Tsarin CM3399 akan Module Don Na'urorin AI
“
Ƙayyadaddun bayanai:
- CPU: Dual-core ARM Cortex-A72 Quad-core ARM
Cortex-A53 - RDD: Har zuwa 4GB A cikin jirgin
- eMMC FLASH: 8GB (har zuwa 128GB)
- Ƙarfi: Saukewa: DC3.3V-5
- eDP: 1-BA
- PCI-E: X2
- I2S: 1-BA
- MIPI0_TX: 1-BA
- MIPI_RX: 2-BA
- MIPI_TX_RX: 1-BA
- HDMI fitarwa: 1-CH (DVP)
- Kamara: 2-CH (USB HOST2.0), 2-CH (OTG),
2-CH (USB3.0) - 100M/1G Ethernet: Saukewa: RTL8211E
- UART&SPI: Idan ba a buƙatar Ethernet, shi
ana iya tsara shi zuwa 2x UART da 1x SPI - SDMMC: 1-BA
- SDIO: 1-BA
- I2C: 6-BA
- SPI: 2-BA
- USART: 2-CH, 1-CH (DEBUG)
- PWM: 3-BA
- ADC IN: 2-BA
- Girman allo: 55 x 50 mm
Umarnin Amfani da samfur:
1. Tsarin Tsara
Don saita tsarin CM3399, bi waɗannan matakan:
- Tabbatar cewa wutar lantarki tana tsakanin kewayon DC 3.3V-5V.
- Haɗa abubuwan da suka dace kamar HDMI, kamara, da USB
na'urori. - Koma zuwa ma'anar fil don haɗin haɗin da ya dace.
2. Haɗa Abubuwan Haɗawa
Tsarin CM3399 yana goyan bayan sassa daban-daban ciki har da
kyamarori, na'urorin USB, da Ethernet. Tabbatar kun haɗa su
yadda ya kamata zuwa tashar jiragen ruwa da aka keɓe.
3. Daidaita Tsarin
Kuna iya siffanta tsarin da aka saka bisa takamaiman naku
bukatun. Koma zuwa ga toshe zane-zane da ƙayyadaddun bayanai don
cikakken bayani kan yadda ake daidaita tsarin zuwa bukatun ku.
Tambayoyin da ake yawan yi (FAQ):
Tambaya: Zan iya faɗaɗa ƙarfin DDR fiye da 4GB?
A: Tsarin CM3399 yana goyan bayan kan jirgin DDR har zuwa 4GB, tare da a
matsakaicin iya aiki na 128GB. Bayan wannan iyaka, ƙarin
ana iya buƙatar gyarawa.
Tambaya: Menene shawarar samar da wutar lantarki voltagSaukewa: CM3399
module?
A: Module na CM3399 yana aiki tare da wutar lantarki voltage kewayon
na DC 3.3-5V. Ana ba da shawarar kasancewa cikin wannan kewayon don
mafi kyawun aiki da aminci.
Q: Nawa UART da SPI musaya ke samuwa akan CM3399
module?
A: CM3399 module na iya tallafawa har zuwa 2 UART musaya da 1
SPI dubawa. Bugu da ƙari, idan ba a buƙatar Ethernet, ƙirar
ana iya canza su don ɗaukar 2 UARTs da 1 SPI.
"'
Bayanan Bayani na CM3399
V2.202205
Zane-zane na Boardcon
www.armdesigner.com
Keɓance tsarin da aka saka bisa ra'ayin ku 1. Gabatarwa 1.1. Game da wannan Littafin
An yi nufin wannan littafin don samar wa mai amfani da abin rufewaview na hukumar da fa'idodi, cikakkun bayanai dalla-dalla, da kafa hanyoyin. Ya ƙunshi mahimman bayanan aminci kuma.
1.2. Jawabi da Sabuntawa ga wannan Littafin
Don taimaka wa abokan cinikinmu su sami mafi yawan samfuranmu, muna ci gaba da samar da ƙarin abubuwan da aka sabunta akan Boardcon website (www.boardcon.com, www.armdesigner.com). Waɗannan sun haɗa da litattafai, bayanan aikace-aikace, shirye-shirye examples, da sabunta software da hardware. Shiga lokaci-lokaci don ganin sabon abu! Lokacin da muke ba da fifikon aiki akan waɗannan albarkatu da aka sabunta, martani daga abokan ciniki shine tasirin lamba ɗaya, idan kuna da tambayoyi, sharhi, ko damuwa game da samfur ɗinku ko aikin, da fatan za a yi shakka a tuntuɓe mu a support@armdesigner.com.
1.3. Garanti mai iyaka
Boardcon yana ba da garantin wannan samfurin don zama mara lahani a cikin kayan aiki da aiki na tsawon shekara guda daga ranar siya. A wannan lokacin garanti Boardcon zai gyara ko maye gurbin gurɓataccen naúrar daidai da tsari mai zuwa: Dole ne a haɗa kwafin ainihin daftari lokacin dawo da gurɓataccen sashin zuwa Boardcon. Wannan garanti mai iyaka baya ɗaukar lalacewa sakamakon hasken wuta ko wasu ƙarar wuta, rashin amfani, cin zarafi, yanayin aiki mara kyau, ko ƙoƙarin canza ko gyara aikin samfurin. Wannan garantin yana iyakance ga gyara ko maye gurbin gurɓataccen sashin. Babu wani yanayi da Boardcon zai zama abin dogaro ko alhakin kowane asara ko diyya, gami da amma ba'a iyakance ga kowace ribar da ta ɓace, lalacewa na kwatsam ko maɗaukaki, asarar kasuwanci, ko ribar da ake tsammani ta taso daga amfani ko rashin iya amfani da wannan samfur. Ana yin gyaran gyare-gyare bayan ƙarewar lokacin garanti yana ƙarƙashin cajin gyara da farashin jigilar kaya. Da fatan za a tuntuɓi Boardcon don shirya kowane sabis na gyara kuma don samun bayanin cajin gyara.
1
Abun ciki
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
1 CM3399 Gabatarwa……………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… …………………………………………………………………………………………………………………………………. 3 1.1 RK3 Fasaloli……………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 1.2 3399 RK3 Tsarin toshe………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 1.3 3399 Tsare-tsare na RK5……………………………………………………………………………………………………………………………………… Tsarin toshe ………………………………………………………………….. 1.3.1 3399 CM5 ƙayyadaddun bayanai ………………………………………………………………………… ………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… …………………………………………………………………………………………………………. 1.3.2 3399 CM6 Ma'anar Fil ………………………………………………………………………………………………………….. 1.4 3399 Allon Base (Idea6 ) don Aikace-aikace………………………………………………………………………………………………………………
2 Jagoran Zane Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan Kayan ) .............................................................................................................................................. …………………………………………………………………………. 16 2.1 Zauren Zance ……………………………………………………………………………………………………………………………………………. 16 2.1.1 Software akan yawan zafin jiki yana kiyaye da'irci .....................................................16 type-Type Cirlit ....................................... ............................................................................................................ …………………………………………. 2.1.2 16 Shigar AC Kawai……………………………………………………………………………………………………… …………………………………. 2.1.3 16 shigarwar baturi .............................................................................2.1.4 matakin -Reference Reference ………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 17 2.2 UART ko I18C Circuit …………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… Circuit……………………………………………………………………………………………………………………………… 2.2.1
3 Kayan Wutar Lantarki……………………………………………………………………………………………………………………………………………….. 19 3.1 Rushewa da Zazzabi ………………………………………………………………………………………………………….. 19 3.2 Dogaran Gwaji ………………………… ………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………………… 20 3.3 Takaddun shaida ………………………………………………………… …………………………………………………………………………………………………………………………………………………
2
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
1 CM3399 Gabatarwa
1.1 Takaitawa
CM3399 tsarin-kan-module sanye take da Rockchip RK3399 dual-core Cortex-A72 + Quad-core Cortex-A53 processor, Mali-T864 GPU, 4GB LPDDR4 da 8GB eMMC. An tsara tsarin CM3399 musamman don na'urorin AI kamar na'urorin IoT, na'urorin mu'amala mai hankali, kwamfutoci na sirri da mutummutumi. Babban aikin aiki da ƙarancin wutar lantarki na iya taimakawa abokan ciniki don gabatar da sabbin fasahohi da sauri da haɓaka ingantaccen ingantaccen bayani.
1.2 RK3399 fasali
Microprocessor – Dual-core ARM Cortex-A72 har zuwa 1.8G. - Quad-core ARM Cortex-A53 har zuwa 1.4G. - 1MB haɗin L2 Cache don Babban gungu, 512KB haɗin L2 Cache don ƙaramin gungu.
Ƙungiyar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwar Ƙwaƙwalwa ta LPDDR4 har zuwa 4GB. EMMC5.1 har zuwa 128GB. – External memory. SPI NOR
Cortex-M0 - Cortex-M0 guda biyu suna aiki tare da Cortex-A72/Cortex-A53. - Haɗe-haɗen yanayin bacci don ƙarancin wutar lantarki. – Serial Wire Debug yana rage adadin fil da ake buƙata don gyara kuskure.
PWM 3
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
- PWMs guda huɗu akan guntu tare da aiki na tushen katsewa. - Goyan bayan yanayin kamawa da ci gaba da yanayin ko yanayin harbi ɗaya. WatchDog - WatchDogs uku a cikin SoC tare da faɗin ƙira 32. Mai Kula da Katsewa – Taimakawa tushen katsewar PPI 8 da 148 SPI katse hanyoyin shigar da tushe. - Goyon bayan katsewar software guda 16. 3D Graphics Engine - Arm Mali-T860MP4 GPU har zuwa 4K wadata. - Babban aikin OpenGL ES1.1 / 2.0 / 3.0, OpenCL1.2, DirectX11.1 da dai sauransu - Samar da MMU da L2 Cache tare da girman 256KB · Ƙungiyar wutar lantarki - RK808 a kan jirgi. - Mai jituwa tare da yanayin samar da wutar lantarki da yawa.
Kamar baturi 3.7V/7.4V, guda 3.3V DC ko 3.3V/5V DC. - RTC mai ƙarancin ƙarfi yana cinye halin yanzu, ƙasa da 7uA a Maɓallin Maɓallin 3V. Zazzabi - Kasa da 46° gudanar da wasan bidiyo (bayanin allo a 20°). - Kasa da 60° gudanar da gwajin Antutu (wanda aka fallasa a 20°)
4
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
1.3 RK3399 Tsare-tsare
1.3.1 RK3399 Tsare-tsare
5
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
1.3.2 Hukumar Haɓakawa (Idea3399) Tsarin Toshe
1.4 CM3399 bayani dalla-dalla
Siffar
CPU
DDR eMMC FLASH Power eDP PCI-E X2 I2S MIPI0_TX MIPI_RX MIPI_TX_RX HDMI fitar da kebul na kamara
Ƙayyadaddun bayanai Dual-core ARM Cortex-A72 Quad-core ARM Cortex-A53 har zuwa 4GB A kan jirgin 8GB (har zuwa 128GB) DC 3.3V-5V 1-CH 1-CH 2-CH 1-CH 1-CH 1-CH 1 -CH 1-CH(DVP) 2-CH (USB HOST2.0), 2-CH(OTG), 2-CH (USB3.0)
6
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
100M/1G(RTL8211E) Ethernet ko UART&SPI
Idan ba a buƙatar Ethernet, ana iya tsara shi zuwa 2x UART da 1x SPI.
SDMMC
1-BA
SDIO
1-BA
I2C
6-BA
SPI
2-BA
USART
2-CH, 1-CH (DEBUG)
PWM
3-BA
ADC IN
2-BA
Girman allo
55 x 50 mm
1.5 CM3399 PCB girma
7
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
1.6 CM3399 Ma'anar fil
Pin
Sigina
1 SDMMC_CMD
2 SDMMC0_DET_L
3 SDMMC_D0 4 SDMMC_D1 5 SDMMC_D2 6 SDMMC_D3 7 ADKEY_IN 8 ADC_IN2 9 LED1_AD1 10 LED0_AD0_SPDIF-TX 11 GND 12 MDI0+_UART1-TX 13 MDI0-RXUART1
14 MDI1+_SPI0-TXD
15 MDI1-_SPI0-CSn0 16 MDI2+_SPI0-CLK 17 MDI2-_SPI0-RXD 18 MDI3+_UART3-TX 19 MDI3-_UART3-RX 20 BT_HOST_WAKE_L 21 GPIO1_WIFIH_2 WIFI_HOST_WAKE_L 22 CIF_CLKOUT 23 OTP_OUT_H 24 I25C26_SCL 2 ALRT_H 4 I27C28_SDA
29 SPI1_CSn0
30 SPI1_TXD
31 GPIO1_A1 32 BT_REG_ON_H 33 SPI1_CLK
Bayani
Ƙimar katin SDMMC da shigar da amsa shigar da katin SDMMC katin gano siginar (10K Pull H) SDMMC katin shigar da bayanan katin SDMMC da fitarwa. Siginar shigarwar ADC Ethernet Speed LED (H) ETH Link LED (L) ko Spdif TX GND ETH MD10+ ko TXD10 (HW saitin) ETH MD10- ko RXD0 (HW saitin) ETH MD1+ ko SPI0TXD (HW saitin) ETH MD1- ko SPI1CS0 (HW saitin) ETH MD1+ ko SPI0CLK (HW saitin) ETH MD0- ko SPI2RXD (HW saitin) ETH MD0+ ko TXD2 (HW saitin) ETH MD0- ko RXD3 (HW saitin) Na'urar Bluetooth don tada HOST GPIO WIFI Masu sarrafa iko EN WIFI don farkawa HOST Fitowar babban agogon kyamara Sama da zazzabi I3C layin agogon serial (Bukatar ja H) Ma'aunin baturi IC ya katse layin bayanan I3C (Bukatar ja H)
SPI guntu na farko zaɓi sigina
Fitar bayanan serial na SPI
GPIO ikon Bluetooth akan agogon serial SPI
Madadin ayyuka GPIO4_B5 GPIO0_A7 GPIO4_B0 GPIO4_B1 GPIO4_B2 GPIO4_B3 ADIN1 & Mai da ADIN2
GPIO0_A4 GPIO0_B2 GPIO0_A3 GPIO2_B3 GPIO1_A6 GPIO1_B4 GPIO1_C2 / GPIO1_B3 SPI1CS / GPIO1_B2 SPI1TX / TXD4 / GPIO1_B0
SPI1CLK
IO Voltage
3.0V
1.8V
3.0V 3.0V 3.0V 3.0V 1.8V 1.8V 3.3V 3.3V 0V
3.3V
3.3V 3.3V 3.3V 3.3V 3.3V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V
1.8V
1.8V
1.8V 1.8V 1.8V
8
Pin
Sigina
34 SPI1_RXD
35 CIF_PDN0
36 I2C2_SCL 37 I2C2_SDA
38 I2C6_SCL
39 I2C6_SDA
40 GPIO1_A3 41 GPIO1_A0
42 PWM3_IRIN
43 PCIE_WAKE# 44 I2C1_SCL 45 I2C1_SDA
46 I2S1_LRCK
47 I2S1_SDO0 48 I2S_CLK 49 I2S1_SDI0 50 I2S1_SCLK
51 I2S0_LRCK
52 I2S0_SCLK 53 I2S0_SDO0 54 I2S0_SDO1 55 I2S0_SDO2 56 I2S0_SDO3 57 I2S0_SDI0
58 LCD_BL_PWM
59 PCIE_PRSNT 60 UART2DBG_RX 61 UART2DBG_TX
62 I2C_SCL_HDMI
63 I2C_SDA_HDMI
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
Bayani
Shigar da serial data SPI
CIF ikon ON/KASHE I2C layin agogon serial (Bukatar ja H) layin bayanan I2C (Bukatar ja H) layin serial agogon I2C (Bukatar ja H)
Layin bayanan I2C (Bukatar ja H) GPIO GPIO Pulse Width Modulation fitarwa, ƙira ta musamman don mai karɓar IR
I2C1 Bus Clock (Bukatar ja H) I2C1 Bus Data (Bukatar ja H) I2S1 LRCK shigarwar I2S1 Data0 fitarwa I2S Agogo I2S serial data shigar da I2S serial Agogo I2S hagu & dama siginar tashar don karba / watsa serial data I2S serial Agogo I2S serial data fitarwa I2S serial data fitarwa I2S serial data fitarwa I2S serial data fitarwa I2S Serial data shigar da Fitowar PWM Backlight
Gyara layin agogo na UART RXD UART TXD I2C don HDMI
Layin bayanan I2C don HDMI
Madadin ayyuka / GPIO1_B1 SPI1RX / RXD4 / GPIO1_A7 SPI2CS / GPIO2_B4 GPIO2_A1 GPIO2_A0 SPI2TX / GPIO2_B2 SPI2RX / GPIO2_B1
PWM3 /IR_IN /GPIO0_A6 GPIO1_B5 GPIO4_A2 GPIO4_A1 GPIO4_A4 & GPIO4_A5 GPIO4_A7 GPIO4_A0 GPIO4_A6 GPIO4_A3 GPIO3_D1 & GPIO3_D2 GPIO3IO0_DI GPIO3_D7 GPIO3_D6 GPIO3_D5 PWM3 / GPIO4_C3 GPIO3_D0 RXD4 / GPIO2_C4 TXD6 / GPIO2_C4 I3C2_SCL / GPIO4_C4 I2C3_SDA / GPIO4_C1
IO Voltage
1.8V
1.8V 1.8V 1.8V 1.8V
1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 3.0V 3.0V 3.0V 3.0V 3.0V XNUMXV . XNUMXV
3.0V
9
Pin
Sigina
64 3V_GPIO4_D4 65 PCIE_PERST#
66 3V_GPIO4_C5
67 3V_GPIO4_D2 68 TOUCH_RST_L 69 3V_GPIO4_D0 70 HDMI_CEC 71 3V_GPIO4_D3 72 3V_GPIO4_D1 73 GND 74 SDIO0_CLK
75 SDIO0_CMD
76 SDIO0_D0
77 SDIO0_D1
78 SDIO0_D2
79 SDIO0_D3
80 BT_WAKE_L
81 UART0_RXD 82 UART0_RTS 83 UART0_CTS 84 UART0_TXD
85 HDMI_HPD
86 TYPEC0_ID
87 POWER_KEY 88 Sake saitin_KEY 89 PMIC_EXT_EN 90 GND
91 MIPI_TX/RX_D0P
92 MIPI_TX/RX_D0N 93 MIPI_TX/RX_D1P
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
GPIO
Bayani
GPIO
GPIO Touch allo sake saitin GPIO HDMI siginar CEC GPIO GPIO GND
Agogon katin SDIO
Fitar umarnin katin SDIO da shigarwar amsawa
Shigar da bayanan katin SDIO da fitarwa
Shigar da bayanan katin SDIO da fitarwa
Shigar da bayanan katin SDIO da fitarwa
Shigar da bayanan katin SDIO da fitarwa
BT tada CPU
UART serial data shigar da bukatar UART don aika UART bayyananne don aika UART serial data fitarwa HDMI zafi filogi gano sigina (Single Aiki) USB 2.0 OTG ID Ganewa (Single Aiki) Maɓalli (Aiki guda ɗaya) Shigar da Maɓalli (aikin guda ɗaya) EXT-DCDC kunna (Aiki guda ɗaya) GND MIPI CSI tabbataccen bambancin layin mai ɗaukar layin bayanai MIPI CSI korau bambancin layin bayanan mai fitarwa MIPI CSI tabbataccen bambancin bayanai
Madadin ayyuka
GPIO4_D5 GPIO4_C5 / SPDIF_TX
GPIO4_C6/PWM1 PCIE_CLKREQnB GPIO4_C7
GPIO2_D1
GPIO2_D0
/ SPI5RX / GPIO2_C4 / SPI5TX / GPIO2_C5 / SPI5CLK / GPIO2_C6 / SPI5CS / GPIO2_C7 SDIO0_DET / GPIO2_D2 GPIO2_C0 GPIO2_C3 GPIO2_C2 GPIO2_C1
IO Voltage
3.0V 3.0V 3.0V 3.0V 3.0V 3.0V 3.0V 3.0V 3.0V 0V 1.8V 1.8V
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 3.3V
3.3V 5V 5V 5V 0V 1.8V
1.8V 1.8V
10
Pin
Sigina
94 MIPI_TX/RX_D1N
95 MIPI_TX/RX_CLKP
96 MIPI_TX/RX_CLKN
97 MIPI_TX/RX_D2P
98 MIPI_TX/RX_D2N
99 MIPI_TX/RX_D3P
100 MIPI_TX/RX_D3N 101 GND 102 VCC_SYS 103 VCC_SYS 104 VCC3V3_SYS 105 VCC3V3_SYS 106 GND 107 RTC_CLKO_WIFI 108 VCC_SYS 1 VCC8V109 110 VCC111V3_S3 0 VCCA112V3_CODEC 0 VCC113V1_DVP 8 VCC114V3_TOUCH 0 MIPI_TX_D115N
116 MIPI_TX_D3P
117 MIPI_TX_D2N
118 MIPI_TX_D2P
119 MIPI_TX_CLKN 120 MIPI_TX_CLKP
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
Bayani
fitarwar layi MIPI CSI korau bambancin layin mai ɗaukar layin fitarwa MIPI CSI ingantaccen layin layin agogo mara kyau MIPI fitarwa MIPI CSI korau bambance-bambancen layin bayanai mai jujjuya fitarwa GND Babban shigar da wutar lantarki Babban shigar da wutar lantarki Shigarwar VCC_IO (ikon Pin89) shigarwar VCC_IO (ikon Pin89) GND RTC CLK fitarwa don WiFi32.768KHz Codec Power fitarwa (200mA) PMU fara ikon (Haɗa VCC_SYS ko gabaninsa) Shigar da maɓallin Maɓalli (Idan ba buƙata, NC) Fitarwar Wutar LCD (350mA) Codec Power fitarwa (300mA) Kamara IO Ƙarfin wuta (80mA) taɓawa Ƙarfin panel (150mA) MIPI DSI korau bambancin layin mai ɗaukar layin fitarwa MIPI DSI ingantaccen fitowar layin bayanai mai inganci MIPI DSI ingantaccen layin layin mai ɗaukar hoto
Madadin ayyuka
DSI DSI DSI DSI DSI DSI
IO Voltage
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V 0V 3.3V-5V 3.3V-5V 3.3V 3.3V 0V 1.8V 1.8V 3.3V-5V 1.8V-3.3V 3.3V 3.0V 1.8V 3.0V 1.8V
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V 1.8V
11
Pin
Sigina
121 MIPI_TX_D1N
122 MIPI_TX_D1P
123 MIPI_TX_D0N
124 MIPI_TX_D0P 125 GND 126 MIPI_RX_D3P
127 MIPI_RX_D3N
128 MIPI_RX_D2P
129 MIPI_RX_D2N
130 MIPI_RX_CLKP
131 MIPI_RX_CLKN
132 MIPI_RX_D1P
133 MIPI_RX_D1N
134 MIPI_RX_D0P
135 MIPI_RX_D0N 136 GND 137 TX_C138 TX_C+ 139 TX_0140 TX_0+ 141 TX_1142 TX_1+ 143 TX_2144 TX_2+ 145 GND 146 AUXPEC0
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
Bayani
fitarwar layi MIPI DSI korau bambancin layin da aka fitar da layin MIPI fitarwar transceiver MIPI CSI tabbataccen bambancin layin bayanan mai jigilar bayanai MIPI CSI korau layin bayanan banbanci fitarwar mai ɗaukar hoto MIPI CSI tabbataccen bambancin layin agogo mai ɗaukar layin fitarwa MIPI CSI korau bambancin layin agogo mai fitarwa. GND HDMI TXCHDMI TXC+ HDMI TXD0HDMI TXD0+ HDMI TXD1HDMI TXD1+ HDMI TXD2HDMI TXD2+ GND AUX bambancin bayanan serial Tx
Madadin ayyuka
DSI DSI DSI
CSI CSI CSI CSI CSI CSI CSI CSI CSI CSI CSI
IO Voltage
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V 0V 1.8V
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V 0V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 0V 1.8V
12
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
Pin
Sigina
Bayani
147 TYPEC0_AUXM
AUX bambancin bayanan serial Rx
148 TYPEC0_RX1P
Serial bayanan mai karɓa +
149 TYPEC0_RX1N
Serial bayanan mai karɓa -
150 TYPEC0_TX1N
Serial Data Transmitter -
151 TYPEC0_TX1P
Serial Data Transmitter +
152 TYPEC0_TX2P
Serial Data Transmitter +
153 TYPEC0_TX2N
Serial Data Transmitter -
154 GND
GND
155 TYPEC0_DP
USB 2.0 data DP
156 TYPEC0_DM
USB 2.0 data DN
157 TYPEC0_RX2N
Serial bayanan mai karɓa -
158 TYPEC0_RX2P
Serial Data+
159 VBUS_TYPEC0
VBUS BUMP a cikin PHY don VBUS mai saka idanu
160 TYPEC1_DM
USB 2.0 data DN
161 TYPEC1_DP
USB 2.0 data DP
VBUS BUMP cikin PHY don VBUS 162 TYPEC1_U2VBUSDET
saka idanu
163 HOST1_DP
USB 2.0 data DP
164 HOST1_DM
USB 2.0 data DN
165 GND
GND
166 TYPEC1_TX1P
Serial Data Transmitter +
167 TYPEC1_TX1N
Serial Data Transmitter -
168 TYPEC1_RX2N
Serial bayanan mai karɓa -
169 TYPEC1_RX2P
Serial Data+
170 TYPEC1_RX1P
Serial Data+
171 TYPEC1_RX1N
Serial bayanan mai karɓa -
172 TYPEC1_TX2P
Serial Data Transmitter +
173 TYPEC1_TX2N
Serial Data Transmitter -
174 TYPEC1_AUXM
Serial bayanan AUX bambanta Tx
175 TYPEC1_AUXP
AUX bambancin bayanan serial Rx
176 GND
GND
177 PCIE_RX1_P
PCIe bambancin shigar da siginar bayanai +
178 PCIE_RX1_N
PCIe bambancin shigar da siginar bayanai -
179 PCIE_TX1P
PCIe bambancin siginar fitarwa na bayanai +
180 PCIE_TX1N
Siginar fitarwa na bambancin PCIe -
181 PCIE_RX0_P
PCIe bambancin shigar da siginar bayanai +
182 PCIE_RX0_N
PCIe bambancin shigar da siginar bayanai -
183 PCIE_TX0P
PCIe bambancin siginar fitarwa na bayanai +
Madadin ayyuka
IO Voltage
1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 0V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V
5V-12V
1.8V 1.8V
3.3V
1.8V 1.8V 0V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 1.8V 0V 1.8V 1.8V
1.8V
1.8V 1.8V 1.8V
1.8V
13
Pin
Sigina
184 PCIE_TX0N 185 PCIE_REF_CLKN 186 PCIE_REF_CLKP 187 GND 188 HOST0_DP 189 HOST0_DM 190 GND
191 eDP_TX3P
192 eDP_TX3N
193 eDP_TX2P
194 eDP_TX2N
195 eDP_TX1P
196 eDP_TX1N
197 eDP_TX0P
198 eDP_TX0N
199 eDP_AXUP 200 eDP_AXUN 201 GND 202 SDMMC_CLK
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
Bayanin PCIe bambancin siginar fitarwa na bayanan bayanan agogon nuni Agogon Magana + GND Mai watsa shiri na USB 0 bayanai + Mai watsa shiri na USB 0 bayanan GND eDP bayanan fitar da layin +
fitar da bayanan eDP -
fitar da bayanan eDP +
fitar da bayanan eDP -
fitar da bayanan eDP +
fitar da bayanan eDP -
fitar da bayanan eDP +
eDP data layin fitarwa eDP CH-AUX fitarwa daban-daban + eDP CH-AUX bambancin fitarwa GND SDMMC agogon katin
Madadin ayyuka
Capacitor a kan core allo Capacitor a kan core allo Capacitor a kan babban allo Capacitor a kan core allo
GPIO4_B4
IO Voltage
1.8V 1.8V 1.8V 0V 1.8V 1.8V 0V 1.8V
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V
1.8V 1.8V 1.8V 0V 3.0V
14
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
1.5 The Baseboard (Idea3399) don Aikace-aikace
15
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
2 Jagorar Zane Hardware
2.1 Tunani na Wuta
2.1.1 Ƙarfin waje
2.1.2 Zazzage Zauren Wuta
2.1.3 Software Sama da Zazzabi Kare kewaye
16
2.1.4 Nau'in Interface Interface
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
17
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
2.2 Maganar Topology Power
2.2.1 Shigar AC kawai
2.2.2 Shigar da Baturi
Idan aka yi amfani da baturin Cell 1-4, ana bada shawarar maganin BQ25700A+ CW2015CSAD+ NB680GD. 18
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
2.3 Matsayin Canji na GPIO
2.3.1 UART ko I2C Circuit
2.3.2 GPIO ko SPI Circuit
3 Kayan Wutar Lantarki
3.1 Ragewa da Zazzabi
Alamar VCC_SYS VCC3V3_SYS
Tsarin Siga Voltage System IO Voltage
Min
Buga
Max
Naúrar
3.3
5
5.5
V
3.3-5%
3.3
3.3 + 5%
V
19
Vrvpp Isys_max Ivio_max VCC_RTC
Iertc Ta Tstg
Max ripple Voltage VCC_SYS shigarwar Max VCC3V3_SYS Max
RTC IC RTC Yanayin Ma'ajiya na Zazzabi Mai Aiki na Yanzu
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
0.15
V
1080
2450
mA
300
550
mA
1.8
3
3.6
V
5
8
uA
0
70
-40
85
3.2 Amincewar Gwaji
Sakamakon Abun ciki
Sakamakon Abun ciki
Gwajin Aiki Mai Girma Yana Aiki 8h a cikin babban zafin jiki
Wuce
Gwajin Rayuwar Aiki Yana aiki a Wucewar daki
55± 2 120h
20
3.3 Takaddun shaida
Keɓance tsarin da aka saka akan ra'ayin ku
21
Takardu / Albarkatu
![]() |
Tsarin Boardcon CM3399 akan Module Don Na'urorin AI [pdf] Littafin Mai shi Tsarin CM3399 akan Module Don Na'urorin AI, CM3399, Tsarin Module Don Na'urorin AI, Don Na'urorin AI, Na'urori |