Aeotec Smart Boost Timer Canja.

An haɓaka Aeotec Smart Boost Timer Switch tare da Z-Wave Plus. Ana ƙarfafa ta ta Aeotecs ' Gen5 fasaha da fasali Z-Wave S2

Don ganin ko Smart Boost Timer Switch an san ya dace da tsarin Z-Wave ɗin ku ko a'a, da fatan za a yi nuni da namu Kwatancen ƙofar Z-Wave jeri The bayanan fasaha na Smart Boost Timer Switch iya zama viewed a wannan link.

Sanin Canjin Lokaci na Smart Boost.

Fahimtar siginar launi mai nuna Ikon.

Launi Bayanin nuni.
Blue mai walƙiya Ba a haɗa shi zuwa kowace cibiyar sadarwar Z-Wave ba.
Ja Haɗin bai yi nasara ba, yana buƙatar sake gwada haɗawa.
Fari An kunna tsarin, an tsara jadawalin, amma an kashe canji.
Yellow An kunna kunnawa.
Lemu An kunna juyawa, amma nauyin da aka haɗa ya wuce 100W
Babu Haske Babu ikon canzawa.

Muhimman bayanan aminci.

Da fatan za a karanta wannan da sauran jagororin na'ura a hankali. Rashin bin shawarwarin da Aeotec Limited ya tsara na iya zama haɗari ko haifar da keta doka. Ba za a ɗauki alhakin masana'anta, mai shigo da kaya, mai rarrabawa, da/ko mai siyarwa ba don kowane asara ko lalacewa sakamakon rashin bin kowane umarni a cikin wannan jagorar ko cikin wasu kayan.

 

Likitan lantarki mai lasisi ne kawai tare da ilimi da fahimtar tsarin lantarki da aminci ya kamata ya kammala shigarwa.

Ajiye samfurin daga buɗaɗɗen harshen wuta da matsanancin zafi. Guji hasken rana kai tsaye ko fitowar zafi. 

Smart Boost Timer Canjin an yi niyya ne don amfanin cikin gida a busassun wurare kawai. Kada kayi amfani da damp, m, da / ko wuraren jika.

 

Ya ƙunshi ƙananan sassa; nisanta daga yara.


Da sauri farawa.

Samun Mai ƙidayar Lokaci na Smart Boost Sauyawa da gudana yana buƙatar buƙatar waya da ƙarfin ku kafin ƙara shi zuwa cibiyar sadarwar ku ta Z-Wave. Umarnin masu zuwa zasu gaya muku yadda ake ƙara Smart Boost Timer Switch zuwa cibiyar sadarwar ku ta Z-Wave ta amfani da ƙofar/mai sarrafa data kasance. 

Wayar da Smart Boost Timer Switch.

Haɗin wutar lantarki mai shigowa zuwa Sauyawa (Don Samar da Mai shigowa / Input Power side):

  1. Tabbatar cewa babu wutar lantarki a cikin AC Live (80 - 250VAC) da waya ta tsaka tsaki kuma a gwada su da Vol.tage Screwdriver ko Multimeter don tabbatarwa.
  2. Haɗa AC Live (80 - 250VAC) waya zuwa tashar L akan ikon Mai shigowa.
  3. Haɗa AC Neutral waya zuwa tashar N akan ƙarfin mai shigowa.
  4. Haɗa waya ta ƙasa zuwa tashar duniya akan ƙarfin mai shigowa.
  5. Tabbatar ku dunkule cikin dukkan tashoshi don kada wayoyin su zame yayin amfani.

Wayar da Load ɗinku don Sauyawa (Zuwa Kayan Aiki / Load):

  1. Haɗa waya shigar da Live daga Load ɗinku zuwa tashar L a gefen kaya.
  2. Haɗa waya shigar da tsaka tsaki daga Load ɗin ku zuwa tashar N a gefen kaya.
  3. Haɗa waya shigar da ƙasa daga Load ɗinka zuwa tashar duniya a gefen kaya.
  4. Tabbatar ku dunkule cikin dukkan tashoshi don kada wayoyin su zame yayin amfani.

Haɗa Smart Boost Timer Switch zuwa hanyar sadarwar ku.

Amfani da mai sarrafa Z-Wave da ke akwai:

1. Sanya ƙofa ko mai sarrafawa cikin nau'in Z-Wave ko yanayin haɗawa. (Da fatan za a koma zuwa littafin jagorar ku/kofar kan yadda ake yin wannan)

2. Latsa Maɓallin Aiki akan Sauya ku sau ɗaya kuma LED zai haska koren LED.

3. Idan an sami nasarar haɗa hanyar canzawa zuwa cibiyar sadarwar ku, LED ɗin zai zama kore mai ƙarfi don daƙiƙa 2. Idan haɗin bai yi nasara ba, LED ɗin zai dawo zuwa madaidaicin bakan gizo.


Ana cire Canjin Lokaci na Smart Boost daga cibiyar Z-Wave.

Za'a iya cire Canjin Lokaci na Smart Boost daga cibiyar sadarwar Z-Wave a kowane lokaci. Kuna buƙatar amfani da babban mai kula da hanyar sadarwar Z-Wave don yin wannan kuma umarnin da ke biye zai gaya muku yadda ake yin wannan ta amfani da cibiyar sadarwar Z-Wave data kasance.

Amfani da mai sarrafa Z-Wave da ke akwai:

1. Sanya ƙofa ko mai sarrafa ku zuwa Z-Wave mara daidaituwa ko yanayin cirewa. (Da fatan za a koma zuwa littafin jagorar ku/kofar kan yadda ake yin wannan)

2. Danna Maɓallin Aiki akan Canjin ku.

3. Idan an sami nasarar cire haɗin yanar gizonku daga cibiyar sadarwar ku, LED ɗin zai zama gradient bakan gizo. Idan haɗin bai yi nasara ba, LED ɗin zai zama kore ko shunayya dangane da yadda aka saita yanayin LED ɗin ku.


Manyan ayyuka.

Factory Sake saita Smart Boost Timer Canjin ku.

Idan a wasu stage, babban mai kula da ku ya ɓace ko baya aiki, kuna iya sake saita duk saitunan Canjin Boost Boost ɗin ku zuwa ga ma'auni na masana'anta kuma ya ba ku damar haɗa shi zuwa sabuwar ƙofa. Don yin wannan:

  1. Latsa ka riƙe Maɓallin Aiki na daƙiƙa 15, a daƙiƙa 15 alamar LED za ta koma ja.
  2. Saki maɓallin akan Smart Boost Timer Switch.
  3. Idan sake saita masana'anta ya yi nasara, Mai nuna LED zai fara walƙiya shuɗi a hankali.

Yanayin Canjin Lokaci Mai Saurin Smart.

Akwai hanyoyi daban -daban guda biyu don Canjin Lokaci na Smart Boost: Yanayin Boost ko Juya Yanayin Jadawalin.

Yanayin haɓaka.

Yanayin Boost zai ba ku damar kunna Smart Boost Timer Switch zuwa sau 4 da aka riga aka tsara (ana iya daidaita ta ta Parameter 5) kafin a kashe Smart Boost Timer Switch. Duk lokacin da ka latsa ka riƙe maɓallin Canjin Lokaci na Smart Boost na 1 seconds kuma saki, wannan zai ƙara adadin lokaci da mintuna 30 zuwa matsakaicin mintuna 120 kafin kashe maɓallin.

Siffar 5 tana haɓaka saitin lokaci.

Yana daidaita tazarar lokacin ƙaruwa cikin mintuna.

Sarrafa yanayin haɓakawa.

Yanayin haɓaka yana da saiti 4 waɗanda ke daidaitawa ta Siffar 5 don ba ku damar saita saitunan lokaci na kowane yanayin haɓakawa. 

Duk lokacin da ka latsa ka riƙe Maɓallin Aiki na daƙiƙa 1 sannan ka saki, za ka ƙara yanayin haɓaka har zuwa saiti daban -daban 4 a cikin kari na mintuna 30.

  • Latsa ka riƙe na daƙiƙa 1 sannan saki.

Yanayin haɓakawa 1 (LED 1 on) - Yana riƙe da Smart Boost Timer Switch ON na mintuna 30 (ko saita saitin saiti akan Saiti 5)

Yanayin haɓakawa 2 (LED 1 da 2 a kunne)  Yana riƙe da Smart Boost Timer Switch ON na mintuna 60 (ko saita saitin saiti akan Saiti 5)

Yanayin haɓakawa 3 (LED 1, 2, da 3 a kunne) Yana riƙe da Smart Boost Timer Switch ON na mintuna 90 (ko saita saitin saiti akan Saiti 5)

Yanayin haɓakawa 4 (LED 1, 2, 3, da 4 a kunne) Yana riƙe da Smart Boost Timer Switch ON na mintuna 120 (ko saita saitin saiti akan Saiti 5)

Kashe yanayin jadawalin.

Yanayin override zai soke duk jadawalin da lokacin da aka tsara zuwa Smart Boost Timer Switch don ba ku damar sarrafa shi da hannu ta ƙofar ku kamar kowane mai sauyawa mai wayo.

Canje -canje tsakanin haɓakawa da jujjuya halaye.

Za'a iya canza yanayin Smart Boost Timer Switch ta latsawa da riƙe Maballin Aiki na Smart Boost Timer Switch na dakika 5.

  • Latsa ka riƙe Maɓallin Aiki na daƙiƙa 5.
  • A daƙiƙu 5, hasken Mai nuna Ikon zai zama kore, saki maɓallin don kammala canjin yanayin.
  • Idan LED ya zama ja bayan sakin, wannan yana nuna cewa Smart Boost Power Switch ya canza zuwa yanayin Boost.

Ƙungiyoyin Ƙungiyoyi.

Ana amfani da ƙungiyoyin ƙungiya don tantance abin da na'urorin Smart Boost Timer Switch zai yi magana kai tsaye. Matsakaicin adadin na'urori a ƙungiya guda # shine na'urori 5.

Rukuni #. An yi amfani da Class Command. Umurnin fitarwa. Bayanin aiki.
1 Canja Binary
Mita V5
Agogo
Sensor Multilevel V11
Jadawalin
Sake saitin na'ura a gida
LABARI:
Rahoton V5
LABARI:
Rahoton V11
LABARI:
SANARWA
Ƙungiyar haɗin gwiwa, duk nodes da ke da alaƙa da wannan rukunin za su karɓi rahoto daga Smart Boost Timer Switch. Yawanci ƙofar Node ID1 za ta haɗa kanta da wannan rukunin # yayin aikin haɗawa.
2 BASIC SET Duk na'urorin da ke da alaƙa da wannan rukunin # za su kunna ko KASHE lokacin da Smart Boost Timer Switch ya kunna da KASHE.

Ƙarin Cigaban Kanfigareshan.

Canjin Lokaci na Smart Boost yana da jerin tsararrun saiti na kayan aikin da zaku iya yi tare da Smart Boost Timer Switch. Waɗannan ba a fallasa su da kyau a yawancin ƙofofin ƙofa, amma aƙalla za ku iya saita saiti da hannu ta galibin ƙofofin Z-Wave da ke akwai. Waɗannan zaɓuɓɓukan daidaitawa ba za su kasance a cikin 'yan ƙofofin ba.

Kuna iya samun littafin jagorar takarda da takardar daidaitawa a ƙasan pdf file ta danna nan.

Idan kuna da wasu tambayoyi kan yadda ake saita waɗannan, da fatan za a tuntuɓi tallafi kuma ku sanar da su ko ƙofa da kuke amfani da su.

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *