Ɗaukaka Faci na Manajan don Binciken Cibiyar Sadarwar Sadarwar Sisiko (tsohon Stealthwatch) 7.4.2
Wannan takaddar tana ba da bayanin faci da tsarin shigarwa na Cisco Secure Network Analytics Manager (tsohon Stealthwatch Management Console) na'urar v7.4.2.
Babu abubuwan da ake buƙata don wannan facin, amma ka tabbata ka karanta sashin Kafin Ka Fara kafin farawa.
Faci Suna da Girman
- Suna: Mun canza sunan facin ta yadda zai fara da “sabuntawa” maimakon “patch.” Sunan wannan ƙaddamarwa shine sabuntawa-smc-ROLLUP20230928-7.4.2-v201.swu.
- Girman: Mun ƙara girman facin SWU files. The files na iya ɗaukar lokaci mai tsawo don saukewa. Har ila yau, bi umarnin da ke cikin Bincika Samfuran Space Space don tabbatar da cewa kuna da isasshen sararin diski tare da sabon. file masu girma dabam.
Bayanin Faci
Wannan facin, sabunta-smc-ROLLUP20230928-7.4.2-v2-01.swu, ya haɗa da gyare-gyare masu zuwa:
CDETS | Bayani |
CSCwe56763 | Kafaffen batu inda ba za a iya ƙirƙira Matsayin Bayanai ba lokacin da aka saita Sensor na Flow 4240 don amfani da Yanayin Cache Guda. |
CSCwf74520 | Kafaffen batun inda sabbin bayanan ƙararrawa da aka Ƙaddamar sun fi girma sau 1000 fiye da yadda ya kamata. |
CSCwf51558 | Kafaffen matsala inda tace tazarar al'ada ta Flow Search baya nuna sakamako lokacin da aka saita yaren zuwa Sinanci. |
CSCwf14756 | Kafaffen batu a cikin Abokin Wuta na Desktop inda tebur ɗin da ke hade baya nuna kowane sakamakon kwarara. |
CSCwf89883 | An sauƙaƙa tsarin sabuntawa na takaddun shaida na kayan aiki wanda bai ƙare ba. Don umarni, koma zuwa Jagorar Takaddun Takaddun shaida na SSL/TLS don Kayan Aikin Gudanarwa. |
Gyaran baya da aka haɗa a cikin wannan facin an bayyana su a cikin Gyaran baya na baya.
Kafin Ka Fara
Tabbatar cewa kuna da isasshen sarari akan Manajan don duk kayan aikin SWU files cewa ka loda zuwa Update Manager. Hakanan, tabbatar da cewa kuna da isasshen sarari akan kowane na'ura.
Duba Wurin Disk Akwai
Yi amfani da waɗannan umarnin don tabbatar da cewa kuna da isasshen sarari sarari:
- Shiga zuwa Kayan Gudanar da Kayan Aiki.
- Danna Gida.
- Nemo sashin Amfani da Disk.
- Review ginshiƙi Akwai (byte) kuma tabbatar da cewa kana da sararin faifai da ake buƙata akwai akan /lancope/var/ partition.
• Bukatu: A kan kowace na'ura da aka sarrafa, kuna buƙatar aƙalla sau huɗu girman girman sabunta software file (SWU) akwai. A kan Manajan, kuna buƙatar aƙalla sau huɗu girman duk SWU na kayan aiki files cewa ka loda zuwa Update Manager.
• Kayan Aikin Gudanarwa: Na misaliample, idan Mai Tarin Gudun SWU file shine 6 GB, kuna buƙatar aƙalla 24 GB da ake samu akan ɓangaren Flow Collector (/lancope/var) (1 SWU) file x 6 GB x 4 = 24 GB akwai).
• Manaja: Na misaliample, idan kun ɗora SWU huɗu files zuwa Manajan da ke kowane 6 GB, kuna buƙatar aƙalla 96 GB da ake samu akan ɓangaren /lancope/var (4 SWU) filesx 6 GB x 4 = 96 GB akwai).
Tebur mai zuwa yana lissafin sabon facin file masu girma dabam:
Kayan aiki | File Girman |
Manager | 5.7 GB |
Mai Rarraba NetFlow | 2.6 GB |
Mai Tarin Yawo sFlow | 2.4 GB |
Database Mai Tarar Yawo | 1.9 GB |
Gudun Sensor | 2.7 GB |
Daraktan UDP | 1.7 GB |
Shagon Bayanai | 1.8 GB |
Zazzagewa da Shigarwa
Zazzagewa
Don zazzage sabunta facin file, cika matakai masu zuwa:
- Shiga zuwa Cisco Software Central, https://software.cisco.com.
- A cikin wurin Zazzagewa da haɓakawa, zaɓi abubuwan da zazzagewa damar.
- Rubuta Amintaccen Binciken Yanar Gizo a cikin Zaɓi akwatin binciken samfur.
- Zaɓi samfurin kayan aiki daga jerin zaɓuka, sannan danna Shigar.
- Ƙarƙashin Zaɓi nau'in Software, zaɓi Amintattun Faci na Nazarin Yanar Gizo.
- Zaɓi 7.4.2 daga yankin Sabbin Sakin don nemo facin.
- Zazzage sabunta facin file, sabunta-smc-ROLLUP20230928-7.4.2-v201.swu, kuma ajiye shi zuwa wurin da kuka fi so.
Shigarwa
Don shigar da sabuntawar faci file, cika matakai masu zuwa:
- Shiga zuwa Manager.
- Daga babban menu, zaɓi Sanya> Gudanarwa ta Duniya ta Tsakiya.
- Danna shafin Sabuntawa Manager.
- A shafin Manajan Sabuntawa, danna Upload, sannan buɗe sabunta facin da aka adana file, sabunta-smc-ROLLUP20230928-7.4.2-v2-01.swu.
- A cikin ginshiƙin Ayyuka, danna alamar (Ellipsis) don kayan aikin, sannan zaɓi Shigar Sabuntawa.
Faci yana sake kunna na'urar.
Canje-canjen Lasisin Wayo
Mun canza ƙa'idodin saitin sufuri don Lasisin Smart.
Idan kuna haɓaka na'urar daga 7.4.1 ko sama da haka, tabbatar cewa na'urar ta sami damar haɗi zuwa smartreceiver.cisco.com.
Batun Sananniya: Al'amuran Tsaro na Musamman
Lokacin da kuka share sabis, aikace-aikace, ko ƙungiyar masu masaukin baki, ba a share ta ta atomatik daga al'amuran tsaro na al'ada, wanda zai iya lalata tsarin al'amuran tsaro na al'ada da haifar da rashin ƙararrawa ko ƙararrawa na ƙarya. Hakazalika, idan kun musaki Ciyarwar Barazana, wannan yana kawar da ƙungiyoyin masu watsa shirye-shirye da aka ƙara, kuma kuna buƙatar sabunta abubuwan tsaro na al'ada.
Muna ba da shawarar masu zuwa:
- Reviewing: Yi amfani da waɗannan umarni don sakeview duk al'amuran tsaro na al'ada kuma tabbatar da su daidai ne.
- Tsara: Kafin ka share sabis, aikace-aikace, ko ƙungiyar masu watsa shiri, ko kashe
Ciyarwar Barazana, review al'amuran tsaro na al'ada don sanin ko kuna buƙatar sabunta su.
1. Shiga cikin Manajan ku.
2. Zaɓi Sanya > Ganowa Gudanarwar manufofin.
3. Ga kowane taron tsaro na al'ada, danna alamar (Ellipsis), kuma zaɓi Shirya. - Reviewing: Idan taron tsaro na al'ada babu kowa ko rashin ƙimar ƙa'ida, share taron ko gyara shi don amfani da ƙimar ƙa'ida mai inganci.
- Tsara: Idan ƙimar ƙa'ida (kamar sabis ko ƙungiyar masu masaukin baki) da kuke shirin sharewa ko kashe ta ƙunshi cikin taron tsaro na al'ada, share taron ko gyara shi don amfani da ingantaccen ƙimar ƙa'ida.
Don cikakkun bayanai, danna maɓallin
(Taimako) ikon.
Gyaran baya na baya
Abubuwan da ke gaba sune gyare-gyaren lahani na baya wanda aka haɗa cikin wannan facin:
Farashin 20230823 | |
CDETS | Bayani |
Saukewa: CSCwd86030 | Kafaffen batun inda aka karɓi faɗakarwar Ciyarwar Barazana bayan |
Kashe Ciyarwar Barazana (tsohon Stealthwatch Barazana Feed). | |
CSCwf79482 | Kafaffen batun inda ba a maido da kalmar sirri ta CLI ba a lokacin da Central Management da na'ura madadin files aka mayar. |
CSCwf67529 | Kafaffen batun inda aka rasa lokacin kewayon kuma bayanai sun kasance ba a nuna lokacin zabar Sakamakon Bincike na Yawo daga Sama ba Bincika (tare da kewayon lokacin da aka zaɓa). |
CSCwh18608 | Kafaffen matsala inda Tambayar Neman Tafiya ta Shagon Bayanai tsarin_name da sarrafa_hash tacewa yanayi. |
CSCwh14466 | Kafaffen batu inda aka jefar da ƙararrawar Sabuntawar Database ba a cire shi daga Manajan ba. |
CSCwh17234 | Kafaffen matsala inda, bayan Manajan ya sake kunnawa, ya kasa zazzage sabuntawar Ciyarwar Barazana. |
CSCwh23121 | An kashe maras tallafi ISE Zama ya Fara Lura. |
CSCwh35228 | Ƙaddara Ƙididdigar Ƙayyadaddun Magana da Ƙididdigar Maɓalli na izini kari da abokin cinikiAuth da uwar garkenAuth EKUs zuwa Amintacce Takaddun shaida mai sanya hannu kan Analytics Analytics. |
Farashin 20230727 | |
CDETS | Bayani |
CSCwf71770 | Kafaffen matsala inda ƙararrawa sarari faifan bayanai suke baya aiki daidai akan Mai Tara Guda. |
CSCwf80644 | Kafaffen matsala inda Manajan ya kasa ɗaukar ƙarin fiye da takaddun shaida 40 a cikin Shagon Amintaccen. |
CSCwf98685 | Kafaffen batu a cikin Abokin Wuta na Desktop inda ƙirƙirar sabo rukunin masu masaukin baki tare da kewayon IP sun kasa. |
CSCwh08506 | Kafaffen batun inda /lancope/info/patch ba ya ƙunshe da shi sabon shigar faci bayanai na v7.4.2 ROLLUP faci. |
Farashin 20230626 | |
CDETS | Bayani |
CSCwf73341 | Ingantattun gudanarwar riƙon don tattara sabbin bayanai da kuma cire tsofaffin bayanan ɓangarori lokacin da sararin bayanai ya yi ƙasa. |
CSCwf74281 | Kafaffen batun inda tambayoyin daga ɓoyayyun abubuwan ke haifar da matsalolin aiki a cikin UI. |
CSCwh14709 | An sabunta Azul JRE a cikin Abokin Desktop. |
Farashin 003 | |
CDETS | Bayani |
SWD-18734 CSCwd97538 | Kafaffen batun inda ba a nuna jerin Gudanarwar Rukunin Mai watsa shiri ba bayan maido da babban host_groups.xml file. |
SWD-19095 CSCwf30957 | Kafaffen batun inda bayanan yarjejeniya suka ɓace daga CSV da aka fitar file, yayin da ginshiƙin Port da aka nuna a cikin UI ya nuna duka tashar jiragen ruwa da bayanan yarjejeniya. |
Farashin 002 | |
CDETS | Bayani |
Saukewa: CSCwd54038 | Kafaffen batun inda ba a nuna akwatin maganganu na Tace - Interface Sabis ɗin Traffic don tacewa lokacin danna maɓallin Filter akan taga Traffic Sabis na Interface a cikin Abokin Ciniki na Desktop. |
Farashin 002 | |
CDETS | Bayani |
CSCwh57241 | Kafaffen batun LDAP mai ƙarewa. |
CSCwe25788 | Kafaffen matsala inda maɓallin Saitunan Aiwatar a cikin Gudanarwa ta Tsakiya ya kasance don daidaitawar Wakilci na Intanet mara canzawa. |
CSCwe56763 | Kafaffen batun inda aka nuna kuskuren 5020 akan shafin Matsayin Bayanan lokacin da aka saita Sensor Sensor 4240 don amfani da Yanayin Cache guda ɗaya. |
CSCwe67826 | Kafaffen batun inda tacewar Binciken Flow ta Subject TrustSec baya aiki. |
CSCwh14358 | Kafaffen batun inda rahoton ƙararrawa na CSV da aka fitar ke da sabbin layi a cikin ginshiƙin Cikakkun bayanai. |
CSCwe91745 | Kafaffen batu inda rahoton Traffic Interface Manager bai nuna wasu bayanai ba lokacin da aka samar da rahoton na dogon lokaci. |
CSCwf02240 | Kafaffen al'amarin da ke hana Bincike kunnawa da kashe lokacin da kalmar sirrin Store ɗin ke ɗauke da farin sarari. |
CSCwf08393 | Kafaffen batun inda tambayoyin kwararar Ma'aunin Bayanai suka gaza, saboda "JOIN Inner bai dace da ƙwaƙwalwar ajiya ba". |
Farashin 001 | |
CDETS | Bayani |
CSCwe25802 | Kafaffen batun inda Manajan ya kasa cire v7.4.2 SWU file. |
CSCwe30944 | Kafaffen batun inda aka tsara taswirar abubuwan da suka faru na Tsaro ba daidai ba zuwa gudana. |
CSCwe49107 |
Kafaffen batu inda aka tayar da ƙararrawa mai mahimmanci, SMC_ DBMAINT_DSTORE_COMMUNICATION_DOWN akan Manajan. |
Farashin 001 | |
CDETS | Bayani |
CSCwh14697 | Kafaffen matsala inda shafin Sakamako na Bincike na Yawo baya nuna lokacin da aka sabunta na ƙarshe don neman ci gaba. |
CSCwh16578 | An cire % Cikakkun ginshiƙi daga teburin Ayyukan da aka gama akan shafin Gudanar da Ayyuka. |
CSCwh16584 | Kafaffen batu inda aka nuna saƙon Tambayoyi a Ci gaba a ɗan gajeren lokaci a shafin Sakamakon Bincike na Yawo don kammalawa da soke tambayoyin. |
CSCwh16588 | Sauƙaƙe saƙon rubutu na tuta akan shafin Neman Tafiya, Shafi na Sakamakon Bincike na Yawo, da shafin Gudanar da Ayyuka. |
CSCwh17425 | Kafaffen batu inda ba a jera IPs Gudanarwar Rukunin Mai watsa shiri ba ta lamba. |
CSCwh17430 | Kafaffen batun inda ba a kawar da kwafin IPs na Rukunin Mai watsa shiri ba. |
Tallafin Tuntuɓa
Idan kuna buƙatar tallafin fasaha, da fatan za a yi ɗaya daga cikin masu zuwa:
- Tuntuɓi Abokin Ciniki na gida
- Tuntuɓi Tallafin Cisco
- Don buɗe harka ta web: http://www.cisco.com/c/en/us/support/index.html
- Don buɗe harka ta imel: tac@cisco.com
- Don tallafin waya: 1-800-553-2447 (Amurka)
- Don lambobin tallafi na duniya:
https://www.cisco.com/c/en/us/support/web/tsd-cisco-worldwidecontacts.html
Bayanin Haƙƙin mallaka
Cisco da tambarin Cisco alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na Cisco da/ko masu haɗin gwiwa a Amurka da wasu ƙasashe. Zuwa view jerin alamun kasuwanci na Cisco, je zuwa wannan URL: https://www.cisco.com/go/trademarks. Alamomin kasuwanci na ɓangare na uku da aka ambata mallakin masu su ne. Amfani da kalmar abokin tarayya baya nufin alaƙar haɗin gwiwa tsakanin Cisco da kowane kamfani. (1721R)
© 2023 Cisco Systems, Inc. da/ko masu haɗin gwiwa.
An kiyaye duk haƙƙoƙi.
Takardu / Albarkatu
![]() |
CISCO Amintaccen Manajan Binciken Yanar Gizo [pdf] Jagorar mai amfani Amintaccen Manajan Binciken Yanar Gizo, Manajan Binciken Yanar Gizo, Manajan Bincike, Manajan |