PHILPS-LOGO

PHILIPS MasterConnect App

PHILIPS-MasterConnect-App-PRO

GABATARWA

  • Philips MasterConnect app
    Zazzage aikace-aikacen Philips MasterConnect akan wayarka kuma yi rijista
  • Aiwatar da fitilu da masu kashe wuta
    Yi amfani da app ɗin don ƙirƙirar ayyuka da fitilu na rukuni da masu sauyawa.
  • Saita ƙungiyoyi, yankuna, ko fitilu
    Yi ƙayyadaddun ƙayyadaddun wuri don sassauƙan canjin yanayin haske
  • Philips MC Control app
    Zazzage aikace-aikacen sarrafa Philips MC don sarrafa fitilun hannu ta amfani da waya
  • Rahoton amfani da makamashi
    Bincika rahoton makamashi don ƙungiyoyi ɗaya a cikin aikin

Fara da app

PHILIPS-MasterConnect-App- (1)

The Philips MasterConnect app shine kayan aiki don saitawa, daidaitawa, da sarrafa tsarin MasterConnect akan rukunin yanar gizon. Kawai zazzage akan Apple App Store ko Google Play kuma kuyi rajista ta amfani da adireshin imel ɗinku don farawa da MasterConnect.

Ƙirƙiri aiki

PHILIPS-MasterConnect-App- (2)

Kowane shigarwa na MasterConnect yana farawa tare da ƙirƙirar aikin da ya ƙunshi duk bayanai akan ƙungiyoyi da fitilu.

  1. Zaɓi "Ƙara sabon aiki" daga menu na gefen hagu don ƙirƙirar sabon aiki.
  2. Shigar da sunan aikin da zaɓin wurin aikin. Tabbatar da ta latsa "Ƙirƙiri aikin".
  3. Zaɓi aikin kuma fara ƙara ƙungiyoyi da fitilu zuwa aikin.

Gudanarwa

Don haɗawa da ƙaddamar da fitilun MasterConnect, ƙirƙirar ƙungiya kawai kuma ƙara fitulun zuwa ƙungiyar da ta dace ta amfani da Bluetooth.PHILIPS-MasterConnect-App- (3)

  1. Matsa "+" kuma shigar da suna don ƙirƙirar ƙungiya
  2. Matsa "+" da "fitilu" don ƙara na'urorin MC
  3. Jira app ɗin don gano na'urorin MC
  4. Ƙara fitilu ta amfani da lissafin na'ura ko tare da fitilar wuta (don haɗakar da na'urori masu auna firikwensin kawai) kuma danna "Gama ƙaddamarwa"

Ƙara masu sauyawa

Don sarrafa fitilun da hannu, kawai ƙara sauya mara waya zuwa ƙungiya ko yanki.PHILIPS-MasterConnect-App- (4)

  1. Matsa "+" da "Switch" don fara aikin
  2. Zaɓi alamar canji da samfurin
  3. Bi umarnin don saita sauyawa
  4. Don maɓallan maɓallin 4: sanya fage biyu

Kanfigareshan

Za'a iya keɓance halayen haske na asali zuwa buƙatun aikin ta hanyar canza tsarin ƙungiya, yanki, ko haske ɗaya.PHILIPS-MasterConnect-App- (5)

  1. Bayan ƙara fitilu, matsa
  2. Matsa "Edit Configuration"
  3. Duba ko canza sigogi
  4. Matsa "Ajiye kuma a yi amfani" don kammala daidaitawar

Philips MC Control appPHILIPS-MasterConnect-App- (6)
Ana iya amfani da app ɗin Control na Philips MC don rage fitilu ko canza yanayin launi na rukuni ko yanki. Kawai zazzage aikace-aikacen Control na Philips MC, bincika lambar QR da aka ƙirƙira a cikin ƙa'idar mai sakawa, sannan fara sarrafawa - babu asusu da ake buƙata.

Rahoton makamashi

Karanta amfani da kuzari na rukuni ta hanyar Philips MasterConnect App don kwatanta ko bayar da rahoton yawan kuzari.PHILIPS-MasterConnect-App- (7)

  1. Taɓa "Bayanin Ƙungiya"
  2. Matsa "Ƙirƙiri sabon rahoto"
  3. View tarihi kuma zazzage rahoton zuwa view tsofaffin karatu

Don bayanin tsarin ziyarar www.philips.com/MasterConnectSystem kuma don bayanin fasaha ziyarar www.lighting.philips.co.uk/oem-emea/support/technical-downloads.

2022 Signify Holding. An kiyaye duk haƙƙoƙi. Bayanin da aka bayar anan yana iya canzawa, ba tare da sanarwa ba. Signify baya bayar da kowane wakilci ko garanti dangane da daidaito ko cikar bayanin da aka haɗa a ciki kuma ba zai zama abin dogaro ga kowane mataki dangane da shi ba. Bayanin da aka gabatar a cikin wannan takarda ba a yi niyya azaman kowane tayin kasuwanci ba kuma baya yin wani yanki na kowane zance ko kwangila, sai dai in an yarda ta Signify.
Philips da Philips Shield Emblem alamun kasuwanci ne masu rijista na Koninklijke Philips NV Duk sauran alamun kasuwanci na Signify Holding ko masu mallakar su.

Takardu / Albarkatu

PHILIPS MasterConnect App [pdf] Jagorar mai amfani
MasterConnect, App, MasterConnect App

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *