Littattafan mai amfani, Umarni da Jagorori don samfuran BIOSENSORS masu ƙarfi.

BIOSENSORS Y-Structure Amine Coupling Kit 1 Manual mai amfani

Wannan littafin jagorar mai amfani yana ba da cikakken umarnin don amfani da Y-Structure Amine Coupling Kit 1 (HK-NYS-NHS-1) ta Dynamic Biosensors. Kit ɗin yana ba da damar haɗa nau'ikan halittu ta hanyar amines na farko zuwa jan hannun ja na tsarin Y, yana ba da aikin haɗin kai na mataki 3 tare da lokutan sarrafawa cikin sauri. An zayyana ƙarin kayan da ake buƙata don tsarin, tare da mahimman jagorori da taka tsantsan don tabbatar da haɗin gwiwa mai nasara. Idan batutuwa sun taso, masu amfani za su iya neman taimako daga ƙungiyar tallafi.

Dynamic Biosensors HK-NYS-1 Helix Amine Coupling Kit Jagoran Shigarwa

Gano HK-NYS-1 Helix Amine Coupling Kit don ci-gaba da ƙayyadaddun ɗaurin kusanci a fagen bincike. Gina tsarin Y don binary da ternary daure tare da sabbin igiyoyi da ligands. Koyi yadda ake saita ƙididdiga a cikin heliOS don nazarin hadaddun gyare-gyare da ƙwayoyin halitta bispecific. Nemo umarnin amfani da shawarwarin magance matsala a cikin wannan cikakkiyar jagorar.

dynamic BIOSENSORS heliXcyto Labeling Kit Green Dye Umarnin Jagora

Gano yadda ake yiwa ƙididdigawa da kyau tare da amines na farko ta amfani da heliXcyto Labeling Kit Green Dye (Model: CY-LK-G1-1). Wannan littafin jagorar mai amfani yana ba da umarnin mataki-mataki, maɓalli masu mahimmanci, da mahimman shawarwari don ingantaccen lakabin furotin. Koyi game da lokacin hannu, tsawon lokacin shiryawa, tsarin tsarkakewa, da ƙididdige Ratio-zuwa-Protein Ratio. Haɓaka ingancin lakabi a cikin ƙasa da mintuna 45 tare da wannan cikakkiyar kit ɗin daga Dynamic Biosensors GmbH.

BIOSENSORS AS-2-Gb-lfs Adaftar Strand Manual

Gano ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da umarnin amfani don AS-1-Gc v5.1 Adafta Strand a cikin littafin Mai amfani na heliX+ ta Dynamic Biosensors. Koyi game da mahimman abubuwan sa, shawarwarin ajiya, da yadda ake shirya mafita don aikin biochip. Nemo game da lambar tsari don Adapter Strand 2 wanda aka riga aka haɗa shi tare da madaurin ligand - HK-NHS-1 AS-2-Gb-lfs.

BIOSENSORS AS-2-Rc Cikakkun Nazari Mai sarrafa kansa na Tsarin Mai amfani da tsarin

Gano littafin AS-2-Rc Cikakken Kayan Aikin Nazari Mai sarrafa kansa na tsarin mai amfani da tsarin, yana nuna ƙayyadaddun bayanai da umarnin amfani da samfur don sabbin heliX+ ADAPTER STRAND 2 tare da jan rini Rc. Koyi game da mahimman fasalulluka, matakan shiri, da FAQ don wannan ƙirar BIOSENSORS mai ƙarfi.

BIOSENSORS HK-SXT-1 Twin-Strep Tag Manual mai amfani da Ɗauki Kit

Gano HK-SXT-1 Twin-Strep Tag Kit ɗin Ɗaukar v6.1 ta Dynamic Biosensors don ɗaukar madaidaicin ligand da yin magana ta ainihi. Koyi game da ƙayyadaddun samfur, umarnin shirye-shirye, da cikakkun bayanan goyan bayan fasaha a cikin wannan cikakkiyar jagorar mai amfani.