ARDUINO AKX00034 Tambarin Mai Kula da Edge.

ARDUINO AKX00034 Edge Control Mai shiARDUINO AKX00034 Tambarin Mai Kula da Edge.

Bayani

An ƙera hukumar kula da Arduino® Edge don magance buƙatun aikin noma na gaskiya. Yana ba da tsarin sarrafa ƙarancin wutar lantarki, wanda ya dace da ban ruwa tare da haɗin kai na zamani. Ana iya faɗaɗa aikin wannan kwamiti tare da Arduino® MKR Boards don samar da ƙarin haɗin kai.

Wuraren manufa

Ma'aunin noma, tsarin ban ruwa mai kaifin baki, hydroponics

Siffofin

Nina B306 Module

Mai sarrafawa

  • 64 MHz Arm® Cortex®-M4F (tare da FPU)
  • 1 MB Flash + 256 KB RAM

Mara waya

  • Bluetooth (BLE 5 ta hanyar Cordio® stack) kari na talla
  • 95 dBm hankali
  • 4.8mA a cikin TX (0 dBm)
  • 4.6mA a cikin RX (1 Mbps)

Na'urorin haɗi

  • Cikakken-gudun 12 Mbps USB
  • Arm® CryptoCell® CC310 tsarin tsaro QSPI/SPI/TWI/I²S/PDM/QDEC
  • Babban gudun 32 MHz SPI
  • Quad SPI dubawa 32 MHz
  • 12-bit 200 ksps ADC
  • 128-bit AES/ECB/CCM/AAR co-processor

Ƙwaƙwalwar ajiya

  • 1 MB na ciki Flash memory
  • 2MB akan QSPI
  • SD Card Ramin

Ƙarfi

  • Ƙarfin Ƙarfi
  • 200uA Barci halin yanzu
  • Zai iya aiki har zuwa watanni 34 akan baturi 12V/5Ah
  • 12V Acid/ gubar SLA Batir Batir (An caje ta ta hanyar hasken rana) RTC CR2032 Batirin Lithium baya sama

Baturi

  • LT3652 Rana Batir Caja
  • Abubuwan Shigarwa Voltage Regulation Loop for Peak Power Tracking a (MPPT) aikace-aikacen hasken rana

I/O

  • 6x madaidaicin farkawa fil
  • 16x hydrostatic watermark shigarwar firikwensin
  • 8x 0-5V shigarwar analog
  • 4x 4-20mA abubuwan shigar
  • 8x latching relay umurnin fitarwa tare da direbobi
  • 8x latching relay umurnin fitarwa ba tare da direbobi
  • 4x 60V/2.5A galvanically ware m jihar relays
  • 6x 18 fil filogi a cikin masu haɗin tashar tasha

Dual MKR Socket

  • Ikon iko ɗaya ɗaya
  • Mutum Serial Port
  • Tashar jiragen ruwa na I2C guda ɗaya

Bayanin aminci

  • Darasi A

Hukumar

Aikace-aikace Examples
Sarrafa Arduino® Edge shine ƙofar ku zuwa Noma 4.0. Samun haske na ainihi game da yanayin tsarin ku kuma ƙara yawan amfanin gona. Haɓaka haɓakar kasuwanci ta hanyar sarrafa kansa da aikin gona mai tsinkaya. Keɓance Ikon Edge zuwa buƙatun ku ta amfani da allunan Arduino® MKR guda biyu da nau'in Garkuwan da suka dace. Kula da bayanan tarihi, sarrafa sarrafa inganci, aiwatar da shirin amfanin gona, da ƙari ta Arduino IoT Cloud daga ko'ina cikin duniya.
Gine-gine masu sarrafa kansa
Domin rage fitar da iskar Carbon da kuma kara samun karuwar tattalin arziki, yana da muhimmanci a tabbatar da cewa an samar da yanayi mafi kyau don ci gaban amfanin gona ta fuskar zafi, zazzabi, da sauran abubuwa. Arduino® Edge Control wani dandamali ne mai haɗaka wanda ke ba da damar saka idanu mai nisa da haɓakawa na ainihi zuwa wannan ƙarshen. Haɗe da Garkuwan GPS na Arduino® MKR (SKU: ASX00017) yana ba da damar ingantaccen tsarin jujjuya amfanin gona da kuma samun bayanan ƙasa.
Hydroponics / Aquaponics
Tunda hydroponics ya ƙunshi haɓakar tsire-tsire ba tare da ƙasa ba, dole ne a kula da kulawa mai kyau don tabbatar da cewa suna kula da kunkuntar taga da ake buƙata don ingantaccen girma. The Arduino Edge Control na iya tabbatar da cewa an cimma wannan taga tare da ƙaramin aikin hannu. Aquaponics na iya ba da fa'idodi fiye da na al'ada na hydroponics wanda Arduino®'s Edge Control zai iya taimakawa daidaita madaidaicin buƙatun ta hanyar samar da ingantaccen iko akan tsarin ciki yayin da a ƙarshe rage haɗarin samarwa.
Noman Naman kaza: Namomin kaza sun shahara don buƙatar cikakken yanayin zafin jiki da yanayin zafi don ci gaba da girma tare da hana gasa fungi girma. Godiya ga yawancin firikwensin alamar ruwa, tashoshin fitarwa, da zaɓuɓɓukan haɗin kai da ake samu akan Arduino® Edge Control da kuma Arduino® IoT Cloud, ana iya samun wannan ingantaccen aikin noma akan matakin da ba a taɓa gani ba.

Na'urorin haɗi.

  • Irrometer Tensiometers
  • Watermark ƙasa danshin firikwensin
  • Injin ball bawul
  • Solar panel
  • 12V/5 Ah acid / gubar SLA baturi (11 - 13.3V)

Samfura masu dangantaka

  • Nuni LCD + Flat Cable + Yakin filastik
  • 1844646 Lambobin sadarwa na Phoenix (an haɗa da samfurin)
  • Arduino® MKR allon iyali (don faɗaɗa haɗin mara waya)

Magani GareviewARDUINO AKX00034 Edge Control Mai shi 1

Exampna aikace-aikace na yau da kullun don mafita gami da Nuni LCD da allunan Arduino® MKR 1300 guda biyu.

Mahimman ƙima

Cikakkun Mahimman Kima

Alama Bayani Min Buga Max Naúrar
TMax Matsakaicin iyakar zafi -40 20 85 °C
VBattMax Matsakaicin shigar voltage daga shigar da baturi -0.3 12 17 V
VSolarMax Matsakaicin shigar voltage daga solar panel -20 18 20 V
ARElayMax Matsakaicin halin yanzu ta hanyar sauya sheka 2.4 A
PMax Matsakaicin Amfani da Wuta 5000 mW

Sharuɗɗan Aiki da aka Shawarar

Alama Bayani Min Buga Max Naúrar
T Iyakokin thermal masu ra'ayin mazan jiya -15 20 60 °C
VBatt Shigar da kunditage daga shigar da baturi 12 V
VSolar Shigar da kunditage daga solar panel 16 18 20 V

Aiki Ya Ƙareview

Cibiyar Topology

Sama ViewARDUINO AKX00034 Edge Control Mai shi 2

Ref. Bayani Ref. Bayani
U1 LT3652HV cajar baturi IC J3,7,9,8,10,11 1844798 tubalan tashar tasha
U2 MP2322 3.3V Buck Converter IC LED1 A kan jirgin LED
U3 MP1542 19V mai haɓakawa IC Saukewa: PB1 Sake saita maɓallin turawa
U4 TPS54620 5V mai canzawa IC J6 Katin Micro SD
U5 CD4081BNSR DA ƙofar IC J4 CR2032 mariƙin baturi
U6 CD40106BNSR BA kofa IC J5 Micro USB (NINA Module)
U12,U17 Saukewa: MC14067BDWG U8 Saukewa: TCA6424A
U16 CD40109BNSRG4 I/O Expander U9 Module NINA-B306
U18,19,20,21 TS13102 m jihar gudun ba da sanda IC U10 ADR360AUJZ-R2 Voltage Reference jerin 2.048V IC

ARDUINO AKX00034 Edge Control Mai shi 3

Ref. Bayani Ref. Bayani
U11 W25Q16JVZPIQ Flash 16M IC Q3 ZXMP4A16GTA MOSFET P-CH 40V 6.4A
U7 CD4081BNSR DA ƙofar IC U14, 15 Saukewa: MC14067BDWG

Mai sarrafawa

Babban Mai sarrafawa shine Cortex M4F wanda ke gudana har zuwa 64MHz.

Allon LCDARDUINO AKX00034 Edge Control Mai shi 4

Arduino® Edge Control yana ba da haɗin haɗin kai (J1) don yin hulɗa tare da HD44780 16 × 2 LCD nuni module, wanda aka sayar daban. Babban mai sarrafawa yana sarrafa LCD ta hanyar fadada tashar tashar TCA6424 akan I2C. Ana canja wurin bayanai ta hanyar sadarwa mai 4-bit. Hasken hasken baya na LCD shima ana iya daidaita shi ta babban mai sarrafawa.

5V Analog SensorsARDUINO AKX00034 Edge Control Mai shi 5

Har zuwa takwas na 0-5V na analog na iya haɗawa zuwa J4 don mu'amala da firikwensin analog kamar tensiometers da dendrometers. Ana kiyaye abubuwan shigarwa ta hanyar diode 19V Zener. Ana haɗa kowace shigarwa zuwa na'urar multixer na analog wanda ke ba da siginar zuwa tashar ADC guda ɗaya. Kowace shigarwa tana haɗe zuwa analog multiplexer (MC14067) wanda ke ba da siginar zuwa tashar ADC guda ɗaya. Babban mai sarrafawa yana sarrafa zaɓin shigarwa ta hanyar faɗaɗa tashar tashar TCA6424 akan I2C.

4-20mA SensorsARDUINO AKX00034 Edge Control Mai shi 6

Ana iya haɗa na'urori masu auna firikwensin 4-20mA zuwa J4. A reference voltage na 19V aka samar da MP1542 mataki-up Converter zuwa iko na yanzu madauki. Ana karanta ƙimar firikwensin ta hanyar resistor 220 ohm. Kowace shigarwa tana haɗe zuwa analog multiplexer (MC14067) wanda ke ba da siginar zuwa tashar ADC guda ɗaya. Babban mai sarrafawa yana sarrafa zaɓin shigarwa ta hanyar faɗaɗa tashar tashar TCA6424 akan I2C.

Sensors Alamar RuwaARDUINO AKX00034 Edge Control Mai shi 7

Har zuwa goma sha shida hydrostatic watermark na'urori masu auna sigina za a iya haɗa su zuwa J8. Fil J8-17 da J8-18 sune fitattun firikwensin firikwensin gama gari don duk na'urori masu auna firikwensin, wanda microcontroller ke sarrafawa kai tsaye. Abubuwan shigar da firikwensin firikwensin gama gari ana kiyaye su ta diode 19V Zener. Kowace shigarwa tana haɗe zuwa analog multiplexer (MC14067) wanda ke ba da siginar zuwa tashar ADC guda ɗaya. Babban mai sarrafawa yana sarrafa zaɓin shigarwa ta hanyar faɗaɗa tashar tashar TCA6424 akan I2C. Hukumar tana goyan bayan daidaitattun hanyoyi guda 2.

Abubuwan Latching

Masu haɗawa J9 da J10 suna ba da fitarwa zuwa na'urori masu latching kamar bawuloli masu motsi. Fitowar latching ta ƙunshi tashoshi biyu (P da N) ta inda za'a iya aika motsi ko strobe a cikin ɗayan tashoshi 2 (don buɗe bawul na kusa don tsohon.ample). Za'a iya saita tsawon lokacin ciwon don daidaitawa da buƙatun na'urar waje. Hukumar tana ba da jimlar tashoshin jiragen ruwa 16 da aka kasu kashi biyu:

  • Umarnin latching (J10): 8 tashar jiragen ruwa don manyan abubuwan shigar da impedance (max +/- 25 mA). Haɗa zuwa na'urori na waje tare da kariyar ɓangare na uku/ma'aunin wutar lantarki. An koma zuwa VBAT.
  • ARDUINO AKX00034 Edge Control Mai shi 8
  • Latching Out (J9): 8 tashar jiragen ruwa. Wannan fitowar ta haɗa da direbobi don na'urar latching. Ba a buƙatar direbobi na waje. An koma zuwa VBAT.ARDUINO AKX00034 Edge Control Mai shi 9

Tsayayyen Relays na Jiha

Hukumar tana da siffofi huɗu masu daidaitawa na 60V 2.5A mai ƙarfi tare da keɓewar galvanic da ke cikin J11. Aikace-aikace na yau da kullun sun haɗa da HVAC, sarrafa sprinkler da sauransu.ARDUINO AKX00034 Edge Control Mai shi 10

Adana

Allon ya haɗa da soket ɗin katin microSD guda biyu da ƙarin ƙwaƙwalwar filashin 2MB don ajiyar bayanai. Dukansu suna haɗe kai tsaye zuwa babban mai sarrafawa ta hanyar haɗin SPI.

Itace PowerARDUINO AKX00034 Edge Control Mai shi 11

Ana iya kunna allon ta hanyar hasken rana da / ko batir SLA.

Aikin hukumar

Farawa - IDE

Idan kana so ka tsara Arduino® Edge Control yayin da kake waje kana buƙatar shigar da Arduino® IDE Desktop [1] Don haɗa ikon Arduino Edge zuwa kwamfutarka, zaka buƙaci kebul na USB na Micro-B. Wannan kuma yana ba da iko ga allon, kamar yadda LED ya nuna.

Farawa - Arduino Web Edita

Duk allunan Arduino®, gami da wannan, suna aiki a waje akan Arduino® Web Edita [2], ta hanyar shigar da plugin mai sauƙi kawai. Arduino® Web Ana gudanar da edita akan layi, saboda haka koyaushe zai kasance na zamani tare da sabbin abubuwa da goyan baya ga duk allunan. Bi [3] don fara codeing akan mashigin yanar gizo kuma loda zane-zanen ku akan allo.

Farawa - Arduino IoT Cloud

Duk samfuran da aka kunna Arduino® IoT ana tallafawa akan Arduino® IoT Cloud wanda ke ba ku damar Shiga, tsarawa da tantance bayanan firikwensin, jawo abubuwan da suka faru, da sarrafa gidanku ko kasuwancin ku.

Sampda Sketches

SampZa a iya samun zane-zane na Arduino® Edge Control ko dai a cikin “Examples” menu a cikin Arduino® IDE ko a cikin sashin “Takardu” na Arduino® Pro webshafin [4]

Albarkatun Kan layi

Yanzu da kuka wuce ta hanyar abubuwan da za ku iya yi tare da hukumar za ku iya gano abubuwan da ba su da iyaka da ke bayarwa ta hanyar duba ayyuka masu ban sha'awa akan ProjectHub [5], da Arduino® Library Reference [6] da kuma kantin sayar da kan layi [7] inda za ku iya haɗa allonku da na'urori masu auna firikwensin, masu kunnawa da ƙari.

Farfadowar allo

Duk allunan Arduino® suna da ginanniyar bootloader wanda ke ba da damar walƙiya allon ta USB. Idan zane ya kulle na'ura mai sarrafawa kuma allon ba zai iya zuwa ta hanyar USB ba, yana yiwuwa a shigar da yanayin bootloader ta danna maɓallin sake saiti sau biyu bayan kunna wuta.

Mai haɗa Pinouts

J1 LCD Connector

Pin Aiki Nau'in Bayani
1 PWM Ƙarfi LED Cathode (PWM iko)
2 Kunna wuta Dijital Shigar da maɓallin
3 + 5V LCD Ƙarfi LCD samar da wutar lantarki
4 LCD RS Dijital LCD RS siginar
5 Kwatancen Analog Ikon kwatankwacin LCD
6 LCD RW Dijital LCD Read/Rubuta sigina
7 LED + Ƙarfi Bayanin LED Anode
8 LCD EN Dijital LCD Kunna sigina
10 LCD D4 Dijital LCD D4 siginar
12 LCD D5 Dijital LCD D5 siginar
14 LCD D6 Dijital LCD D6 siginar
16 LCD D7 Dijital LCD D7 siginar
9,11,13,15 GND Ƙarfi Kasa

J3 Sigina na farkawa/Dokokin Relay na waje

Pin Aiki Nau'in Bayani
1,3,5,7,9 V BAT Ƙarfi Gated voltage baturi don nunin siginar tashi
2,4,6,8,10,12 Shigarwa Dijital Sigina na farkawa masu hankali
13 Fitowa Dijital Siginar agogo mai ƙarfi mai ƙarfi ta waje 1
14 Fitowa Dijital Siginar agogo mai ƙarfi mai ƙarfi ta waje 2
17 Bidir Dijital Siginar bayanan saƙo mai ƙarfi na waje 1
18 Bidir Dijital Siginar bayanan saƙo mai ƙarfi na waje 2
15,16 GND Ƙarfi Kasa

J5 kebul

Pin Aiki Nau'in Bayani
1 VUSB Ƙarfi Bayanan shigar da Kayan Wutar Lantarki: Jirgin da aka kunna ta hanyar V USB kawai ba zai kunna yawancin fasalulluka na hukumar ba. Duba bishiyar wutar lantarki a Sashe na 3.8
2 D- Daban-daban USB daban-daban data -
3 D+ Daban-daban USB daban-daban data +
4 ID NC Ba a yi amfani da shi ba
5 GND Ƙarfi Kasa

J7 Analog/4-20mA

Pin Aiki Nau'in Bayani
1,3,5,7 +19V Ƙarfi 4-20mA voltage reference
2 IN1 Analog 4-20mA shigarwar 1
4 IN2 Analog 4-20mA shigarwar 2
6 IN3 Analog 4-20mA shigarwar 3
8 IN4 Analog 4-20mA shigarwar 4
9 GND Ƙarfi Kasa
10 +5V Ƙarfi 5V fitarwa don 0-5V analog tunani
11 A5 Analog 0-5V shigar da 5
12 A1 Analog 0-5V shigar da 1
13 A6 Analog 0-5V shigar da 6
14 A2 Analog 0-5V shigar da 2
15 A7 Analog 0-5V shigar da 7
16 A3 Analog 0-5V shigar da 3
17 A8 Analog 0-5V shigar da 8
18 A4 Analog 0-5V shigar da 4

J8 Ruwa

Pin Aiki Nau'in Bayani
1 RuwaMrk1 Analog Shigar alamar ruwa 1
2 RuwaMrk2 Analog Shigar alamar ruwa 2
3 RuwaMrk3 Analog Shigar alamar ruwa 3
4 RuwaMrk4 Analog Shigar alamar ruwa 4
5 RuwaMrk5 Analog Shigar alamar ruwa 5
6 RuwaMrk6 Analog Shigar alamar ruwa 6
7 RuwaMrk7 Analog Shigar alamar ruwa 7
8 RuwaMrk8 Analog Shigar alamar ruwa 8
9 RuwaMrk9 Analog Shigar alamar ruwa 9
10 RuwaMrk10 Analog Shigar alamar ruwa 10
11 RuwaMrk11 Analog Shigar alamar ruwa 11
12 RuwaMrk12 Analog Shigar alamar ruwa 12
13 RuwaMrk13 Analog Shigar alamar ruwa 13
14 RuwaMrk14 Analog Shigar alamar ruwa 14
Pin Aiki Nau'in Bayani
15 RuwaMrk15 Analog Shigar alamar ruwa 15
16 RuwaMrk16 Analog Shigar alamar ruwa 16
17,18 VCOMMON Dijital Sensor gama gari voltage

J9 Latching Out (+/- VBAT)

Pin Aiki Nau'in Bayani
1 PULSE_OUT0_P Dijital Latching fitarwa 1 tabbatacce
2 PULSE_OUT0_N Dijital Latching fitarwa 1 korau
3 PULSE_OUT1_P Dijital Latching fitarwa 2 tabbatacce
4 PULSE_OUT1_N Dijital Latching fitarwa 2 korau
5 PULSE_OUT2_P Dijital Latching fitarwa 3 tabbatacce
6 PULSE_OUT2_N Dijital Latching fitarwa 3 korau
7 PULSE_OUT3_P Dijital Latching fitarwa 4 tabbatacce
8 PULSE_OUT3_N Dijital Latching fitarwa 4 korau
9 PULSE_OUT4_P Dijital Latching fitarwa 5 tabbatacce
10 PULSE_OUT4_N Dijital Latching fitarwa 5 korau
11 PULSE_OUT5_P Dijital Latching fitarwa 6 tabbatacce
12 PULSE_OUT5_N Dijital Latching fitarwa 6 korau
13 PULSE_OUT6_P Dijital Latching fitarwa 7 tabbatacce
14 PULSE_OUT6_N Dijital Latching fitarwa 7 korau
15 PULSE_OUT7_P Dijital Latching fitarwa 8 tabbatacce
16 PULSE_OUT7_N Dijital Latching fitarwa 8 korau
17,18 GND Ƙarfi Kasa

J10 Latching Command (+/- VBAT)

Pin Aiki Nau'in Bayani
1 STOBE8_P Dijital Latching umurnin 1 tabbatacce
2 STOBE8_N Dijital Latching umurnin 1 korau
3 STOBE9_P Dijital Latching umurnin 2 tabbatacce
4 STOBE9_N Dijital Latching umurnin 2 korau
5 STOBE10_P Dijital Latching umurnin 3 tabbatacce
6 STOBE10_N Dijital Latching umurnin 3 korau
7 STOBE11_P Dijital Latching umurnin 4 tabbatacce
8 STOBE11_N Dijital Latching umurnin 4 korau
9 STOBE12_N Dijital Latching umurnin 5 tabbatacce
10 STOBE12_P Dijital Latching umurnin 5 korau
11 STOBE13_P Dijital Latching umurnin 6 tabbatacce
12 STOBE13_N Dijital Latching umurnin 6 korau
13 STOBE14_P Dijital Latching umurnin 7 tabbatacce
14 STOBE14_N Dijital Latching umurnin 7 korau
15 STOBE15_P Dijital Latching umurnin 8 tabbatacce
16 STOBE15_N Dijital Latching umurnin 8 korau
Pin Aiki Nau'in Bayani
17 GATED_VBAT_PULSE Ƙarfi Gated Kyakkyawan tashar baturi
18 GND Ƙarfi Kasa

Relay J11 (+/- VBAT)

Pin Aiki Nau'in Bayani
1 SOLAR+ Ƙarfi Tashar Tashar Rana Mai Kyau
2 NC NC Ba a yi amfani da shi ba
3 GND Ƙarfi Kasa
4 RELAY1_P Sauya Relay 1 tabbatacce
5 NC NC Ba a yi amfani da shi ba
6 RELAY1_N Sauya Relay 1 korau
7 NC NC Ba a yi amfani da shi ba
8 RELAY2_P Sauya Relay 2 tabbatacce
9 NC NC Ba a yi amfani da shi ba
10 RELAY2_N Sauya Relay 2 korau
11 10kGND Ƙarfi Ground ta hanyar 10k resistor
12 RELAY3_P Sauya Relay 3 tabbatacce
13 NTC Analog Rage zafin jiki mara kyau (NTC) thermoresistor
14 RELAY3_N Sauya Relay 3 korau
15 GND Ƙarfi Kasa
16 RELAY4_P Sauya Relay 4 tabbatacce
17 BATTERY + Ƙarfi Madaidaicin Batir
18 RELAY4_N Sauya Relay 4 korau

Bayanin Injiniya

Bayanin alloARDUINO AKX00034 Edge Control Mai shi 12

Ramukan hawaARDUINO AKX00034 Edge Control Mai shi 13

Matsayin Mai HaɗiARDUINO AKX00034 Edge Control Mai shi 14

Takaddun shaida

Muna ayyana ƙarƙashin alhakin mu kaɗai cewa samfuran da ke sama sun dace da mahimman buƙatun ƙa'idodin EU masu zuwa don haka sun cancanci tafiya cikin 'yanci a cikin kasuwannin da suka ƙunshi Tarayyar Turai (EU) da Yankin Tattalin Arziki na Turai (EEA).

Sanarwa na Daidaitawa ga EU RoHS & ISAUTAR 211 01/19/2021

Allolin Arduino suna bin umarnin RoHS 2 2011/65/EU na Majalisar Tarayyar Turai da RoHS 3 Directive 2015/863/EU na Majalisar 4 ga Yuni 2015 kan ƙuntata amfani da wasu abubuwa masu haɗari a cikin kayan lantarki da lantarki.

Abu Matsakaicin iyaka (ppm)
Kai (Pb) 1000
Cadmium (Cd) 100
Mercury (Hg) 1000
Hexavalent Chromium (Cr6+) 1000
Poly Brominated Biphenyls (PBB) 1000
Poly Brominated Diphenyl ethers (PBDE) 1000
Bis (2-Ethylhexyl) phthalate (DEHP) 1000
Benzyl butyl phthalate (BBP) 1000
Dibutyl phthalate (DBP) 1000
Diisobutyl phthalate (DIBP) 1000

Keɓancewa : Ba a da'awar keɓancewa.
Al'amuran Arduino sun cika cikakkun buƙatun na Dokokin Tarayyar Turai (EC) 1907/2006 dangane da Rijista, Ƙimar, Izini da Ƙuntata Sinadarai (SAUKI). Ba mu bayyana ko ɗaya daga cikin SVHCs ba (https://echa.europa.eu/)web/bako/Jerin-jerin-takara), Jerin Abubuwan Abubuwan da ke Damu da Babban Damuwa don izini a halin yanzu da ECHA ta fitar, yana nan a cikin duk samfuran (da kuma kunshin) a cikin adadi mai yawa a cikin maida hankali daidai ko sama da 0.1%. A iyakar saninmu, muna kuma shelanta cewa samfuranmu ba su ƙunshi ko ɗaya daga cikin abubuwan da aka jera akan "Jerin Izini" (Annex XIV na ƙa'idodin REACH) da Abubuwan Damuwa Mai Girma (SVHC) a cikin kowane adadi mai mahimmanci kamar ƙayyadaddun. ta Annex XVII na jerin 'yan takara da ECHA (Hukumar Sinadarai ta Turai) ta buga 1907/2006/EC.

Sanarwar Ma'adinan Rikici
A matsayinsa na mai samar da kayan lantarki da na lantarki na duniya, Arduino yana sane da wajibcinmu game da dokoki da ƙa'idodi game da Ma'adanai masu rikice-rikice, musamman Dodd-Frank Wall Street Reform and Consumer Protection Act, Sashe na 1502. Arduino ba ya samo asali ko aiwatar da rikici kai tsaye. ma'adanai irin su Tin, Tantalum, Tungsten, ko Zinariya. Ma'adanai masu rikice-rikice suna ƙunshe a cikin samfuranmu a cikin nau'in siyar, ko a matsayin wani sashi a cikin gami da ƙarfe. A matsayin wani ɓangare na ƙwazonmu mai ma'ana Arduino ya tuntuɓi masu samar da kayan aiki a cikin sarkar kayan mu don tabbatar da ci gaba da bin ƙa'idodin. Dangane da bayanan da aka samu zuwa yanzu muna bayyana cewa samfuranmu sun ƙunshi Ma'adanai masu Rikici waɗanda aka samo daga wuraren da ba su da rikici.

FCC Tsanaki

Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba
  2.  dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

FCC RF Bayanin Bayyana Radiation:

  1.  Wannan mai watsawa dole ne a kasance tare ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa.
  2.  Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na RF wanda aka tsara don muhalli mara sarrafawa.
  3.  Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa 20cm tsakanin radiyo & jikin ku.

Turanci: Littattafan mai amfani don na'urar rediyon da ba ta da lasisi za ta ƙunshi sanarwa mai zuwa ko makamancinta a cikin wani fili a cikin littafin jagorar mai amfani ko a madadin na'urar ko duka biyun. Wannan na'urar ta dace da ma'auni(s) na RSS na masana'antar Kanada. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1.  wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba
  2. dole ne wannan na'urar ta karɓi kowane tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin da ba a so na na'urar.

Gargadi na IC SAR
Turanci Ya kamata a shigar da sarrafa wannan kayan aiki tare da mafi ƙarancin nisa 20 cm tsakanin radiyo da jikin ku.
Muhimmi: Yanayin aiki na EUT ba zai iya wuce 85 ℃ ba kuma kada ya kasance ƙasa da -40 ℃.

Makadan mitar Matsakaicin ƙarfin fitarwa (ERP)
2402-2480Mhz 3.35 dBm

Ta haka, Arduino Srl ya bayyana cewa wannan samfurin ya dace da mahimman buƙatu da sauran tanadin da suka dace na Jagoran 201453/EU. An ba da izinin amfani da wannan samfurin a duk ƙasashe membobin EU.

Bayanin Kamfanin

Sunan kamfani Arduino Srl
Adireshin Kamfanin Ta hanyar Andrea Appiani 25, 20900 Monza, Italiya

Takardun Magana

Ref mahada
Arduino® IDE (Desktop) https://www.arduino.cc/en/Main/Software
Arduino® IDE (Cloud) https://create.arduino.cc/editor
Arduino® Cloud IDE Fara https://create.arduino.cc/projecthub/Arduino_Genuino/getting-started-with- arduino-web-editor-4b3e4a
Arduino® Pro Website https://www.arduino.cc/pro
Cibiyar Aikin https://create.arduino.cc/projecthub?by=part&part_id=11332&sort=trending
Maganar Laburare https://github.com/bcmi- labs/Arduino_EdgeControl/tree/4dad0d95e93327841046c1ef80bd8b882614eac8
Shagon Kan layi https://store.arduino.cc/

Canja log

Kwanan wata Bita Canje-canje
21/02/2020 1 Sakin Farko
04/05/2021 2 Sabunta ƙira/tsari
30/12/2021 3 Sabunta bayanai

Takardu / Albarkatu

ARDUINO AKX00034 Edge Control [pdf] Littafin Mai shi
AKX00034, 2AN9S-AKX00034, 2AN9SAKX00034, AKX00034 Edge Control, Edge Control

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *