ZEBRA-TC52x-Mobile-Computer-LOGO

ZEBRA TC52x Kwamfuta ta Wayar hannu

ZEBRA-TC52x-Kwamfuta-Kwamfuta-samfurin

Bayanan Gudanarwa

An amince da wannan na'urar a ƙarƙashin Zebra Technologies Corporation.
Wannan jagorar ta shafi lambobi masu zuwa:

  • CRD-TC5X-2SETH
  • Saukewa: TRG-TC5X-ELEC1

An ƙera duk na'urorin Zebra don dacewa da ƙa'idodi da ƙa'idodi a wuraren da ake sayar da su kuma za a yi musu lakabi kamar yadda ake buƙata.
Duk wani canje-canje ko gyare-gyare ga kayan aikin Zebra da ba a yarda da su kai tsaye daga Zebra ba zai iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan.
Matsakaicin zafin aiki da aka ayyana: 40°C.
Don amfani kawai tare da na'urorin hannu da aka yarda da Zebra da UL Jesi, an yarda da Zebra, da UL Listed/Gane fakitin baturi.

Alamar Kulawa

Ana amfani da alamomin ƙa'ida da ke ƙarƙashin takaddun shaida akan na'urar da ke nuna an yarda da rediyo(s) don amfani. Koma zuwa Bayanin Daidaitawa (DoC) don cikakkun bayanai na sauran alamun ƙasa. Ana samun DOC a: zebra.com/doc.

Tushen wutan lantarki

Ana iya yin amfani da wannan na'urar ta hanyar wutar lantarki ta waje. Tabbatar ana bin umarnin da suka dace.
GARGADI WUTAR LANTARKIYi amfani da abin da aka yarda da Zebra, Tabbataccen wutar lantarki ta ITE [SELV] tare da ma'aunin lantarki masu dacewa. Amfani da madadin samar da wutar lantarki zai ɓata duk wani izini da aka ba wannan rukunin kuma yana iya zama haɗari.

Haɗa zuwa hanyar sadarwa ta LAN
Lura cewa wannan na'urar ba ta gwada ko ba da izini a haɗa ta ta kebul na ethernet zuwa cibiyar sadarwa na Yanki (LAN) a cikin yanayi na waje. Ana iya haɗa shi zuwa LAN na cikin gida kawai.

Alama da Yankin Tattalin Arziki na Turai (EEA)
Bayanin Yarda da Zebra anan yana bayyana cewa wannan na'urar tana cikin bin Dokokin 2014/30/EU, 2014/35/EU da 2011/65/EU. Ana samun cikakken rubutu na Sanarwa na Daidaitawa ta EU a: zebra.com/doc. EU mai shigo da kaya: Zebra Technologies BV Adireshin: Mercurius 12, 8448 GX Heerenveen, Netherlands

Waste Electric and Electronic Equipment (WEEE)
Ga Abokan Ciniki na EU: Don samfuran a ƙarshen rayuwarsu, da fatan za a koma zuwa shawarar sake yin amfani da su/zuwa a: zebra.com/weee.

Dokokin Amurka da Kanada

Sanarwa na Tsangwama Mitar Rediyo
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

NOTE: An gwada wannan kayan aiki kuma an samo shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwa na zama. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantance shi ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Bukatun Tsangwamar Mitar Rediyo Kanada
Ƙirƙira, Kimiyya da Ci gaban Tattalin Arziki Kanada ICES-003 Label ɗin Yarda da: CAN ICES-3 ([B])/NMB-3([B])

Brasil
Este equipamento não tem direito à proteção contra interferência prejudicial da não pode causar interferência em sistemas devidamente autorizados.

zebra.com/support CCC

Ƙasar Ingila
Bayanin Yarda da Zebra a nan yana bayyana cewa wannan na'urar tana bin ƙa'idodin daidaitawar Electromagnetic 2016, Dokokin Kayan Lantarki (Tsaro) 2016 da Ƙuntata Amfani da Wasu Abubuwa masu haɗari a cikin Dokokin Kayan Lantarki da Lantarki 2012. Cikakken rubutun UK Ana samun sanarwar Daidaitawa a: zebra.com/doc. Mai shigowa Burtaniya: Zebra Technologies Europe Limited Adireshin: Dukes Meadow, Millboard Rd, Bourne End, Buckinghamshire, SL8 5XF

Garanti

Don cikakken bayanin garantin kayan masarufi na Zebra, je zuwa: zebra.com/warranty.

Bayanin Sabis
Kafin kayi amfani da naúrar, dole ne a saita ta don yin aiki a cibiyar sadarwar ku da gudanar da aikace-aikacenku. Idan kuna da matsala wajen tafiyar da naúrar ku ko amfani da kayan aikin ku, tuntuɓi Tallafin Fasaha ko Tsarin kayan aikin ku. Idan akwai matsala tare da kayan aiki, za su tuntuɓi tallafin Zebra a zebra.com/support.

Don sabon sigar jagora je zuwa: zebra.com/support.
Zebra yana da haƙƙin yin canje-canje ga kowane samfur don inganta aminci, aiki, ko ƙira. Zebra baya ɗaukar kowane alhakin samfur wanda ya taso daga, ko dangane da, aikace-aikace ko amfani da kowane samfur, da'ira, ko aikace-aikacen da aka bayyana a nan. Babu lasisi da aka bayar, ko dai a bayyane ko ta hanyar ma'ana, estoppel, ko in ba haka ba a ƙarƙashin kowane haƙƙin haƙƙin mallaka ko haƙƙin mallaka, rufewa ko alaƙa da kowane haɗuwa, tsarin, na'ura, na'ura, abu, hanya, ko tsari wanda samfuran za a iya amfani da su. Lasisin da aka fayyace yana wanzuwa kawai don kayan aiki, da'irori, da ƙananan tsarin da ke ƙunshe a cikin samfuran Zebra.

ZEBRA da mai salo shugaban Zebra alamun kasuwanci ne na Zebra Technologies Corp., masu rijista a yankuna da yawa a duniya. Duk sauran alamun kasuwanci mallakin masu su ne. © 2021 Zebra Technologies Corp. da/ko masu haɗin gwiwa. An kiyaye duk haƙƙoƙi.

Takardu / Albarkatu

ZEBRA TC52x Kwamfuta ta Wayar hannu [pdf] Jagorar mai amfani
TC52x, TC57x, TC52x Computer Mobile, TC52x, Mobile Computer, Computer

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *