Sensor Motsi
YS7804-UC, YS7804-EC
Jagoran Fara Mai Sauri
Barka da zuwa!
Na gode don siyan samfuran YoLink! Muna godiya da ku amincewa da YoLink don gidan ku mai wayo & buƙatun aiki da kai. Gamsar da ku 100% shine burin mu. Idan kun fuskanci wata matsala game da shigarwar ku, tare da samfuranmu ko kuma idan kuna da wasu tambayoyin da wannan jagorar ba ta amsa ba, da fatan za a tuntuɓe mu nan take. Duba sashin Tuntuɓarmu don ƙarin bayani.
Na gode!
Eric Vanzo
Manajan Kwarewar Abokin Ciniki
Ana amfani da gumaka masu zuwa a cikin wannan jagorar don isar da takamaiman nau'ikan bayanai:
Bayani mai mahimmanci (zai iya ceton ku lokaci!)
Yana da kyau sanin bayani amma maiyuwa ba zai shafe ku ba
Kafin Ka Fara
Lura: wannan jagorar farawa ce mai sauri, wanda aka yi niyya don farawa akan shigar da Sensor Motion na ku. Zazzage cikakken Jagorar shigarwa & Mai amfani ta bincika wannan lambar QR:
Shigarwa & Jagorar Mai Amfani
https://www.yosmart.com/support/YS7804-UC/docs/instruction
Hakanan zaka iya nemo duk jagorori da ƙarin albarkatu, kamar bidiyo da umarnin gyara matsala, akan Shafin Tallafin Samfurin Sensor ta bincika lambar QR da ke ƙasa ko ta ziyartar: https://shop.yosmart.com/pages/motion-sensor-product-support
Tallafin samfur
https://shop.yosmart.com/pages/motion-sensor-product-support
Sensor Motion ɗin ku yana haɗawa da intanit ta hanyar tashar YoLink (SpeakerHub ko ainihin YoLink Hub), kuma baya haɗa kai tsaye zuwa WiFi ko cibiyar sadarwar gida. Domin samun nisa zuwa na'urar daga ƙa'idar, kuma don cikakken aiki, ana buƙatar cibiya.
Wannan jagorar tana ɗauka cewa an shigar da ƙa'idar YoLink akan wayoyinku, kuma an shigar da cibiyar YoLink kuma akan layi (ko wurin ku, ɗakin kwana, gidan kwana, da sauransu, cibiyar sadarwa mara waya ta YoLink ta riga ta yi amfani da ku).
A cikin Kit
![]() |
![]() |
Sensor Motsi | 2 x AAA baturi (An riga an shigar da shi) |
![]() |
![]() |
Jagoran Fara Mai Sauri | Dutsen Plate |
Abubuwan da ake buƙata
Ana iya buƙatar abubuwa masu zuwa:
![]() |
![]() |
Tef ɗin hawa mai gefe biyu | Shafa Gashin Giya |
Sanin Sensor na motsinku
LED Halayen
![]() |
Kiftawar Ja sau ɗaya, sannan Koren Sau ɗaya Na'urar Fara Up |
![]() |
Kiftawar Ja da Kore Madadin Ana dawowa zuwa Saitunan Tsoffin Masana'antu |
![]() |
Koren Kiftawa Haɗa zuwa ga Cloud |
![]() |
Saurin Kyalƙyali Green Sarrafa-D2D Haɗawa yana Ci gaba |
![]() |
Slow bliking Green Ana sabuntawa |
![]() |
Kiftawar Ja sau ɗaya Na'urar tana Haɗe zuwa gajimare kuma tana Aiki bisa ka'ida |
![]() |
Jajayen Kiftawa Mai sauri Sarrafa-D2D Yana Ci gaba |
![]() |
Jajayen Kifi Mai Sauri Duk Daƙiƙa 30 Batura ba su da ƙasa; Sauya Batura |
Ƙarfin Ƙarfafawa
Shigar da App
Idan kun kasance sababbi ga YoLink, da fatan za a shigar da app akan wayarku ko kwamfutar hannu, idan ba ku riga kuka yi ba. In ba haka ba, da fatan za a ci gaba zuwa sashe na gaba.
Bincika lambar QR da ta dace a ƙasa ko nemo "YoLink app" akan kantin sayar da app da ya dace.
![]() |
![]() |
http://apple.co/2Ltturu Apple wayar/ kwamfutar hannu iOS 9.0 ko sama |
http://bit.ly/3bk29mv Android phone ko kwamfutar hannu 4.4 ko mafi girma |
Bude app ɗin kuma danna Yi rajista don asusu. Za a buƙaci ka samar da sunan mai amfani da kalmar wucewa. Bi umarnin, don saita sabon asusu. Ba da izinin sanarwa, lokacin da aka sa.
Nan da nan za ku karɓi imel ɗin maraba daga no-reply@yosmart.com tare da wasu bayanai masu taimako. Da fatan za a yiwa yankin yosmart.com alama a matsayin mai lafiya, don tabbatar da cewa kun sami mahimman saƙonni a nan gaba.
Shiga cikin app ta amfani da sabon sunan mai amfani da kalmar wucewa.
Aikace-aikacen yana buɗewa zuwa allon Fi so.
Anan ne za a nuna na'urori da wuraren da kuka fi so. Kuna iya tsara na'urorinku ta daki, a cikin allon dakuna, daga baya.
Ƙara Sensor na Motsi zuwa App
- Matsa Ƙara Na'ura (idan an nuna) ko matsa gunkin na'urar daukar hotan takardu:
- Amince da samun dama ga kyamarar wayarka, idan an buƙata. A viewZa a nuna mai nema a kan app.
- Riƙe wayar akan lambar QR domin lambar ta bayyana a cikin viewmai nema. Idan an yi nasara, za a nuna allon Ƙara Na'ura.
- Bi umarnin don ƙara Sensor na Motsi zuwa ƙa'idar.
Shigarwa
La'akarin Wuraren Sensor:
Kafin shigar da Sensor na Motion, da fatan za a yi la'akari da waɗannan:
- Na'urori masu auna firikwensin motsi (PIR) irin su YoLink Motion Sensor ɗinku suna gano motsi a cikin takamaiman yanki ta hanyar jin kuzarin infrared da ke fitowa daga jiki, yana haifar da canjin yanayin zafi, yayin da yake motsawa a cikin filin firikwensin. view.
- An yi nufin Sensor Motion don amfanin cikin gida. Kamar yadda firikwensin ke amfani da fasahar ji na infrared, zafin yanayi da zafin abin da aka gano (kamar mutane) abu ne mai mahimmanci. Wuraren zafi, waje, ko da a ƙarƙashin murfin (kamar tashar mota) zai haifar da halayen da ba a so kamar ƙararrawa na ƙarya ko gazawar gano motsi. Yi la'akari da Sensor Motion na waje don aikace-aikacen waje.
- Kada a yi amfani da firikwensin a cikin yanayi mai zafi sosai ko tururi, kamar a cikin ɗakin dafa abinci ko kusa da sauna ko wanka mai zafi.
- Kar a nufa Sensor na Motion ɗin ku a, ko sanya firikwensin kusa da tushen zafi, kamar na'urorin dumama sarari, ko kusa da tushen saurin canjin zafin jiki, kamar dumama ko sanyaya gasa ko rajista.
- Kada ku nufa Sensor ɗin motsinku a tagogi, murhu, ko wasu hanyoyin haske. Domin misaliampko da daddare, fitilu daga abin hawa da ke haskakawa ta taga kai tsaye cikin firikwensin motsi na iya haifar da faɗakarwar ƙarya.
- Dutsen Sensor Motion zuwa wani tsayayyen wuri, ba tare da girgiza ba.
- Sanya Sensor Motion a cikin manyan wuraren cinkoson jama'a zai rage rayuwar batura.
- Dabbobin gida kamar kuliyoyi da karnuka na iya saita Sensor Motion. Idan kuna da dabbobin gida kuma kuna amfani da firikwensin don aikace-aikacen tsaro, la'akari da hawan bangon firikwensin ku, wanda ke ba da ƙarin iko akan yankin ganowa.
- Sensor Motion mafi kyawun gano motsin motsi a cikin filin sa view, sabanin matsawa kai tsaye zuwa gare shi.
- Sensor Motion yana da mazugi 360° na ɗaukar hoto (viewed daga ƙasa kai tsaye, firikwensin yana fuskantar ƙasa), tare da bayanan ɗaukar hoto na 120° (viewed daga gefen firikwensin). Yankin ganowa yana da kusan ƙafa 20 (kimanin mita 6).
- Idan hawan Sensor na Motion ɗin ku a kan rufi, tsayin rufin bai kamata ya wuce ƙafa 13 ba (kimanin mita 4).
- Idan bango yana hawan Sensor Motion ɗin ku, tsayin da aka ba da shawarar ya kai ƙafa 5 (kimanin mita 1.5).
- Sensor Motion yana da maganadisu mai mahimmanci wanda ke ba da damar hawa zuwa farantin hawan ƙarfe ko zuwa saman ƙarfe. Farantin karfe yana da tef ɗin hawa, wanda ke ba da damar kiyaye shi zuwa wuri mai dacewa. Ana samun ƙarin faranti masu hawa tare da tef ɗin da aka riga aka shigar don siya akan mu website.
- Muna ba da shawarar ku gwada wurin da aka tsara na Motion Sensor kafin shigar da shi dindindin. Ana iya yin hakan cikin sauƙi tare da tef ɗin fenti, ta hanyar buga farantin da aka ɗaurawa zuwa wurin da aka tsara, ba da damar gwada firikwensin, kamar yadda bayani ya gabata.
- Sensor Motion na YoLink bashi da fasalin rigakafin dabbobi. Hanya ɗaya don hana faɗakarwar ƙarya da dabbobi ke haifarwa ta haɗa da guje wa amfani da wannan firikwensin a wuraren da dabbobin ke iya mamayewa yayin da firikwensin ke ɗauke da makamai. Haɗa bangon firikwensin ku sama a bango, ta yadda 'mazugi' ke ɗaukar hoto bai haɗa da kasan ɗakin ba, wata hanya ce. Daidaita hankalin Sensor na Motion zuwa ƙananan na iya taimakawa (amma yana iya jinkirta lokacin amsawa, ko hana aiki gaba ɗaya). Manya-manyan karnuka da/ko dabbobin da ke hawa kan kayan daki na iya haifar da faɗakarwar ƙarya, idan a cikin yankin ɗaukar hoto na Sensor ɗin Motsi. Tsarin gwaji & kuskure na gwada wurin firikwensin da aka tsara da saituna, tare da dabbar ku, ana ba da shawarar.
Tef ɗin hawa yana da mannewa sosai kuma yana iya zama da wahala a cire daga baya ba tare da lalacewa ba (cire fenti, har ma da busasshen bango). Yi amfani da kulawa lokacin shigar da farantin hawa a kan filaye masu laushi.
Shigar kuma gwada Sensor Motion:
- Idan hawa Sensor Motion zuwa saman karfe, zaku iya yin hakan a wannan lokacin. In ba haka ba, za ku iya ko dai a tsare farantin hawa zuwa saman, ta yin amfani da tef ɗin fenti (don gwada wurin da farko), ko kuma kuna iya amintar da farantin hawa zuwa saman. Yi haka ta farko tsaftace wurin da aka girka, ta amfani da shafa barasa ko makamancin haka don cire duk wani datti, mai ko mai daga saman hawa. Cire goyan baya daga tef ɗin hawa, sa'an nan kuma sanya farantin mai hawa a wurin da ake so, gefen tef zuwa saman hawa. Latsa ka riƙe na akalla daƙiƙa 5.
- Sanya Sensor Motion akan farantin hawa. Tabbatar yana da kyakkyawar haɗin maganadisu zuwa farantin.
- Na gaba, gwada firikwensin. Yana da matukar mahimmanci ku gwada firikwensin, gwargwadon yadda zai yiwu, don tabbatar da yana aiki kamar yadda ake buƙata don aikace-aikacen ku. Tare da wayar ku a hannu, ta amfani da ƙa'idar, koma zuwa matsayin Sensor Motion yayin da kuke tafiya cikin yankin ɗaukar hoto. Kuna iya buƙatar daidaita wurin firikwensin da/ko hankali.
- Lokacin da firikwensin ya amsa kamar yadda ake so, idan an shigar da shi na ɗan lokaci, zaku iya shigar da shi har abada kamar yadda aka gani a mataki na 1.
Da fatan za a kula! Na'urar firikwensin motsi baya garantin tsaro ko kariya daga kutsawa cikin gidanku ko kasuwancin ku. Kamar yadda aka gani, na'urori masu auna firikwensin motsi na iya zama mai sauƙi ga ƙararrawar ƙarya a ƙarƙashin wasu sharuɗɗa, kuma ƙila kuma ba za su amsa kamar yadda ake so a ƙarƙashin wasu sharuɗɗa ba. Yi la'akari da ƙara ƙarin na'urori masu auna motsi, da na'urori masu auna firikwensin kofa da/ko na'urori masu jijjiga, don haɓaka tsarin tsaro na ku kuma su sa ya fi dacewa da kutse.
Koma zuwa cikakken Shigarwa & Jagorar Mai amfani da/ko albarkatun kan layi don ƙarin bayani kuma don kammala saiti da saituna don Sensor Motion na ku.
Tuntube Mu
Muna nan a gare ku, idan kun taɓa buƙatar kowane taimako shigarwa, kafawa ko amfani da ƙa'idar YoLink ko samfur!
Kuna buƙatar taimako? Don sabis mafi sauri, da fatan za a yi mana imel 24/7 a service@yosmart.com
Ko kira mu a 831-292-4831 (Sa'o'in tallafin wayar Amurka: Litinin - Juma'a, 9AM zuwa 5PM Pacific)
Hakanan zaka iya samun ƙarin tallafi da hanyoyin tuntuɓar mu a: www.yosmart.com/support-and-service
Ko duba lambar QR:
Taimakawa Shafin Gida
http://www.yosmart.com/support-and-service
A ƙarshe, idan kuna da wata amsa ko shawarwari a gare mu, da fatan za a yi mana imel a feedback@yosmart.com
Na gode don amincewa da YoLink!
Eric Vanzo
Manajan Kwarewar Abokin Ciniki
15375 Barranca Parkway
Ste. J-107 | Irvine, Kaliforniya'da 92618
© 2023 YOSMART, INC IRVINE,
CALIFORNIA
Takardu / Albarkatu
![]() |
YOLINK YS7804-EC Sensor Motion [pdf] Jagorar mai amfani YS7804-UC, YS7804-EC, YS7804-EC Motsi Sensor, Motion Sensor, Sensor |