BLACKVUE-logo

BLACKVUE CM100GLTE Module Haɗin Waje

BLACKVUE-CM100GLTE-Haɗin-waje-Haɗin-samfurin-samfurin

A cikin akwatin

Duba akwatin don kowane ɗayan waɗannan abubuwan kafin shigar da na'urar BlackVue.BLACKVUE-CM100GLTE-Haɗin-waje-Haɗin-Module-fig-1

Kuna buƙatar taimako?
Zazzage littafin (ciki har da FAQs) da sabuwar firmware daga www.blackvue.com Ko tuntuɓi ƙwararrun Tallafin Abokin Ciniki a cs@pittasoft.com.

A kallo

Zane mai zuwa yana bayyana cikakkun bayanai na tsarin haɗin kai na waje.BLACKVUE-CM100GLTE-Haɗin-waje-Haɗin-Module-fig-2

Shigar da kunna wuta

Shigar da tsarin haɗin kai a saman kusurwar gilashin. Cire duk wani abu na waje kuma tsaftace kuma bushe gilashin iska kafin shigarwa.BLACKVUE-CM100GLTE-Haɗin-waje-Haɗin-Module-fig-3

Gargadi
Kar a girka samfurin a wurin da zai iya toshe filin hangen direban.

  • Kashe injin.
  • Cire kullin da ke kulle murfin ramin SIM akan tsarin haɗin kai. Cire murfin, kuma cire ramin SIM ta amfani da kayan aikin fitar da SIM. Saka katin SIM a cikin ramin.BLACKVUE-CM100GLTE-Haɗin-waje-Haɗin-Module-fig-4
  • Cire fim ɗin kariya daga tef ɗin mai gefe biyu kuma haɗa tsarin haɗin kai zuwa kusurwar saman gilashin iska.BLACKVUE-CM100GLTE-Haɗin-waje-Haɗin-Module-fig-5
  • Haɗa kyamarar gaba (tashar USB) da kebul na haɗin haɗin kai (USB).BLACKVUE-CM100GLTE-Haɗin-waje-Haɗin-Module-fig-6
  • Yi amfani da kayan aikin pry don ɗaga gefuna na datsa / gyare-gyaren gilashin da kuma shigar da kebul na haɗin kai.
  • Kunna injin. BlackVue dashcam da tsarin haɗin kai za su yi ƙarfi.

Lura

  • Don cikakkun bayanai game da shigar da dashcam akan abin hawan ku, koma zuwa "Jagorar Farawa Mai sauri" wanda ke cikin kunshin dashcam na BlackVue.
  • Dole ne a kunna katunan SIM don amfani da sabis na LTE. Don cikakkun bayanai, koma zuwa Jagoran Kunna SIM.

Bayani dalla-dalla

Saukewa: CM100GLTE

Samfura Suna Saukewa: CM100GLTE
Launi/Girma/nauyi Baƙar fata / Tsawon 90 mm x Nisa 60 mm x Tsawo 10 mm / 110g
LTE Module Farashin EC25
 

LTE Band mai goyan baya

EC25-A: B2/B4/B12

EC25-J : B1/B3/B8/B18/B19/B26 EC25-E : B1/B3/B5/B7/B8/B20

 

Siffofin LTE

Taimakawa har zuwa CAT marasa CA. 4 FDD

Taimako 1.4/3/5/10/15/20MHz RF Bandwidth LTE-FDD : Max 150Mbps(DL) / Max 50Mbps(UL)

LTE Mai watsa Wuta Class 3: 23dBm +/-2dBm @ LTE-FDD Makada
USIM Interface Taimakawa Katin USIM Nano / 3.0V
 

GNSS Siffar

Gen8C Lite na Protocol na Qualcomm: NMEA 0183

Yanayin: GPS L1, Glonass G1, Galileo E1, Bei-dou B1

Mai haɗawa Nau'in Micro USB Type-B Connector tare da Cable Harness
 

USB Interface

Mai yarda da ƙayyadaddun USB 2.0 (Bawan kawai), Kai har zuwa 480Mbps don ƙimar canja wurin bayanai
LTE Antenna Nau'in Kafaffen / Intenna (Main, Diversity)
GNSS Nau'in Antenna Ceramic Patch Eriya
 

Ƙarfi wadata

Kebul na USB: 3.0m

Yawan Kashe Voltage: 5.0V/1A

Shigar da Kayan Kaya Voltage: 3.3 ~ 5.5V / Max. Yanzu: 2A

 

Ƙarfi Amfani

Yanayin Rago: 30mA / Yanayin Traffic: 620mA @ Max. Ƙarfin wuta (23dBm)
 

Zazzabi Rage

Yanayin Zazzabi Aiki: -35°C ~ +75°C Ma'ajiyar Zazzabi: -40°C ~ +85°C
Takaddun shaida CE, UKCA, FCC, ISED, RCM, TELEC, KC, WEEE, RoHS

Bayanan Bayani na FCC

Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
  2. Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

Duk wani canje-canje ko gyare-gyare (gami da eriya) zuwa wannan na'urar da masana'anta ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aikin.

Lura:
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin Wannan kayan yana haifar, yana amfani da shi kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo, Koyaya, akwai ba garantin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantance shi ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Canje-canjen da masana'anta ba su yarda da su ba na iya ɓata ikon ku na sarrafa kayan aiki ƙarƙashin dokokin FCC.

Garanti na samfur

  • Wa'adin garantin wannan samfurin shine shekara 1 daga ranar siyan. (Na'urorin haɗi kamar Katin Baturi na waje/Katin microSD: Watanni 6)
  • Mu, PittaSoft Co., Ltd., muna ba da garantin samfur bisa ga Dokokin sasanta rigima na masu amfani (wanda Hukumar Kasuwancin Kasuwanci ta zana). PittaSoft ko abokan hulɗa da aka keɓe za su ba da sabis na garanti akan buƙata.
 

yanayi

Garanti
A cikin Wa'adin Wajen Wa'adin
 

 

 

 

 

 

 

 

Don matsalolin aiki/matsalolin aiki ƙarƙashin yanayin amfani na yau da kullun

Don gyare-gyare mai tsanani da ake buƙata a cikin kwanaki 10 na sayan Musanya/ Komawa  

 

 

N/A

Don gyare-gyare mai tsanani da ake buƙata a cikin wata 1 na sayan Musanya
Don gyara mai tsanani da ake buƙata a cikin wata 1 na musayar Musanya/ Komawa
Lokacin da ba za a iya musanya ba Maida kuɗi
 

Gyara

(Idan Akwai)

Domin Laifi Free gyara  

Canjin Samfuri da Aka Biya / Biya

Matsalolin da aka maimaita tare da lahani guda (har zuwa sau 3)  

 

 

 

 

Musanya/ Komawa

Maimaita matsala tare da sassa daban-daban (har zuwa sau 5)
 

 

 

Gyara

(Idan Babu)

Don asarar samfur yayin da ake sabis/gyara Maida kuɗi bayan ragi da ƙarin 10% (Mafi girman: farashin sayayya)
Lokacin da ba a samu gyara ba saboda rashin kayan gyara a cikin lokacin riƙe kayan
Lokacin da babu gyara koda akwai kayan gyara Musanya/ Komawa bayan faduwar darajar
1) Rashin aiki saboda kuskuren abokin ciniki

- Rashin aiki da lalacewa ta hanyar sakaci na mai amfani (faɗuwa, girgiza, lalacewa, aiki mara ma'ana, da sauransu) ko amfani da rashin kulawa

- Lalacewa & lalacewa bayan wani ɓangare na uku mara izini ya yi sabis/gyara, kuma ba ta Cibiyar Sabis ta Izini ta Pittasoft ba.

- Rashin aiki da lalacewa saboda amfani da abubuwan da ba su da izini, abubuwan da ake amfani da su, ko sassan da aka siyar

2) Sauran Lamurra

- Rashin aiki saboda bala'o'i (wuta, ambaliya, girgizar ƙasa, da sauransu)

– Tsawon rayuwar abin da ake amfani da shi ya ƙare

– Rashin aiki saboda dalilai na waje

 

 

 

 

Gyaran Biyan Kuɗi

 

 

 

 

Gyaran Biyan Kuɗi

Wannan garantin yana aiki ne kawai a cikin ƙasar da ka sayi samfur.

FCC ID: YCK-CM100GLTE/Ya ƙunshi FCC ID: XMR201605EC25A/Ya ƙunshi ID na IC: 10224A-201611EC25A

Sanarwa Da Daidaitawa
Pittasoft ya bayyana cewa wannan na'urar ta bi mahimman buƙatun da kuma abubuwan da suka dace na Directive 2014/53/EU Je zuwa www.blackvue.com/doc ku view Sanarwa na Daidaitawa.

  • Module Haɗin Kayan Waje
  • Sunan samfurin CM100GLTE
  • Manufacturer Pittasoft Co., Ltd.
  • Adireshin 4F ABN Tower, 331, Pangyo-ro, Bundang-gu, Seongnam-si, Gyeonggi-do, Jamhuriyar Koriya, 13488
  • Tallafin Abokin Ciniki cs@pittasoft.com
  • Garanti mai iyaka na Shekara ɗaya na samfur

facebook.com/BlackVueOfficial. instagram.com/blackvueofficial www.blackvue.com. Anyi a Koriya.

Takardu / Albarkatu

BLACKVUE CM100GLTE Module Haɗin Waje [pdf] Jagorar mai amfani
CM100GLTE, YCK-CM100GLTE, YCKCM100GLTE, CM100GLTE Module Haɗin Waje, Module Haɗin Waje

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *