DT Bincike Button Manajan Sarrafa Cibiyar Kula da Aikace-aikacen Jagorar Mai Amfani
Aikace-aikacen Cibiyar Kula da Maɓallin Bincike na DT

Gabatarwa

Cibiyar Kulawa ita ce tashar tsakiya don samun dama ga manyan samfuran tsarin da saituna. Masu amfani da izini na iya kunna/ kashe rediyo (Wi-Fi, ko WWAN na zaɓi) da/ko na zaɓin zaɓi. Duk masu amfani za su iya canza saituna don duk kayayyaki don daidaita hasken LCD, daidaitawar allo, da yanayin taɓawa dangane da inda kuma yadda ake amfani da kwamfutar hannu don haka ya fi amfanar masu amfani da ƙarshen.

Samun dama ga Manajan Button daga Desktop na Windows

Ana iya ƙaddamar da aikace-aikacen Manajan Button daga Windows System Tray. Taɓa Maɓalli don buɗe Maballin
Windows Desktop

Da zarar an ƙaddamar da aikace-aikacen, Cibiyar Kulawa tana gudana ƙarƙashin Yanayin Mai amfani na Al'ada. A ƙarƙashin wannan yanayin, ba za ka iya kunna/kashe kayan aikin ba, kamar Wireless, Camera, GNSS, da Barcode Scanner. Za ku ga module da saitunan gumakan da ke ƙasa.

NOTE:
Ikon module (s) za a nuna shi kawai lokacin da akwai/ana da alaƙa da aka shigar akan kwamfutar hannu da kwamfutar tafi-da-gidanka.
Windows Desktop

Don samun dama ga Yanayin Mai Izini, danna gunkin kulle ikon kulle a saman kusurwar dama na taga aikace-aikacen, sannan taga tattaunawa yana buɗewa ga mai amfani da izini don shigar da kalmar wucewa. Tsohuwar kalmar sirri ita ce P@ssw0rd.
Windows Desktop

Za a nuna samfurin da gumakan saituna kamar ƙasa; daidai da Yanayin mai amfani na al'ada.

Saitunan Ayyukan Module

Saitunan Ayyukan Module Taɓa da Kunna/Kashe maballin don kunna ko kashe haɗin WLAN.* Taɓa Ikon saituna don shigar da Saitunan Windows na Microsoft don ingantaccen daidaitawa.
Saitunan Ayyukan Module Matsa maɓallin Kunnawa/kashe don kunna ko kashe haɗin 4G WWAN/LTE.* Menu na ƙasa yana bawa masu amfani damar zaɓar amfani da eriya ta ciki ko ta waje. Taɓa Ikon saituna don shigar da Saitunan Windows na Microsoft don ingantaccen daidaitawa.
Saitunan Ayyukan Module Menu mai saukewa yana bawa masu amfani damar zaɓar don amfani da eriya ta ciki ko ta waje. Taɓa Ikon saituna don shigar da Saitunan Windows na Microsoft don ingantaccen daidaitawa.
Saitunan Ayyukan Module Matsa maɓallin Kunnawa/kashe don kunna ko kashe tsarin GNSS.* Taɓa Ikon saituna don shigar da Saitunan Windows na Microsoft don ingantaccen daidaitawa.
Saitunan Ayyukan Module Menu mai saukewa yana bawa masu amfani damar sauya yanayin wutar lantarki da sauri na kwamfutar hannu. Zaɓi Yanayin Ayyukan Baturi don ba da damar aikin tsarin, kuma don adana ƙarfin tsarin, zaɓi Yanayin Rayuwar Baturi mai tsawo. Yanayin Aiki mafi girma: don cajin fakitin baturi zuwa cikakken ƙarfin ƙira. Yanayin Rayuwar Baturi mai tsawo: don cajin fakitin baturi zuwa 80% ƙarfin ƙira don tsawaita menu mai saukewa yana bawa masu amfani damar sauya yanayin wutar lantarki da sauri na kwamfutar hannu. Zaɓi Max NOTE: Ta tsohuwa, saitin shine Yanayin Rayuwar Baturi. Matsa don shigar da Saitunan Windows na Microsoft don ingantaccen daidaitawa.
Saitunan Ayyukan Module Matsa maɓallin Kunnawa/kashe don kunna ko kashe tsarin kyamarar gaba.* Taɓa Ikon saituna don shigar da Saitunan Windows na Microsoft don ingantaccen daidaitawa.
Saitunan Ayyukan Module Matsa maɓallin Kunnawa/kashe don kunna ko kashe tsarin kyamarar gaba.* Menu mai saukewa yana bawa masu amfani damar kunna da kashe hasken filasha na LED. Taɓa Ikon saituna don shigar da Saitunan Windows na Microsoft don ingantaccen daidaitawa.
Saitunan Ayyukan Module NOTE: Fitilar filasha na LED don wasu samfura ne, kuma menu na saukarwa Taɓa ne kawai Ikon saituna maɓallin Kunnawa/kashewa don kunna ko kashe tsarin kyamarar Baya.*
Saitunan Ayyukan Module Zamar da mashaya don daidaita hasken allo, yana goyan bayan 0% zuwa 100%. Taɓa Ikon saituna don shigar da Dimmer Control.
Saitunan Ayyukan Module Taɓa Ikon saituna maɓallin Kunnawa / Kashe don kunna ko kashe lasifikar. Zamar da mashaya don daidaita ƙarar, yana goyan bayan 0% zuwa 100%.
Saitunan Ayyukan Module Taɓa Ikon saituna maɓallin Kunnawa/kashe don kulle ko sakin allon yana juyawa. Matsa don shigar da Saitunan Windows na Microsoft don ingantaccen daidaitawa.
Saitunan Ayyukan Module Menu mai saukewa yana bawa masu amfani damar zabar hankalin allo da sauri. Yana goyan bayan Yanayin Yatsa, Yanayin safar hannu, da Yanayin Ruwa.
NOTE: Yanayin Ruwa yana goyan bayan taɓawa mai iya aiki yayin da akwai ruwa akan allo.
  • Za'a iya saitawa kawai ƙarƙashin Yanayin Mai Izini

Ƙarin Saituna

Bayan kafawa, ana barin mai amfani da izini ya fita daga yanayin mai izini ta dannawa ikon kulle .

Cibiyar Sarrafa za ta sabunta matsayin tsarin ta atomatik. Don sabunta halin module da hannu, matsa Maɓallin Wuta .

Don canza kalmar sirrin mai amfani, matsa Alamar bayanin kula sai taga magana ta bude. Shigar da kalmar wucewa ta yanzu, sannan sabon kalmar sirri. Taɓa OK don ajiye saitunan.
Ƙarin Saituna

DT Research, Inc. girma
2000 Concourse Drive, San Jose, CA 95131 Haƙƙin mallaka © 2021, DT Research, Inc. Duk haƙƙin mallaka.

www.dtresearch.com

Tambarin Bincike na DT

Takardu / Albarkatu

Aikace-aikacen Cibiyar Kula da Maɓallin Bincike na DT [pdf] Jagorar mai amfani
Manajan Maɓalli, Aikace-aikacen Cibiyar Sarrafa, Aikace-aikacen Cibiyar Sarrafa Maɓalli

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *