CISCO UDP Daraktan Secure Network Analytics
Bayanin samfur
- An ƙirƙira Faci na Ɗaukaka Darakta na UDP don Takaddar Sadarwar Sadarwar Sadarwar Cisco Secure (tsohon Stealthwatch) v7.4.1. Yana bayar da gyara ga Daraktan UDP Degraded low albarkatun karya ƙararrawa batun (Lalacewar SWD-19039).
- Wannan facin, patch-udpd-ROLLUP007-7.4.1-v2-02.swu, ya haɗa da gyare-gyaren lahani na baya kuma. An jera gyare-gyaren da suka gabata a cikin sashin "Tsarin Gyaran baya".
Umarnin Amfani da samfur
Kafin Ka Fara:
Kafin shigar da facin, tabbatar cewa kuna da isasshen sarari akan Manajan da kowane na'ura.
Don duba sararin faifai da ke akwai:
- Don Na'urorin da Aka Gudanar, tabbatar da cewa kuna da isasshen sarari akan ɓangarorin daban-daban. Don misaliample, idan Mai Tarin Gudun SWU file shine 6 GB, kuna buƙatar aƙalla 24 GB da ake samu akan ɓangaren Flow Collector (/lancope/var) (1 SWU) file x 6 GB x 4 = 24 GB akwai).
- Ga Manajan, tabbatar da cewa kuna da isasshen sarari akan ɓangaren /lancope/var. Domin misaliample, idan kun ɗora SWU huɗu files ga Manajan da ke kowane 6 GB, kuna buƙatar aƙalla 96 GB akwai (4 SWU filesx 6 GB x 4 = 96 GB akwai).
Zazzagewa da Shigarwa:
Don shigar da sabuntawar faci file, bi waɗannan matakan:
- Shiga zuwa Manager.
- Danna alamar (Saitunan Duniya), sannan zaɓi Gudanarwa ta Tsakiya.
- Danna Update Manager.
- A shafin Manajan Sabuntawa, danna Upload, sannan zaɓi sabunta facin da aka adana file, patch-udpd-ROLLUP007-7.4.1-v2-02.swu.
- Zaɓi menu na Ayyuka don na'urar, sannan zaɓi Shigar Sabuntawa.
- Faci zai sake kunna na'urar.
Gyaran baya na baya:
Facin ya haɗa da gyare-gyaren lahani na baya:
Lalabi | Bayani |
---|---|
SWD-17379 CSCwb74646 | Kafaffen batun da ke da alaƙa da ƙararrawar ƙwaƙwalwa ta Daraktan UDP. |
Saukewa: SWD-17734 | Kafaffen matsala inda akwai kwafin Avro files. |
Saukewa: SWD-17745 | Kafaffen matsala mai alaƙa da kunna yanayin UEFI a cikin VMware wanda ya hana masu amfani damar shiga Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kawa (AST). |
Saukewa: SWD-17759 | Kafaffen batun da ke hana faci daga reinstalling. |
Saukewa: SWD-17832 | Kafaffen matsala inda babban fayil ɗin kididdigar tsarin ya ɓace v7.4.1 fakitin diag. |
Saukewa: SWD-17888 | Kafaffen batun wanda ke ba da damar kowane ingantacciyar kewayon MTU wanda ke tsarin aiki kernel izini. |
Saukewa: SWD-17973 | Reviewed wani batu inda na'urar ta kasa girka faci saboda rashin sarari diski. |
Saukewa: SWD-18140 | Kafaffen Daraktan UDP ya ƙasƙantar da al'amurran ƙararrawa na ƙarya ta hanyar ingantawa yawan juzu'in fakiti yana ƙidaya a cikin tazara na mintuna 5. |
Saukewa: SWD-18357 | Kafaffen matsala inda aka sake kunna saitunan SMTP zuwa saitunan tsoho bayan shigar da sabuntawa. |
Saukewa: SWD-18522 | Kafaffen batu inda managementChannel.json file ya kasance bace daga Central Management madadin sanyi. |
Babban Daraktan UDP na Sabunta Patch na Sisik Secure Network Analytics (tsohon Stealthwatch) 7.4.1
Wannan takaddar tana ba da bayanin faci da tsarin shigarwa don Cisco Secure Network Analytics UDP Director kayan aiki v7.4.1. Tabbatar sakeview sashen Kafin Ka Fara kafin farawa.
- Babu abubuwan da ake buƙata don wannan facin.
Bayanin Faci
Wannan facin, patch-udpd-ROLLUP007-7.4.1-v2-02.swu, ya haɗa da gyara mai zuwa:
Lalabi | Bayani |
Saukewa: SWD-19039 | Kafaffen "Draktan UDP Degraded" ƙananan albarkatun ƙararrawa na ƙarya. |
- Gyaran baya da aka haɗa a cikin wannan facin an bayyana su a cikin Gyaran baya na baya.
Kafin Ka Fara
Tabbatar cewa kuna da isasshen sarari akan Manajan don duk kayan aikin SWU files cewa ka loda zuwa Update Manager. Hakanan, tabbatar da cewa kuna da isasshen sarari akan kowane na'ura.
Duba Wurin Disk Akwai
Yi amfani da waɗannan umarnin don tabbatar da cewa kuna da isasshen sarari sarari:
- Shiga zuwa Kayan Gudanar da Kayan Aiki.
- Danna Gida.
- Nemo sashin Amfani da Disk.
- Review ginshiƙi Akwai (byte) kuma tabbatar da cewa kana da sararin faifai da ake buƙata akwai akan /lancope/var/ partition.
- Abin bukata: A kan kowace na'ura da aka sarrafa, kuna buƙatar aƙalla sau huɗu girman girman sabunta software na mutum ɗaya file (SWU) akwai. A kan Manajan, kuna buƙatar aƙalla sau huɗu girman duk SWU na kayan aiki files cewa ka loda zuwa Update Manager.
- Kayan Aikin Gudanarwa: Don misaliample, idan Mai Tarin Gudun SWU file shine 6 GB, kuna buƙatar aƙalla 24 GB da ake samu akan ɓangaren Flow Collector (/lancope/var) (1 SWU) file x 6 GB x 4 = 24 GB akwai).
- Manajan: Don misaliample, idan kun ɗora SWU huɗu files zuwa Manajan da ke kowane 6 GB, kuna buƙatar aƙalla 96 GB da ake samu akan ɓangaren /lancope/var (4 SWU) filesx 6 GB x 4 = 96 GB akwai).
Zazzagewa da Shigarwa
Zazzagewa
Don zazzage sabunta facin file, cika matakai masu zuwa:
- Shiga zuwa Cisco Software Central, https://software.cisco.com.
- A cikin wurin Zazzagewa da Haɓakawa, zaɓi Abubuwan Zazzagewa.
- Rubuta Amintaccen Binciken Yanar Gizo a cikin Zaɓi akwatin binciken samfur.
- Zaɓi samfurin kayan aiki daga jerin zaɓuka, sannan danna Shigar.
- Ƙarƙashin Zaɓi nau'in Software, zaɓi Amintattun Faci na Nazarin Yanar Gizo.
- Zaɓi 7.4.1 daga yankin Sabbin Sakin don nemo facin.
- Zazzage sabunta facin file, patch-udpd-ROLLUP007-7.4.1-v2-02.swu, kuma ajiye shi zuwa wurin da kuka fi so.
Shigarwa
Don shigar da sabuntawar faci file, cika matakai masu zuwa:
- Shiga zuwa Manager.
- Danna
(Saitunan Duniya) icon, sannan zaɓi Gudanarwa ta Tsakiya.
- Danna Update Manager.
- A shafin Manajan Sabuntawa, danna Upload, sannan buɗe sabunta facin da aka adana file, patch-udpd-ROLLUP007-7.4.1-v2-02.swu.
- Zaɓi menu na Ayyuka don kayan aikin, sannan zaɓi Sanya Sabuntawa.
- Faci yana sake kunna na'urar.
Gyaran baya na baya
Abubuwan da ke gaba sune gyare-gyaren lahani na baya wanda aka haɗa cikin wannan facin:
Lalabi | Bayani |
Saukewa: SWD-17379 Saukewa: CSCwb74646 | Kafaffen batun da ke da alaƙa da ƙararrawar ƙwaƙwalwa ta Daraktan UDP. |
Saukewa: SWD-17734 | Kafaffen matsala inda akwai kwafin Avro files. |
Saukewa: SWD-17745 |
Kafaffen batun da ke da alaƙa da samun damar kunna yanayin UEFI a cikin VMware wanda ya hana masu amfani samun dama ga Kayan Saitin Kayan Aiki (AST). |
Saukewa: SWD-17759 | Kafaffen batun da ke hana faci sake sakawa. |
Saukewa: SWD-17832 | Kafaffen batu inda babban fayil-stats ya ɓace daga fakitin diag v7.4.1. |
Saukewa: SWD-17888 | Kafaffen batun da ke ba da damar kowane ingantaccen kewayon MTU wanda kernel ɗin tsarin aiki ya ba da izini. |
Saukewa: SWD-17973 | Reviewed wani batu inda na'urar ta kasa shigar da faci saboda rashin sarari diski. |
Saukewa: SWD-18140 | Kafaffen "Daraktan UDP ya ƙasƙanta" al'amurran ƙararrawa na ƙarya ta hanyar tabbatar da yawan adadin fakiti a cikin tazarar minti 5. |
Saukewa: SWD-18357 | Kafaffen batun inda aka sake kunna saitunan SMTP zuwa saitunan tsoho bayan shigar da sabuntawa. |
Saukewa: SWD-18522 | Kafaffen batu inda managementChannel.json file ya ɓace daga Tsarin Ajiye na Gudanarwa na Tsakiya. |
Saukewa: SWD-18553 | Kafaffen batun inda odar mu'amala ta kama-da-wane ba daidai ba ne bayan an sake kunna na'urar. |
Saukewa: SWD-18817 | An ƙara saitin riƙon bayanai na ayyukan neman kwarara zuwa sa'o'i 48. |
SWONE-22943/ WUTA-23817 | Kafaffen batun inda aka canza lambar serial da aka ruwaito don amfani da cikakken lambar serial na hardware. |
SAURAN-23314 | Kafaffen batu a cikin taken taimako na Store Store. |
SAURAN-24754 | Kafaffen al'amari a cikin Taimakon Taimakon Runduna Masu Faɗakarwa. |
Tallafin Tuntuɓa
Idan kuna buƙatar tallafin fasaha, da fatan za a yi ɗaya daga cikin masu zuwa:
- Tuntuɓi Abokin Ciniki na gida
- Tuntuɓi Tallafin Cisco
- Don buɗe harka ta web: http://www.cisco.com/c/en/us/support/index.html.
- Don buɗe akwatin imel: tac@cisco.com.
- Don tallafin waya: 1-800-553-2447 (Amurka)
- Don lambobin tallafi na duniya:
https://www.cisco.com/c/en/us/support/web/tsd-cisco-worldwide-contacts.html.
Bayanin Haƙƙin mallaka
Cisco da tambarin Cisco alamun kasuwanci ne ko alamun kasuwanci masu rijista na Cisco da/ko masu haɗin gwiwa a Amurka da wasu ƙasashe. Zuwa view jerin alamun kasuwanci na Cisco, je zuwa wannan URL: https://www.cisco.com/go/trademarks. Alamomin kasuwanci na ɓangare na uku da aka ambata dukiyar masu mallakarsu ne. Amfani da kalmar abokin tarayya ba ya nufin dangantakar haɗin gwiwa tsakanin Cisco da kowane kamfani. (1721R).
© 2023 Cisco Systems, Inc. da/ko masu haɗin gwiwa.
An kiyaye duk haƙƙoƙi.
Takardu / Albarkatu
![]() |
CISCO UDP Daraktan Secure Network Analytics [pdf] Umarni Daraktan UDP Secure Network Analytics, UDP Director, Secure Network Analytics, Network Analytics, Analytics |