Logitech MK520 Keyboard mara waya da Mouse Combo
Me Ke Cikin Akwatin
Toshe Kuma Haɗa
Madadin Baturi
Allon madannai
Mouse
Allon madannai da linzamin kwamfuta yanzu sun shirya don amfani. Kuna iya zazzage software na Logitech® SetPoint™ idan kuna son keɓance maɓallan madannin ku. www.logitech.com/downloads
F-key Amfani
Ingantaccen F-maɓalli mai amfani yana ba ku damar ƙaddamar da aikace-aikacen cikin sauƙi. Don amfani da ingantattun ayyuka (gumakan rawaya), da farko latsa ka riƙe maɓallin FN; na biyu, danna maɓallin F-da kake son amfani da ita.
Tukwici: A cikin saitunan software, zaku iya juyar da yanayin FN idan kun fi son samun dama kai tsaye ayyukan haɓakawa ba tare da danna maɓallin FN ba.
Siffofin Allon madannai
- Multimedia kewayawa
- Daidaita ƙara
- Yankin aikace-aikace
- FN + F1 Ya Kaddamar da Mai Rarraba Intanet FN + F2 Ya ƙaddamar da aikace-aikacen e-mail FN + F3 Ya ƙaddamar da Binciken Windows* FN + F4 Ya ƙaddamar da na'urar watsa labarai
- Windows view sarrafawa
- FN + F5 †
- FN + F6 yana Nuna Desktop
- FN + F7 yana rage girman taga
- FN + F8 Yana Maido da ƙananan windows
- Yankin dacewa
- FN + F9 Kwamfuta ta
- FN + F10 Kulle PC
- FN + F11 Yana sanya PC cikin yanayin jiran aiki
- Duba halin baturi na allo FN + F12
- Mai nuna halin baturi
- Canjin wutar madannai
- Intanet kewayawa
- Intanet baya & kewayawa gaba
- Abubuwan da aka fi so na Intanet
- Ya ƙaddamar da kalkuleta
* Binciken taɓawa ɗaya idan an shigar da software na SetSpoint®. † Canja wurin aikace-aikacen idan an shigar da software na SetSpoint®.
Siffofin linzamin kwamfuta
- Batirin LED
- Gungurawa tsaye
- Kunnawa/kashewa
- Sakin ƙofar baturi
- Haɗa ajiyar mai karɓa
Gudanar da Baturi
Allon madannai naka yana da tsawon shekaru uku na rayuwar batir kuma linzamin kwamfuta yana da har zuwa guda ɗaya.*
- Yanayin barci na baturi
Shin kun san cewa keyboard da linzamin kwamfuta suna shiga yanayin bacci bayan kun daina amfani da su na mintuna kaɗan? Wannan fasalin yana taimakawa iyakance amfanin batir kuma yana kawar da buƙatar ci gaba da kunna na'urorin ku a kunne da kashewa. Dukan madannin ku da linzamin kwamfuta suna aiki kuma suna aiki nan da nan da zarar kun sake amfani da su. - Yadda ake duba matakin baturi don madannai
Latsa ka riƙe maɓallin FN, sannan danna maɓallin F12: Idan LED ɗin yana haske kore, batura suna da kyau. Idan LED yayi haske ja, matakin baturi ya ragu zuwa 10% kuma kuna da sauran kwanaki kaɗan na ƙarfin baturi. Hakanan zaka iya kashe madannai da baya sannan a kunna ta amfani da kunnawa Kashewa a saman madannai.
- Yadda ake duba matakin baturi don linzamin kwamfuta
Kashe linzamin kwamfuta sannan kuma a kunna ta yin amfani da Kunnawa/Kashewa a ƙasan linzamin kwamfuta. Idan LED a saman linzamin kwamfuta yana haskaka kore don 10 seconds, batura suna da kyau. Idan LED ɗin ya yi ja, matakin baturin ya ragu zuwa 10% kuma kuna da sauran kwanaki kaɗan na ƙarfin baturi.
* Rayuwar baturi ta bambanta da yanayin amfani da kwamfuta. Yin amfani da yawa yawanci yana haifar da gajeriyar rayuwar batir.
Toshe shi. Manta shi. Ƙara zuwa gare shi.
Kuna da mai karɓar haɗin kai na Logitech®. Yanzu ƙara maballin madannai ko linzamin kwamfuta mai jituwa wanda ke amfani da mai karɓa iri ɗaya. Yana da sauki. Kawai fara Logitech® Unifying software* kuma bi umarnin kan allo. Don ƙarin bayani da zazzage software, ziyarci www.logitech.com/unarwa* Je zuwa Fara / Duk Shirye-shiryen / Logitech / Haɗin kai / Logitech Haɗin Software.
Shirya matsala
Allon madannai da linzamin kwamfuta ba sa aiki
- Duba haɗin USB
Hakanan, gwada canza tashoshin USB. - Matso kusa?
Gwada matsar da madannai da linzamin kwamfuta kusa da mai karɓar Haɗin kai, ko toshe mai karɓar mai haɗawa cikin kebul na mai karɓa don kawo shi kusa da madannai da linzamin kwamfuta.
- Duba shigarwar baturi
Hakanan, duba ƙarfin baturin kowace na'ura. (Duba sarrafa baturi don ƙarin bayani.)
A kan linzamin kwamfuta, zamewa Kunnawa / Kashe dama don kunna linzamin kwamfuta. LED na baturi akan babban akwati ya kamata yayi haske kore na daƙiƙa 10. (Duba sarrafa baturi don ƙarin bayani.)
- Shin kuna fuskantar motsi ko siginar motsi?
Gwada linzamin kwamfuta akan farfajiya daban (misali, zurfin, saman duhu na iya shafar yadda siginar siginar take tafiya akan allon kwamfuta). - An kunna allon madannai?
Zamar da Maɓallin Maɓallin Kashe/A Kunnawa zuwa Matsayin Kunnawa, kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa. Gumakan Matsayin madannai ya kamata su haskaka.
- Sake kafa haɗin
Yi amfani da software na Haɗin kai don sake saita haɗin tsakanin madannai/ linzamin kwamfuta da mai karɓar Haɗin kai. Koma sashin Haɗin kai a cikin wannan jagorar don ƙarin bayani.
Don ƙarin taimako, Hakanan ziyarci www.logitech.com/hausa don ƙarin bayani game da amfani da samfuran ku, da kuma ergonomics.
FAQ's
Menene ya haɗa a cikin Logitech MK520 Wireless Keyboard da Mouse Combo kunshin?
Kunshin ya haɗa da madannai mara waya, linzamin kwamfuta mara waya, da mai karɓar haɗakar Logitech.
Ta yaya zan haɗa keyboard da linzamin kwamfuta zuwa kwamfuta ta?
Kawai toshe mai karɓar Logitech Unifying a cikin tashar USB akan kwamfutarka, kuma madannai da linzamin kwamfuta za su haɗa kai tsaye.
Ta yaya zan maye gurbin batura a madannai da linzamin kwamfuta na?
Don maye gurbin baturan, kawai zana ƙofar baturin a buɗe a kasan kowace na'ura, cire tsoffin batura, sa'annan a saka sababbi.
Ta yaya zan yi amfani da ingantattun ayyuka (gumakan rawaya) akan madannai na?
Latsa ka riƙe maɓallin FN, sannan danna maɓallin F-da kake son amfani da shi.
Ta yaya zan bincika matakin baturi don madannai da linzamin kwamfuta na?
Don duba matakin baturi don madannai, latsa ka riƙe maɓallin FN, sannan danna maɓallin F12. Idan LED yana haskaka kore, batura suna da kyau. Idan LED yayi haske ja, matakin baturi ya ragu zuwa 10%. Don duba matakin baturi don linzamin kwamfuta, kashe shi sannan a kunna ta amfani da kunnawa Kashewa a ƙasa. Idan LED a saman linzamin kwamfuta yana haskaka kore don 10 seconds, batura suna da kyau. Idan LED ɗin yayi ja, matakin baturin ya ragu zuwa 10%.
Zan iya amfani da maɓallan madannai ko linzamin kwamfuta daban-daban tare da mai karɓa na Haɗin Kan Logitech?
Ee, zaku iya ƙara maɓallin madannai ko linzamin kwamfuta mai jituwa wanda ke amfani da mai karɓa iri ɗaya ta hanyar fara software na Haɗin Logitech da bin umarnin kan allo.
Me zan yi idan madannai da linzamin kwamfuta na ba sa aiki?
Da farko, duba haɗin USB kuma gwada canza tashoshin USB. Hakanan, gwada matsar da madannai da linzamin kwamfuta kusa da mai karɓar Haɗin kai ko duba ƙarfin baturi na kowace na'ura. Idan kuna fuskantar motsin siginonin jinkiri ko jaki, gwada linzamin kwamfuta a wani wuri daban. Idan ba'a kunna madannai ba, zamewa Maɓallin Kashe/ Kunnawa zuwa Matsayin Kunnawa. Idan ɗayan waɗannan hanyoyin ba su yi aiki ba, yi amfani da software na Haɗin kai don sake saita haɗi tsakanin madannai/ linzamin kwamfuta da mai karɓar Haɗin kai.
Ta yaya zan daidaita madannai na Logitech K520?
Zamar da Maɓallin Maɓallin Kashe/A Kunnawa zuwa Matsayin Kunnawa, kamar yadda aka nuna a hoton da ke ƙasa. Gumakan Matsayin madannai ya kamata su haskaka. Sake kafa haɗin. Yi amfani da software na Haɗin kai don sake saita haɗin tsakanin madannai/ linzamin kwamfuta da mai karɓar Haɗin kai.
Menene kewayon madanni mara waya ta Logitech?
Ƙari, abin dogaro mara waya har zuwa mita 10 (ƙafa 33) 10. — godiya ga Logitech Advanced mara waya ta 2.4 GHz.
Ina bukatan kashe madannai da linzamin kwamfuta na Logitech?
Ba dole ba ne ka kashe madannai ko linzamin kwamfuta. Ko da yake akwai maɓalli akan kowace na'ura. Batura suna ɗaukar lokaci mai tsawo (tare da amfani na).
Zazzage Wannan Rubutun PDF: Logitech MK520 Maɓallin Maɓallin Mara waya da Jagorar Mai Amfani da Mouse Combo