Beta Uku R6 Karamin Layi Tsare-tsaren Sauti na Ƙarfafa Tsarin Mai Amfani
UMARNIN TSIRA
Da fatan za a karanta wannan littafin FARKO
Na gode don samfurin siyan. Karanta wannan jagorar da farko saboda zai taimaka maka sarrafa tsarin yadda ya kamata. Da fatan za a kiyaye wannan littafin don tunani na gaba.
GARGADI: Dole ne kwararru su shigar da wannan samfurin. Lokacin amfani da madaidaicin rataye ko rigging ban da waɗanda aka kawo tare da samfurin, da fatan za a tabbatar sun bi ka'idodin aminci na gida.
Ma'anar motsin rai a cikin madaidaicin alwatika an yi niyya don faɗakar da ku kasancewar mahimman umarnin aiki da sabis.
HANKALI: Kar a gyara tsarin ko kayan gyara ba tare da izini ba saboda wannan zai ɓata garanti.
GARGADI: Kar a sanya wuta tsirara (kamar kyandir) kayan aikin.
- Fara karanta umarnin kafin amfani da wannan samfurin.
- Da fatan za a kiyaye wannan littafin don tunani na gaba
- Kula da duk gargadi.
- Bi duk umarnin aiki.
- Kada a bijirar da wannan samfur ga ruwan sama ko danshi.
- Tsaftace wannan kayan aiki tare da bushe bushe.
- Kar a toshe kowane buɗewar samun iska. Shigar bisa ga umarnin masana'anta.
- Kada a shigar da wannan samfur kusa da kowane tushen zafi, kamar , hita, mai ƙonawa, ko duk wani kayan aiki tare da hasken zafi.
- Yi amfani da kayan gyara kawai ta masana'anta.
- Kula da alamar aminci akan murfin.
GABATARWA KYAUTATA
Babban Siffofin
- Karamin ƙira mai dacewa da yanayin aikace-aikacen daban-daban
- Har zuwa kewayon mitar 40kHz saboda ɗaukar ribbon tweeter
- Karancin murdiya saboda amfani da keɓaɓɓen kumfa na bakin ciki & mazugi na takarda na musamman
- Tsare-tsaren masu magana da yawa don yawo a wurare daban-daban, tare da daidaitawar kusurwa ta 1° karuwa
- 1600W DSP aiki amplififi
- RS-232/USB/RS-485 Tashar jiragen ruwa akwai don sarrafa tsarin.
Bayanin Samfura
β3 R6/R12a an ƙera shi na musamman don silima na alatu, babban ɗakin taro, zauren ayyuka da yawa, coci da aikace-aikacen ɗakin taro. Tsarin ya ƙunshi 1 subwoofer mai aiki da 4 cikakkun masu magana da kewayo waɗanda zasu iya samar da saiti masu yawa. R6/R12a an tsara shi ta hanyar amfani da ra'ayin tsararrun layi. Yana da ƙayyadaddun ƙira da sauƙin sarrafa ƙira.
Gina-in 1600W amplifier da DSP suna samar da shi don amfani a kowane lokaci idan an haɗa shi da albarkatun sauti. Gudanar da tsarin akan kowane gungu a amsawar mitar, madaidaicin juzu'i & gangara, jinkiri, riba da kariyar iyaka ana iya samun su ta hanyar haɗa tsarin lasifikar zuwa PC ta tashar tashar RS-232. Ɗauki na ribbon tweeters yana ba da amsa mai faɗi mai faɗi har zuwa 40kHz. Matsakaicin madaidaicin tweeter da layukan amsa lokaci suna kusan ingantattun layukan kwance.
Girman motsin haske na milligrams yana tabbatar da kyakkyawar amsawar motsa jiki. Yin amfani da kumfa na musamman da ke kewaye da takarda mai rufaffiyar mazugi ya rage yawan murdiya yadda ya kamata. Subwoofer mai aiki yana amfani da Ƙarƙashin Ruɗi, Linear Amplification, da fasahar DSP. Alamun shigarwa sune ampwanda aka gina ta pre-amplifier, sa'an nan sarrafa da kuma rarraba ta DSP, a karshe fitarwa ta hanyar iko amplifier zuwa subwoofer da cikakkun masu magana, wanda ke samar da tsarin haɗin gwiwa.
AMPLIFIER MODULE
Gabatarwa Na AmpModule lifier
The amplifier module saka a cikin tsarin an yi wasu ingantawa dangane da sigar da ta gabata. daidaita sigogin tsarin ta software. Gina mai sanyaya mara nauyi (Za a canza saurin gwargwadon zafin jiki ta atomatik don tabbatar da cewa tsarin yana aiki daidai), kariyar wuce gona da iri, gajeriyar kewayawa (guje wa lalacewar amplifier lokacin da aka yi lodi na al'ada) da kariyar zafin jiki (lokacin da zafin jiki ya wuce kewayon al'ada, DSP zai rage fitar da fitarwa, idan zafin jiki na al'ada ne, to. amplifier's fitarwa ya dawo zuwa matsayin al'ada). ba mai amfani cikakken garanti. An inganta aikin nuni na kololuwa akan R8 , sabon sigar yana da alamar hawan AD da kuma nunin nauyin DSP, zai zama mai sauƙi ga mai amfani don sarrafa wannan tsarin. Samun ƙarin ci gaba IC yana kawo babban ci gaba akan aikin Audio.
- Canja Wutar Lantarki
- Fuse
- Shigar da Wutar Lantarki
- Fitar da siginar (NL4 soket)
- USB Port
- Saukewa: RS-232
- Ƙarar
- Alamar Peak Sigina
- Sakamakon RS-485
- Saukewa: RS-485
- Sakamakon Layi
- Shigar da Layi
- Akwai nau'ikan shigarwar AC daban-daban don wannan samfurin, da fatan za a kula da alamar AC akan samfurin.
SHIGA
Na'urorin Haɗawa (Na zaɓi)
- Tsayuwar magana
- Taimako
- 4 inch wheel
Gargadi: Tabbatar amincin na'urorin haɗi masu hawa baya ƙasa da 5:1 ko saduwa da ƙa'idar gida yayin shigarwa.
Maganar Shigarwa
- Rataye
- Taimako
- Tura
Jagorar Shigarwa
- Bude kunshin; fitar da R6a, R12a da na'urorin haɗi.
- Shigar da zoben U-hudu cikin firam mai tashi ɗaya.
- Demount da ball-catch bolt daga jan farantin na R6a, sanya R12a faranti lockpin a cikin Ramin R6a jan farantin tare da ramukan da juna; mayar da kullin-kamo.
- Saka sandar haɗi zuwa R6a na baya da ramin daidaita kusurwa na R12a a ƙasa, daidaita kusurwa bisa ga buƙatun aiki.
- Sanya saiti ɗaya ko da yawa na R6a ta jeri zuwa kasan R6a na baya.
Gargadi: Tabbatar amincin na'urorin haɗi masu hawa baya ƙasa da 5:1 ko saduwa da ƙa'idar gida yayin shigarwa
Hanyar daidaita kusurwa:
Lokacin da kusurwar rami a gaban sandar haɗin o rami ya kasance 0, saka ƙusa, kusurwar ɗaure a tsaye na kabad biyu shine 0°.
HANYA
BAYANIN FASAHA
Ƙayyadaddun bayanai
Matsakaicin amsa mitoci & lanƙwan impedance
Girman 2D
- Sama view
- Gaba view
- Baya view
- Gede view
JAGORANTAR APPLICATION DIN SOFTWARE
Yadda ake samun software
Ana adana software a cikin CD tare da marufi na kayan aiki. Hakanan ana iya sauke sabon sigar daga kamfanin website.
Shigar da software
Bukatun tsarin: Microsoft Windows 98/XP ko sama da sigar. Nuni ƙuduri ya zama 1024*768 ko sama. Dole ne kwamfutar ta kasance tana da tashar RS-232 ko tashar USB. Gudu da file, bisa ga jagorar saitin kwamfuta don shigar da software mai sarrafawa. ” Mai kula da lasifika mai aiki (V2.0).msi
Haɗin kayan aiki
Haɗa kayan aiki zuwa kwamfuta ta hanyar RS-232, idan kwamfutar ba ta da haɗin RS-232, kuna iya amfani da tashar USB (bayan haɗi, kwamfutar za ta nuna cewa an sami sabon na'ura, sannan kuna iya shigar da direban USB wanda ke cikin direba. CD directory."
Jagorar aikin software
- Gudun software (Mai Kula da Magana mai Aiki) daga menu na shirin a cikin maɓallin farawa windows, za a nuna madaidaicin mai zuwa, Duba Hoto na 1:
Wannan keɓancewa ya haɗa da duk kayan aikin aiki game da kayan aiki, bayanin menu kamar haka:
- File: Bude sanyi files, ko Ajiye sanyi na yanzu azaman a file cikin kwamfuta;
- Sadarwa: Haɗa ("Enable Communications") ko Cire haɗin ("Kashe sadarwa") kayan aiki, cikakkun bayanan aiki koma zuwa bayanin mai zuwa.
- Shirin: Sami bayanan daidaitawar da aka yi amfani da su a halin yanzu file (Halin cire haɗin kai), ko bayanin shirin na yanzu a cikin kayan aiki (Haɗin haɗin gwiwa). A halin katsewa, kawai "Nuna Shirin Yanzu A'a" ", Nuna Sunan Shirin Yanzu" , "Shirya Sunan Shirin Yanzu"" da Ƙararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwararren Ƙwaƙwalwa na Load ) zai iya aiki. Duk canje-canje ba sa shafar saitunan shirin ciki na kayan aiki. A kan halin haɗin kai, duk abubuwa suna aiki a ƙarƙashin menu na Shirin. Idan zaɓin "Edit Current Program Name" umurnin, sunan shirin na yanzu an ajiye shi ta atomatik a cikin kayan aiki; Idan zaɓin umarnin "Load Factory Default Configuration Command, shirin na yanzu yana sake rubutawa" ta hanyar tsoho saitin ta atomatik (! Hankali Don Allah: wannan aikin zai sake rubuta tsarin tsarin na yanzu, kafin aiwatar da wannan aikin, da fatan za a tabbatar da gaske kuna shirye don ɗaukar tsohowar masana'anta. saituna). Cikakkun bayanai na sauran abubuwan ayyuka (kamar"Shirin Lissafi & Tunawa""" da Ajiye azaman shirin na yanzu a cikin na'ura") ƙarƙashin "Menu na Shirin, da fatan za a koma zuwa bayanin mai zuwa.
- Na'ura: Gyara bayanin na'urar, kuma a adana a cikin kayan aiki ta atomatik, kawai yana aiki akan matsayin haɗin gwiwa;
- Taimako: bayanin sigar software mai sarrafawa
Haɗa na'urar
- Maganin haɗin kayan masarufi uku (USB, RS-232, RS-485) suna samuwa don haɗin haɗin ku; 2.2> Bayan haɗa na'urar tare da tashar kwamfuta ta hanyar haɗi, danna "Communications", zaɓi umarnin "E nable Communications" don fara haɗin haɗin. Duba Hoto na 2:
Software zai bincika na'urar da aka haɗa (hardware connection) ta atomatik, Neman Na'urar... za a nuna a kasan mahallin matsayi na dubawa, duba Hoto na 3:
Idan aka samo na'urar, nunawa kamar hoto 4:
Ana jera na'urori akan layi a hagu, ɓangaren dama yana nuna bayanan na'urar da mai amfani ya zaɓa. Idan mai amfani yana son amfani da saitin file wanda ke buɗewa daga kwamfuta, Zazzage Bayanan Shirin Dole ne a zaɓi na'ura (aikin yana aiwatar da watsa sigogi zuwa RAM na Na'ura, idan ba a ƙara adanawa cikin aikin na'urar ba, sigogin za su ɓace bayan kashe na'urar). Idan mai amfani ya zaɓa Loda Bayanan Shirin Daga Na'ura , zai loda shirin na yanzu wanda aka adana a cikin na'urar zuwa PC. Zaɓi na'urar hagu da za ku so haɗi, danna Haɗa maballin don fara haɗawa. (! Hankali don Allah: Idan haɗi tare da na'urori da yawa, kowace na'ura dole ne lambar ID wacce ke keɓantacce a cikin tsarin)
Bayan an haɗa shi cikin nasara, software ɗin za ta sabunta nuni ta atomatik, kuma za ta nuna bayanan na'urar da ke da alaƙa a halin yanzu, da shirin na yanzu da na'urar ke amfani da shi, duba Hoto na 5:
A saman dubawar sama, danna maɓallin aiki mai dacewa, da aiwatar da waɗannan ayyukan da kuke so.
- Tuna ko Ajiye saitin file.
Lokacin da na'urar da aka yi amfani da ita a wurare daban-daban, saitin daban-daban file wajibi ne. Akwai hanyoyi biyu don mai amfani don tunawa ko ajiye saitin file.- Ajiye azaman a file, Lokacin da mai amfani ya gama daidaitawa, ana iya adana sigogi azaman a file zuwa PC ta hanyar
Ajiye As a cikin file menu, duba Hoto na 6:
Lokacin da kuka shirya don loda saitin file don daga baya amfani akan wata na'ura, kuna iya buɗewa file karkashin File menu.
- Mai amfani kuma yana iya adana sigogi a cikin na'urar, ana iya adana jimlar max shida shirye-shirye ta hanyar "Ajiye azaman shirin na yanzu a cikin na'ura" ƙarƙashin menu na shirin. Duba Hoto na 7:
- Domin files(ko shirye-shirye) a cikin na'urar, ana iya tunawa da shi ta hanyar Lissafin Lissafi & Tunawa a menu na Shirye-shirye. Duba Hoto na 8:
- Ajiye azaman a file, Lokacin da mai amfani ya gama daidaitawa, ana iya adana sigogi azaman a file zuwa PC ta hanyar
Zaɓi shirin da kake son amfani da shi a cikin akwatin maganganu, sannan danna maɓallin Recall, software za ta sabunta nuni ta atomatik, da na'urar da ke amfani da shirin da aka sake kira.
Canja bayanin na'urar da ke kan layi.
Bayanin na'ura yana nufin mai gano na'urar, kamar bayanin matsayin na'urar da dai sauransu, Haɗa ID da sunan na'ura. Bayan haɗawa, ana iya canza shi ta danna Shirya bayanan na'urar na yanzu a cikin menu na na'ura, Duba Hoto na 9:
! Hankali: Lambar ID tana samuwa ne kawai don lamba 1 ~ 10, wato max 10 na'ura ce kawai za a iya haɗa RS-485 Net guda ɗaya. Max tsawon sunan shine haruffa 14ASCII.
Canja sunan shirin na yanzu.
Danna "" Shirin menu, zaɓi "Edit current program name" don canza sunan shirin, Duba Hoto na 10:
Katsewa.
Bayan kammala daidaita sigogi, ana iya adana sigogi na yanzu a cikin na'urar don iko na gaba akan aiki. Idan mai amfani bai ajiye shirin cikin na'ura ba, duk canje-canje dangane da sigogin da suka gabata ba za a adana su ba. Zaɓi "Kashe sadarwa" a ƙarƙashin menu na "communications" don cire haɗin. Don Allah duba hoto na 11:
Takardu / Albarkatu
![]() |
Beta Uku R6 Karamin Layi Tsare Tsare Tsare Tsare Tsare Tsare Tsare Tsare Sauti [pdf] Manual mai amfani R6, R12a, Tsarin Ƙarfafa Sautin Ƙarfafa Ƙarfafa Layin Layi |