UNI-T UT661C/D Manual mai amfani da bututun toshewar bututun mai
Gabatarwa
Toshewa da toshewar bututun na iya haifar da asara mai yawa a cikin kudaden shiga da kuma cikas ga ayyuka. Yawancin lokaci yana da mahimmanci a gano daidai wurin kowane toshewa ko toshewa don ba da damar ɗaukar matakan gyara cikin gaggawa.
UT661C/D na iya hanzarta gano duk wani toshewa ko toshewa don guje wa babban sikelin. Yana iya shiga bango har zuwa 50cm tare da daidaito na ± 5cm.
Tsanaki
- Kashe na'urar bayan amfani.
- Ciro binciken daga bututu kafin share bututun.
- Ana iya ɗan rage nisa tazara don gano bututun ƙarfe.
- Idan koren ledoji na mai watsawa da mai karɓa ana kunna su akai-akai amma babu murya yayin ganowa, da fatan za a maye gurbin binciken.
Kunnawa/Kashe Mai watsawa
Dogon danna maɓallin wuta don 1s don kunna na'urar, kuma gajeriyar/tsawon latsa maɓalli ɗaya don kashe na'urar. Na'urar zata kashe ta atomatik bayan awa 1. Dogon danna maɓallin wuta na sama da 10s don kashe na'urar da ƙarfi.
Mai karɓa: Juya wutar lantarki a kusa da agogo har sai mai nuna wutar lantarki ya kunna wuta akan na'urar. Kuma juya wutar lantarki gaba da agogo har sai alamar wutar lantarki ta kashe don kashe na'urar. Na'urar zata kashe ta atomatik bayan awa 1.
Dubawa kafin amfani
Kunna duka na'urar watsawa da mai karɓa, juya wutar lantarki na mai karɓar agogon agogo zuwa ƙarshen sa'an nan kuma sanya shi kusa da binciken, idan buzzer ya kashe, yana cikin yanayi mai kyau. Idan ba haka ba, cire hular filastik na binciken don bincika idan ta karye ko gajeriyar kewayawa.
Ganewa
Lura: Da fatan za a riƙa riƙon damtse kuma a jujjuya igiyar waya lokacin saita ko tattara wayar.
Mataki 1: Saka binciken a cikin bututun, tsawaita binciken zuwa mafi tsayin tsayin da zai yiwu, zuwa inda toshewar yake.
Mataki 2: Kunna na'urar watsawa da mai karɓa, saita azancin mai karɓar zuwa MAX ta hanyar jujjuya wutar lantarki, sannan yi amfani da mai karɓa don bincika daga ƙofar binciken, lokacin da buzzer ya yi ƙarfi sosai, sanya alamar kuma ciro binciken.
Daidaita Hankali
Masu amfani za su iya juya wutar lantarki don ƙara hankali don gano toshewa. Masu amfani za su iya amfani da babban matsayi na hankali don nemo madaidaicin kewayo sannan su rage hankali don gano ainihin wurin toshewa:
Ƙara hankali: juya wutar lantarki zuwa agogo; Rage hankali: juya wutar gaba gaba da agogo.
Alamar Wuta
LED | Ƙarfi |
M kore | Cikakken iko; lokacin caji: cikakken caji |
Koren walƙiya | Ƙarfin ƙarfi, da fatan za a yi caji |
Ja mai kauri | Cajin |
- Yi cajin na'urar ta amfani da daidaitaccen caja na 5V 'IA tare da adaftar micro USB.
- Idan ba a yi amfani da shi na dogon lokaci ba, da fatan za a yi cikakken cajin na'urar kuma adana shi a wuri mai aminci.
- Ana ba da shawarar yin cajin na'urar sau ɗaya a cikin rabin shekara don kare batirin na'urar da tsawaita rayuwa.
Zanga-zangar
Sauya Bincike
Ƙayyadaddun bayanai
Ayyuka | Basali Daidai | |
Saukewa: UT661C | Saukewa: UT661D | |
Mai watsawa | √ | √ |
Sigin waya | 25m | 35m |
Mai karɓa | √ | √ |
Mafi zurfin ganowa | 50cm ku | 50cm ku |
Mai watsawa na yanzu | Kashe halin yanzu. <2uA, aiki na yanzu: 230-310mA | |
Mai karɓa na yanzu | Kashe halin yanzu- <2uA, jiran aiki na yanzu- <40mA, matsakaicin aiki na yanzu: 150-450mA (nisa 1cm) | |
Cajin halin yanzu | 450-550mA | |
Sauti (nisa cm 1) | > 93dB | |
Sauti (nisa cm 0.5) | > 75dB | |
Tsawon lokacin baturi | 10 hours | |
Yanayin aiki da zafi | -20 ″C-60C 10-80% RH | |
Abubuwan bututu masu aunawa | Bututun filastik, bututun ƙarfe | |
Buzzer | ||
Filashi | √ | |
Alamar ƙarancin baturi | √ √ |
|
IP rating | IP67 (bincike) | |
Halayen Gabaɗaya | ||
Baturi mai watsawa | Baturin lithium da aka gina a ciki (3.7V 1800mAh) | |
Baturin mai karɓa | Baturin lithium da aka gina a ciki (3.7V 1800mAh) | |
Launin samfur | Ja + launin toka | |
Daidaitaccen kayan haɗi | Kebul na caji, kayan bincike | |
Daidaitaccen shiryawar mutum ɗaya | Akwatin kyauta, littafin mai amfani | |
Madaidaicin adadin kwali | 5pcs | |
Daidaitaccen ma'aunin kwali | 405x90x350mm |
Lura: Nisan ma'auni yana nufin iyakar tasiri mai tasiri wanda za'a iya ganowa lokacin da babu cikas tsakanin mai watsawa da mai karɓa. Idan akwai karfe ko jika a tsakanin su, za a rage tasirin tasiri.
A'A. | Abu | Yawan | Jawabi |
1 | Mai watsawa | 1 | |
2 | Mai karɓa | 1 | |
3 | Kebul na caji | 1 | |
4 | Kit ɗin bincike | 1 | hular kariya, bincike, kwano waya, shrinkable tube |
5 | Manna kai tsaye | 1 | |
6 | Jagoran mai amfani | 1 | |
7 | Batirin lithium | 2 | Gina-ginen batura don watsawa da mai karɓa |
Takardu / Albarkatu
![]() |
UNI-T UT661C/D Mai Neman Toshe Bututun Mai [pdf] Manual mai amfani UT661C D Mai gano bututun bututu, UT661C, UT661C Mai gano bututun bututu, Mai gano bututun bututun UT661CD |