cxy-logo

CXY T13Plus 2000A Multi-Ayyukan Canja wurin Mota Jump Starter

CXY-T13Plus-2000A-Multi-Ayyukan-Mai ɗaukar hoto-Mota-Jump-Mafara-samfurin

BAYANIN SAURARA

SamfuraSaukewa: T13PLUS

NAGODE DON SIYAYYA 2000A MULTI AIKI MAI KYAUTA MAI TSARKI MOTA

CXY-T13Plus-2000A-Aiki-Multi-Ayyukan-Mai ɗaukar hoto-Mota-Jump-Starter-fig- (1)

Nasihun Abokai

Da fatan za a karanta littafin koyarwa a hankali kuma yi amfani da samfurin daidai bisa ƙa'idar don ku iya saba da samfurin cikin dacewa da sauri!

Da fatan za a adana littafin mai amfani don tunani na gaba.

Me ke cikin Akwatin

  • CXY Tl 3PLUS Jump Starter x 1
  • Baturi clamps tare da Starter USB x1
  • USB-A mai inganci zuwa kebul na USB-C x1
  • USB-C mai inganci zuwa kebul na USB-C xl
  • Canjin wutan Sigari x1
  • Jump mai ɗaukar kaya x1
  • Jagoran mai amfani x1

A KALLO 

CXY-T13Plus-2000A-Aiki-Multi-Ayyukan-Mai ɗaukar hoto-Mota-Jump-Starter-fig- (2)

  1. Maɓallin Wuta
  2. Maɓallin tsalle
  3. Tashar tsalle
  4. USB C fitarwa / shigarwa: Saukewa: PD60W
  5. USB fitarwaSaukewa: QC18W
  6. Fitowar DC: 12V/6A
  7. Hasken LED

BAYANI

  • Iyawa: 20000mah / 74wh
  • Nauyi: 1600g I 56.43oz
  • Girman: 226*90*54mm 8.9*3.5*2.1 inci
  • Shigar da USB-C: SV/3A 9V/3A 12V/3A 15V/3A 20V/3A (PD 60W)
  • USB-C Fitar: SV/3A 9V/3A 12V/3A 15V/3A 20V/3A (PD 60W)
  • Fitar USB: 5V/3A 9V/2A 12V/1.5A (QC18W)
  • Abin fitowar DC: 12V/6A
  • Fara YanzuSaukewa: 800A
  • Kololuwar Yanzu: 2000 A

YADDA AKE SAKE CARJIN TSILA 

Hanyoyi 12 don yin cajin farawa mai tsalle:

  1. Yi amfani da adaftar caja na USB-C da kebul na USB-C da muka tanadar don yin cajin mafarin tsalle ta tashar USB-C. Taimakawa PD 60W caji mai sauri (ana buƙatar adaftar caja 60W)
  2. Yi amfani da caja masu haɗawa 5521 (cajar mota 5521 DC, cajar kwamfutar tafi-da-gidanka 5521, 5521 AC zuwa cajar adaftar DC) don yin cajin mafarin tsalle ta tashar 5521 DC.

A LURA: 

  • An ƙera wannan samfurin don motocin da batir 12V kawai. Kada kayi ƙoƙarin tsalle-faran ababen hawa tare da ƙimar baturi mafi girma, ko daban-daban voltage.
  • Idan ba a fara motar nan da nan ba, da fatan za a jira minti 1 don ba da damar mafarin tsalle ya huce kafin ƙoƙari na gaba. Kada kayi ƙoƙarin sake kunna abin hawa bayan ƙoƙari guda uku a jere saboda wannan na iya lalata naúrar. Bincika abin hawan ku don wasu dalilai masu yuwuwa dalilin da ya sa ba za a iya sake kunna ta ba.
  • Idan baturin abin hawa ya mutu ko baturin sa voltage yana ƙarƙashin 2V, baya iya kunna kebul na tsalle kuma ba za a fara motar ku ba.

YADDA AKE TSILA- FARA MOTA 

  1. Kunna mafarin tsallenku kuma ku tabbata an caje shi sama da kashi 25%.
  2. saka kebul na jumper a cikin tashar tsalle.CXY-T13Plus-2000A-Aiki-Multi-Ayyukan-Mai ɗaukar hoto-Mota-Jump-Starter-fig- (3)
  3. Haɗa ja clamp zuwa tabbataccen (+) da kuma baki clamp zuwa mummunan (-) tashar baturin mota.
  4. Danna maɓallin Jump na tsawon daƙiƙa 3.
    • Allon nuni yana nuna Orange"READY" wanda ke nufin mafarin tsalle da clamps suna cikin yanayin jiran aiki.
    • Allon nuni yana nuna Green “READY” wanda ke nufin ya shirya don tada motarka.
    • Allon nuni yana nuna "RC" wanda ke nufin clamps da ƙananan igiyoyin baturin mota suna haɗa su da baya. Da fatan za a haɗa su daidai kuma a sake gwadawa.
    • Allon nuni yana nuna "LV" wanda ke nufin ƙananan voltage, da fatan za a yi cajin mafarin tsalle sannan a sake gwadawa.
    • Allon nuni yana nuna u HT” wanda ke nufin clampyayi zafi sosai, da fatan za a jira na mintuna kaɗan don huce sannan a sake gwadawa.
    • Nuna flicker allo"188" yana nufin mafarin tsalle yayi zafi sosai, da fatan za a jira mintuna kaɗan don huce sannan a sake gwadawa.
  5. Fara injin ka.
  6. Cire clamps da tsalle masu farawa.CXY-T13Plus-2000A-Aiki-Multi-Ayyukan-Mai ɗaukar hoto-Mota-Jump-Starter-fig- (4)

CIGABA DA NA'urori daban-daban na DIGITAL T13PLUS
Wannan samfurin yana da tashoshin fitarwa guda uku don buƙatun caji da yawa. Kamar wayoyin hannu, Allunan, iPads, kwamfyutocin tafi-da-gidanka, PSPs, gamepads, injin tsabtace mota (tare da samar da mai sauya sigari), da ƙari.

  1. USB-C PORT: PD 60W MAX
  2. USB-A PORT: QC 18W Max
  3. DC PORT: 12V / 6A

Hasken haskeCXY-T13Plus-2000A-Aiki-Multi-Ayyukan-Mai ɗaukar hoto-Mota-Jump-Starter-fig- (5)

Dogon danna maɓallin wuta na tsawon daƙiƙa 3 don kunna / kashe fitilar. Danna maɓallin wuta da sauri don canza yanayin hasken walƙiya 3.

HANKALI

  • Don adana tsawon rayuwar baturi, yi amfani da cajin shi aƙalla sau ɗaya kowane watanni 6.
  • Dole ne mu yi amfani da daidaitaccen kebul na tsalle don tsalle-fara motar ku.
  • KAR KA yi caji mai farawa da tsalle nan da nan bayan fara motarka.
  • Guji faduwa
  • KAR KA ɗosa samfurin ko amfani da shi kusa da wuta.
  • KAR KA saka shi cikin ruwa ko tarwatsa samfurin.

HIDIMAR kwastoma

  • CXY-T13Plus-2000A-Aiki-Multi-Ayyukan-Mai ɗaukar hoto-Mota-Jump-Starter-fig- (6)Garanti na watanni 24
  • CXY-T13Plus-2000A-Aiki-Multi-Ayyukan-Mai ɗaukar hoto-Mota-Jump-Starter-fig- (7)Taimakon fasaha na rayuwa

eVamaster Consulting GmbH Bettinastr. 30,60325 Frankfurt am Main, Jamus contact@evatmaster.com
EVATOST CONSULTING LTD Suite 11, Farko, Cibiyar Kasuwancin Moy Road, Taffs Well, Cardiff, Wales, CF15 7QR contact@evatmaster.com

Imel: cxyeuvc@outlook.com

CXY-T13Plus-2000A-Aiki-Multi-Ayyukan-Mai ɗaukar hoto-Mota-Jump-Starter-fig- (8)YI A CHINA

Takardu / Albarkatu

CXY T13Plus 2000A Multi Aiki Mai ɗaukar Mota Jump Starter [pdf] Manual mai amfani
T13Plus 2000A Multi Actionable Motar Jump Starter, T13Plus, 2000A Multi Aiki šaukuwa Mota Jump Starter, Mai ɗaukar hoto Jump Starter, Motar Jump Starter, Jump Starter

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *