wizarpos Q3V UPT Android Mobile POS Manual
wizarpos Q3V UPT Android Mobile POS

Jerin Shiryawa

Jerin Shiryawa

  1. POS mara kula
  2. Cable Data

Gaba View

Gaba View

  1. Alamar Wuta
  2. 4 LED Manuniya
  3. 4.0 ″ Allon taɓawa mai ƙarfi
  4. Maballin Komawa
  5. Maballin Menu
  6. Maballin Gida
  7. IC Card Reader
  8. Kamara

Hagu/ Dama View

Hagu/ Dama View

  1. Magnetic Card Reader
  2. Mai magana

Sama/Ƙasa View

Sama/Ƙasa View

  1. 12-24V DC Jack
  2. IC Card Reader

Baya View

BackV1ew

  1. USB Type A (na zaɓi)
  2. Nau'in-C
  3. Bayani: MDB Master/RS232
  4. Ethernet (na zaɓi)
  5. 12-24V DC Jack
  6. Bawan MDB/RS232

Punch samfuri siti

Punch samfuri siti

  1. Punch samfuri siti

Na gode don amfani da samfurin Wizard POS

Mai hankali + Tsaro
Mai hankali + Tsaro

Bude murfin Baturi

Kafin amfani
  • Da fatan za a duba idan tsarin ya yi daidai da buƙatun;
  • Da fatan za a duba ko na'urorin haɗi sun cika, gami da igiyoyin bayanai da samfuran naushi;
Kunnawa da kashewa
  • Wannan samfurin yana goyan bayan 12-24V DC ko MDB wutar lantarki;
  • Bayan an kunna samfurin, zai kunna ta atomatik kuma koyaushe yana gudana;
  • Lokacin da samfurin ke buƙatar sake kunnawa, da fatan za a yanke wuta da farko sannan kuma kunna wuta;
Saitin tsarin

Danna alamar "saitin" akan tebur don saita tsarin.
Kuna iya saita POS kamar yadda ake buƙata.

Ayyukan biyan kuɗi

Da fatan za a bi umarnin mai ba da kuɗin App na ku.

Aikin katin banki
  • Da fatan za a saka fuskar katin IC a cikin mai karanta katin IC.
  • Share katin maganadisu tare da ɗimbin maganadisu yana fuskantar allo, za ka iya karkata katin bi-biyu.
  • Matsa katin mara waya kusa da wurin mara lamba da sauri don karanta katin.

Jagoran Shigarwa

  • Haɗa samfuri tare da ramukan hawa na saman na'ura mai siyarwa kuma yi alama ramukan.
    Umarnin shigarwa
  • Punch ramukan bisa ga alamomin.
    Umarnin shigarwa
  • Gyara Q3V tare da sukurori kuma haɗa kebul na MDB zuwa allon sarrafawa na injin siyarwa.
    Umarnin shigarwa
  • Kunna kuma kunna bayan shigarwa.
    Umarnin shigarwa

Ƙayyadaddun bayanai

Ƙayyadaddun bayanai Cikakken Bayani
Dandalin Software Amintaccen Android, Dangane da Android 7.1
Mai sarrafawa Qualcomm+ Amintaccen Chip
Ƙwaƙwalwar ajiya 1GB RAM, 8GB Flash ko 2GB RAM, 16GB Flash
Nunawa 4 ″ Multi-touch launi LCD panel (480 x 800 mm)
Scanner 1D & 2D Barcode scanning
Takaddar Tsaro PCI PTS5.x
Katin mara lamba IS014443 Nau'in A&B, Mifare, Mara lamba EMV Levell, Master Card Pay Pass, Pay wave, express pay da D-PAS.
Katin IC 1507816, EMV Level 1 & Level 2 (na zaɓi)
MSR 1507811, Track 1/2/3, Bi-direction
Sadarwa GSM, WCDMA, FDD-LTE, TDD-LTE, Wi-Fi, BT4.0
Audio Microphone da aka gina a ciki, lasifikar
USB USB Type-C OTG, USB 2.0 HS mai yarda
Ƙarfi 24V DC in / MOB wutar lantarki
Girma 157 x 102 x 38 mm (61.8 x 40 x 15 inci)
Nauyi 400 g (0.88 lb)

Duk fasalulluka da ƙayyadaddun bayanai ana iya canzawa ba tare da sanarwa ba.
Tuntuɓi wizarPOS webshafin don ƙarin bayani.
www.wizarpos.com

Kariyar Tsaro don Amfani

Ikon Yanayin Aiki
OC 45 C (32 F zuwa 113F)

IkonHumidity Mai Aiki
10% -93% Babu condensation

Ikon Ajiya Zazzabi
-20°C ~ 60°C (-4°F zuwa 140°F)

Ikon Ma'ajiyar Danshi
10% -93% Babu condensation

Hankali

  • KAR a sake gyara POS, wannan haramun ne don sake gyara POS na kuɗi a keɓance kuma garantin shima ba shi da inganci.
  • Mai amfani zai ɗauki duk haɗarin shigarwa da amfani da Apps na ɓangare na uku.
  • Tsarin zai zama sannu a hankali saboda APPs da yawa da aka shigar.
  • Don Allah a yi amfani da busasshiyar kyalle don tsaftace POS, KADA ku yi amfani da sinadarai.
  • KAR KA yi amfani da abubuwa masu kaifi da wuya don taɓa allon.
  • KAR a jefa POS, a matsayin sharar gida na gama-gari.
    Da fatan za a goyi bayan sake yin fa'ida bisa ga dokokin muhalli na gida.

Dokokin Garantin WizarPOS

Manufar garantin samfur

WizarPOS yana ba da sabis na bayan-tallace-tallace bisa ga dokokin dangi.
Da fatan za a karanta sharuɗɗan garanti masu zuwa.

  1. Lokacin garanti: shekara guda don POS.
  2. A cikin lokacin garanti, wizarPOS yana ba da sabis na gyara/musanya kyauta, idan samfurin ba shi da gazawar samfur na wucin gadi.
  3. Barka da zuwa tuntuɓar WizarPOS ko masu rarraba masu izini don tallafi.
  4. Da fatan za a nuna katin garanti na samfur tare da bayanin gaskiya.
Sashe na iyakance garanti

Ba a rufe yanayi saboda dalilai masu zuwa ƙarƙashin manufofin garanti. Za a yi amfani da sabis na caji.

  1. Ana kiyaye/gyaran POS ta ƙungiya mara izini ba tare da izininWizarPOS ba.
  2. OS na POS ba shi da izini daga mai amfani ya canza shi.
  3. APP na ɓangare na uku ne ke haifar da matsalar.
  4. Lalacewa saboda rashin amfani da ba daidai ba wanda kamar faɗuwa, matsi, bugawa, jiƙa, konewa…
  5. Babu katin garanti, ko ba zai iya samar da bayanai na gaskiya a cikin katin ba.
  6. Ƙarshen lokacin garanti.
  7. Sauran sharuɗɗan da dokoki suka haramta.

Bayanin Kare Muhalli

Jerin abubuwa masu cutarwa a cikin samfur da tambarin lokacin amfani mai dacewa da muhalli.

Sashe Abubuwa masu cutarwa
 

Pb

 

Hg

 

Cd

 

Cr (YI)

 

PBB

 

PBDE

LCD da TP Module 0 0 0 0 0 0
Gidaje da faifan maɓalli 0 0 0 0 0 0
PCBA da abubuwan da aka gyara X 0 0 0 0 0
Na'urorin haɗi X 0 0 0 0 0
An yi wannan tebur bisa ga buƙatun SJ/T 11364.

0 yana nufin haɓaka abubuwan haɗari a cikin sassan yana ƙarƙashin iyaka a GB/T 26572.

x yana nufin an ƙetare haddi a cikin GB/T 26S72.

NOTE: Sassan da aka yiwa alamar x suna bin Dokokin China RoHS da Umarnin EURoHS.

Ikon Wannan tambarin lokacin amfani ne mai dacewa da muhalli na samfurin. Wannan tambarin yana nufin cewa a wannan lokacin samfurin ba zai zubar da abubuwa masu cutarwa a cikin amfani na yau da kullun ba.

Matsalar Harbin &W1zarPOS Rikodin Gyara

Matsala Shirya matsala
Ba za a iya haɗa cibiyar sadarwar wayar hannu ba
  • Duba ko aikin "bayanai" a buɗe yake.
  • Duba ko APN daidai ne.
  • Bincika ko sabis ɗin bayanai na SIM yana aiki.
Babu amsa
  • Sake kunna APP ko tsarin aiki.
Aiki a hankali
  • Da fatan za a dakatar da APPs masu aiki waɗanda ba dole ba.
Ranar gyarawa Gyara abun ciki

Barka da zuwa tuntuɓar WizarPOS, ko masu rarraba gida don tallafi cikin sauri.
Don ƙarin bayani, da fatan za a shiga jami'in kamfanin website
http://www.wizarpos.com

Gargadi na FCC

Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
  2. Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama da ka iya haifarwa

Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya guje wa ikon mai amfani don sarrafa kayan aiki.

SAURARA: An gwada wannan kayan aikin kuma an gano suna bin iyakokin dijital Class B
na'urar, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Koyaya, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Bayanin Bayyanar Radiation
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba. Ya kamata a shigar da wannan kayan aikin tare da mafi ƙarancin nisa 20cm tsakanin radiyo da jikin ku.

Takardu / Albarkatu

wizarpos Q3V UPT Android Mobile POS [pdf] Manual mai amfani
WIZARPOSUPT, 2AG97-WIZARPOSUPT, 2AG97WIZARPOSUPT, 3AG3WIZARPOSUPT, QXNUMXV UPT Android Mobile POS, QXNUMXV UPT, Android Mobile POS, Mobile POS, Android POS, POS

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *