Ƙara ɗaukar hoto tare da kariyar na'urar

Idan ka saya a An ƙera don wayar Fi lokacin da ka yi rajista don Google Fi, zaku iya ƙara kariyar na'urar Google Fi don ɗaukar hoto baya ga na'urar ku daidaitaccen garanti na masana'anta.

Abin da kariyar na'urar Google Fi ta rufe

Lalacewar haɗari

Kariyar na'urar Google Fi tana rufe wayarka har zuwa aukuwa 2 na lalacewa ta bazata a cikin kowane watanni 12 na birgima. Lalacewar haɗari ya haɗa da matsaloli kamar faɗuwa, zubewa, da fashewar fuska.

Don misaliample, idan ka file da'awar a ranar 1 ga Maris, sannan wani da'awar ranar 1 ga Yuni, ba za ku iya ba file sabon da'awar har zuwa 1 ga Maris na shekara mai zuwa. Ana fara ɗaukar hoto a ranar da na'urarka ke jigilar kaya.

Rushewar injina

Duk An Ƙirƙira don Wayoyin Fi suna zuwa tare da a garantin masana'anta don rufe lalacewar injina wanda ke faruwa ba tare da wani laifin mai shi ba. Kariyar na'urar Google Fi tana tsawaita wannan ɗaukar hoto bayan garantin masana'anta ya ƙare, muddin na'urar tana cikin rajista. Wayoyin Pixel 2 da Pixel 2XL an rufe su ƙarƙashin garantin masana'anta na shekaru 2.

Asara ko sata

Kariyar na'urar Google Fi tana rufe na'urori har zuwa asara ko da'awar sata a kowane tsawon watanni 12. Kuna iya samun cikakkun bayanai a cikin Kariyar Na'urar Google Fi [PDF]. Don nemo idan akwai kewayon asara ko sata don na'urarka da yanki, koma zuwa farashin kariyar na'urar Google Fi.

Shirya gaba idan wayarka ta ɓace kuma koyi abin da za ku iya yi idan wayarka a halin yanzu bace ko sace.

Farashin na'urar Google Fi pdaidaituwa

Ana cajin ku kuɗin wata-wata akan kowace na'ura don kariyar na'urar Google Fi. Ƙirar da za a cire ta shafi da'awar da aka amince da ita wanda ke haifar da sauyawa ko fashe gyare-gyaren allo. Ana kammala gyaran allo a wurin mu ba da izinid abokin haɗin gwiwa, uBreakiFix.

Na'ura Cajin wata

Lalacewar shiga shiga kudin sabis na allo

Rushewar injina & kuɗin sabis na maye gurbin haɗari

Asara & sata maye gurbin

Pixel 5 $8 USD $49 USD $99 USD $129 USD (babu a NY)
Pixel 4a (5G) $7 USD $49 USD $79 USD $99 USD (babu a NY)
Pixel 4a $6 USD $49 USD $79 USD $99 USD (babu a NY)
Pixel 4 $8 USD $49 USD $79 USD Bai cancanci ba
Pixel 4 XL $8 USD $69 USD $99 USD Bai cancanci ba
Pixel 3a $5 USD $19 USD $59 USD Bai cancanci ba
Pixel 3a XL $5 USD $29 USD $89 USD Bai cancanci ba
Pixel 3 $7 USD $39 USD $79 USD Bai cancanci ba
Pixel 3 XL $7 USD $49 USD $99 USD Bai cancanci ba
Pixel 2 $5 USD Bai cancanci ba $79 USD Bai cancanci ba
Pixel 2 XL $5 USD Bai cancanci ba $99 USD Bai cancanci ba
Pixel $5 USD Bai cancanci ba $79 USD Bai cancanci ba
Pixel XL $5 USD Bai cancanci ba $99 USD Bai cancanci ba
Android One Moto X4 $5 USD Bai cancanci ba $79 USD Bai cancanci ba
LG G7 ThinQ $7 USD Bai cancanci ba $149 USD Bai cancanci ba
LG V35 ThinQ $7 USD Bai cancanci ba $149 USD Bai cancanci ba
Moto G Play $3 USD Har yanzu bai samu ba $29 USD $49 USD (babu a NY)
Moto G Power (2020) $4 USD $19 USD $39 USD $59 USD (babu a NY, MA & WA)
Moto G Power (2021) $4 USD Har yanzu bai samu ba $39 USD $59 USD (babu a NY)
Moto G Stylus $4 USD $29 USD $59 USD $69 USD (babu a NY, MA & WA)
Motocin G7 $3 USD Bai cancanci ba $55 USD Bai cancanci ba
Motocin G6 $5 USD Bai cancanci ba $35 USD Bai cancanci ba
Motorola One 5G Ace $5 USD Har yanzu bai samu ba $69 USD $79 USD (babu a NY)
Nexus 5X $5 USD Bai cancanci ba $69 USD Bai cancanci ba
Nexus 6 $5 USD Bai cancanci ba $99 USD Bai cancanci ba
Samsung Galaxy S20 5G $9 USD $99 USD $149 USD $199 USD (babu a NY)
Samsung Galaxy S20+ 5G $12 USD $99 USD $179 USD $199 USD (babu a NY)
Samsung Galaxy
S20 Ultra 5G
$15 USD $99 USD $199 USD $199 USD (babu a NY)
Samsung Galaxy
A71 5G
$7 USD $49 USD $79 USD $129 USD (babu a NY)
Samsung Galaxy
Bayanan kula 20 5G
$9 USD $99 USD $149 USD $199 USD (babu a NY)
Samsung Galaxy
Bayanin 20 Ultra 5G
$12 USD $99 USD $179 USD $199 USD (babu a NY)
Samsung Galaxy S21 5G $9 USD $99 USD $129 USD $179 USD (babu a NY)
Samsung Galaxy S21+ 5G $12 USD $99 USD $149 USD $199 USD (babu a NY)
Samsung Galaxy S21 Ultra 5G $15 USD $99 USD $179 USD $199 USD (babu a NY)
Samsung Galaxy A32 5G $4 USD $29 USD $49 USD $69 USD (babu a NY)

Na'urorin maye gurbin

  • Maye gurbin zai kasance tare da na'ura mai kama da inganci. Idan babu na'urar da aka sabunta, za a maye gurbin na'urarka da sabuwar na'ura mai kama da inganci.
  • Launin na'ura na iya bambanta dangane da samuwa.
  • Na'urar maye gurbin ku za ta yi jigilar kaya da wuri kamar ranar kasuwanci ta gaba.
  • Ba a samun da'awar ɓacewa da sata a wasu jihohi. Nemo cikakkun bayanai a nan.

Ƙara kariyar na'urar Google Fi

Don yin rajista a cikin kariyar na'urar Google Fi, dole ne ku sayi wayarka ta Google Fi. Zaka iya ƙara kariyar na'ura lokacin da ka sayi waya ko cikin kwanaki 30 bayan wayar ta tashi.

Ƙara kariyar na'ura a lokacin siye

Don shiga cikin kariya ta na'ura lokacin da kuka sayi sabuwar waya ta Google Fi:

  1. Zaɓi zaɓin kariyar na'urar kuma kammala siyan ku.
  2. Kunna sabis na Google Fi a cikin kwanaki 30 na jigilar wayar.

A cikin bayanin ku na farko, za ku sami ƙididdigan caji don kariyar na'urar farawa daga ranar da aka fara ɗaukar hoto (kamar yadda aka nuna a cikin takaddun ɗaukar hoto) zuwa ranar bayanin ku. Hakanan za a yi cajin cikakken watan na gaba.

Idan ka sayi kariyar na'ura amma ba ka kunna sabis na Google Fi a cikin kwanaki 30 na jigilar wayar ba:

  • Idan ba ku da fileDa'awar, ana soke kariyar na'urar ku ta atomatik kuma ba za a caje ku ba.
  • Idan kana da da'awar da aka amince tare da na'urar da aka bayar a wannan lokacin, za a caje ku abin da za a cire don da'awar da adadin da aka ƙima don ɗaukar kariya na na'urar na wannan lokacin. Bayan wannan lokacin, ba za ku ƙara samun kariya ta na'ura ba.

Ƙara kariya ta na'ura a cikin kwanaki 30 na jigilar na'urar

Idan ba ka yi rajistar kariya ta na'ura ba lokacin da ka sayi wayarka ta Google Fi, za ka iya har yanzu yin rajista cikin kwanaki 30 na ranar da wayarka ta aika. Ga yadda:

  1. Idan kun kasance sababbi ga Google Fi, tabbatar da an kunna sabis na Google Fi.
  2. Na Google Fi website, zuwa Shirin ku.
  3. Zaɓi na'urar da kuke son yin rajista.
  4. A ƙarƙashin “Kariyar Na’ura,” zaɓi Shiga. A kan allo na gaba, zaɓi Shiga sake.

A cikin bayanin ku na farko, za ku sami ƙididdigan caji don kariyar na'urar farawa daga ranar da za a fara ɗaukar hoto kamar yadda aka nuna a cikin takaddun ɗaukar hoto zuwa ranar bayanin ku, da cajin cikakken wata mai zuwa na ɗaukar hoto.

Don wayoyin da aka saya akan Google Store ko wani wuri

Idan ka sayi waya a Shagon Google, ba za ka iya yin rajista a cikin kariyar na'urar Google Fi ba. Koyaya, zaku iya ƙara kariyar na'ura daga Google Store. Koyi bambance-bambance tsakanin Google Fi da kariyar na'urar Store Store.

Idan ka sayi waya a wani wuri, ba za ka iya yin rajista ta cikin kariya ta na'ura daga Google Fi ko Google Store ba.

Ƙarin bayani kan kariyar na'urar Google Fi

Kariyar na'ura don tsarin rukuni

Lokacin da kuke cikin a Tsarin rukunin Google Fi, farashin kariyar na'urar ku da ɗaukar hoto iri ɗaya ne da na tsare-tsare ɗaya.

  • Idan an gayyace ku don kasancewa cikin tsarin ƙungiya kuma mai ƙungiyar ya saya muku waya yayin aiwatar da rajista, za su iya ƙara kariya ta na'ura a lokacin.
  • Idan mai rukunin ya sayi wayarka kuma ya ƙara kariyar na'ura, mai rukunin kawai shine mai riƙe da asusun kariya na na'urar. Mai riƙe asusu na kariyar na'urar zai iya file da'awar da kuma soke ko gyara ɗaukar hoto na kariya.
  • Idan ka sayi waya a matsayin memba na rukuni, ba za ka iya yin rajista ta cikin kariyar na'urar ba.

Lokacin da kuka shiga tsarin rukuni, idan kun riga kuna da asusun Google Fi kuma kuna rajista cikin kewayon kariya na na'urar, zaku iya kiyaye ɗaukar hoto na yanzu.

  • Ka kasance mai riƙe da asusu don ɗaukar hoto amma mai ƙungiyar yana da alhakin biyan kuɗin ɗaukar hoto.
  • Mai kungiyar ba zai iya neman sokewa ko canza tsarin kariya na na'urar ba. Koyaya, kewayon kariyar na'ura mai aiki ya dogara ne akan karɓar biyan kuɗi. Idan mai ƙungiyar baya son biyan kuɗin kariya na na'urar da ke na ku, don soke ɗaukar hoto, mai ƙungiyar yana buƙatar tuntuɓar ku.

Lokacin da kuka bar tsarin rukuni, idan kuna da kariya ta na'ura a ƙarƙashin sunanku (wanda aka ɗauka daga lokacin da kuka shiga ƙungiyar), zaku iya ci gaba da yin rajista a cikin wani asusun Fi. A wannan yanayin, zaku iya shiga wani shirin rukuni ko yin rajista don sabon tsarin mutum ɗaya. In ba haka ba, ɗaukar hoto yana ƙare da zarar kun bar Google Fi. Idan a halin yanzu kuna amfani da na'urar da mai rukunin ya yi rajista a cikin kariyar na'urar, za su ci gaba da ɗaukar hoto tare da zaɓi na soke kowane lokaci.

Mai ƙungiya ne ke da alhakin biyan kuɗi ga duk kuɗin kuɗin membobin ƙungiyar, kamar cajin ɗaukar hoto da abubuwan cirewa.

Isar da takaddun lantarki

Don karɓar takaddun kewayon kariyar na'urar ku da hanyoyin sadarwa masu alaƙa ta hanyar lantarki, ba da adireshin imel ɗin ku da yarda a lokacin yin rajista, kowane Manufar Yarjejeniya ta Sadarwar Sadarwa ta Assurant.

Game da mai bada kariya na na'urar mu

Mun yi haɗin gwiwa tare da Assurant don ba da kariyar na'urar. Lokacin da kuka yi rajista da na'urar a cikin kariyar na'urar, Assurant yana karɓar bayani game da na'urarku, adireshin imel ɗinku, da adireshin sabis ɗinku.

Don bayanin mai bayarwa da cikakken jerin fa'idodi, keɓewa, iyaka, da ragi, koma zuwa Tabbataccen_brochure_04_2020_2 [PDF] da Fi_Na'urar_Kariya_Sample_TCs_2020-09-30 [PDF].

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *