AUTODESK Tinkercad 3D Designing Learning Tool
AUTODESK Tinkercad 3D Designing Learning Tool

Na gode daga Autodesk

Daga dukkanmu a Autodesk, na gode don koyarwa da ƙarfafa ƙarni na gaba na masu zanen kaya da masu yin. Fiye da software, burinmu shine samar muku da duk albarkatun da abokan haɗin gwiwa don taimaka muku yin hulɗa tare da ɗaliban ku. Daga koyo da takaddun shaida zuwa haɓaka ƙwararru zuwa tunanin aikin aji, muna da abin da kuke buƙata.

Autodesk Tinkercad kyauta ne (ga kowa da kowa) web- tushen kayan aiki don koyan ƙirar 3D ƙirar lantarki da coding, amintaccen malamai da ɗalibai miliyan 50 a duniya. Ƙirar koyo tare da Tinkercad yana taimakawa wajen gina mahimman ƙwarewar STEM kamar warware matsala, tunani mai mahimmanci, da ƙira.

Ayyukan abokantaka na Tinkercad da sauƙin koya kayan aikin suna ba da nasara cikin sauri da maimaitawa, yana mai da shi daɗi da lada ga ɗalibai na kowane zamani don kawo ra'ayoyinsu zuwa rayuwa!
Taimaka wa ɗaliban ku haɓaka fahimtar son sani da sha'awar fi elds masu alaƙa da STEM da zaburar da ɗaliban ku kan hanyarsu ta zuwa sana'o'i na gaba a matsayin masu ƙira.
Muna da tsare-tsaren darasi da goyan baya ga malamai don su ji tsayayyen ƙirar koyarwa. Kasance mai gudanarwa kuma kalli ɗaliban ku sun zama ƙwararru!

Yin rajista yana da sauƙi ta amfani da shahararrun ayyuka kamar Google.
A madadin, ƙara ɗalibai ba tare da buƙatar bayanan sirri ta amfani da sunayen laƙabi kawai da hanyar haɗin gwiwa ba.

Zane a cikin Tinkercad yana farawa da sassauƙan siffofi da abubuwan haɗin gwiwa. Haɓaka cikin sauri tare da ɗakin karatu na ayyukan farawa da koyaswar kuma duba gidan yanar gizon al'umma don ra'ayoyin marasa iyaka don sake haɗawa.

  1. Menene sabo a cikin Tinkercad?
    Ƙara koyo game da sabbin ayyuka a cikin Tinkercad
  2. Tinkercad 3D Design
    Daga samfurin samfur zuwa sassa masu iya bugawa, ƙirar 3D shine mataki na farko na sanya ra'ayoyinku na gaske
  3. Tinkercad Circuits
    Daga kyaftawar LED ɗin ku ta farko zuwa sake tunanin ma'aunin zafi da sanyio, za mu nuna muku igiyoyi, maɓalli, da allunan burodi na lantarki.
  4. Tinkercad Codeblocks
    Rubuta shirye-shiryen da ke kawo ƙirar ku zuwa rayuwa. Lambar tushen toshe yana ba da sauƙi don ƙirƙirar ƙira mai ƙarfi, daidaitawa, da ƙira masu daidaitawa
  5. Tinkercad azuzuwa
    Aika da karɓar ayyuka, saka idanu kan ci gaban ɗalibi, da sanya sabbin ayyuka duk a cikin Tinkercad azuzuwan
  6. Tinkercad zuwa Fusion 360
    Haɓaka ƙirar Tinkercad tare da Fusion 360
  7. Gajerun hanyoyin Allon madannai na Tinkercad
    Yi amfani da waɗannan gajerun hanyoyi masu amfani da ke ƙasa don haɓaka aikin Tinkercad 3D ɗin ku
  8. Tinkercad Resources Ltd
    Mun tattara tarin hikimar Tinkercad duk a wuri guda don taimaka muku farawa

Menene sabo a cikin Tinkercad?

Menene sabo a cikin Tinkercad?
Menene sabo a cikin Tinkercad?
Menene sabo a cikin Tinkercad?

Sim Lab
Sanya ƙirar ku a cikin motsi a cikin sabon filin aikin mu na kimiyyar lissafi. Yi kwaikwayon tasirin nauyi, karo, da kayan haƙiƙa.
Menene sabo a cikin Tinkercad?

Gudun ruwa
Sauƙaƙe ja, tarawa, da harhada sifofi da ƙarfi a cikin editan 3D.
Menene sabo a cikin Tinkercad?

Codeblocks
An wartsake tare da sabbin tubalan masu ƙarfi don ingantattun samfura, kalamai masu sharadi, da launukan shirye-shirye.
Menene sabo a cikin Tinkercad?

Tinkercad 3D Design

Tinkercad 3D Design

Haɓaka ƙirar 2D ku
Duba nan don ƙarin akan Tinkercad 3D Design
Tinkercad 3D Design

Idan kuna iya yin mafarki, kuna iya gina shi. Daga samfurin samfur zuwa sassa masu bugawa, 3D Design shine mataki na farko na samar da manyan ra'ayoyi na gaske.

Haɗa ku yanke tare da babban ɗakin karatu mai faɗi don sanya ra'ayoyinku na gaske. Sauƙi mai sauƙi yana ba ku damar mayar da hankali kan ƙirƙirar hangen nesa kuma ƙasa da koyon kayan aikin.

Tsari da Tsari
Tinkercad 3D Design
Yi amfani da Kwafi ɗaya bayan ɗaya don ƙirƙirar sifofi mai maimaitawa da jeri. Abubuwan madubi don ƙirƙirar siffa.

Yi kwaikwayon
Tinkercad 3D Design
Nuna ƙirar ku a aikace ta danna cikin sabon filin aiki na Sim Lab, ko shigar da AR viewer a kan iPad app kyauta.

Siffofin Al'ada
Tinkercad 3D Design
Ƙirƙiri naku saitin sifofi masu jan hankali da kuke yawan amfani da su a cikin sashin "Ƙirƙiri nawa" na Panel ɗin Siffofin.

Tinkercad Circuits

Tinkercad Circuits
Ƙarfafa halittar ku
Duba nan don ƙarin akan Tinkercad Circuits
Tinkercad Circuits

Daga kyaftawar LED ɗin ku na farko zuwa gina mutum-mutumi masu cin gashin kansu, za mu nuna muku igiyoyi, maɓalli, da allunan burodi na kayan lantarki.

Wuri da waya kayan haɗin lantarki (har da lemo) don ƙirƙirar da'ira mai kama-da-wane daga karce ko amfani da da'irorin farawa don ganowa da gwada abubuwa.

Koyo tare da Arduino ko micro:bit? Gina ɗabi'a ta amfani da sauƙin bin tubalan tushen codeing, ko canza zuwa rubutu da ƙirƙira tare da lamba.

Farawa
Tinkercad Circuits
Muna da tarin kayan aikin lantarki da aka riga aka kera da za ku iya gwadawa a cikin ɗakin karatu na Starters. Gyara tare da Codeblocks ko lambar tushen rubutu don halayen da'ira na ku.

Tsarin tsari view
Tinkercad Circuits
Samar da kuma view shimfidar tsari na da'irar da aka tsara a matsayin madadin view na yadda yake aiki.

kwaikwayo
Tinkercad Circuits
Kwatanta yadda abubuwan haɗin ke amsawa kusan kafin yin wayoyi na zahiri na rayuwa.

Tinkercad Codeblocks

Tinkercad Codeblocks
Gina tushen coding
Duba nan don ƙarin akan Tinkercad Circuits
Tinkercad Codeblocks

Rubuta shirye-shiryen da ke kawo ƙirar ku zuwa rayuwa. Wanda aka sani
Ƙididdiga mai tushe na Scratch yana ba da sauƙin ƙirƙirar ƙira mai ƙarfi, daidaitawa, da ƙirar 3D masu daidaitawa.

Jawo da sauke daga ɗakin karatu na tubalan. Haɗa su tare don samar da tarin ayyuka waɗanda za a iya gudanar da su a cikin siminti mai rai.

Ƙirƙiri da sarrafa masu canji don kaddarorin abubuwa don gwaji tare da bambancin lambar ku mara iyaka. Gudu, tari, maimaita don amsa nan take.

Sharuɗɗa + Booleans
Tinkercad Codeblocks
Tubalan sharaɗi da aka haɗa tare da tubalan boolean za su ƙara dabaru ga ƙirar ƙirar ku ta gina.

Sarrafa Launi
Tinkercad Codeblocks
Yi amfani da tubalan "Saita Launi" don sarrafa masu canjin launi a cikin madauki don ƙirƙirar ƙirƙira masu launi tare da lamba.

Sabon Samfura
Tinkercad Codeblocks
Nemo abubuwa tare da sabbin tubalan "Tsarin", kuma ƙara su kawai a inda kuke buƙatar su tare da abokin "Ƙirƙiri daga Samfura".

Tinkercad azuzuwa

Tinkercad azuzuwa
Haɓaka koyo tare da Tinkercad
Duba nan don ƙarin kan Tinkercad Classrooms
Tinkercad azuzuwa

Shirye-shiryen Darasi
Shirye-shiryen Darasi na Tinkercad ya mamaye dukkan batutuwa kuma suna bin ISTE, Babban Mahimmanci, da ka'idojin NGSS.
Tinkercad azuzuwa

Koyawa
Ana iya ƙara koyaswar Tinkercad daga Cibiyar Koyo zuwa Ayyukan Aji don koyon in-app.
Tinkercad azuzuwa

Yanayin aminci
Tsohuwar “A Kunna” ga kowane Aji, Safe Mode yana yanke abubuwan jan hankali na Gallery kuma yana iyakance ɗalibai daga rabawa a bainar jama'a.
Tinkercad azuzuwa

Tinkercad zuwa Fusion 360

Tinkercad zuwa Fusion 360
Logo
Tinkercad zuwa Fusion 360
Logo

Fusion 360 shine samfurin 3D na tushen gajimare, masana'anta, kwaikwaiyo da dandamali na ƙirar kayan lantarki don ƙirar samfur ƙwararru da masana'anta.
Yana ba da cikakken iko akan kayan ado, tsari, fit da aiki.

Fusion 360 shine cikakken mataki na gaba ga masu amfani da Tinkercad waɗanda suka fara gano iyakoki don tabbatar da ra'ayoyinsu na gaske.
Lokacin da kuka shirya don tsarawa da yin kamar ribobi,

Fusion 360 zai baka damar:

  • Samun cikakken iko na kowane sifofi
  • Haɓaka ingancin kwafin 3D ɗinku
  • Haɗa ku rayar da samfuran ku
  • Kawo zane-zane zuwa rayuwa tare da hotuna na gaske

Ɗauki ƙirar ku zuwa mataki na gaba
Fara kuma zazzage Fusion 360 a yau. Malamai da ɗalibai za su iya samun Fusion 360 kyauta ta hanyar ƙirƙirar asusun Autodesk da tabbatar da cancanta.
Tinkercad zuwa Fusion 360

Gajerun hanyoyin keyboard na Tinkercad

Siffar kaddarorin
Gajerun hanyoyin keyboard na Tinkercad

Mataimaka
Gajerun hanyoyin keyboard na Tinkercad

View3D sarari
Gajerun hanyoyin keyboard na Tinkercad

Umarni
Gajerun hanyoyin keyboard na Tinkercad

PC/Mac Gajerun hanyoyin keyboard na Tinkercad

Matsar, juya, da sifofin sikelin
Gajerun hanyoyin keyboard na Tinkercad

Tinkercad Resources Ltd

Tinkercad Blog
Arzikin hikima a wuri guda.
Tinkercad Resources Ltd

Tips da Dabaru
Koyi yadda ake haɓaka aikin aikin ku.
Tinkercad Resources Ltd

Cibiyar Koyo
Fara da sauri tare da waɗannan koyaswar masu sauƙi.
Tinkercad Resources Ltd

Shirye-shiryen Darasi
Darussan kyauta don amfani a cikin aji.
Tinkercad Resources Ltd

Cibiyar Taimako
Bincika labarai ta jigo.
Tinkercad Resources Ltd

takardar kebantawa
Daliban ku suna lafiya.
Tinkercad Resources Ltd

Mu ci gaba da kasancewa tare

Mu ci gaba da kasancewa tare adsktinkercad
Mu ci gaba da kasancewa tare tinkercad
Mu ci gaba da kasancewa tare tinkercad

Mu ci gaba da kasancewa tare Ilimin Autodesk
Mu ci gaba da kasancewa tare AutodeskEDU
Mu ci gaba da kasancewa tare AutodeskEDU

Mu ci gaba da kasancewa tare Autodesk

Logo

Takardu / Albarkatu

AUTODESK Tinkercad 3D Designing Learning Tool [pdf] Jagorar mai amfani
Tinkercad, Tinkercad 3D Zane Kayan Koyo, Kayan Aikin Koyon Zane na 3D, Kayan Koyo

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *