dji FC7BMC FPV Motion Controller
Ƙayyadaddun bayanai:
- Samfura Suna: Mai sarrafa Motsi
- SigarShafin: 1.2
- Ƙarfi Shigarwaku: 5V,1A
Umarnin Amfani da samfur
Duba Matsayin Baturi da Kunnawa/Kashewa:
Don duba matakin baturi, danna maɓallin wuta sau ɗaya. Don kunnawa/kashe mai sarrafa motsi, danna maɓallin wuta sannan ka riƙe shi.
Haɗa Mai Kula da Motsi:
Tabbatar cewa an kunna dukkan na'urori kafin haɗawa:
- Latsa ka riƙe maɓallin wuta na jirgin har sai alamomin matakin baturi suna kiftawa a jere.
- Latsa ka riƙe maɓallin wuta na mai sarrafa motsi har sai ya yi ƙara kuma alamun matakin baturi suna kiftawa a jere.
- Mai sarrafa motsi yana dakatar da ƙara lokacin haɗawa ya yi nasara. Alamun matakin baturi za su yi ƙarfi kuma su nuna matakin baturi.
Lura: Dole ne a haɗa jirgin da tabarau kafin haɗawa da mai sarrafa motsi.
Amfani da Motion Controller: Mai sarrafa motsi yana da maɓalli da fasali da yawa don aiki:
- Maɓallin Kulle: Latsa sau biyu don fara injinan jirgin. Latsa ka riƙe don ɗauka ta atomatik, hawa zuwa kusan mita 1, da shawagi. Jirgin zai sauka ta atomatik kuma motocin zasu tsaya.
- Mai sauri: Latsa don tashi a kan hanyar da'irar a cikin tabarau. Aiwatar da ƙarin matsa lamba don tashi da sauri. Saki don dakatar da tashi.
- Maballin Birki: Danna sau ɗaya don sanya jirgin ya tsaya da shawagi. Latsa sake don buɗe hali da rikodin matsayi na yanzu azaman halin sifili. Latsa ka riƙe don fara Komawa-zuwa Gida (RTH) yanayin. Latsa sake don soke RTH.
- Maɓallin Yanayin: Danna sau ɗaya don canza yanayin.
- Gimbal Tilt Slider: Tura sama da ƙasa don daidaita karkatar gimbal.
- Maɓallin Rubutun / Rikodi: Danna sau ɗaya don ɗaukar hoto ko fara/dakatar da rikodi. Latsa ka riƙe don canzawa tsakanin hoto da yanayin bidiyo.
Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ):
Ta yaya zan duba matakin baturi na mai sarrafa motsi?
Danna maɓallin wuta sau ɗaya don duba matakin baturi.
Ta yaya zan kunna/kashe mai sarrafa motsi?
Don kunnawa/kashe mai sarrafa motsi, danna maɓallin wuta sannan ka riƙe shi.
Ta yaya zan haɗa mai sarrafa motsi da jirgin sama da tabarau?
Bi waɗannan matakan:
- Tabbatar cewa duk na'urori suna kunne.
- Haɗa jirgin sama tare da tabarau na farko.
- Sannan, bi umarnin don haɗa mai sarrafa motsi tare da jirgin sama.
Ta yaya zan fara tashi da mai sarrafa motsi?
Yi amfani da maɓallai daban-daban da fasalulluka na mai sarrafa motsi, kamar Maɓallin Kulle, Accelerator, Maɓallin Birki, Maɓallin Yanayin, Gimbal Tilt Slider, da Maɓallin Rubutu/Record, kamar yadda aka bayyana a cikin jagorar mai amfani.
UMARNI
- Duba matakin baturi: Danna sau ɗaya.
- Kunnawa/kashewa: Danna sannan danna ka rike.
Tabbatar cewa an kunna dukkan na'urori kafin haɗawa.
- Latsa ka riƙe maɓallin wuta na jirgin har sai alamomin matakin baturi suna kiftawa a jere.
- Latsa ka riƙe maɓallin wuta na mai kula da motsi har sai ya ci gaba da yin ƙara koyaushe kuma alamun batirin suna yin ƙyalli a jere.
- Mai sarrafa motsi yana dakatar da sauti yayin haɗuwa yana da nasara kuma duka alamun matakin baturi sun zama masu ƙarfi kuma suna nuna matakin baturi.
Dole ne a haɗa jirgin sama da tabarau kafin mai sarrafa motsi.
- Haɗa tashar tashar USB-C na goggles zuwa na'urar hannu, gudanar da DJI Fly, kuma bi abubuwan faɗakarwa don kunna Motion Controller.
Yanayin Al'ada
Faɗakarwa da Gargaɗi
Da fatan za a karanta wannan duka takaddun da duk amintattun ayyuka na halal DJITM da aka tanadar a hankali kafin amfani. Rashin karantawa da bin umarni da faɗakarwa na iya haifar da mummunan rauni ga kanku ko wasu, lalata samfuran ku na DJI, ko lalata wasu abubuwa a kusa. Ta amfani da wannan samfur, kuna nuna cewa kun karanta wannan ƙetare da gargaɗi a hankali kuma kun fahimta kuma kun yarda ku bi sharuɗɗan da ke ciki. Kun yarda cewa ke kaɗai ke da alhakin halinku yayin amfani da wannan samfur da kowane sakamakonsa. DJI ba ta karɓar wani alhaki don lalacewa, rauni, ko kowane alhakin doka da aka jawo kai tsaye ko a kaikaice daga amfanin wannan samfur.
DJI alamar kasuwanci ce ta SZ DJI TECHNOLOGY CO., LTD. (wanda aka rage a matsayin "DJI") da kamfanonin da ke da alaƙa. Sunayen samfura, iri, da sauransu, da ke bayyana a cikin wannan takaddar alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na kamfanonin masu su. Wannan samfurin da takaddun haƙƙin mallaka ne ta DJI tare da duk haƙƙin mallaka. Babu wani ɓangare na wannan samfur ko takarda da za a sake bugawa ta kowace hanya ba tare da rubutaccen izini ko izini na DJI ba.
Wannan takaddun da duk wasu takaddun jingina suna iya canzawa bisa ikon DJI kawai. Don samfuran samfuran zamani, ziyarci http://www.dji.com kuma danna kan shafin samfurin don wannan samfurin. Ana samun wannan ƙin yarda a cikin yaruka daban-daban. A cikin taron na rarrabuwa tsakanin sigogi daban-daban, fasalin Ingilishi zai yi nasara.
Gabatarwa
Lokacin da aka yi amfani da shi tare da DJI FPV Goggles V2, Mai Gudanar da Motsi na DJI yana ba da kwarewa mai zurfi da ƙwarewa wanda ke ba masu amfani damar sarrafa jirgin cikin sauƙi ta hanyar bin motsin hannunsu.
Amfani
Ziyarci http://www.dji.com/dji-fpv (DJI Motion Controller User Manual) don ƙarin koyo game da yadda ake amfani da wannan samfur.
Ƙayyadaddun bayanai
Da fatan za a koma zuwa http://www.dji.com/service don sabis na bayan-tallace-tallace don samfurin ku inda ya dace. DJI yana nufin SZ DJI TECHNOLOGY CO., LTD. da/ko kamfanonin da ke da alaƙa inda ya dace.
Bayanan yarda
FCC Yarda da Yarda
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki. An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, ƙarƙashin sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da shi, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi da amfani da umarnin ba, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rarrabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti a kan kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba. Dole ne mai amfani na ƙarshe ya bi ƙayyadaddun umarnin aiki don gamsar da yardawar fallasa RF. Wannan mai watsawa dole ne a kasance tare ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa. An ƙera na'urar tafi da gidanka don biyan buƙatun watsawa ga igiyoyin rediyo waɗanda Hukumar Sadarwa ta Tarayya (Amurka) ta kafa. Waɗannan buƙatun sun saita iyakacin SAR na 1.6 W/kg wanda aka daidaita sama da gram ɗaya na nama. Maɗaukakin ƙimar SAR da aka ruwaito ƙarƙashin wannan ma'auni yayin takaddun samfur don amfani lokacin sawa sosai a jiki.
ISED Yarda da Yarda
Wannan na'urar tana ƙunshe da masu watsa (s)/masu karɓa (s) waɗanda ba su da lasisi waɗanda ke bin Innovation, Science, and Development Tattalin Arziƙi RSS(s) na Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba.
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na IED wanda aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba. Dole ne mai amfani na ƙarshe ya bi ƙayyadaddun umarnin aiki don gamsar da yardawar fallasa RF. Wannan mai watsawa dole ne a kasance tare ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa. An ƙera na'urar mai ɗaukuwa don biyan buƙatun don fallasa raƙuman radiyo da ISED ta kafa. Waɗannan buƙatun sun saita iyakacin SAR na 1.6 W/kg wanda aka daidaita sama da gram ɗaya na nama. Maɗaukakin ƙimar SAR da aka ruwaito ƙarƙashin wannan ma'aunin yayin takaddun samfur don amfani lokacin sawa sosai a jiki.
- Sanarwa Yarda da KCC
- NCC Yarda da Yarda
Bayanin BiyayyaAbubuwan da aka bayar na SZ DJI TECHNOLOGY CO., LTD. Anan ya bayyana cewa wannan na'urar tana cikin bin mahimman buƙatun da sauran abubuwan da suka dace na Directive 2014/53/EU. Ana samun kwafin sanarwar Yarjejeniya ta EU akan layi a www.dji.com/euro- cikawa
Adireshin tuntuɓa: DJI GmbH, Masana'antu 12, 97618, Niederlauer, Jamus
Bayanin BiyayyaKamfanin SZ DJI TECHNOLOGY CO. LTD. Anan ya bayyana cewa wannan na'urar tana dacewa da mahimman buƙatu da sauran abubuwan da suka dace na Dokokin Kayan Gidan Rediyo na 2017.
Ana samun kwafin sanarwar GB ɗin kan layi a www.dji.com/eurocompliance.
zubar da muhalli
Kada a zubar da tsoffin kayan lantarki tare da ragowar sharar, amma dole ne a zubar da su daban. Ana zubar da shi a wurin tattara jama'a ta hanyar masu zaman kansu kyauta. Ma'abucin tsofaffin na'urori ne ke da alhakin kawo na'urorin zuwa waɗannan wuraren tarawa ko makamantan su. Tare da wannan ɗan ƙoƙari na sirri, kuna ba da gudummawa ga sake yin amfani da albarkatun ƙasa masu mahimmanci da kuma kula da abubuwa masu guba.
MUNA NAN GAREKU
Tuntuɓi TAIMAKON DJI ta Facebook Messenger
KUYI SUBSCRIBE DON KARIN BAYANI
DJI alamar kasuwanci ce ta DJI. Hakkin mallaka © 2021 DJI Duk haƙƙoƙi.
Buga a China.
Takardu / Albarkatu
![]() |
dji FC7BMC FPV Motion Controller [pdf] Jagorar mai amfani FC7BMC FPV Mai Kula da Motsi, FC7BMC, Mai Kula da Motsi na FPV, Mai Kula da Motsi, Mai Sarrafa |