Visel QS-VERTICAL BOX Summary Management Queue Monitor
Ƙarsheview
Bayanin samfur da mahallin
QS-VERTICAL BOX akwatin abokin ciniki ne mai tsarin aiki na Android wanda ke ba ku damar view, dacewa an haɗa shi a cikin HDMI zuwa mai dubawa, tarihi ko taƙaitaccen lambobi masu alaƙa da kowane sabis na yanzu. Baya ga sarrafa layi, kuna iya view jerin waƙoƙin hoto da aka haɓaka ta hasashen yanayi da kanun labarai na RSS. Samfurin ya dace da Visel Cloud
Yadda yake aiki
Wannan samfurin yana buƙatar mai saka idanu, TV, ko na'ura mai shigar da HDMI da yuwuwar lasifika don kunna sauti. QS-VERTICAL BOX shima yana buƙatar haɗa shi zuwa cibiyar sadarwa iri ɗaya (LAN ko WiFi) azaman sabar sarrafa jerin gwano (kamar Q-System ko MicroTouch) kiran nuni kuma idan akwai intanet yana iya nuna hasashen yanayi da/ko karyewa. labarai ta hanyar RSS FEED.
Shigarwa na Farko
Cire kaya
Shigar da Akwatin QS-VERTICAL ya ƙunshi matakai kaɗan masu sauƙi:
- Cire akwatin daga kunshin kuma saka batura a cikin na'ura mai nisa da aka kawo
- Haɗa akwatin zuwa wutar lantarki
- Haɗa kebul na cibiyar sadarwa
- Haɗa kebul na HDMI zuwa mai duba
- Saita tushen HDMI zuwa mai duba
- Jira tsarin lodawa
Bayan farawa, babban allon da aka nuna a hoto 1 zai bayyana akan na'urar. Waɗannan ayyukan gama gari ne ga kowane Akwatin QS-VERTICAL da aka shigar.
Tsarin tsari
Visel Sync (Configurator)
Visel Sync shine kayan aikin da ake buƙata don daidaita wannan samfur. Ya ƙunshi aikace-aikacen da ke dacewa da PC tare da tsarin aiki na Windows XP ko mafi girma. Visel yana ba da shawarar cewa ku shigar da Visel Sync kawai akan PC ɗin ku na mai gudanarwa don hana waɗanda ba ƙwararru ba daga t.ampaiki tare da tsarin tsarin ku.
- Zazzage Visel Sync daga wannan mahaɗin: http://www.visel.it/it/download
- Shigar da gudanar da aikace-aikacen
- Danna gunkin nemo don fara binciken na'urorin
Akwatin QS-A tsaye
Akwatin QS-VERTICAL na iya aiki a cikin DHCP ko adireshin IP na tsaye.
Don saita tsayayyen IP da fatan za a bi waɗannan matakan:
- Yi amfani da ramut ɗin da aka haɗa a cikin kunshin ko haɗa linzamin kwamfuta na USB
- Danna maɓallin "dawo" na nesa ko yi danna dama tare da linzamin kwamfuta don fita daga aikace-aikacen Q-Vertical.
- Jeka saitunan cibiyar sadarwar Android kuma saita sigogin cibiyar sadarwa.
- Koma zuwa menu na App kuma gudanar da aikace-aikacen Q-Vertical
Idan QS-VERTICAL BOX aka saita daidai, zai yiwu a sarrafa saitunan ta ta aikace-aikacen Sync na Visel.
Zaɓi Akwatin QS-VERTICAL kuma danna maɓallin "Settings" wanda ya bayyana tare da "cursors"
Gabaɗaya
Dukiya | Bayani |
Sunan na'ura | Yana ba ku damar sanya sunan na'urar don ku iya gane ta da sauri lokacin bincike |
Tambarin abokin ciniki | Saka tambarin al'ada wanda za'a sanya sama da jerin waƙoƙin mai jarida |
Babban kai | Yana ba da damar ɓoye ko nuna babban mashaya, wanda ya ƙunshi bayanai don kwanan wata da lokaci, tambarin abokin ciniki, da hasashen yanayi. |
Network da Cloud
Dukiya | Bayani |
Visel Cloud | Yana ba da damar dandalin Visel Cloud don sarrafa kafofin watsa labaru na nesa. Don bayani game da Visel Cloud tuntuɓi sashen tallace-tallace mu. |
Visel Cloud User | Saita profile sunan mai amfani yana da alaƙa da biyan kuɗin Visel Cloud |
Visel Cloud Password | Saita kalmar sirri don profile an haɗa da biyan kuɗin Visel Cloud |
Gudanar da jerin gwano
Dukiya | Bayani |
Zuƙowa kira na ƙarshe | Yana ba ku damar gabatar da sabon zuƙowa kira don samun kulawar masu amfani da jira mafi kyau |
Kira sauti | Yana saita nau'in sauti don kiran lambar motsi. Danna maƙarƙashiya don canza ƙimar. |
Adireshin IP na uwar garke | Yana ƙayyade adireshin IP na Sabar Gudanar da Queue (Misali MicroTouch). Danna maɓalli don samun damar mai zaɓin IP. |
tashar sadarwa | Yana ƙayyade tashar sadarwa (ta tsohuwa 5001). Danna maɓalli don samun dama ga mai zaɓin tashar jiragen ruwa. |
Adadin ayyukan da aka nuna | Zaɓi adadin sabis ɗin da aka nuna a tarihin ƙidayar maɓalli. Danna maƙarƙashiya don canza ƙimar lamba. |
Babban ƙungiyar aiki | Yana ba ku damar ƙididdige ƙungiyar aiki wanda zai ba ku damar daidaita kira akan nuni daban-daban (misali nunin da aka sanya a bene na farko zai nuna kira daban-daban daga bene na biyu) |
Nuna wuri | Nuna tashar da ta yi kiran (misaliampda "kofa 3") |
Takaitaccen Kira | Canja yadda ake nuna sabbin kiraye-kirayen. Idan aka zaɓa akan “Tarihi” za a nuna kiran ƙarshe a cikin tsari na lokaci, a madadin idan ka zaɓi “Taƙaitawa” za a nuna kiran ƙarshe na kowane sabis mai aiki. |
Alamar Dijital
Dukiya | Bayani |
Mai jarida lissafin waƙa | Yana ba ku damar tsara jerin waƙoƙin hoto. Ta danna maƙarƙashiya za ku iya samun dama ga tsarin daidaitawa na firam ɗin dijital. |
Bar ciyarwa | Yana saita jerin tushen RSS ko rubutun al'ada don nunawa a sandar ƙasa na nuni. Latsa maƙarƙashiya don samun dama ga taga ciyarwa ta biyu. |
Birnin Yanayi | Yana ƙayyade wuri don hasashen yanayi. Danna maɓalli don bincika garin ku kuma saita shi. |
Kaddarorin tushe
Dukiya | Bayani |
"+" button | Yana ƙara sabon tushen kafofin watsa labarai ta amfani da gida files. |
"Pencil" button | Yana gyara tushen da tuni yake cikin lissafin da abubuwan sake kunnawa. |
"X" button | Yana share tushe daga lissafin. |
"Up Arrow" button | Matsar da tushe zuwa farkon sake kunnawa |
Maballin "Down Arrow". | Matsar da tushe zuwa ƙarshen sake kunnawa. |
Sarrafa jerin waƙoƙin media na gida
Dukiya | Bayani |
fayil | Yana zaɓar wurin da file da za a canjawa wuri zuwa na'urar. |
Siffata take | Zaɓi take don tushen don sauƙaƙe ganewa a cikin lissafin waƙa. |
Yin kunnawa | Yana kunna ko hana sake kunnawa tushen. |
Lokacin aiki | Yana ba da damar sake kunnawa tushen a cikin ɗan lokaci. |
Zaɓuɓɓukan sake kunnawa | Yana ba ku damar canza, idan an yarda, lokacin zama da ƙarar tushen. |
Waƙar sauti ta bango | Yana ƙayyadadden waƙar sauti na baya idan tushen hoto ne. |
Kaddarorin tushe
Dukiya | Bayani |
fayil | Yana zaɓar wurin da file da za a canjawa wuri zuwa na'urar. |
Siffata take | Zaɓi take don tushen don sauƙaƙe ganewa a cikin lissafin waƙa. |
Yin kunnawa | Yana kunna ko hana sake kunnawa tushen. |
Lokacin aiki | Yana ba da damar sake kunnawa tushen a cikin ɗan lokaci. |
Zaɓuɓɓukan sake kunnawa | Yana ba ku damar canza, idan an yarda, lokacin zama da ƙarar tushen. |
Waƙar sauti ta bango | Yana ƙayyadadden waƙar sauti na baya idan tushen hoto ne. |
Mai ba da labari
Dukiya | Bayani |
Mai ba da labari | Yana kunna / yana hana mai ba da labari. Danna maƙarƙashiya don kunna/kashe. |
Jerin saƙon odiyo | Saka lissafin waƙa na saƙonnin murya, magana a tsaka-tsakin lokaci na yau da kullun. Danna maɓalli don samun dama ga kwamitin saƙon odiyo. |
Tazarar saƙon odiyo | Yana keɓance lokacin don saƙonnin odiyo. Danna maɓalli don canza wannan lokacin. |
Mawakin murya | Yana tsara jimlar ta saka abubuwan da suka haɗa tikitin. Danna maƙarƙashiya don canza jumlar. |
Madadin Murya
Wannan samfurin yana ɗaukar advantage na fasalulluka na injina na Google wanda aka riga aka shigar da rubutu-zuwa-magana. Idan muryar da aka yi amfani da ita ba ta son ku ba za ku iya shigar da injin rubutu daban-daban kai tsaye daga Google Play (shagon dijital na Android) akan ƙari na asusun Google akan BOX. Don ƙara asusun Google, saka linzamin kwamfuta (ko amfani da ikon nesa da aka kawo) kuma kewaya zuwa Saituna -> Asusu sannan ƙara asusun Google ɗin ku. Daga cikin injunan rubutu zuwa magana a kasuwa, Visel yana ba da shawarar Vocalizer TTS wanda ke ba da muryoyi a cikin yaruka da yawa fiye da na asali. Ana iya siyan kowane abu kai tsaye daga shago ko a cikin app ɗin kanta. Don kunna madadin injin rubutu-zuwa-magana, kawai je zuwa Saituna -> Harshe da Immision -> Fitar da rubutu-zuwa-magana kuma kunna madadin injin. Don ƙarin bayani game da TTS Vocalizers, ziyarci wannan hanyar haɗi: https://play.google.com/store/apps/details?id=es.codefactory.vocalizertts&hl=en_US
Shirya matsala
- Ba zan iya samun akwatin QS-VERTICAL tare da Visel Sync ba
Tabbatar da Akwatin QS-VERTICAL da PC ɗin da kuke aiki akai - An haɗa Visel Sync zuwa cibiyar sadarwa iri ɗaya.
Idan haka ne, duba hanyar sadarwar ku don tacewar zaɓi. - Visel Sync baya amfani da abubuwan da ake so
Gwada farawa Visel Sync tare da haƙƙin Gudanarwa - Akwatin QS-VERTICAL baya nuna kira
Tabbatar cewa kun shigar da madaidaicin adireshin IP na Manajan Queue a cikin QS-VERTICAL BOX sanyi panel a Visel Sync. - Akwatin QS-VERTICAL ba a daidaita daidai ba
An tsara wannan samfurin don yin aiki akan na'urori masu saka idanu a tsaye. Kafin shigar da na'urar a zahiri, ana ba da shawarar cewa kayi gwajin nuni. Idan an shigar da mai saka idanu daidai amma hoton ya lalace kuna buƙatar tuntuɓar tallafin fasahar mu. - Akwatin QS-VERTICAL baya nuna hasashen yanayi ko labaran RSS
Tabbatar da cewa QS-VERTICAL BOX an haɗa shi da intanit.
Idan wasu nau'ikan matsalolin sun taso, muna ba da shawarar ku tuntuɓi tallafin wayar mu
- Visel Italiana Srl Via
- Maira snc 04100 Latina (LT)
- Lambar waya: +39 0773 416058
- Imel: sviluppo@visel.it
- Takardar da aka zana ranar 11/01/2021
Takardu / Albarkatu
![]() |
visel QS-VERTICALBOX Takaitacciyar Kulawar Gudanar da Queue [pdf] Jagorar mai amfani QS-VERTICALBOX, Takaitacciyar Kulawar Gudanar da Queue, QS-VERTICALBOX Takaitaccen Bayanin Gudanar da jerin gwano, Kula da Gudanar da jerin gwano, Kula da Gudanarwa, Kulawa |