ABI Haɗe-haɗe TR3 Command Series Tractor Attachment

Na gode,
A madadin dangin ABI muna so mu gode muku don siyan da kuka yi na TR3 Command Series. Manufar Kamfaninmu ita ce samar da ku, abokin cinikinmu; tare da sabbin kayan aiki masu inganci da kuma sabis na abokin ciniki na farko.
- An tsara waɗannan umarnin don taimaka muku, abokin ciniki; sami sabon Tsarin Umurnin ku na TR3 daga pallet ɗin isarwa kuma cikin amfani. Da zarar kun sanya jerin Umurnin ku na TR3 don aiki, idan kuna da wasu tambayoyi, da fatan za ku ji daɗin yin kira da magana da Sabis ɗin Abokin Ciniki na abokantaka da ilimi.
- Sashen. Don tuntuɓar Sashen Sabis na Abokin Ciniki namu kira 855-211-0598, M- Th 8am-8pm EST da Juma'a 8am-5pm EST.
- Don yin odar sassa don jerin Umurnin ku na TR3 da fatan za a tuntuɓi Sashen Tallafawa Abokin Ciniki ta waya a: 855-211-0598 M-TH 8am - 8pm da Jumma'a 8am-5pm EST
Ƙarin Bayanin Tuntuɓi
Ana iya samun ƙarin bayani akan jerin Umurnin TR3 akan rukunin Tallafin ABI a:
www.abisupport.com
Don tuntuɓar Sashen Sabis na Abokin Ciniki na ABI bayan sa'o'i je zuwa Teburin Taimako akan shafin Tallafi na ABI a: www.abisupport.com kuma aika Sashen Sabis na Abokin Ciniki na imel game da kowace matsala da kuke iya fuskanta tare da Jerin Umurnin TR3.
Zuwa ga Operator
Bayanin da aka gabatar a cikin wannan jagorar zai shirya ku don yin aiki da Jerin Umurnin TR3 cikin aminci da ilimi. Yin aiki da Jerin Umurnin TR3 a hanyar da ta dace zai samar da yanayin aiki mafi aminci kuma ya haifar da ingantaccen sakamako. Karanta wannan jagorar gabaɗaya kuma ku fahimci gabaɗayan littafin kafin saiti, aiki, daidaitawa, aiwatar da gyare-gyare, ko adana jerin Umurnin TR3. Wannan jagorar ya ƙunshi bayanin da zai ba ku damar mai aiki don samun abin dogaro na tsawon shekaru daga Jerin Umurnin TR3.
Wannan jagorar za ta ba ku bayani kan aiki da kiyaye TR3 cikin aminci. Yin aiki da TR3 a wajen ƙayyadaddun aminci da jagororin ayyuka na iya haifar da rauni ga mai aiki da kayan aiki, ko ɓata garanti.
Bayanan da aka bayar a cikin wannan jagorar na yanzu a lokacin bugawa. Bambance-bambancen na iya kasancewa yayin da Absolute Innovations, Inc. ke ci gaba da haɓakawa da haɓaka Tsarin Umurnin TR3 don amfani na gaba. Absolute Innovations, Inc. yana da haƙƙin aiwatar da aikin injiniya da gyare-gyaren ƙira zuwa jerin Umurnin TR3 kamar yadda zai iya zama dole ba tare da sanarwa ba.
Dokokin Tsaro na Aiki
Da fatan za a yi taka tsantsan a kowane lokaci lokacin kafawa, aiki, ko aiwatar da gyare-gyare akan jerin Umurnin TR3. Ka tuna, kowane yanki na kayan aiki kamar TR3 Command Series na iya haifar da rauni / lalacewa idan an yi aiki da shi ba daidai ba ko kuma idan mai amfani bai fahimci yadda ake sarrafa kayan aiki ba. Yi taka tsantsan a kowane lokaci tare da amfani da Tsarin Umurnin TR3.
- Kada ka ƙyale kowa ya hau ko shiga TR3 a kowane lokaci. KADA KA YARDA MAHAUKA AKAN TR3!
- Yi amfani da kulawa da kiyaye mafi ƙarancin gudun ƙasa lokacin aiki da TR3 akan tudu, ko lokacin aiki kusa da ramuka, shinge, ko hanyoyin ruwa.
- Kada a taɓa sanya kowane ɓangaren jiki a ƙarƙashin lokacin da TR3 ke aiki.
- Kada ka ƙyale kowa kusa da TR3 yayin aiki.
- Yi aiki da TR3 a cikin hasken rana ko ƙarƙashin kyakkyawan hasken wucin gadi. Mai aiki ya kamata koyaushe ya kasance yana iya ganin a sarari inda suka dosa.
- Yi faɗakarwa don ɓoyayyun haɗari. Yi aiki da TR3 koyaushe tare da taka tsantsan kan wuraren aiki waɗanda wataƙila sun binne cikas.
- Tsaya da kyau da share duk sassan motsi. Kiyaye duk wata gabar jiki daga haɗe-haɗe lokacin yin gyare-gyare tare da duk haɗe-haɗe masu sarrafa ruwa.
- Yi hankali lokacin aiki da TR3 a cikin ƙanƙara, rigar, ko yanayin dusar ƙanƙara.
- Kar a yi amfani da TR3 akan manyan tituna ko manyan titin jama'a. An tsara TR3 don amfani da waje kawai.
- Koyaushe a bi ka'idojin Manufacturer Taraktoci don amintaccen Aiki na tarakta, da kuma hanyoyin da suka dace don haɗawa da cire haɗin haɗe-haɗe. Tuntuɓi dillalin ku na gida don littafin Mai shi don kowace tambayoyi da suka shafi amintaccen aikin tarakta.
Yi hankali lokacin aiki da TR3. Yin amfani da TR3 a waje na ƙayyadaddun aminci da jagororin ayyuka na iya haifar da rauni ga mai aiki ko wasu, lalacewar dukiya, ko maras amfani a cikin garanti.
Ƙayyadaddun bayanai
| Girma: | 7.5' (89) |
| Nauyin Raka'a: | 1100 lbs. |
| Nisa Rage: | 7.5' (89) |
| Nisa Maki: | 5.5' (66) |
| Nisa mai ban tsoro: | 4.9' (59) |
| # na Scarifiers | 8 |
| Na'urar Scarifiers: | Ee |
| Zurfin Tsoro: | 0-3" Daidaitacce zuwa 5" |
| Min. Ƙarfin Doki: | 35 HP |
| Tashar Jiragen Ruwa
Ana bukata: |
1 Saita |
| 3-Tuni Dutsen | CATI |
| Girman Naúrar: | 96"W x 50"L x 39"H |
| Garanti: | Garanti mai iyaka na Shekara 1 |
Haɗawa da Kafa TR3 Rake
Mataki na 1 - Haɗa tarakta zuwa ƙananan hannaye da aka nuna da kibiya #1 a cikin hoton. Akwai ramuka masu haɗawa guda biyu akan TR3 don hannun ƙasa na tarakta don haɗawa zuwa. Idan an haɗa TR3 zuwa ramukan ƙasa, to, tabbatar da haɗa Babban Link a cikin ramukan ƙasa akan mast ɗin da aka nuna ta kibiya mai lakabi #2. Idan ƙananan hannaye na tarakta an haɗa su da TR3 a cikin rami na sama, haɗa Top Link ta amfani da babban rami kuma. Ana nuna babban haɗin gwiwa a cikin siffa 1.
Wasu nau'ikan Taraktoci na iya bambanta akan babban wurin haɗin gwiwa. Haɗin saman ya kamata ya zama matakin da zai yiwu lokacin da TR3 ke aiki.
NOTE: Tabbatar an tura Bar Draw a kan tarakta kafin haɗa TR3 zuwa Motar Juya. Tabbatar an saita makamai masu maki 3 na ƙasa zuwa tsayi iri ɗaya, kuma an kulle sandunan sway na Tractor akan ƙasa mai maki 3 kafin a fara aiki.
Mataki na 2 - Cire fil masu lanƙwasa ½” daga tsaye
mast a bayansa wanda ke kulle ledar daidaitawa. Idan waɗannan fil ɗin sun riga sun kasance a saman mast ɗin sama sannan ku tsallake wannan matakin kuma ku matsa zuwa mataki na 4. Idan fil ɗin suna wurin kuma ba za a iya cire su daga madaidaitan ba, to ana iya saukar da TR3 zuwa ƙasa don ɗauka. matsa lamba kashe fil. Cire fil ɗin kuma saka kowane ɗaya a cikin rami na sama akan madaidaitan. Tabbatar tabbatar da lanƙwasa fil ɗin baya ta amfani da lynchpin da aka bayar.
Mataki na 3 - Tabbatar cewa an ɗora ƙafafun Stabilizing a cikin rami na tsakiya akan madaidaicin hawan taya. Ana iya gyara wannan daga baya idan an buƙata. Don yanzu a tabbata an saka taya a cikin rami na tsakiya.
Mataki na 4 - Haɗa layin na'ura mai aiki da karfin ruwa zuwa Tractor, tabbatar da cewa kayan aikin sun kasance cikakke kafin a ci gaba. Da zarar an haɗa na'urorin lantarki da kyau, sake zagayowar injin ɗin har sai scarifiers suna motsawa sama da ƙasa cikin yardar kaina. Tabbatar duba matakan ruwa na ruwa bayan yin hawan keke don tabbatar da cewa matakan mai bai ƙare ba.
Mataki na 5 - Tare da TR3 da Tractor a kan ƙasa mai laushi, kuma Scarifiers sun tashi daga wasa, daidaita TR3 ta amfani da Babban Hanya (wanda aka nuna a shafi na 4 Mataki na 1 Hoto na 1 a sama) domin Leveling Blade da Gama Rake suna taɓawa iri ɗaya. lokaci. Da zarar Leveling Blade da Gama Rake taba a lokaci guda; ɗaga TR3 kuma saita shi baya. Wannan zai tabbatar da cewa an daidaita komai da kyau. Idan Leveling Blade da Finish Rake ba su taɓawa a lokaci ɗaya ci gaba da daidaita TR3 ta amfani da Top Link har sai sun taɓa bayan an ɗaga TR3 da sauke. TR3 na iya buƙatar gyara sau da yawa don ya zama matakin. Tabbatar haɓakawa da rage TR3 bayan kowane daidaitawa.
Bayani don Mataki na 5 - Saboda ƙugiya mai maki 3 akan wasu samfuran tarakta, yana iya zama dole a motsa tayoyin akan TR3 gaba ko baya rami don daidaita TR3 daidai. Idan ba za ku iya daidaita TR3 ta yadda Leveling Blade da Finish Rake taba a lokaci guda gwada motsa dabaran rami daya a lokaci guda sannan ku maimaita Mataki na 6. Don ƙarin taimako akan saitin TR3 tuntuɓi Sabis na Abokin Ciniki Sashen a 855-211-0598.
Kafa TR3 don Ayyuka tare da Scarifiers na Hydraulic
Mataki na 1 - Ɗauki TR3 zuwa yankin da za a yi amfani da kayan aiki. Rage TR3 zuwa ƙasa har sai ƙafafun sun tsaya a ƙasa cikakke, tare da ɗaga scarifiers. Kafin yin wani gyare-gyare, tabbatar da matakin daidaitawa da rake na gamawa duka suna taɓa ƙasa a lokaci guda. Idan madaidaicin ruwa da rake na gamawa ba sa taɓa ƙasa a lokaci ɗaya koma zuwa sashin “Haɗawa da Saita TR3” da ke sama don bayani kan matakin daidaitawa.
TR3 don amfani.
Mataki na 2 - Amfani da na'ura mai aiki da karfin ruwa controls, rage scarifiers yayin da ci gaba a kan wurin aiki. Bada scarifiers su shiga cikin kayan kadan a lokaci guda don hana saita zurfin zurfi sosai. Ya kamata a sanya scarifiers
gyara cikin 1 inci inci don hana saita zurfin zurfi sosai. Don duba zurfin scarifiers a cikin kayan, daidaita scarifiers ƙasa ta amfani da ikon sarrafa ruwa kuma ja TR3 gaba 3-5'. Bincika wurin da scarifiers suka wargaza kayan don tabbatar da zurfin da suke shiga saman. Daidaita scarifiers sama ko ƙasa kamar yadda ake buƙata don isa zurfin da ake so. Tabbatar tabbatar da zurfin aiki na scarifiers bayan kowane daidaitawa don tabbatar da zurfin an saita daidai don wurin aiki.
TURA KAYAN BAYA
Tabbatar cewa an kwance kayan kafin yin ƙoƙarin tura kayan tare da TR3!
Mataki na 1 - Tada TR3 daga Ground 2-3" kuma tsawaita Babban Hanya har sai Rake Gama yana latsawa.
ƙasa da ƙarfi.
Mataki na 2 - Tabbatar cewa ba a sanya scarifiers a cikin ƙasa ba kuma ba a taɓa ƙasa ba. Ana iya buƙatar matsar da scarifiers sama don hana su tuntuɓar ƙasa yayin da suke komawa baya tare da TR3.
Mataki na 3 - Tura kayan baya a hankali ta amfani da Gama Rake na TR3.
Idan ana turawa a kan wani wuri mai wuyar gaske, ko yanki mai manyan duwatsu; yin sauri da sauri zai iya haifar da lalacewa ga TR3 ko Tractor. Yi taka tsantsan don kar a buga manyan duwatsu, bishiyoyi, abubuwan da aka haɗa, ko wasu abubuwan da ƙila ba za su iya motsi ba. Yi amfani da hankali koyaushe lokacin tura abu baya tare da TR3!
Zaɓin Babban Haɗin Ruwa:
Dole ne tarakta ya sami tashoshin ruwa da yawa da ake samu don amfani da zaɓin zaɓi na Babban Haɗin Hydraulic na zaɓi don TR3! Wasu nau'ikan tarakta na iya buƙatar mai faɗaɗawa don amfani da Babban Haɗin Jirgin Ruwa da kyau. Tabbatar da cewa daidaitaccen bugun jini na Babban Haɗin Jirgin Sama ya isa don amfani tare da ƙirar tarakta zaɓi za a yi amfani da shi.
- Haɗa babban hanyar haɗin hydraulic zuwa tarakta mai maye gurbin babban hanyar haɗin gwiwar hannu. Don tarakta tare da wuraren hawan da aka rufe, mahaɗin saman hydraulic na iya buƙatar a ɗora shi tare da jikin saman haɗin hydraulic da aka haɗe zuwa TR3 tare da shaft ɗin da aka haɗe zuwa Tractor. Idan dole ne a ɗora hanyar haɗin saman hydraulic tare da jikin saman haɗin hydraulic a kan TR3, tabbatar da cewa hoses za su yi tsayi sosai don isa ga tarakta lokacin da haɗin saman hydraulic ya cika cikakke kafin yin aiki da TR3.

- Haɗa hoses ɗin ruwa na saman hanyar haɗin ruwa zuwa kayan aikin hydraulic akan tarakta.
- Ƙaddamar da madaidaicin saman mahaɗin na'ura mai aiki da karfin ruwa don a iya haɗa shi zuwa TR3/Tractor kuma a haɗa ta amfani da maɗaukaki na TR3/Tractor. Babban hanyar haɗin hydraulic yanzu an shirya don amfani.
Kulawa
- Bincika duk kayan aiki, gami da fil da maƙallan cotter; kullum don tabbatar da kayan aikin sun kasance da kyau kuma babu lalacewa. Idan hardware aka gano ya lalace ko ba a kiyaye shi da kyau, maye gurbin ko amintaccen kayan aikin kafin aiki da TR3.
- Bincika duk abubuwan da aka gyara na na'ura mai aiki da karfin ruwa kowace rana don tabbatar da cewa ba su da lalacewa ko yadudduka, kuma suna aiki yadda ya kamata. Idan duk wani kayan aikin na'ura mai aiki da karfin ruwa ya lalace ko yayyo, maye gurbin sassan kafin aiki. Idan abubuwan da aka gyara ba su aiki da kyau tuntuɓi Sabis na Abokin Ciniki na ABI don bayani kan gyara abubuwan da aka gyara.
- Tabbatar da man shafawa ga ɗigon ƙafar ƙafafun kowane wata 3, ko fiye akai-akai don babban amfani ko muhalli mai ƙura. Man shafawa cibiya cibiya kafin/bayan kowane dogon lokacin ajiya.
Idan kuna da wasu tambayoyi game da Jerin Umurnin ku na TR3 don Allah ji daɗin tuntuɓar Sashen Tallafin Abokin Ciniki a 855-211-0598 M-Th 8am 8pm da Jumma'a 8am-5pm EST. Hakanan zaka iya dubawa ko shafin tallafi a www.abisupport.com don ƙarin bayani da bidiyo akan jerin Umurnin ku na TR3 ko kowane samfuranmu masu inganci.
Don ɓangarorin Maye gurbin Dokar TR3: Tuntuɓi Tallafin Abokin Ciniki na ABI a: 855-211-0598 M-Th 8am-8pm EST da Jumma'a 8am-5pm EST
ABI (Absolute Innovations, Inc.) - 855-211-0598 - www.abiattachments.com
Takardu / Albarkatu
![]() |
ABI Haɗe-haɗe TR3 Command Series Tractor Attachment [pdf] Jagorar mai amfani TR3 Command Series Tractor Attachment, TR3 Command Series, Tractor Attachment, Haɗe-haɗe |





