AVAPOW A07 Multi-Ayyukan Mota Jump Starter Manual

Nasihu masu Adalci:
Da fatan za a karanta littafin koyarwa a hankali domin ku san samfurin cikin sauƙi da sauri! Da fatan za a yi amfani da samfur daidai bisa littafin koyarwa.
Wataƙila akwai ƙaramin bambanci tsakanin hoton da ainihin samfurin, don haka da fatan za a juya zuwa ainihin samfurin don cikakkun bayanai.
Me ke cikin akwatin
- AVAPOW tsalle mai farawa x1
- Baturi mai hankali clamps tare da Starter USB x1
- Nau'in C mai inganci mai inganci x1
- Jagoran mai amfani x1
Ƙayyadaddun bayanai
Lambar samfurin | A07 |
Iyawa | 47.36 da Wh |
Farashin EC5 | 12V/1500A matsakaicin ikon farawa (max.) |
USB fitarwa | 5V/3A, 9V/2A, 12V/1.5A |
Shigar da Type-C | 5V/2A, 9V/2A |
Lokacin caji | 2.5-4 hours |
Ƙarfin haske na LED | ruwa: 1W |
Yanayin aiki | -20 ℃ ~+60 ℃ / -4℉ ~+140℉ |
Girma (LxWxH) | 180*92*48.5mm |
zane-zanen samfur
Na'urorin haɗi
Cajin Jump Starter batter LED Nuni
Yin caji tare da adaftar AC (Lura: adaftar AC ba a haɗa shi ba).
- Haɗa shigarwar baturi tare da kebul na Type-C.
- Haɗa kebul na Type-C zuwa adaftar AC.
- Toshe adaftar AC cikin tushen wuta.
LED nuni
Yin caji tare da adaftar AC (Lura: adaftar AC
Yadda ake Tsalle Fara Motar ku
An tsara wannan rukunin don tsalle farawa 12V baturan mota kawai kuma an ƙididdige shi don injunan fetur har zuwa lita 7 da injunan diesel har zuwa lita 4. Kada ku yi ƙoƙarin tsalle motocin farawa tare da ƙimar baturi mafi girma, ko daban-daban vol.tage.Idan ba a fara motar nan take ba, da fatan za a jira minti 1 don ba da damar na'urar ta huce. Kada kayi ƙoƙarin sake kunna abin hawa bayan ƙoƙari guda uku a jere saboda wannan na iya lalata naúrar. Bincika abin hawan ku don wasu dalilai masu yuwuwa dalilin da ya sa ba za a iya sake kunna ta ba.
Umarnin aiki
Mataki na farko:
Danna maɓallin wuta don kunna shi, duba baturin da aka nuna akan nunin LED, sannan toshe kebul na jumper zuwa cikin fakitin baturi.
Mataki na biyu: | Mataki na uku: Kunna injin mota don tada mota. | Mataki na hudu: |
Haɗa mai tsalle clamp zuwa baturin mota, ja clamp zuwa tabbatacce, baki clamp zuwa mummunan sandar baturin mota. | Cire filogi na tashar baturi daga mafarin tsalle kuma cire clamps daga baturi auto. |
Jumper Clamp Umarnin Nuni
Jumper Clamp Umarnin Nuni | ||
Abu | Siffofin fasaha | Umarni |
Shigar da ƙaramin ƙaratage kariya |
13.0V± 0.3V |
Hasken ja a koyaushe yana kunne, hasken kore yana kashe, kuma buzzer ba ya yin sauti. |
Babban shigar da ƙaratage kariya |
18.0V± 0.5V |
Hasken ja a koyaushe yana kunne, hasken kore yana kashe, kuma buzzer ba ya yin sauti. |
Umarnin aiki |
Taimako |
Lokacin aiki akai-akai, hasken kore yana kunne koyaushe, hasken ja yana kashe, kuma buzzer yana yin ƙara sau ɗaya. |
Juya kariya kariya |
Taimako |
Jaja/baki shirin shirin waya yana da alaƙa da baturin mota (batir voltage ≥0.8V), hasken ja koyaushe yana kunne, hasken kore yana kashe, kuma buzzer yana sauti a ɗan gajeren lokaci. |
Kariyar gajeriyar kewayawa |
Taimako |
Lokacin da shirye-shiryen ja da baki suke gajeriyar kewayawa, babu tartsatsin wuta, babu lalacewa, jan haske koyaushe yana kunne, hasken kore yana kashe, buzzer mai tsayi 1 da gajeriyar ƙararrawa 2. |
Fara kariyar ƙarewar lokaci |
90S± 10% |
Hasken ja a ko da yaushe yana kunne, koren hasken yana kunne koyaushe, kuma buzzer ba ya yin sauti. |
Haɗa zuwa babban voltage ƙararrawa |
Taimako |
An haɗa faifan kuskure da baturi wanda ke>16V, hasken ja koyaushe yana kunne, hasken kore yana kashe, kuma buzzer yana yin sauti a hankali da ɗan lokaci. |
Atomatik anti-virtual lantarki aikin |
Taimako |
Lokacin da baturin mota voltage ya fi ƙarfin baturin Starter voltage, ana kashe fitarwa ta atomatik kuma hasken kore yana kunne, a wannan lokacin, ana iya kunna shi akai-akai. Idan baturin mota voltage sauke kuma ya fi ƙasa da baturin farawa voltage a lokacin ƙonewa tsari, da smart clip za ta atomatik kunna fitarwa don kammala farawa tsari. |
Wutar fitilar LED
Gajeren danna maɓallin Haske don kunna walƙiya.Mai nuna ƙarfin baturi yana haskakawa.Gajeren sake danna maɓallin haske don gungurawa ta cikin hasken wuta,Strobe,SOS.Gajeren danna don kashe fitilar.Fitilar tana bada fiye da sa'o'i 35 na ci gaba da amfani lokacin da cikakken caji.
Gargadin Tsaro
- Kada a taƙaice kewaya mai farawa ta hanyar haɗa ja da Black clamps.
- Kada a tarwatsa na'urar tsalle. Idan kun sami kumburi, yabo ko wari, da fatan za a daina amfani da mafarin tsalle nan da nan.
- Da fatan za a yi amfani da wannan na'urar a yanayin zafi na al'ada kuma a nisanta daga wuraren daɗaɗɗa, zafi da wuta.
- Kada a tada abin hawa gaba da gaba.Ya kamata a sami aƙalla daƙiƙa 30 zuwa minti 1 tsakanin farawa biyu.
- Lokacin da ƙarfin baturi bai wuce 10% ba, kar a yi amfani da maɓallin tsalle in ba haka ba na'urar zata lalace.
- Kafin fara amfani da farko, da fatan za a yi cajin shi na awanni 3 ko fiye.4
- Idan tabbatacce clamp na farkon ikon da aka haɗa ba daidai ba tare da ƙananan sandar baturin mota, samfurin ya zo tare da matakan kariya masu dacewa don kauce wa rauni na mutum da lalacewar dukiya.
Lura:
- Don amfani na farko, da fatan za a tabbatar da cikakken caji kafin amfani.
- A cikin amfani na yau da kullun, da fatan za a tabbatar cewa rukunin yana da aƙalla 50% iko kafin amfani.
Garanti Keɓance
- An yi aiki da samfurin ba daidai ba ko lalacewa saboda dalilai masu zuwa (kamar ambaliya, wuta, girgizar ƙasa, walƙiya, da sauransu).
- An gyara samfurin, tarwatsa ko gyaggyara ta wanda ba masana'anta ko masu sana'a masu izini ba.
- Matsalolin da caja mara kyau ke haifar bai dace da samfurin ba.
- Bayan lokacin garantin samfur (watanni 24).
Kara karantawa Game da Wannan Jagoran & Zazzage PDF:
Takardu / Albarkatu
![]() |
AVAPOW A07 Multi-Ayyukan Mota Jump Starter [pdf] Manual mai amfani A07 Multi-Ayyukan Mota Jump Starter, A07, Multi-Function Motar Jump Starter, Jump Starter, Jump Starter, Starter |