LOGO ROBOTICS ZEROHover X1 App
Umarnin mai amfani

Hover X1 App

Yi amfani da ƙa'idar don haɗawa zuwa Hover, zaku iya zazzage ayyukan da aka kama, yi amfani da ayyuka kamar previewa harbi, viewshigar da kundin hoto, da gyara yanayin jirgin da yanayin harbi.

ZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon Shafin farko: Duba ayyukan sauran masu amfani. Kuma zaka iya view kuma ku sarrafa ayyukanku.
ZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon1 Hover: Yi amfani da ayyuka masu alaƙa da Hover, gami da ayyukan zazzagewa, saitin sigogi, haɓaka firmware, da sauransu.
ZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon2 Ni: Sarrafa asusu da Haɗa Hover.

Haɗa Hover

Don haɗa Hover da App ta WIFI, da fatan za a bi matakan da ke ƙasa:

  1. Kunna Hover;
  2. Bude app ɗin, sannan danna don shigar da shafin HOVER, sannan kunna WIFI bisa ga faɗakarwa;
  3. DannaZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon3 don fara neman Hover na kusa, zaku iya zaɓar haɗawa bisa ga lambar serial.

Lura:

  1. Sunan farko na Hover shine "HoverX1_xxxx", inda xxxx shine lambobi huɗu na ƙarshe na lambar serial (zaku iya duba ta akan kunshin ko a jikin Hover). Ana iya haɗa Hover ta mutane da yawa, amma mai amfani ɗaya kawai zai iya ɗaure shi.
  2. Lokacin amfani da Hover da farko, ana buƙatar kunnawa bayan haɗi. Lokacin ingantaccen sabis na garanti zai dogara ne akan lokacin kunnawa

Zazzagewa yana aiki

Duk lokacin da ka haɗa Hover ta WIFI, idan kana da sababbin hotuna, za ka iya dannaZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon4 ku view ƙananan ma'anar takaitaccen siffofi a kan shafin Hover kuma zaɓi hotunan da kuka fi so don saukewa. Idan ba ka sauke da harbi aiki a lokaci, za ka iya zuwa "Storage Management" to view duk ayyukan da ke cikin kyamara, kuma zaɓi hotuna / bidiyo don saukewa ko sharewa.
Bayan zazzagewa, zaku iya view shi a kan "shafin gida - lokaci" ko a cikin kundin hoto na gida na wayar hannu.
Lura: Ana buƙatar haɗin Wi-Fi na Hover don zazzage ayyukan.

Gyara sigogi masu motsi

Bayan an haɗa WiFi zuwa Hover, zaku iya dannaZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon5 a kan Hover page zuwa view kuma canza sigogi na kowane yanayin jirgin sama don harba mafi kyawun ayyuka.

Preview Shafi

Bayan danna "Shooting Preview” a shafin Hover, zaku iya view harbin waƙar Hover smart a cikin ainihin lokacin.

ZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon6 Nuna yanayin jirgin na yanzu.
ZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon7 Nuna ƙarfin baturi na Hover na yanzu.
ZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon8 Danna don canzawa zuwa yanayin harbi ɗaya.
ZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon9 Danna don canzawa zuwa yanayin harbi mai ci gaba.
ZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon10 Danna don canzawa zuwa harbin bidiyo.
ZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon11 Danna don saita sigogi na yanayin jirgin na yanzu da sigogin harbi masu sarrafa jirgin.
Bayan danna "Control Flight" a cikin Hover page, za ka iya sarrafa Hover don tashi na musamman yanayin da harba.
ZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon12 Danna kan Hover don fara saukowa
ZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon13 Danna don harba/bidiyo
ZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon14 Sarrafa kusurwar farar gimbal
ZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon15 Sarrafa Tsayawa gaba / baya / tashi hagu / tashi dama
ZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon16 Sarrafa Hover don zuwa sama/ƙasa/juya hagu/juya dama

Haɓaka Firmware

Duba lambar sigar firmware a cikin "ZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon3> Haɓaka Firmware. Idan ba shine sabon sigar firmware ba, bi matakan da ke ƙasa: bayan dannawaZERO ROBOTICS Hover X1 App - icon17 a cikin Hover shafi, zaɓi "Ɗaukakawa ta danna-ɗaya";

  1. Bayan App ɗin ya zazzage fakitin firmware, zai sa a haɗa zuwa Wi-Fi na Hover don loda fakitin firmware zuwa Hover;
  2.  Bayan an gama lodawa, Hover zai fara haɓaka firmware. Hasken matsayi yana numfashi shuɗi yayin aikin haɓakawa, kuma hasken matsayi yana tsaye kore bayan haɓakawa ya yi nasara. Da fatan za a kula da canjin matsayi mai nuna alama;
  3. Bayan haɓakawa ya yi nasara, za a nuna sabuwar sigar lambar.
    Lura: Yayin aiwatar da haɓaka firmware, don Allah kar a fita daga App ɗin, kuma kiyaye Hover a cikin zafin jiki da matakin baturi sama da 30%.

Gudanar da Asusun Gabaɗaya

Kuna iya canza sunan mai amfani, avatar mai amfani, lambar wayar hannu mai alaƙa ko adireshin imel, canza kalmar shiga, fita, da soke asusun.
Hover na
View Bayanin Hover da aka haɗa, gami da suna, lambar serial, sigar firmware, matsayi mai ɗauri, da sauransu. Kuna iya canza sunan, cire shi, da dawo da saitunan masana'anta.
Lura: Ana buƙatar gyara suna da sake saitin masana'anta lokacin da aka haɗa WIFI.
Anti-flicker
yana iya daidaitawa da mitar wutar lantarki na ƙasashe da yankuna daban-daban bayan an kunna shi, ta yadda za a hana aukuwar tashe-tashen hankula yayin harbi.
Game da
Bincika sigar App, yarjejeniyar sirri, sharuɗɗan sabis da sauran bayanai

LOGO ROBOTICS ZERO

Takardu / Albarkatu

ZERO ROBOTICS Hover X1 App [pdf] Jagoran Jagora
ZZ-H-1-001, 2AIDW-ZZ-H-1-001, 2AIDWZZH1001, Hover X1 App, App

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *