WMT-JA1 Mobile Data Terminal
Bayanin samfur
Ƙayyadaddun bayanai:
- Marka: WHOOP
- Samfura: WMT-JA1
- Interface: Type-C tashar jiragen ruwa
- Cibiyar sadarwa: Tashar Bayanai ta Wayar hannu
- Garanti: Garanti mai iyaka na shekara 1
Umarnin Amfani da samfur
Shigarwa:
Don shigar da na'urar, bi waɗannan matakan:
- Cire murfin baya hotspot ta ɗaga daraja a kusurwar na'urar. Idan baturin yana nan, cire shi.
- Saka katin SIM na Nano.
- Maye gurbin murfin bayanan wayar hannu.
Maɓallin Wuta:
Yi amfani da maɓallin wuta don ayyuka daban-daban:
Sakamakon da ake so | Amfani |
---|---|
Kunna Hotspot. | Latsa ka riƙe maɓallin wuta na daƙiƙa uku. |
Kashe Hotspot. | Latsa ka riƙe maɓallin wuta na daƙiƙa biyar. |
Tashi Allon. | Danna kuma da sauri saki maɓallin wuta. |
Yi cajin baturi:
Don cajin baturi:
- Daga soket na bango: Haɗa ƙarshen kebul na USB-C ɗaya zuwa mai haɗawa akan hotspot na wayar hannu da ɗayan ƙarshen zuwa cajar bango.
- Daga tashar USB: Haɗa ƙarshen kebul na USB-C ɗaya zuwa wurin hotspot na wayar hannu kuma toshe ɗayan ƙarshen cikin tashar USB akan kwamfutarka.
FAQ
- Tambaya: Menene ke rufe ƙarƙashin garanti mai iyaka?
- A: Garanti mai iyaka yana ɗaukar lahani na samfur saboda al'amurran ƙira a cikin shekara ɗaya na siyan. Ba ya rufe voltage rashin daidaituwa, rashin amfani mara kyau, gyare-gyare mara izini, lalacewa da mai amfani ya haifar, ko tilasta majeure abubuwan.
- Tambaya: Yaya tsawon lokacin garanti?
- A: Lokacin garanti shine shekara guda daga ranar siyan.
- Tambaya: A ina zan iya samun ƙarin bayani game da garanti?
- A: Don cikakken bayanin garanti, da fatan za a ziyarci whoopinternational.com
Bayyanar
Shigarwa
Haɗin Yanar Gizo
WHOOP WMT-JA1 Tashar Bayanai ta Wayar hannu
Taimako
Na gode don siyan wannan samfurin WHOOP. Kuna iya ziyarta wwww.whoopinternational.com don yin rijistar samfurin ku, samun taimako, samun dama ga sabbin abubuwan zazzagewa da littattafan mai amfani, da shiga cikin al'ummarmu. Muna ba da shawarar ku yi amfani da albarkatun tallafi na WHOOP kawai.
Alamomin kasuwanci
© WHOOP, Inc., WHOOP, da WHOOP Logo alamun kasuwanci ne na WHOOP, Inc. Ana amfani da duk wasu alamun kasuwanci marasa na WHO don dalilai kawai.
Lura:
Wannan jagorar a taƙaice yana bayanin bayyanar na'urar da matakan amfani da ita. Don cikakkun bayanai game da yadda ake saita na'urar da sigogin gudanarwa, duba bayanin taimako a www.whoopinternational.com WHOOP tana da haƙƙin gyara ko haɓaka duk samfuran da aka siffanta a cikin wannan takaddar, da kuma sake fasalin wannan takaddun ba tare da sanarwa ba.
Makullin Wuta
Yi amfani da maɓallin wuta don tada Hotspot da kunna na'urar a kashewa. Tebur 1. Amfani da maɓallin wuta
Sakamakon da ake so | Kunna hotspot. |
Kunna Hotspot. | Latsa ka riƙe maɓallin wuta na daƙiƙa uku. |
Kashe Hotspot. | Latsa ka riƙe maɓallin wuta na daƙiƙa biyar. |
Tashi Allon. | Danna kuma da sauri saki maɓallin wuta. |
Yi cajin baturi
Baturin yana zuwa wani bangare na caji. Kuna iya cajin baturi daga soket ɗin bango ko daga tashar USB akan kwamfutarka. Yin caji daga soket ɗin bango yana da sauri fiye da caji daga tashar USB.
Don cajin baturi daga soket na bango:
Haɗa ƙarshen kebul na USB-C ɗaya zuwa mai haɗawa a dama akan hotspot na wayar hannu kuma haɗa ɗayan ƙarshen zuwa cajar bango.
- Kullin walƙiya yana bayyana akan gunkin baturi lokacin da baturin ke caji
.
- Alamar baturi akan allon LCD yana nuna lokacin da batirin ya cika
Don cajin baturi daga tashar USB akan kwamfutarka: - Haɗa ƙarshen kebul na USB-C ɗaya zuwa wurin hotspot na wayar hannu kuma toshe ɗayan ƙarshen cikin tashar USB akan kwamfutarka.
- Kullin walƙiya yana bayyana akan gunkin baturi lokacin da baturin ke caji
.
- Alamar baturi akan allon LCD yana nuna lokacin da batirin ya cika
Garanti mai iyaka
WHOOP tana ba da sabis na garanti na shekara ɗaya bayan siyan wannan samfur. A cikin wannan shekara lokacin da samfurin ya daina aiki saboda lahani na ƙira, za a gyara ko maye gurbin samfurin. (maye gurbin samfurin shine kawai don yanke shawara na Whoop kuma kawai lokacin da samfurin bai lalace ta jiki ba).
Ba a rufe waɗannan sharuɗɗa masu zuwa ƙarƙashin wannan garanti mai iyaka;
- Voltage rashin daidaituwa
- Amfani mara kyau saboda rashin bin umarnin
- Gyara ko canje-canje da kamfanoni ko mutane marasa izini suka yi
- Lalacewar samfur daga mai amfani
- Ƙarfi majeure kamar bala'o'i da haɗari
Da fatan za a ziyarci whoopinternational.com don cikakken bayani game da garanti.
Lura:
- Don kare haƙƙoƙin doka da buƙatun ku, da fatan za a tabbatar da tambayar wurin siyar da ku don daftari lokacin siyan kowane samfur na WHOOP
- Da fatan za a yi rajistar samfurin ku a whoopinternational.com
Sanarwa na abun ciki da mallaka
Haƙƙin mallaka © 2020 WHOOP. An kiyaye duk haƙƙoƙi. Cikakkun abubuwan da ke cikin wannan takaddun ana kiyaye su ta dokokin haƙƙin mallaka. Duk wani nau'i na haifuwa, canja wuri, rarrabawa ko adana abubuwan da ke cikin wannan takarda, wani bangare ko gaba ɗaya, ba tare da izini a rubuce daga WHOOP ba, an haramta. WHOOP da tambarin “WHOOP” alamun kasuwanci ne masu rijista na WHOOP USA INC. kuma ana kiyaye su da duk wasu dokoki. Sauran samfura- ko sunayen kamfani a cikin wannan takaddar waɗanda aka ambata kamar su alamun kasuwanci ne ko sunayen kasuwanci na masu su. WHOOP yana da reviewed abubuwan da ke cikin wannan takaddun dangane da daidaito, amma suna iya, duk da haka, sun ƙunshi kurakurai ko kuskuren da ba da niyya ba. WHOOP tana da haƙƙin gyara ko haɓaka duk samfuran da aka siffanta a cikin wannan takaddar, da kuma sake duba wannan takaddun ba tare da sanarwa ba. An ba da wannan takaddun don zama jagorar mai amfani na musamman don na'urorin WHOOP kuma ba ya ƙunshi wani bayani game da kayan aiki- ko tsarin software na samfuran da aka bayyana a cikin wannan takaddar. Samuwar takamaiman samfura ko haɓakawa na iya bambanta dangane da wurin da kuke. Don ƙarin bayani, da fatan za a koma zuwa dillalin WHOOP mafi kusa ko a whoopinternational.com Ayyukan ayyuka da yawa da aka kwatanta a cikin wannan takarda suna komawa zuwa sabis na cibiyar sadarwa kuma suna buƙatar goyan baya daga mai bada sabis na cibiyar sadarwar ku. Da fatan za a koma zuwa ɗayansu don takamaiman bayani game da waɗannan ayyukan. Wannan na'urar na iya ƙunsar sassa, fasaha ko software waɗanda dokokin fitarwa da dokokin gida na takamaiman ƙasashe suka yi aiki a kansu. Fitarwa, lokacin da ya saba wa dokokin gida, an haramta
Bayanin FCC
Sanarwa na abun ciki da mallaka
Dokokin FCC:
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
- An gwada wannan na’urar kuma an same ta da bin ƙa’idoji don na’urar dijital na Class B, bisa Sashe na 15 na Dokokin FCC.
An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru ba a cikin wani shigarwa na musamman Idan wannan kayan aiki ya haifar da tsangwama ga radiyo ko liyafar talabijin, wanda za'a iya ƙayyade ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani don ƙoƙarin gyara tsangwama. ta daya ko fiye daga cikin matakan masu zuwa
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rarrabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti a kan kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
- Tsanaki: Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
Gargaɗi: Canje-canje ko gyare-gyare ga wannan sashin da sashin da ke da alhakin aiwatarwa bai amince da shi ba zai iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
FCC ta ba da Izinin Kayan aiki don wannan na'urar tare da duk matakan SAR da aka kimanta kamar yadda ya dace da jagororin fallasa FCC RF.
Takardu / Albarkatu
![]() |
WMT-JA1 Mobile Data Terminal [pdf] Manual mai amfani WMTJA1, 2AP7L-WMTJA1, 2AP7LWMTJA1, WMT-JA1 Tashar Bayanai ta Waya, WMT-JA1, Tashar Bayanai ta Waya, Tashar Bayanai, Tasha. |