AKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wutar Lantarki da Sauyawa LOGO

AKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wuta da SauyawaAKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wuta da Sauyawa 1

Menene Mitar Ƙarfin Ƙididdiga - AC Sigar

PM shine mitar wutar lantarki ta “in-line” AC wacce ke haɗe tsakanin tushen wutar lantarki da tsiri mai ƙarfi, ko AC vol.tage kayan aiki, kula da voltage (V), na yanzu (A), da Kilowatt Hours (kWh) ana cinye su tare da daidaiton ƙima. Canja na'urori nesa nesa tare da na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa. Relay shine bi-Stable Latched Relay, wanda ke riƙe da yanayinsa ba tare da la'akari da ko yana karɓar iko ko a'a ba.

Muhimman Fa'idodi

Bincika yadda kusancin da kuke da shi don tuntuɓar na'urar kewayawa Tabbatar da isasshiyar wutar lantarki kafin ƙara sabbin kayan aiki zuwa da'ira\Bill mutum abokan ciniki a cikin ayyukan haɗin gwiwa Kula da har zuwa 16 Inline Power Mita daga firikwensin gudaProbe+ ko SEC+ AC ILPM yana zuwa ko dai 16A ya da 32Amp sigar. AC Voltage rating = 110AC zuwa 220VAC. Da fatan za a koma zuwa takaddar bayanan samfur don takamaiman lambobi da nau'ikan masu haɗawa.

Bayani mai mahimmanci: ILPM KAWAI ya dace da rukunin tushe na SP+ (SP2+, SPX+ & SEC+) kuma ba za su yi aiki akan tsaroProbe ko dangin sensorProbe na rukunin tushe ba. Hakanan ba su dace da kowane sigar AKCess AKCP Pro Server ba kafin v13.0.

Dokoki don Aiki Lafiya

Don guje wa yuwuwar girgiza wutar lantarki ko rauni na mutum, da kuma guje wa yuwuwar lalacewa ga Mitar firikwensin IPM, ko ga kayan aikin da ake haɗawa, don, da fatan za a bi ƙa'idodi masu zuwa:-

  • Kafin amfani da IPM, duba gidan. Kada a yi amfani da IPM idan mahalli ko wani yanki na shigar wutar lantarki da masu haɗin fitarwa sun lalace.
  • KADA KA haɗa ILPM, ko matosai masu wutar lantarki zuwa tushen shigar da wutar AC ba tare da yankewa ko kashe wutar AC ɗin da za ta haɗa da haɗin shigar da wutar ta ILPM ba.
  • Lokacin haɗa filogi na wutar AC, ko layin AC kai tsaye / igiyoyi zuwa ILPM ka tabbata kana haɗa ingantaccen (Layi ko Matsayi mai zafi), korau (tsakiyar tsaka-tsaki ko Komawa matakin), da ƙasa (Kariyar Duniyar Ground) daidai.
  • Tabbatar cewa raka'o'in tushe na sensorProbe+ ko securityProbe+, da kayan aikin da ake haɗa su sun yi ƙasa sosai.
  • Kar a yi amfani da fiye da ƙimar AC voltage da AC halin yanzu kamar yadda aka ƙayyade don ILPM.
  • Kar a shigar da IPM a cikin mahalli inda akwai zafi mai yawa, mai ƙonewa, ko ko'ina kusa ko a cikin hulɗa da filaye masu ƙarfi.
  • Kar a shigar ko amfani da ILPM idan mitar ta jike ko kuma idan hannun mai amfani ya jike.
  • Lokacin yin hidima ko maye gurbin IPM, yi amfani da lambar ƙira ɗaya kawai kuma tare da ƙayyadaddun lantarki iri ɗaya.
  • Dole ne kada a kasance da'irori na ciki da abubuwan da ke cikin IPMampaka yi da. TampYin aiki tare da kewaye na ciki na iya haifar da lalacewa ga IPM da rauni na mutum.
  • Yi amfani da hankali koyaushe lokacin aiki tare da AC voltages da igiyoyin ruwa don tabbatar da amincin ku kuma idan ba ku da tabbas don Allah tuntuɓi ƙwararren ma'aikacin lantarki.
  • AKCP ba shi da alhakin kowane nau'in lalacewa ko rauni sakamakon rashin ilimi ko shigar da kayan aikin da ba daidai ba.
  • An lura a cikin hoton da ke ƙasa, kuna buƙatar haɗa kebul na tsawo na RJ-45 daga tashar RJ-45 akan naúrar zuwa tashar firikwensin RJ-45 akan sensorProbe+ ko securityProbe+ tushe naúrar.AKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wuta da Sauyawa 2
  • Tare da katse wutar AC, haɗa filogin wutar AC zuwa tushen wutar AC ta amfani da layin "Power In" akan IPM. Daga nan sai ka haɗa filogin wutar AC zuwa layin “Power Out” sannan ka haɗa wutar lantarki ko wutar AC. jumlar tana da ruɗani, ƙila kawai a ce: haɗa filogin wutar AC na “Power In” zuwa tushen wutar AC, da filogin wutar AC na “Power Out” zuwa na’urar AC ko igiyar wutar lantarki.
  • Hoton da ke gaba yana nuna tsohonample na yadda aka shigar da IPM a cikin majalisar uwar garken 19” don lura da sauran kayan aikin da aka sanya a cikin majalisar.
  • Shigarwa na sama example yana nuna yadda aka haɗa IPM zuwa sashin SP2+ da kayan AC da aka shigar a cikin wannan majalisar uwar garken.AKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wuta da Sauyawa 3

Haɗa zuwa ɗimbin wutar lantarki

Tare da katse wutar AC, da farko haɗa haɗin "Power In" zuwa wayoyi masu wuta akan wutar ILPM a tashar jiragen ruwa, sannan haɗa mahaɗin "Power Out" da farko zuwa ILPM sannan sauran haɗin ƙarshen zuwa tashar wutar lantarki kamar yadda aka nuna a hoton. kasa. Sannan haɗa kebul na tsawo na RJ-45 daga IPM zuwa tashar firikwensin RJ-45 akan SensorProbe+. Ana iya yin oda iri-iri na nau'ikan filogin wutar AC don kowane takamaiman buƙatu kamar yadda aka nuna a sama. Da fatan za a sake komawa zuwa takaddar bayanan firikwensin ILPM don lambobin ɓangaren da bayanin oda. AKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wuta da Sauyawa 4

Menene Mitar Wutar Lantarki ta Ƙididdiga na iya duba?

Mitar Ƙarfin Ƙididdiga na iya saka idanu da yin rikodin abubuwan masu zuwa daga raka'a tushe na firikwensinProbe+.

  • Yanzu = AC RMS Yanzu zuwa kaya. Voltage = AC RMS Voltage na kaya.
  • Ikon Aiki = iko a cikin kW (kilowatt), shine ainihin ikon da ake watsawa zuwa lodi irin su injina, lamps, dumama, da kwamfutoci. Ƙarfin da aka tsotse kawai kuma ya dawo cikin kaya saboda abubuwan da ke aiki da shi ana kiransa da ƙarfin amsawa. Jimlar iko a cikin da'irar AC[[ana buƙatar sake fasalin wannan, mai ruɗani.
  • Factor Power = A cikin da'irori na AC, ma'aunin wutar lantarki shine rabon ƙarfin aiki da wani sashi ko kewayawa ke cinyewa zuwa ikon da ake iya gani shine rabo na ainihin ƙarfin da ake amfani da shi don yin aiki da ƙarfin da ake ba da shi ga kewaye. Yana da nuni na ingancin ƙira da sarrafa kayan aikin lantarki.
  • Leakage Yanzu = Leakage current shine abin da ke gudana daga da'irar AC a cikin kayan aiki zuwa chassis, ko zuwa ƙasa, kuma yana iya kasancewa ko dai daga shigarwar ko fitarwa. Idan kayan aikin ba su da ƙasa yadda ya kamata, yawancin kayan samar da wutar lantarki a cikin kayan aiki suna da ɗan ƙaramin ɗigogi

(Na zaɓi) Relay = Yana ba da damar ikon kashewa ko kunna wuta zuwa l

Matsakaicin Yanzu & Ƙarfi

  • A ƙasa yana nuna matsakaicin halin yanzu & iko (yanayin yin nauyi na ɗan lokaci) ga kowane ƙira.
  •  Matsakaicin ma'auni na halin yanzu don ƙirar 16A = 16A, ƙimar karatun na yanzu za ta yi daidai da 16A, an ƙididdige na'urar don 20A max (rasa 16A don UL),
  •  Matsakaicin ma'aunin iko don samfurin 16A = 3.84 kW (16A x 240V, tare da PF=1)
  •  Matsakaicin ma'auni na halin yanzu don ƙirar 32A = 32A, ƙimar karatun na yanzu za ta yi daidai a 32A, an ƙididdige na'urar don 32A max (lalata 24A don UL)
  •  Matsakaicin ma'aunin iko don samfurin 32A = 7.68 kW (32A x 240V, tare da PF=1)

Sensor ILPM Web UI SaitaAKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wuta da Sauyawa 5

Bayan haɗa ILPM zuwa rukunin tushe kuma haɗa wutar lantarki, shiga cikin SP+ ko SEC+ rukunin tushe a matsayin mai gudanarwa kuma kewaya zuwa shafin firikwensin kamar yadda aka nuna a sama.
Kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa, sannan zaku danna tashar firikwensin da aka haɗa IPM kuma zaɓi wane firikwensin don saitawa.AKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wuta da Sauyawa 6

Layin layi na Yanzu
Yanzu zaku iya saita ƙofofinku na yanzu kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa.AKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wuta da Sauyawa 7

Ta danna kan Advanced shafin zaka iya saita nau'in Rearm, Data Collection. Kunna Kalanda, Zane, ko Matsayin Tace.

Lura: Saitunan Cigaban Saitunan Lokaci Ci gaba ɗaya daidai suke ga kowane firikwensin karanta Mitar InlinePower.
Ci gaba da Lokacin Layi na yanzu
Hakanan zaka iya saita Lokacin Ci gaba kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa.AKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wuta da Sauyawa 8

Lura: Saitunan Ci gaba-lokaci daidai suke da kowane firikwensin karanta Mitar InlinePower.
Inline Voltage
Yanzu zaku iya saita Voltage ƙofa kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa.AKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wuta da Sauyawa 9

Ƙarfin Ƙarfin Ƙididdiga na Ƙididdiga
Yanzu zaku iya saita madaidaicin Ƙarfin Aiki kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa.AKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wuta da Sauyawa 10

Factor na Ƙarfin Ƙididdiga
Yanzu zaku iya ganin Factor Power kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa.AKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wuta da Sauyawa 11

Jimlar Lantarki Mai Aiki
Yanzu kuna iya ganin Ƙarfin Ƙarfi kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa.AKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wuta da Sauyawa 12

Ciwon Layin Layi Yanzu
Yanzu zaku iya saita madaidaicin Leakage na yanzu kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa.AKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wuta da Sauyawa 13

Zaži Bi-Stable Latched Relay
Relay da aka makale shine ainihin gudun ba da sanda wanda zai kula da matsayinsa bayan an cire wutar. LED mai ba da sanda yana kan hannun dama na LED ɗin wutar lantarki kuma yana nuna matsayin gudun ba da sanda.AKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wuta da Sauyawa 14

Relay Advanced Saituna
Wannan yana ƙare InlinePower Sensor AC Manual.AKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wuta da Sauyawa 15

Da fatan za a tuntuɓi support@akcp.com idan kuna da wasu ƙarin tambayoyi na fasaha ko matsalolin saita modem ɗinku ko faɗakarwar ku.

Takardu / Albarkatu

AKCP Inline Power Mitar AC Kulawar Wuta da Sauyawa [pdf] Jagoran Jagora
IPM-AC, Mitar Wutar Lantarki AC, Kula da Wuta da Sauyawa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *