AdderLink XDIP Babban Ayyukan IP KVM Extender ko Jagorar Mai Amfani da Maganin Matrix
Barka da zuwa
Na gode da zabar masu fadada AdderLink XDIP. Ana iya daidaita waɗannan sassa masu sassauƙa ( nodes) ko dai azaman masu watsawa ko masu karɓa sannan a haɗe su cikin haɗuwa iri-iri don dacewa.
Ƙarsheview
Haɗa da iko akan duk nodes ɗin da ake buƙata. A kan na'urar wasan bidiyo da aka haɗa zuwa kumburin da ba a tsara shi ba, wanda zai zama mai karɓa, yakamata ku ga allon maraba. Alamar PWR na kumburi yakamata ya zama ja a wannan stage. Idan ba haka ba, mayar da kumburin zuwa saitunan sa na asali (duba shafin baya). Ci gaba da leaf.
Zabar tashar
Daga mai karɓar ku, zaku iya canzawa tsakanin kwamfutar da aka haɗa ta gida (idan akwai) da kowane adadin masu haɗawa ta manyan hanyoyi biyu:
ta amfani da jerin tashar
Jerin tashoshi yana nuna duk zaɓuɓɓukan canza ku:
- Idan ba a riga an nuna jerin tashoshi ba, danna ka riƙe maɓallin CTRL da ALT sannan danna C Ü
- Danna tashar da ake buƙata (ko amfani da maɓallin kibiya sama/ ƙasa da Shigar) don haɗawa.
amfani da hotkeys
Hotkeys suna ba da hanya mafi sauri don canzawa tsakanin tashoshi:
Latsa ka riƙe maɓallin CTRL da ALT sannan ka danna lambar don tashar da ake buƙata, misali 0 don kwamfutar da aka haɗa gida, 1 don watsawa ta farko a cikin jeri, 2 na biyu, da sauransu.
Canza hotkeys
Kuna iya canza tsoffin maɓallai don dacewa da shigarwar ku:
- Nuna jerin tashar sannan danna gunkin. Shigar da kalmar wucewa ta admin.
- Zaɓi shafin Saitunan OSD Ü
- Anan zaku iya canza duk abubuwan aikin hotkey.
- Don ƙarin cikakkun bayanai, da fatan za a duba AdderLink XDIP cikakken jagorar mai amfani
Ana dawo da kumburin XDIP
Domin samun cikakkiyar fa'idar mayen daidaitawa lokacin ƙirƙirar sabon shigarwa, yana iya zama dole a maido da tsoffin saitunan zuwa kudurorin XDIP ɗin ku. Ana iya yin hakan ta hanyoyi biyu:
- [Masu karɓa kawai] Nuna jerin tashar sannan danna maɓallin
ikon. Idan an buƙata, shigar da kalmar wucewa ta admin sannan zaɓi shafin Haɓaka Software. Danna maɓallin Maidowa.
- Yi amfani da ƙunƙuntaccen aiwatarwa (kamar faifan takarda madaidaiciya) don latsa kuma ka riƙe maɓallin sake saiti na baya a gaban panel (yayin da ake amfani da wuta) na daƙiƙa goma sha huɗu.
Lura: Maɓallin sake saiti yana cikin rami zuwa hagu na soket na USB. Alamun gaban panel za su yi haske sannan za a nuna shafin farfadowa. Danna maɓallin Maidowa.
Amfani da Umarni
FARA NAN: Amfani da allon, madannai da linzamin kwamfuta da aka haɗa zuwa kumburin da zai zama mai karɓa, yakamata ku ga allon Maraba:
- Idan ya cancanta, canza yare da shimfidar madannai. Danna Ok:
- Danna zaɓin RECEIVER don sanya wannan kumburi ya zama mai karɓa:
- Shigar da cikakkun bayanai don wannan mai karɓar, gami da kalmar wucewa (da ake buƙata don samun damar gudanarwa ga bayanan daidaitawa). Danna Ok.
Yanzu zaku ga jerin duk nodes na XDIP da aka gano. Idan shigarwa ya nuna SoL (Farkon Rayuwa) to ba a daidaita shi ba (alamar PWR na kumburin shima zai nuna ja). In ba haka ba, kowane kullin watsawa na XDIP da aka saita zai nuna TX:
Bayanan kula- Idan kuna ƙara nodes da yawa a lokaci ɗaya kuma kuna buƙatar gano wani kumburi na musamman, danna gunkin don kunna alamun panel na gaba na kumburin da aka zaɓa a cikin jerin.
- Idan an ƙara nodes tun nuna lissafin, danna gunkin don sabunta lissafin.
- Ana iya barin kalmomin shiga babu komai, amma wannan ba a ba da shawarar ba.
- Danna shigarwa mai alamar SoL don saita ta azaman mai watsawa:
- Shigar da cikakkun bayanai don wannan mai watsawa, gami da kalmomin sirri daban-daban guda biyu: ɗaya don dalilai na daidaitawa na gudanarwa da ɗayan don ƙuntata damar mai amfani zuwa wannan mai watsawa. Danna Ok.
Za a sake jera nodes ɗin da aka gano, suna nuna duk wani canje-canje da kuka yi ga suna (s) da kwatance(s):
- Maimaita matakai na 4 da 5 don kowane kundila na SoL da aka jera.
- Tabbatar cewa duk masu watsawa (mafi girman girman 8), waɗanda kuke son haɗawa daga wannan mai karɓar, suna nuna lamba a ginshiƙin hannun hagu. Idan shigarwa ya nuna TX, har yanzu ba za a haɗa shi ba. Danna shigarwar don haɗa shi da wannan mai karɓa; idan an saita kalmar sirri akan mai watsawa, za a nemi ka shigar da shi. Da zarar an haɗa cikin nasara, TX don shigarwar zai canza zuwa lamba.
- Lokacin da aka haɗa duk masu watsawa, danna Next.
- Yanzu zaku iya canza tsari na masu watsawa da zaɓi a cikin jerin tashoshi. Danna, riƙe kuma ja shigarwa zuwa ramin da ake buƙata:
- Lokacin da duk masu watsawa ke cikin tsarin da ake buƙata, danna AYI.
- Mai karɓar yanzu zai nuna Jerin Tashoshi (duba shafi na baya). Daga nan zaku iya zaɓar tsakanin kwamfutar gida (idan an haɗa ta da mai karɓar ku) ko kowane ɗayan masu watsawa masu alaƙa.
Garanti
Adder Technology Ltd yana ba da garantin cewa wannan samfurin ba zai zama mara lahani a cikin aiki da kayan aiki na tsawon shekaru biyu daga ranar siyan asali. Idan samfurin ya gaza yin aiki daidai a amfani na yau da kullun yayin lokacin garanti, Adder zai maye gurbin ko gyara shi kyauta. Ba za a karɓi alhaki don lalacewa saboda rashin amfani ko yanayi a wajen ikon Adder. Hakanan Adder ba zai ɗauki alhakin kowane asara, lalacewa ko rauni da ya taso kai tsaye ko a kaikaice daga amfanin wannan samfur ba. Jimlar abin alhaki na Adder a ƙarƙashin sharuɗɗan wannan garanti za a iyakance shi a kowane yanayi zuwa ƙimar maye gurbin wannan samfur. Idan an sami wata matsala a shigarwa ko amfani da wannan samfurin da ba za ku iya warwarewa ba, tuntuɓi mai kawo kaya.
Web: www.adder.com
Tuntuɓar: www.adder.com/contact-details
Taimako: www.adder.com/support
© 2022 Adder Technology Limited • An yarda da duk alamun kasuwanci.
Sashi na Lamba. MAN-QS-XDIP-ADDER_V1.2
Takardu / Albarkatu
![]() |
ADDER AdderLink XDIP Babban Ayyukan IP KVM Extender ko Maganin Matrix [pdf] Jagorar mai amfani AdderLink XDIP, Babban Ayyukan IP KVM Extender ko Maganin Matrix, AdderLink XDIP Babban Ayyukan IP KVM Extender ko Maganin Matrix |