Logo na Sensi

Kewayawa da Tsara Siri na Thermostat

Asali na asali

APP NAVIGATION

Manhajar Sensi tana baka damar sarrafa thermostat dinka ta nesa idan aka haɗa ka da hanyar sadarwar Wi-Fi. Bayan girka thermostat na Sensi, dashboard dinka na aikace-aikace zai yi kama da yadda kake gani a kasa. Kuna iya shirya bayanin asusu, ƙara wani thermostat kuma da sauri daidaita zafin jiki a kan kowane ma'aunin zafi akan asusunku. Don shirya saitunan thermostat na mutum ko siffofi, zaɓi sunan thermostat ɗin.

Hoto 01

  1. KARA NA'URORI
    Taɓa alamar (+) don ƙara ƙarin thermostat. Hakanan zaka iya amfani da alamar + don sake haɗa Sensi zuwa Wi-Fi.
  2. BAYANIN HAKA
    Shirya adireshin imel da kalmar wucewa, ficewa ko fita daga faɗakarwar thermostat, samun damar cibiyar taimakonmu, barin ra'ayoyi ko fita. (Wannan zai zama dige 3 tsaye a kan Androids.)
  3. SUNAN THERMOSTAT
    Matsa sunan thermostat ɗinka don shiga cikin babban allo na kula da wannan maɗaukaki.
  4. KAMUWA DA WUTA
    Bincika zafin jikin da kuka saita yanzu kuma da sauri ku daidaita shi ta amfani da kibiyoyi sama da ƙasa.

Hoto 02

  1. SUNAN THERMOSTAT
  2. STINGS
    Samun dama ga duk saitunan ci gaba da fasali gami da
    Kariyar AC, Zazzabi da Haɓakar Damuwa, Makullin faifan maɓalli, Sarrafa zafi, Masu tunatar da Sabis, da ƙimar Cycle. Hakanan zaka iya daidaita saitunan sikelin zazzabi a cikin Zaɓuɓɓukan Nuni, da ganin wasu bayanan thermostat a cikin Thermostat.
  3. YAUSHE
    Yanayin yanayi bisa bayanin wurin
    kun bayar lokacin da kuka yi rajista.
  4. SATA ZAFIN
  5. AIKIN SHIRI
    View hoto na jadawalin ku mai zuwa na ranar.
  6. AMFANI DATA
    Anan zaku iya ganin mintuna da sa'o'i nawa tsarin ku ya gudana
  7. ZABE NA ZAMANI
    Kunna kuma shirya jadawalin ko gwada geofencing.
  8. ZABEN FAN NA FAN
    Canja saitunan fan ku kuma daidaita zaɓuɓɓukan fan da ke yawo.
  9. HANYAR TSARO
    Canja tsarin tsarin ku kamar yadda ake buƙata.
  10. ZAFIN DAKIN

JADDARA

Yin tanadi zai iya ceton ku lokaci da kuɗi ta hanyar bin jadawalin da kuka ƙayyade. Kowane thermostat na iya samun jadawalinsa. Matakan da ke tafe za su bi ku ta yadda za a kafa, gyara, da kunna jadawalin.
Idan jadawalin da aka tsara baya kula da salon rayuwar ku, ku ma kuna da zaɓi don kunna geofencing (sarrafa zafin jiki dangane da ko kuna gida ko a'a). Siffar geofencing tana ƙarƙashin ƙarƙashin jadawalin shafin. Don duk bayanai akan geofencing, ziyarci ɓangaren tallafi na emerson.sensi.com kuma bincika "geofencing."

  1. Zai thermostat da kake son gyara.
  2. Matsa Jadawalai.
    Hoto 03
  3. Matsa Shirya Jadawalin zuwa view duk jadawalin ku. An tsara jadawalin ku ta yanayin tsarin. Kuna iya zaɓar shirya jadawalin da ke akwai ko ƙirƙirar sabon jadawalin. Don tsohonample: Ƙirƙiri ko gyara jadawalin Yanayin Cool. Bayan kun gama da Yanayin Cool, koma ku duba jadawalin Yanayin Yanayin ku.
    Lura: Jadawalin da ke da alamar dubawa kusa da shi shine
    jadawalin aiki don gudana a cikin wannan yanayin. Dole ne ku sami mai aiki ɗaya
    jadawalin kowane yanayin tsarin ko kuna amfani da shi ko a'a.
  4. View da shirya jadawalin ku, ko ƙirƙirar sabon jadawalin don takamaiman yanayin tsarin.
    • VIEW/GYARA JADAWALIN DAKE CIKI:
      • Taɓa maɓallin don duba wannan jadawalin ANDROID:
        Taɓa kan digo 3 na tsaye kuma zaɓi Shirya.
    • SABUWAR SABO:
      • Matsa Ƙirƙiri Jadawalin don zaɓin tsarin tsarin.
        ANDROID: Matsa alamar +.
        Hoto 04
  5. Lokacin ƙirƙirar sabon jadawalin, zaku iya kwafa wani jadawalin da ake da shi ta hanyar danna Kwafi ko ƙirƙirar sabon jadawalin daga karce ta hanyar latsa Sabon Jadawalin.
    Hoto 05
  6. A Jadawalin Shirya, za ku iya haɗa ranakun da kuke son samun lokaci ɗaya da wuraren saita zafin jiki. Ƙirƙiri/gyara kowane ƙungiya ta yau da kullun da kuke buƙata - Litinin zuwa Jumma'a, Asabar da Lahadi - ko kowane rukunin da ya shafi salon rayuwar ku.
    • Ƙara GROUPING:
      Kawai danna Ƙirƙiri Sabuwar Rukunin Rukuni a ƙasan allon. Sannan zaɓi ranar (s) na sati da kuke son ƙaura zuwa wani rukuni na daban.
    • SHIRIN A GROUPING:
      Taɓa alamar trashcan a sama don cire rukunin ranar. Waɗannan ranakun za a mayar da su cikin babban rukuni.
      ANDROID:
      Matsa Share Rukunin Rukunin Rana akan ƙungiyar ranar da kake son cirewa.
      Hoto 06
  7. Sarrafa lokacinku da ma'aunin zafin jiki ta abubuwan da suka faru.
    • Ƙirƙiri wani lamari:
      Matsa kan Ƙara Taro don ƙara sabon saiti.
    • BAYANIN EDITA:
      Daidaita lokacin farawa zuwa zaɓin ku sannan amfani da maɓallin +/- don daidaita yanayin zafin da aka saita.
    • Matsa Anyi don komawa baya don sarrafa ƙarin abubuwan da suka faru.
    • CIGABA DA FARUWA:
      Taɓa duk wani taron da ba ku so kuma ku yi amfani da Zaɓin Matsalar zaɓi don cire shi daga jadawalin ku.
      Hoto 07
  8. Danna Anyi a kusurwar hagu na sama don komawa zuwa
    ƙungiyoyin rana da shirya duk wasu rukunin ranaku.
  9. Lokacin da kuka gama gyara jadawalin ku
    latsa Ajiye don komawa allon Jadawalin.
    Hoto 08
  10. Tabbatar alamar rajistan tana kusa da jadawalin da kuke son gudanarwa kuma matsa Anyi don komawa zuwa babban shafin tsarawa.
    Android: Tabbatar cewa an haskaka da'irar kusa da jadawalin da kuke son gudanarwa kuma danna maɓallin kibiya ta baya don komawa zuwa babban shafin tsarawa.
  11. Tabbatar cewa an zaɓi Jadawalin Shirye -shiryen don haka ku
    Sensi thermostat na iya gudanar da sabon jadawalin ku. Danna Anyi.
    Hoto 09
  12. Lokaci na abubuwan da aka saita zai bayyana akan allon kulawar ku.
    Hoto 10

Logo na Sensi

Takardu / Albarkatu

Kewayawa da Tsara Siri na Thermostat [pdf] Jagorar mai amfani
Kewaya Thermostat da Tsara

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *