Kunshin Sarrafa Cotor STM32
Gabatarwa
The P-NUCLEO-IHM03 fakitin kayan sarrafa mota ne bisa ga Saukewa: X-NUCLEO-IHM16M1 kuma Saukewa: NUCLEO-G431RB alluna. Ana amfani da shi tare da allon STM32 Nucleo ta hanyar haɗin ST morpho, allon wutar lantarki (dangane da Farashin STSPIN830 direban dangin STPIN) yana ba da mafita mai sarrafa motar don mataki uku, ƙaramin ƙarfitage, motocin PMSM. Ana nuna wannan a hoto na 1 tare da wutar lantarki wanda kuma aka bayar.
Na'urar STSPIN830 da ke kan allon wutar lantarki ƙaƙƙarfan direba ce mai cikakken shiri na FOC don injin mai hawa uku. Yana goyan bayan gine-ginen shunt guda ɗaya da uku-shunt, kuma yana haɗa mai sarrafa PWM na yanzu tare da madaidaitan ƙimar mai amfani.tage da lokacin kashewa. Tare da fil ɗin shigarwar da aka keɓe, na'urar tana ba da 'yanci don yanke shawarar ko za a fitar da shi ta hanyar bayanai guda shida (ɗaya don kowane canjin wuta), ko mafi yawan abubuwan shigar da PWM guda uku da aka fi amfani da su kai tsaye. Bugu da ƙari, yana haɗa duka dabaru na sarrafawa da cikakken kariya mara ƙarfi-RDS(akan), ikon rabi-rabi-rabi stage. The Saukewa: NUCLEO-G431RB kwamitin sarrafawa yana ba da hanya mai araha da sauƙi don masu amfani don gwada sabbin dabaru da gina samfura tare da microcontroller STM32G4. Ba ya buƙatar kowane bincike daban, saboda yana haɗa STLINK-V3E debugger da mai tsara shirye-shirye.
Wannan na'urar tantancewar sarrafa motar tana da cikakkiyar daidaitacce don tallafawa sarrafa madauki (FOC kawai). Ana iya amfani da shi a ko dai a yanayin saurin firikwensin (Hall ko encoder), ko kuma a yanayin mara saurin-sauri. Ya dace da duka-shunt guda ɗaya da shunt currentsense topologies guda uku.
Siffofin
- Saukewa: X-NUCLEO-IHM16M1
- Jirgin direba mai hawa uku don injinan BLDC / PMSM dangane da Farashin STSPIN830
– Sunan aiki voltage kewayon daga 7V dc zuwa 45V dc
- Fitar halin yanzu har zuwa 1.5 A rms
- Overcurrent, gajeriyar kewayawa, da kariyar shiga tsakani
- Rufewar thermal da ƙarƙashin-voltage kullewa
- BEMF na'ura mai ba da hanya tsakanin hanyoyin sadarwa
- Taimako na 3-shunt ko 1-shunt injin ji na yanzu
- Na'urori masu auna firikwensin tasiri ko mai haɗin shigar da coder
– Potentiometer akwai don daidaita saurin gudu
- Sanye take da masu haɗin ST morpho - Saukewa: NUCLEO-G431RB
– Saukewa: STM32G431RB 32-bit microcontroller dangane da Arm® Cortex®-M4 core a 170 MHz a cikin kunshin LQFP64 tare da 128 Kbytes na ƙwaƙwalwar ajiyar filasha da 32 Kbytes na SRAM
- Nau'ikan kayan haɓakawa iri biyu:
◦ ARDUINO® Uno V3 mai haɗin haɓakawa
◦ ST morpho tsawo fil masu kai don samun cikakkiyar dama ga duk STM32 I/Os
- A kan-board STLINK-V3E debugger / mai tsara shirye-shirye tare da ikon sake ƙidayar kebul: ajiya mai yawa, tashar COM ta Virtual, da tashar gyara kuskure
– 1 mai amfani da 1 sake saitin tura-buttons - Motar mai hawa uku:
Motar Gimbal: GBM2804H-100T
- Matsakaicin DC voltagku: 14.8v
- Matsakaicin saurin juyawa: 2180 rpm
- Matsakaicin karfin juyi: 0.981 N·m
- Matsakaicin DC na yanzu: 5 A
– Adadin ma’auni: 7 - Wutar wutar lantarki ta DC:
– Fitowa na ƙimatage: 12v dc
- Matsakaicin fitarwa na yanzu: 2 A
- Input voltage kewayon: daga 100V zuwa 240V ac
- Kewayon mitar: daga 50 Hz zuwa 60 Hz
STM32 32-bit microcontrollers sun dogara ne akan kayan aikin Arm® Cortex®-M.
Lura: Arm alamar kasuwanci ce mai rijista ta Arm Limited (ko rassan sa) a cikin Amurka da/ko wani wuri.
Bayanin oda
Don yin odar fakitin Nucleo P-NUCLEO-IHM03, koma zuwa Tebur 1. Ana samun ƙarin bayani daga takaddar bayanai da littafin tunani na STM32 manufa.
Tebur 1. Jerin samfuran samuwa
Lambar oda | Hukumar | Maganar hukumar | Saukewa: STM32 |
P-NUCLEO-IHM03 |
|
Saukewa: STM32G431RBT6 |
- Jirgin wutar lantarki
- Kwamitin sarrafawa
Ƙaddamarwa
An yi bayanin ma'anar ƙididdigewa na hukumar Nucleo a cikin Table 4.
Table 2. Nucleo fakitin codification bayani
P-NUCLEO-XXXYY | Bayani | ExampSaukewa: P-NUCLEO-IHM03 |
P-NUCLEO | Nau'in samfur:
P: Kunshin wanda ya ƙunshi allon Nucleo ɗaya da allon faɗaɗa ɗaya (wanda ake kira allon wutar lantarki a cikin wannan fakitin), wanda STMicroelectronics ke kulawa da goyan bayansa. |
P-NUCLEO |
XXX | Aikace-aikace: lambar da ke bayyana nau'in aikace-aikacen na musamman sassa | IHM don masana'antu, kayan aikin gida, sarrafa mota |
YY | Fihirisa: lamba ta jeri | 03 |
Tebura 3. Bayanin kwafin wutar lantarki
X-NUCLEO-XXXYYTZ | Bayani | Exampda: Saukewa: X-NUCLEO-IHM16M1 |
X-NUCLEO | Nau'in samfur:
|
X-NUCLEO |
XXX | Aikace-aikace: lambar da ke bayyana nau'in aikace-aikacen na musamman sassa | IHM don masana'antu, kayan aikin gida, sarrafa mota |
YY | Fihirisa: lamba ta jeri | 16 |
T | Nau'in haɗin haɗi:
|
M don ST morpho |
Z | Fihirisa: lamba ta jeri | Saukewa: IHM16M1 |
Table 4. Nucleo board bayani bayani
NUCLEO-XXYYZT | Bayani | ExampSaukewa: NUCLO-G431RB |
XX | Jerin MCU a cikin STM32 32-bit Arm Cortex MCUs | Saukewa: STM32G4 |
YY | Layin samfurin MCU a cikin jerin | STM32G431xx MCUs na cikin layin samfurin STM32G4x1 |
Z | Ƙididdigar fakitin STM32:
• R don 64 fil |
64 pin |
T | Girman ƙwaƙwalwar filasha STM32:
• B don 128 Kbytes |
128 KB |
Yanayin ci gaba
Bukatun tsarin
- Multi-OS goyon bayan: Windows® 10, Linux® 64-bit, ko macOS®
- USB Type-A ko USB Type-C® zuwa Micro-B na USB
Lura: macOS® alamar kasuwanci ce ta Apple Inc., mai rijista a Amurka da wasu ƙasashe da yankuna. Linux® alamar kasuwanci ce mai rijista ta Linus Torvalds.
Windows alamar kasuwanci ce ta rukunin kamfanonin Microsoft.
Ci gaban kayan aiki
- IAR Systems® – IAR Embedded Workbench®(1)
- Keil® – MDK-ARM(1)
- STMicroelectronics - STM32CubeIDE
- A kan Windows® kawai.
Software na nuni
Software na nuni, wanda aka haɗa a cikin X-CUBE-MCSDK Kunshin Faɗin Fadada STM32Cube, an riga an ɗora shi a cikin ƙwaƙwalwar filasha ta STM32 don sauƙin nunawa na gefen na'urar a yanayin keɓe. Za'a iya sauke sabbin nau'ikan lambar tushe na zanga-zangar da takaddun alaƙa daga www.st.com.
Taro
Table 5 yana ba da ƙa'idodin da aka yi amfani da su don saitunan ON da KASHE a cikin daftarin aiki na yanzu.
Tebur 5. Kunnawa / KASHI
Babban taro | Ma'anarsa |
Jumper ON | Jumper ya dace |
KASHE Jumper | Jumper bai dace ba |
Jumper [1-2] | Jumper mai dacewa tsakanin fil 1 da fil 2 |
Solder gada ON | Haɗin da aka rufe ta 0 Ω resistor |
Solder gada KASHE | Haɗin da aka bari a buɗe |
Farawa (mai amfani na asali)
Tsarin gine -gine
The P-NUCLEO-IHM03 kit ya dogara ne akan tsarin gine-ginen shinge huɗu na yau da kullun don tsarin sarrafa mota:
- Sarrafa toshe: yana musanya umarnin mai amfani da sigogin daidaitawa don fitar da mota. Kit ɗin PNUCLEO IHM03 ya dogara ne akan hukumar kula da NUCLO-G431RB wanda ke ba da duk siginar da ake buƙata don aiwatar da ingantaccen tsarin sarrafa tuƙi (misali FOC).
- Toshewar wutar lantarki: allon wutar lantarki na P-NUCLEO-IHM03 ya dogara ne akan topology inverter mai matakai uku. Jigon sa a kan jirgin shine direban STSPIN830 wanda ke haɗa duk mahimman ƙarfin aiki da abubuwan analog don yin ƙaramin ƙarfi.tage PMSM sarrafa motar.
- Motar PMSM: low-voltage, mai hawa uku, injin DC maras gogewa.
- Ƙungiyar samar da wutar lantarki ta DC: tana ba da wutar lantarki ga sauran tubalan (12V, 2 A).
Hoto 2. Ginin katanga hudu na fakitin P-NUCLEO-IHM03
Sanya da gudanar da sarrafa motar daga fakitin sarrafa motar STM32 Nucleo
The P-NUCLEO-IHM03 Nucleo fakitin cikakken dandamali ne na haɓaka kayan masarufi don yanayin yanayin STM32 Nucleo don kimanta maganin sarrafa mota tare da injin guda ɗaya.
Don aiwatar da fakitin daidaitaccen, bi waɗannan matakan daidaitawar kayan masarufi:
- Dole ne a tara X-NUCLEO-IHM16M1 akan allon NUCLO-G431RB ta hanyar haɗin CN7 da CN10 ST morpho. Akwai matsayi ɗaya kawai da aka yarda don wannan haɗin. Musamman maɓallan biyu akan allon NUCLO-G431RB (maɓallin mai amfani da shuɗi B1 da maɓallin sake saiti B2) dole ne a buɗe su, kamar yadda aka nuna a hoto na 3.
Hoto 3. X-NUCLEO-IHM16M1 da NUCLO-G431RB sun taru.
Haɗin kai tsakanin X-NUCLEO-IHM16M1 da hukumar NUCLO-G431RB an tsara shi don cikakkiyar dacewa tare da allon sarrafawa da yawa. Ba a buƙatar gyara gada mai siyarwa don amfanin FOC algorithm. - Haɗa wayoyi masu motsi U,V,W zuwa mahaɗin CN1 kamar yadda aka nuna a hoto 4.
Hoto 4. Haɗin mota tare da X-NUCLEO-IHM16M1 - Zaɓi saitin jumper akan allon wutar lantarki don zaɓar algorithm da ake so (FOC) kamar yadda aka bayyana a ƙasa:
a. A kan allon NUCLO-G431RB, duba saitunan jumper: JP5 akan matsayi [1-2] don tushen 5V_STLK, JP8 (VREF) akan matsayi [1-2], JP6 (IDD) ON. (1)
b. A kan allon X-NUCLEO-IHM16M1(2):
◦ Duba saitunan jumper: J5 ON, J6 ON
◦ Don sarrafa FOC, saita saitunan tsalle kamar: JP4 da JP7 solder gadoji KASHE, J2 ON akan matsayi [2-3], J3 ON akan matsayi [1-2] - Haɗa wutar lantarki ta DC (amfani da wutar lantarki da aka bayar tare da fakitin ko daidai) zuwa mai haɗin CN1 ko J4 da wutar lantarki (har zuwa 12 V dc don motar gimbal da aka haɗa a cikin fakitin P-NUCLEO-IHM03), kamar yadda wanda aka nuna a hoto na 5.
Hoto 5. Haɗin wutar lantarki don X-NUCLEO-IHM16M1
- Danna maɓallin mai amfani mai shuɗi akan NUCLO-G431RB (B1) don fara jujjuya motar.
- Juyawa potentiometer akan X-NUCLEO-IHM16M1 don daidaita saurin motar.
1. Don samar da NUCLO-G431RB daga kebul, dole ne a haɗa jumper JP5 tsakanin fil 1 da fil 2. Don ƙarin cikakkun bayanai kan saitunan Nucleo, koma zuwa [3].
2. The wadata voltage dole ne a kashe kafin canza yanayin sarrafawa.
Saitunan kayan aikin
Tebur na 6 yana nuna ƙirar jumper akan allon X-NUCLEO-IHM16M1 kamar yadda aka nuna a cikin Hoto 6. Dangane da zaɓin jumper, yana yiwuwa a zaɓi yanayin yanayin yanayin shunt guda ɗaya ko shunt uku, firikwensin Hall ko encoder tare da cirewa, ko wadatar waje don allon NUCLO-G431RB.
Tebur 6. Saitunan tsalle
Jumper | Tsarin izini da aka yarda | Yanayin da aka saba |
J5 | Zaɓin FOC sarrafa algorithm. | ON |
J6 | Zaɓin FOC sarrafa algorithm. | ON |
J2 | Zaɓin madaidaicin madaidaicin hardware na yanzu (an kashe a cikin tsarin shunt uku ta tsohuwa). | [2-3] ON |
J3 | Zaɓin kafaffen ko daidaitacce kofa na iyaka na yanzu (kafaffen ta tsohuwa). | [1-2] ON |
JP4 da JP7(1) | Zaɓin saitin shunt ɗaya ko shunt uku (shunt ta tsohuwa). | KASHE |
- JP4 da JP7 dole ne su kasance da tsari iri ɗaya: duka an bar su a buɗe don daidaitawar shunt uku, duka biyun an rufe su don daidaitawar shunt guda ɗaya. A kan siliki, madaidaicin matsayi na shunts uku ko shunt guda ɗaya ana nuna tare da tsoho matsayi.
Tebur 7 yana nuna manyan masu haɗawa akan allon P-NUCLEO-IHM03.
Table 7. Dunƙule m tebur
Screw terminal | Aiki |
J4 | Shigar da wutar lantarki ta mota (7V dc zuwa 45V dc) |
Farashin CN1 | Mai haɗa mota mai hawa uku (U, V, W) da shigar da wutar lantarki (lokacin da ba a amfani da J4) |
P-NUCLEO-IHM03 an jera shi akan masu haɗin ST morpho, tare da fitilun fil na maza (CN7 da CN10) daga bangarorin biyu na hukumar. Ana iya amfani da su don haɗa allon wutar lantarki na X-NUCLEO-IHM16M1 zuwa hukumar kula da NUCLO-G431RB. Duk sigina da fitilun wuta na MCU suna samuwa akan masu haɗin ST morpho. Don ƙarin cikakkun bayanai, koma zuwa sashin "ST morpho connectors" a cikin [3].
Tebur 8. Bayanin haɗin haɗi
Bayanin sashi | Bayani |
Farashin CN7, CN10 | ST morpho haši |
CN5, CN6, CN9, CN8 | ARDUINO® Uno masu haɗawa |
U1 | STSPIN830 direba |
U2 | Saukewa: TSV994IPT amplififi |
J4 | Mai haɗa wutar lantarki |
j5, j6 | Jumpers don amfani da FOC |
SAURI | Kawancenikir |
Farashin CN1 | Motoci da mai haɗa wutar lantarki |
J1 | Zaure firikwensin ko mai haɗa coder |
j2, j3 | Amfani da ƙayyadaddun ƙayyadaddun halin yanzu |
Bayanin sashi | Bayani |
JP3 | Jawo na waje don na'urori masu auna firikwensin |
JP4, da 7 | Yanayin aunawa na yanzu (shunt guda ɗaya ko shunts uku) |
D1 | LED matsayi nuna alama |
Hoto 6. Masu haɗin X-NUCLEO-IHM16M1
Loda firmware example
The example don aikace-aikacen sarrafa motar example an riga an loda shi a cikin hukumar kula da NUCLO-G431RB. Wannan exampLe yana amfani da FOC (ikon da ya dace da filin) algorithm. Wannan sashe yana bayyana hanyar sake loda zanga-zangar firmware a cikin NUCLO-G431RB kuma zata sake farawa ta yanayin tsoho. Akwai hanyoyi guda biyu don yin shi:
- Hanyar ja-da-jida (shawarwari), kamar yadda cikakken bayani a Sashe 5.4.1
- Ta hanyar STM32CubeProgrammerSaukewa: STM32CubeProg) kayan aiki (zazzagewa kyauta akwai daga STMicroelectronics websaiti a www.st.com), kamar yadda aka nuna a Sashe na 5.4.2
Hanyar ja da sauke
- Shigar da direbobin ST-LINK daga www.st.com website.
- A kan allon NUCLO-G431RB, saita JP5 jumper a matsayi U5V.
- Toshe allon NUCLO-G431RB zuwa PC mai masaukin baki ta amfani da USB Type-C® ko Type-A zuwa Micro-B na USB. Idan an shigar da direban ST-LINK daidai, ana gane allon a matsayin na'urar ƙwaƙwalwar ajiyar waje da ake kira "Nucleo" ko kowane irin suna.
- Jawo da sauke binary file na firmware zanga-zanga (P-NUCLEO-IHM003.out kunshe a cikin XCUBE-SPN7 Expansion Package) a cikin "Nucleo" na'urar da aka jera a cikin faifai tafiyarwa (danna kan Fara button na Windows®).
- Jira har sai an kammala shirye-shiryen.
STM32CubeProgrammer kayan aiki
- Bude kayan aikin STM32CubeProgrammer (Saukewa: STM32CubeProg).
- Haɗa allon NUCLO-G431RB zuwa PC tare da USB Type-C® ko Type-A zuwa kebul na Micro-B ta hanyar haɗin USB (CN1) akan allon NUCLO-G431RB.
- Bude ko dai Potentiometer.out ko Potentiometer.hex file a matsayin code da za a sauke. Madaidaicin taga yana bayyana kamar yadda aka nuna a hoto na 7.
Hoto 7. STM32CubeProgrammer kayan aiki
- Danna maballin [Download] (koma zuwa Hoto na 8).
Hoto 8. STM32CubeProgrammer zazzagewa
- Danna maɓallin sake saiti (B2) akan allon NUCLO-G431RB don fara amfani da motar.
Amfani da zanga-zangar
Wannan sashe yana bayyana yadda ake amfani da saitin don juyar da motar:
- Danna maɓallin sake saiti (baƙar fata) (NUCLEO-G431RB allon)
- Danna maɓallin mai amfani (blue) don fara motar (NUCLEO-G431RB allon)
- Bincika cewa motar ta fara juyawa kuma ana kunna LEDs D8, D9, da D10 ( allo X-NUCLEO-IHM16M1)
- Juya madaurin juyi na mai amfani (blue) agogon agogo zuwa matsakaicin ( allo X-NUCLEO-IHM16M1)
- Bincika cewa an dakatar da motar kuma an kashe LEDs D8, D9, da D10 ( allo X-NUCLEO-IHM16M1)
- Juya madaurin juyi mai amfani (blue) kishiyar agogo zuwa matsakaicin ( allo X-NUCLEO-IHM16M1)
- Bincika cewa motar tana jujjuya cikin sauri mafi girma idan aka kwatanta da mataki na 3 kuma ana kunna LEDs D8, D9, da D10 ( allo X-NUCLEO-IHM16M1)
- Juya kullin juyi na mai amfani (blue) zuwa kashi ɗaya bisa uku na iyakarsa ( allo X-NUCLEO-IHM16M1)
- Bincika cewa motar tana jujjuya cikin ƙaramin sauri idan aka kwatanta da mataki na 7 kuma LEDs D8, D9, da D10 suna kunna ( allo X-NUCLEO-IHM16M1)
- Danna maɓallin mai amfani (blue) don tsayar da motar (NUCLEO-G431RB allon)
- Bincika cewa an dakatar da motar kuma LEDs D8, D9, da D10 suna kashe ( allo X-NUCLEO-IHM16M1)
FOC sarrafa algorithm saituna (mai amfani da ci gaba)
The P-NUCLEO-IHM03 fakitin yana goyan bayan ɗakin karatu na ST FOC. Ba a buƙatar gyara kayan masarufi don gudanar da motar da aka bayar a cikin yanayin ji na yanzu-shunt uku. Don amfani da FOC a cikin saitin shunt guda ɗaya, mai amfani dole ne ya sake saita shi Saukewa: X-NUCLEO-IHM16M1 allon don zaɓar ji na yanzu-shunt na yanzu da sifofin iyaka na yanzu bisa ga saitunan jumper kamar yadda aka bayar a cikin Table 6. Saitunan tsalle. Ana buƙatar shigarwar MC SDK don sake saita aikin P-NUCLEO-IHM03 don fahimtar halin yanzu-shunt, tsara, da amfani.
Don ƙarin bayani game da MC SDK, koma zuwa [5].
Magana
Tebu na 9 ya jera takaddun da ke da alaƙa da STMicroelectronics samuwa a www.st.com don ƙarin bayani.
Table 9. STMicroelectronics tunani takardun
ID | Daftarin magana |
[1] | Farawa tare da X-NUCLEO-IHM16M1 allon direba mara goga mai hawa uku bisa STSPIN830 don STM32 Nucleo littafin mai amfani (UM2415). |
[2] | Farawa tare da X-CUBE-SPN16 haɓaka software na direban motar DC mai hawa uku-uku don STM32Cube littafin mai amfani (UM2419). |
[3] | STM32G4 Nucleo-64 allon (MB1367) littafin mai amfani (UM2505). |
[4] | Karami kuma mai jujjuyawar direba mai hawa uku da mai hankali uku takardar bayanai (Saukewa: DS12584). |
[5] | STM32 MC SDK fadada software don STM32Cube takaitaccen bayani (Saukewa: DB3548). |
[6] | Farawa tare da STM32 sarrafa motar SDK v5.x littafin mai amfani (UM2374). |
[7] | Yadda ake amfani da STM32 sarrafa motar SDSK v6.0 profiler littafin mai amfani (UM3016) |
P-NUCLEO-IHM03 Nucleo fakitin bayanin samfurin
Alamar samfur
Lambobin da ke saman ko kasa na duk PCBs suna ba da bayanin samfur:
- Sitika na farko: lambar odar samfur da gano samfur, gabaɗaya ana sanya shi akan babban allo mai nuna na'urar da aka yi niyya.
Exampda:
MBxxxx-Bambancin-yzz syywwxxxxx
- Sitika na biyu: bayanin allo tare da bita da lambar serial, akwai akan kowace PCB. Exampda:
A kan sitika na farko, layin farko yana ba da lambar odar samfur, kuma layi na biyu na tantance samfurin.
A kan sitika na biyu, layin farko yana da tsari mai zuwa: "MBxxxx-Variant-yzz", inda "MBxxxx" shine ma'anar allo, "Variant" (na zaɓi) yana gano bambance-bambancen hawan lokacin da yawa, "y" shine PCB. bita, kuma “zz” shine bita na taro, misaliampku B01. Layi na biyu yana nuna lambar serial ɗin allon da aka yi amfani da shi don ganowa.
Sassan da aka yiwa alama a matsayin “ES” ko “E” ba su cancanta ba tukuna don haka ba a yarda da amfani da su wajen samarwa ba. ST ba shi da alhakin kowane sakamako sakamakon irin wannan amfani. Babu wani yanayi da ST zai zama abin dogaro ga abokin ciniki ta amfani da kowane ɗayan waɗannan injiniyoyinamples a cikin samarwa. Dole ne a tuntubi sashen ingancin ST kafin kowane yanke shawara don amfani da waɗannan injiniyoyiampdon gudanar da aikin cancanta.
"ES" ko "E" alamar examples na wuri:
- A kan STM32 da aka yi niyya wanda aka siyar akan allo (don kwatanta alamar STM32, duba sakin layi na bayanin Kunshin bayanan STM32 a www.st.com websaiti).
- Kusa da kayan aikin kimantawa da ke yin odar lambar ɓangaren da ke makale, ko allon siliki da aka buga akan allo.
Wasu allunan suna da takamaiman sigar na'urar STM32, wanda ke ba da damar gudanar da duk wani tari / ɗakin karatu na kasuwanci da ke akwai. Wannan na'urar STM32 tana nuna zaɓin alamar "U" a ƙarshen daidaitaccen lambar ɓangaren kuma babu don siyarwa.
Don amfani da tari na kasuwanci iri ɗaya a cikin aikace-aikacen su, masu haɓakawa na iya buƙatar siyan lambar ɓangaren takamaiman wannan tari/laburare. Farashin waɗancan lambobin ɓangaren sun haɗa da tarin sarauta/labarun sarauta.
P-NUCLEO-IHM03 tarihin samfurin
Tebur 10. Tarihin samfur
Lambar oda | Gano samfurin | Bayanin samfur | Bayanin canjin samfur | Iyakokin samfur |
P-NUCLEO-IHM03 | PNIHM03$AT1 | MCU:
• Saukewa: STM32G431RBT6 siliki bita "Z" |
Na farko bita | Babu iyaka |
Takardar bayanan MCU:
• Bayanan Bayani na STM32G431xx/441xx (Saukewa: ES0431) |
||||
Hukumar:
• MB1367-G431RB-C04 (Hukumar sarrafawa) • X-NUCLEO-IHM16M1 1.0 (lambar wutar lantarki) |
||||
PNIHM03$AT2 | MCU:
• Saukewa: STM32G431RBT6 siliki bita "Y" |
MCU silicon bita ya canza | Babu iyaka | |
Takardar bayanan MCU:
• Bayanan Bayani na STM32G431xx/441xx (Saukewa: ES0431) |
||||
Hukumar:
• MB1367-G431RB-C04 (Hukumar sarrafawa) • X-NUCLEO-IHM16M1 1.0 (lambar wutar lantarki) |
||||
PNIHM03$AT3 | MCU:
• Saukewa: STM32G431RBT6 siliki bita "X" |
MCU silicon bita ya canza | Babu iyaka | |
Takardar bayanan MCU:
• Bayanan Bayani na STM32G431xx/441xx (Saukewa: ES0431) |
||||
Hukumar:
• MB1367-G431RB-C04 (Hukumar sarrafawa) • X-NUCLEO-IHM16M1 1.0 (lambar wutar lantarki) |
||||
PNIHM03$AT4 | MCU:
• Saukewa: STM32G431RBT6 siliki bita "X" |
• Marufi: an canza tsarin akwatin kwali
• An canza bitar hukumar gudanarwa |
Babu iyaka | |
Takardar bayanan MCU:
• Bayanan Bayani na STM32G431xx/441xx (Saukewa: ES0431) |
||||
Hukumar:
• MB1367-G431RB-C05 (Hukumar sarrafawa) • X-NUCLEO-IHM16M1 1.0 (lambar wutar lantarki) |
Tarihin sake fasalin allo
Table 11. Tarihin bita na hukumar
Maganar hukumar | Bambancin allo da bita | Bayanin canjin allo | Iyakokin hukumar |
MB1367 | Saukewa: G431RB-C04 | Na farko bita | Babu iyaka |
Saukewa: G431RB-C05 | • An sabunta nassoshi na LED saboda tsufa.
Koma zuwa lissafin kayan don ƙarin cikakkun bayanai |
Babu iyaka | |
Saukewa: X-NUCLEO-IHM16M1
(power board) |
1.0 | Na farko bita | Babu iyaka |
Hukumar Sadarwa ta Tarayya (FCC) da Bayanan yarda da IED Kanada
Bayanin Yarda da FCC
Darasi na 15.19
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Darasi na 15.21
Duk wani canje-canje ko gyare-gyare ga wannan kayan aikin wanda STMicroelectronics ba su amince da shi ba na iya haifar da tsangwama mai cutarwa da ɓata ikon mai amfani don sarrafa wannan kayan aikin.
Darasi na 15.105
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga radiyo ko liyafar talabijin wanda za a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da ya yi ƙoƙarin gyara tsangwama ta ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
• Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
• Haɗa kayan aiki zuwa wani wurin da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
• Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Lura: Yi amfani da igiyoyi masu kariya kawai.
Jam'iyyar da ke da alhakin (a cikin Amurka)
Terry Blanchard ne adam wata
Doka ta Yankin Amurka | Mataimakin Shugaban Rukuni da Mashawarcin Shari'a na Yanki, The Americas STMicroelectronics, Inc.
750 Canyon Drive | Suite 300 | Coppell, Texas 75019 Amurka
Wayar hannu: +1 972-466-7845
Bayanin Yarda da ISED
Wannan na'urar ta cika FCC da ISED Kanada RF iyakokin fiddawa da aka tsara don yawan jama'a don aikace-aikacen wayar hannu (bayyanannu mara sarrafawa). Kada a haɗa wannan na'urar ko aiki tare da kowane eriya ko mai watsawa.
Bayanin Biyayya
Sanarwa: Wannan na'urar ta bi daidaitattun ma'aunin RSS na ISED Kanada. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aikin na'urar da ba a so.
ISED Kanada ICES-003 Label ɗin Yarda da: CAN ICES-3 (B) / NMB-3 (B).
Tarihin bita
Tebur 12. Tarihin bitar daftarin aiki
Kwanan wata | Bita | Canje-canje |
19-Afrilu-2019 | 1 | Sakin farko. |
20-Yuni-2023 | 2 | Kara P-NUCLEO-IHM03 Nucleo fakitin bayanin samfurin, ciki har da:
• P-NUCLEO-IHM03 tarihin samfurin An sabunta Bukatun tsarin kuma Ci gaban kayan aiki. An sabunta Bayanin oda kuma Ƙaddamarwa. An cire Tsarin aiki. |
MUHIMMAN SANARWA – KU KARANTA A HANKALI
STMicroelectronics NV da rassan sa ("ST") sun tanadi haƙƙin yin canje-canje, gyare-gyare, haɓakawa, gyare-gyare, da haɓakawa ga samfuran ST da/ko ga wannan takaddar a kowane lokaci ba tare da sanarwa ba. Ya kamata masu siye su sami sabbin bayanai masu dacewa akan samfuran ST kafin yin oda. Ana siyar da samfuran ST bisa ga sharuɗɗa da sharuɗɗan siyarwa na ST a wurin lokacin amincewa.
Masu siye ke da alhakin zaɓi, zaɓi, da amfani da samfuran ST kuma ST ba ta ɗaukar alhakin taimakon aikace-aikacen ko ƙirar samfuran masu siye.
Babu lasisi, bayyananne ko fayyace, ga kowane haƙƙin mallakar fasaha da ST ke bayarwa a nan.
Sake siyar da samfuran ST tare da tanadi daban-daban da bayanan da aka gindaya a ciki zai ɓata kowane garantin da ST ya bayar don irin wannan samfurin.
ST da tambarin ST alamun kasuwanci ne na ST. Don ƙarin bayani game da alamun kasuwanci na ST, koma zuwa www.st.com/trademarks. Duk sauran samfuran ko sunayen sabis mallakin masu su ne.
Bayanin da ke cikin wannan takarda ya maye gurbin bayanan da aka kawo a baya a cikin kowane juzu'in wannan takaddar.
© 2023 STMicroelectronics – Duk haƙƙin mallaka
Takardu / Albarkatu
![]() |
ST STM32 Cotor Control Pack [pdf] Manual mai amfani Kunshin Sarrafa STM32, STM32, Kunshin Sarrafa Cotor, Kunshin Sarrafa |