ƙasa.

elock-K2-Smart-Access-Controller-FIG-5Sake saita zuwa yanayin tsoho

  1. Bude murfin baya na ikon shiga
  2. Nemo maɓallin sake saiti akan motherboard elock-K2-Smart-Access-Controller-FIG-6
  3. Bayan an kunna ikon shiga: latsa maɓallin sake saiti don jin "Ƙara" don kammala sake saiti

Haɗa mai sarrafa shiga tare da ƙa'idar

  1. Matsa panel don kunna shi kuma kunna makullin.
  2. Kunna ka'idar.elock-K2-Smart-Access-Controller-FIG-7
  3. Matsa alamar "E" a kusurwar hagu na sama, danna "+Ƙara Kulle", zaɓi "Kulle Ƙofa".
  4. Matsa na'urar da aka nuna akan allon. Jira ƴan daƙiƙa, sannan ƙara nasara. elock-K2-Smart-Access-Controller-FIG-8
  • Sanarwa: Idan ta gaza, da fatan za a rufe APP da Bluetooth, kunna su kuma sake gwada tsarin da ke sama.

Garanti mai iyaka

  1. Ga kowane lahani a cikin kayan aiki da/ko aiki, ainihin mai siyan samfurin zai iya:
    1. Koma ko neman canji a cikin kwanaki 7 daga ranar daftari.
    2. Nemi canji a cikin kwanaki 15 daga ranar daftari.
    3. Za a iya neman gyara kyauta a cikin kwanaki 365 daga ranar daftarin.
  2. Wannan garantin baya ɗaukar lahani da aka haifar ta hanyar gyare-gyare, canji, rashin amfani ko cin zarafin samfurin.

GARGADI FCC

Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
  2. dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu. gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so.

Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

  • NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don yin aiki da iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo.

Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin. wanda za'a iya ƙaddara ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani don ƙoƙarin gyara tsangwama ta ɗaya Daga cikin ƙarin matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriyar karɓa,
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Don ci gaba da bin ka'idodin RF Exposure na FCC. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa na 20cm na radiyon jikin ku: yi amfani da eriyar da aka kawo kawai.

Disclaimer
Muna ci gaba da haɓaka samfura azaman fasahohi da fasali arp Saboda wannan dalili, mun tanadi haƙƙin yin alteætian samfuran ba tare da sanarwa ba.

Takardu / Albarkatu

elock K2 Smart Access Controller [pdf] Jagoran Jagora
K2 Smart Access Controller, K2, Smart Access Controller, Access Controller

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *