UNITRONICS JZ-RS4 Ƙara Akan Module don Jazz RS232 ko RS485 COM Port Kit
Ƙara-on Jagorar Shigar da Module Jazz® RS232/RS485 COM Port Kit
- Kafin amfani da wannan samfurin, mai amfani dole ne ya karanta kuma ya fahimci wannan takarda.
- Don ƙarin bayani game da wannan samfur, koma zuwa ƙayyadaddun fasaha na MJ20-RS.
- Duk examples da zane-zane an yi nufin su taimaka fahimta, kuma ba su da garantin aiki. Unitronics ba ta karɓar alhakin ainihin amfani da wannan samfurin bisa waɗannan tsoffinamples.
- Da fatan za a zubar da wannan samfurin bisa ga ƙa'idodi da ƙa'idodi na gida da na ƙasa.
- ƙwararrun ma'aikatan sabis ne kawai ya kamata su buɗe wannan na'urar ko su yi gyara. Rashin bin ƙa'idodin aminci masu dacewa na iya haifar da mummunan rauni ko lalacewar dukiya.
- Kada kayi ƙoƙarin amfani da wannan na'urar tare da sigogi waɗanda suka wuce matakan izini.
- Kar a haɗa mai haɗin RJ11 zuwa layin waya ko tarho.
La'akarin Muhalli
- Kar a sanyawa a cikin wuraren da: ƙura mai wuce gona da iri, gurɓataccen iskar gas ko mai ƙonewa, danshi ko ruwan sama, zafi mai yawa, girgiza ta yau da kullun ko firgita.
- Kada a sanya a cikin ruwa ko barin ruwa ya zubo kan naúrar.
- Kada ka bari tarkace su fada cikin naúrar yayin shigarwa.
Abubuwan da ke cikin Kit
Abubuwan da aka ƙidaya a cikin adadi na gaba an kwatanta su a wannan sashe.
- Saukewa: MJ10-22-CS25
Adaftar nau'in D, mu'amala tsakanin PC ko wasu tashar jiragen ruwa na na'urar RS232 da
RS232 sadarwa na USB. - RS232 sadarwa na USB
4-waya shirye-shirye na USB, tsawon mita biyu. Yi amfani da wannan don haɗa serial port na RS232 akan MJ20-RS zuwa tashar RS232 na ɗayan.
na'urar, ta hanyar adaftar MJ10-22-CS25. - Saukewa: MJ20-RS
RS232/RS485 Ƙara-On Module. Saka wannan a cikin Jazz Jack don samar da hanyar sadarwa ta serial.
Game da MJ20-RS Ƙara-kan Module
MJ20-RS Add-on Module yana ba da damar sadarwar Jazz OPLC™ da sadarwar serial, gami da zazzagewar shirin. Module ɗin ya ƙunshi:
- Tashar sadarwa guda ɗaya mai aiki da tashar RS232 guda ɗaya da tashar RS485 guda ɗaya. Tsarin ba zai iya sadarwa ta RS232 da RS485 lokaci guda ba.
- Maɓalli waɗanda ke ba ku damar saita na'urar azaman wurin ƙarewar hanyar sadarwa ta RS485
Lura cewa tashoshin jiragen ruwa sun keɓe daga Jazz OPLC.
Shigarwa da Cirewa
- Cire murfin daga jazz jazz kamar yadda aka nuna a cikin lambobi biyu na farko da ke ƙasa.
- Sanya tashar jiragen ruwa ta yadda faifan fil ɗin tashar su daidaita tare da fil a jazz jazz kamar yadda aka nuna a adadi na uku a ƙasa.
- A hankali zame tashar jiragen ruwa cikin jack.
- Don cire tashar jiragen ruwa, zame shi waje, sannan a sake rufe jazz jazz.
Saukewa: RS232
Wurin da ke ƙasa yana nuna sigina tsakanin adaftar nau'in D da mai haɗin tashar tashar RS232.
Saukewa: MJ10-22-CS25
Adaftar nau'in D |
¬ ¾ ¬ ® ¾ ® |
Saukewa: MJ20-RS
Tashar jiragen ruwa RS232 |
RJ11
MJ20-PRG – na USB dubawa |
||
Fil # | Bayani | Fil # | Bayani | ![]()
|
|
6 | Farashin DSR | 1 | Alamar DTR* | ||
5 | GND | 2 | GND | ||
2 | RXD | 3 | TXD | ||
3 | TXD | 4 | RXD | ||
5 | GND | 5 | GND | ||
4 | DTR | 6 | Alamar DSR* |
Lura cewa madaidaitan igiyoyin sadarwa ba sa samar da wuraren haɗi don fil 1 & 6.
Saitunan RS485
RS485 masu haɗa sigina
- Sigina mai kyau
- B Sigina mara kyau
Kashe hanyar sadarwa
MJ20-RS ya ƙunshi maɓalli 2.
- ON Ƙarshewa ON (Tsohon Saitin Factory)
- KASHE Kashewa
Lura cewa dole ne ku matsar da maɓallan biyu don saita yanayin da ake so.
Tsarin hanyar sadarwa
- Kar a ketare sigina masu inganci (A) da korau (B). Dole ne a haɗa tashoshi masu inganci zuwa tabbatacce, da kuma mara kyau zuwa mara kyau.
- Rage tsayin stub (digo) wanda ke kaiwa daga kowace na'ura zuwa bas. Tushen bai kamata ya wuce santimita 5 ba. Da kyau, babban kebul ya kamata a kunna ciki da waje daga na'urar da aka haɗa.
- Yi amfani da igiyoyi masu murɗaɗɗen garkuwa (STP) zuwa na'urar cibiyar sadarwa, daidai da EIA RS485.
Bayanan Fasaha na MJ20-RS
- Sadarwa 1 tashar
- Warewa Galvanic Ee
- Adadin Baud 300, 600, 1200, 2400, 4800, 9600, 19200 bps
- RS232 1 tashar jiragen ruwa
- Shigar da kunditage ± 20VDC cikakken iyakar
- Tsawon igiya mafi girman mita 3 (ƙafa 10)
- RS485 1 tashar jiragen ruwa
- Shigar da kunditage -7 zuwa +12VDC matsakaicin bambanci
- Nau'in kebul Garkuwan murɗaɗɗen biyu, daidai da EIA RS485
- Nodes Har zuwa 32
Muhalli
- Zafin aiki 0 zuwa 50C (32 zuwa 122F)
- Ma'ajiyar zafin jiki -20 zuwa 60 C (-4 zuwa 140 F)
- Dangantakar Humidity (RH) 10% zuwa 95% (ba mai sanyawa ba)
Girma
- Nauyi 30g (1.06oz.)
Saukewa: RS232
Saukewa: MJ20-RS RJ11
Pin # Bayani
- Farashin DTR
- GND
- TXD
- RXD
- GND
- Bayanin DSR
Bayanan da ke cikin wannan takarda yana nuna samfurori a ranar bugawa. Unitronics yana da haƙƙi, ƙarƙashin duk dokokin da suka dace, a kowane lokaci, bisa ga ra'ayin sa, kuma ba tare da sanarwa ba, don dakatarwa ko canza fasali, ƙira, kayan aiki da sauran ƙayyadaddun samfuransa, da kuma ko dai na dindindin ko na ɗan lokaci janye kowane daga cikinsu. da forgoing daga kasuwa.
Duk bayanan da ke cikin wannan takarda an bayar da su “kamar yadda yake” ba tare da garanti na kowane iri ba, ko dai bayyanawa ko bayyananne, gami da amma ba'a iyakance ga kowane garanti na kasuwanci ba, dacewa don wata manufa, ko rashin cin zarafi. Unitronics ba shi da alhakin kurakurai ko rashi a cikin bayanan da aka gabatar a cikin wannan takaddar. Babu wani yanayi da Unitronics zai zama abin dogaro ga kowane na musamman, na bazata, kaikaice ko lahani na kowane iri, ko duk wani lahani da ya taso daga ko dangane da amfani ko aikin wannan bayanin.
Sunayen kasuwanci, alamun kasuwanci, tambura da alamun sabis da aka gabatar a cikin wannan takaddar, gami da ƙirar su, mallakar Unitronics (1989) (R”G) Ltd. ko wasu ɓangarori na uku kuma ba a ba ku izinin amfani da su ba tare da rubutaccen izini na farko ba. na Unitronics ko wani ɓangare na uku wanda zai iya mallake su
Takardu / Albarkatu
![]() |
UNITRONICS JZ-RS4 Ƙara Akan Module don Jazz RS232 ko RS485 COM Port Kit [pdf] Jagoran Shigarwa JZ-RS4, Ƙara Akan Module don Jazz RS232 ko RS485 COM Port Kit, JZ-RS4 Ƙara Akan Module don Jazz RS232 ko RS485 COM Port Kit |