CIPHERLAB - tambari

RS36 / RS36W60 Kwamfuta ta Wayar hannu
Jagoran Fara Mai Sauri

Cikin akwatin

  • RS36 Computer Computer
  • Jagoran Fara Mai Sauri
  • AC Adafta (Na zaɓi)
  • Madadin Hannu (Na zaɓi)
  • Canjin Canji & Kebul na Sadarwa (Na zaɓi)

Ƙarsheview

CIPHERLAB RS36 Kwamfuta ta Wayar hannu - overview 1

1. Maɓallin Wuta
2. Matsayi LED
3. Allon fuska
4. Makirifo & Kakakin
3. USB-C Port tare da Murfi
6. Side-Trigger (Hagu)
7, Maɓallin Ƙarƙashin Ƙarƙashin Ƙaƙwalwa
8. Button Ƙarar Ƙarar
9. Duba taga
10. Maballin Aiki
11. Tasirin Side (Dama)
12. Latch Cover Battery
13. Kamara ta gaba
14. Rufin madaurin hannu
15. Baturi tare da murfin baturi
16. Wurin Gano NFC
17. Ramin Rigar Hannu
18. Caji & Sadarwa Fil
19. Mai karɓa
20. Kamara
Bayanin Baturi Babban Baturi
Tushen wutan lantarki Shigarwa (AC 100-240V 50/60 Hz
Fitowa (DCSV, 2A
An amince da Cipher Lab
Kunshin Baturi Samfurin Baturi: BA-0154A0 3.85V, 4000mAh
Cipher Lab mallakar Li-Po
Lokacin Caji Kimanin 3 hours via adaftan

Shigar & Cire Baturi

Da fatan za a bi matakan don shigarwa da cire babban baturi.

CIPHERLAB RS36 Kwamfuta ta Wayar hannu - overview 2
Mataki 1: Saka babban baturi mai cikakken caji a cikin ramukan daga saman baturin, kuma danna ƙasan gefen baturin.

Mataki 2: Latsa gefen hagu da dama na baturin don tabbatar da cewa an shigar da shi da ƙarfi ba tare da tsangwama ba.
Mataki 3: Zamar da igiyar baturin hagu zuwa matsayi "Kulle".

Don cire baturin:
Mataki 1: Zamar da igiyar baturin zuwa dama don buɗe shi:

CIPHERLAB RS36 Kwamfuta ta Wayar hannu - overview 5

Mataki 2: Lokacin da murfin baturi ya buɗe, zai ɗan karkata sama. Ta hanyar riƙe ɓangarorin biyu na murfin baturin, ɗaga babban baturin (wanda ke tare da murfin baturin) daga ƙananan ƙarshensa don cire shi.

CIPHERLAB RS36 Kwamfuta ta Wayar hannu - overview 6

Shigar da katunan SIM & SD

Mataki 1: Cire baturin (tare da murfin) don buɗe ɗakin baturi. Ɗaga murfin ciki wanda ke kare ramukan katin ta hanyar riƙe shafin ja.

CIPHERLAB RS36 Kwamfuta ta Wayar hannu - overview 7

Mataki 2: Zamar da katunan SIM da katin microSD a cikin ramummuka daban-daban. Rufe kuma danna murfin katin da aka jingina har sai ya danna wurin.

CIPHERLAB RS36 Kwamfuta ta Wayar hannu - overview 8

Mataki na 3: Hana murfin ciki da murfin baturin, sa'annan zame makalar baturin baya zuwa matsayin "Kulle".

Caji & Sadarwa

Ta USB Type-C Cable
Saka kebul na USB Type-C a cikin tashar ta gefen dama na RS36.
kwamfutar hannu. Haɗa filogin USB zuwa adaftan da aka yarda don haɗin wutar lantarki na waje, ko toshe shi zuwa PC/Laptop don caji ko watsa bayanai.

CIPHERLAB RS36 Kwamfuta ta Wayar hannu - overview 9

CIPHERLAB RS36 Kwamfuta ta Wayar hannu - overview 10Ta Karɓa-kan Caji & Kebul na Sadarwa:
Rike kofin Snap-on zuwa kasan kwamfutar tafi-da-gidanka ta RS36, sannan ka tura kofin Snap-on zuwa sama don sanya ta manne da kwamfutar hannu ta RS36.
Haɗa filogin USB zuwa adaftan da aka yarda don haɗin wutar lantarki na waje, ko toshe shi zuwa PC/kwamfyutan tafi-da-gidanka don caji ko watsa bayanai.

HANKALI:
Amurka (FCC):
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Wannan na'urar kayan aikin bayi ne, na'urar ba ta gano radar ba kuma ba aikin ad-hoc ba a cikin ƙungiyar DFS.
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

Gargaɗi na fallasa RF
Wannan na'urar ta cika ka'idojin gwamnati don fallasa igiyoyin rediyo. An ƙera wannan na'urar ne don kada ta wuce iyakokin fiddawa ga makamashin mitar rediyo (RF) wanda Hukumar Sadarwa ta Tarayya ta Gwamnatin Amurka ta gindaya.
Ma'aunin bayyanarwa yana amfani da naúrar ma'auni da aka sani da Ƙayyadadden Ƙimar Ƙarfafawa, ko SAR. Iyakar SAR da FCC ta saita shine 1.6 W/kg. Ana gudanar da gwaje-gwaje don SAR ta amfani da daidaitattun wuraren aiki da FCC ta karɓa tare da watsa EUT a ƙayyadadden matakin wuta a tashoshi daban-daban.
FCC ta ba da izini na Kayan aiki don wannan na'urar tare da duk matakan SAR da aka bayar da rahoton kimantawa kamar yadda ya dace da ƙa'idodin bayyanar FCC RF. Ana kunna bayanin SAR akan wannan na'urar file tare da FCC kuma ana iya samun su a ƙarƙashin sashin Grant Nuni na https://apps.fcc.gov/oetcf/eas/reports/GenericSearch.cfm Bayan bincike akan FCC ID: Q3N-RS36.

Kanada (ISED):
Wannan na'urar dijital ta Class B ta dace da ICES-003 na Kanada. CAN ICES-003 (B)/NMB-003(B)
Wannan na'urar ta dace da ƙa'idodin RSS masu keɓanta lasisin ISED.
Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.
(i) na'urar don aiki a cikin band 5150-5250 MHz kawai don amfani na cikin gida ne kawai don rage yuwuwar tsangwama mai cutarwa ga tsarin tauraron dan adam na haɗin gwiwa;
(ii) Matsakaicin eriya da aka yarda don na'urori a cikin makada 5250-5350 MHz da 5470-5725 MHz za su bi iyakar eirp; kuma
(iii) Matsakaicin eriya da aka samu izini don na'urori a cikin rukunin 5725-5825 MHz za su bi iyakokin eirp da aka kayyade don aiki-zuwa-aya da aiki mara-zuwa-maki gwargwadon yadda ya dace. Ana keɓance radars masu ƙarfi azaman masu amfani na farko (watau masu amfani da fifiko) na makada 5250-5350 MHz da 5650-5850 MHz kuma waɗannan radars na iya haifar da tsangwama da/ko lalata na'urorin LE-LAN.

Mitar Rediyo (RF) Bayanin Bayyanawa
Ƙarfin fitarwa mai haske na Na'urar Mara waya yana ƙasa da Ƙirƙirar, Kimiyya da Tattalin Arziki
Ƙaddamarwa Kanada (ISED) iyakokin fiddawar mitar rediyo. Ya kamata a yi amfani da na'urar mara waya ta yadda za a rage yuwuwar hulɗar ɗan adam yayin aiki na yau da kullun.
An kimanta wannan na'urar don kuma an nuna ma'auni tare da iyakokin ISED Specific Absorption Rate ("SAR") lokacin da aka yi aiki da shi a cikin yanayin faɗuwa mai ɗaukar hoto. (Antennas sun fi 5mm girma daga jikin mutum).

EU / UK (CE/UKCA):
Sanarwar Amincewa ta EU
Sakamakon farashin hannun jari na CIPHERLAB CO., LTD. ya bayyana cewa nau'in kayan aikin rediyon RS36 yana cikin bin umarnin 2014/53/EU.
Ana samun cikakken rubutun sanarwar yarda da EU a adireshin intanet mai zuwa: www.cipherlab.com

Sanarwar Da'awar Biritaniya
Sakamakon farashin hannun jari na CIPHERLAB CO., LTD. ya bayyana cewa nau'in kayan aikin rediyon RS36 ya dace da mahimman buƙatu da sauran abubuwan da suka dace na Dokokin Kayan Gidan Rediyo na 2017.
Za a iya samun cikakken rubutun sanarwar Ƙarfafawa ta Burtaniya a h a adireshin intanet mai zuwa: www.cipherlab.com
An ƙuntata na'urar zuwa amfani cikin gida kawai lokacin aiki a cikin kewayon mitar 5150 zuwa 5350 MHz.

Gargaɗi na fallasa RF
Wannan na'urar ta cika ka'idodin EU (2014/53/EU) akan iyakance fallasa jama'a zuwa filayen lantarki ta hanyar kariya ta lafiya.
Iyakokin wani bangare ne na shawarwari masu yawa don kare lafiyar jama'a. Ƙungiyoyin kimiyya masu zaman kansu sun ƙirƙira da bincika waɗannan shawarwari ta hanyar ƙididdigewa na yau da kullum da cikakken nazarin binciken kimiyya. Ƙungiyar ma'auni don ƙayyadaddun shawarar Majalisar Turai don na'urorin tafi-da-gidanka shine "Takamaiman Ƙimar Shayarwa" (SAR), kuma iyakar SAR ita ce 2.0 W/Kg sama da gram 10 na nama na jiki. Ya cika buƙatun Hukumar Kula da Kariyar Radiation Mai Raɗaɗi (ICNIRP) ta Duniya.

Don aiki na gaba-da-jiki, an gwada wannan na'urar kuma ta cika ka'idodin bayyanar ICNRP da ƙa'idodin Turai EN 50566 da EN 62209-2. Ana auna SAR tare da na'urar da aka tuntuɓi kai tsaye zuwa jiki yayin watsawa a mafi girman ingantaccen matakin fitarwa a duk mitar na'urar hannu.

CHAMPION 200994 4650W Dual Fuel Inverter Generator - icon 4 AT BE BG CH CY CZ DK DE
EE EL ES Fl FR HR HU IE
IS IT LT LU LV MT NL PL
PT RO SI SE 5K NI

Duk hanyoyin aiki:

Fasaha Mitar mitar (MHz) Max. Isar da Ƙarfi
Bluetooth EDR 2402-2480 MHz 9.5 dBm
Bluetooth LE 2402-2480 MHz 6.5 dBm
WLAN 2.4 GHz 2412-2472 MHz 18 dBm
WLAN 5 GHz 5180-5240 MHz 18.5dBm
WLAN 5 GHz 5260-5320 MHz 18.5 dBm
WLAN 5 GHz 5500-5700 MHz 18.5 dBm
WLAN 5 GHz 5745-5825 MHz 18.5 dBm
NFC 13.56 MHz 7 dBuA/m @ 10m
GPS 1575.42 MHz

Za a shigar da adaftan kusa da kayan aiki kuma ya zama mai sauƙi.

HANKALI
Hadarin fashewa idan an maye gurbin baturi da nau'in da ba daidai ba.
Zubar da batura masu amfani bisa ga umarnin.

Ƙarin alamar alama don samfuran cikin gida 5 GHz
Don samfuran da ke amfani da mitoci tsakanin 5.15-5.35 GHz, da fatan za a buga wannan rubutun gargaɗi mai zuwa "samfurin 5GHz don amfanin cikin gida kawai" akan samfurin ku::
W52/W53 amfanin cikin gida ne kawai, ban da sadarwa tare da "W52 AP mai rijista a MIC".
Ana iya amfani da samfuran da ke amfani da mitoci tsakanin 5.47-5.72 GHz a ciki da/ko waje.

CIPHERLAB - tambariSaukewa: SRS36AQG01011
Haƙƙin mallaka©2023 CipherLab Co., Ltd.

Takardu / Albarkatu

CIPHERLAB RS36 Computer Mobile [pdf] Jagorar mai amfani
Q3N-RS36W6O, Q3NRS36W6O, RS36, RS36 Kwamfuta ta Waya, Kwamfuta ta Waya, Kwamfuta

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *