TRINITY GATE CellBox Prime Cellular 
Manual mai amfani da tsarin Intercom

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System Manual

Ƙarsheview na System

Na gode don siyan BFT Cellbox Prime.
Wannan samfurin tsarin Intercom na salula ne, wanda ke aiki akan cibiyoyin sadarwar GSM At&T da T-Mobile.
Kuna buƙatar tabbatar da cewa kuna da isassun kewayon salula a wurin ku kafin amfani da wannan samfur.
Hakanan kuna buƙatar tabbatar da cewa wannan samfurin yana da katin SIM mai aiki a ciki. Rashin kula da shirin katin SIM zai sa samfurin ya daina aiki har sai an dawo da sabis na salula.

Karɓar Kira da Buɗe Ƙofa / Ƙofa

Masu ziyara za su iya danna maɓallin kira, wanda zai fara kira daga intercom ɗin ku zuwa lambobin waya da aka keɓance waɗanda mai sakawa ya tsara.

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Karɓar Kira da Buɗe Ƙofar

Ikon shiga ta hanyar kiran intercom (CallerID)

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Ikon shiga ta hanyar kiran intercom (CallerID)

Wannan samfurin zai iya adana lambobin waya har 100, waɗanda za mu kira "Masu amfani da waya masu izini". Duk da yake waɗannan masu amfani ba za su sami kira daga intercom ba idan baƙo ya isa, za su iya kiran intercom daga wayar su wanda zai haifar da fitarwa 1 kuma ya buɗe gate / kofa. Tuntuɓi mai sakawa don ƙara ko cire lambobi daga wannan jeri.

Don buɗe ƙofar kofa (fitarwa1), kawai kira lambar katin sim na intercom daga wayarka. Idan mai shigar da lambar ku ya adana lambar ku, to relay 1 zai kunna kuma ya buɗe ƙofar kofa kuma za a ƙi kiran, yin wannan kiran kyauta.

Amfani da BFT CellBox Prime App

Kuna iya amfani da BFT Cellbox Prime app akan wayoyin Android da iphones. Nemo gunkin da ke ƙasa..

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Amfani da BFT CellBox Prime App

Lura: Idan tsohuwar lambar injiniyoyi ko lambar mai amfani da aka canza daga abubuwan da suka dace, to da fatan za a canza kamar yadda ake buƙata a sashin da ya dace a sama. Kuna iya buƙatar tuntuɓar mai sakawa don wannan matakin.

MUHIMMI: Masu amfani da Android, idan kun sami saƙon kuskure "Umurnin Failed", je zuwa Saitunan waya/Mai sarrafa aikace-aikace/Izini, kuma kunna duk izini na ƙa'idar.

Takaitacciyar Allon Fuskar App

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Takaitaccen Allon Gida na App

Bude gate ta App

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Buɗe ƙofar ta App

Danna babban maɓallin kamar yadda aka nuna. A wayoyin Android za ta kira intercom ta atomatik kuma ta kunna gate/kofa. Don iphones, zai kai ku zuwa allon bugun kiran ku tare da lambar da aka riga aka ɗora kuma za ku iya danna don bugawa (wannan sigar tsaro ce ta apple).

Ƙara lambobin Pin faifan maɓalli

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Ƙara lambobin fil ɗin maɓalli

Ƙayyadaddun Lambobin faifan maɓalli na lokaci

Har zuwa lambobi 20 za a iya ƙara waɗanda za su yi aiki kawai a lokutan da aka saita da ranakun mako. Wannan yana da amfani don inganta tsaro ta hanyar ba da lambobin fil waɗanda za su yi aiki ne kawai a cikin sa'o'in da ake so da kwanakin mako.

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Ƙayyadadden Lambobin faifan maɓalli na Lokaci

Lambobin wucin gadi masu ƙarewa ta atomatik

Ana iya shigar da lambobin har zuwa 30 tare da lokacin ƙarewar atomatik a cikin sa'o'i, daga awa 1 zuwa awanni 168 (mako 1). Da zarar lokacin ya ƙare, lambar faifan maɓalli za a goge ta atomatik daga ƙwaƙwalwar ajiya.

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Lambobin wucin gadi masu ƙarewa ta atomatik

Sanarwa

WAYA DAYA zai iya karɓar sanarwar SMS lokacin da intercom ta kunna ƙofofin.

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Fadakarwa

Ka tuna waya ɗaya ce kawai ke iya amfani da wannan fasalin.
MUHIMMI: Kunna sanarwar zai kashe sautunan tabbatar da faifan maɓalli.

Lokaci da sauran Fasaloli

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Lokaci da Sauran Fasaloli

Kar a damemu

Ana iya amfani da wannan fasalin don hana kira a cikin sa'o'in da ba a haɗa su ba ko a karshen mako. Kawai kunna fasalin sannan ka shigar da lokutan ACTIVE wanda kake son maɓallin kira yayi aiki dashi. A waje da waɗannan lokutan ana iya amfani da intercom don samun damar ID mai kira ko lambobin fil amma maɓallin turawa ba zai yi aiki ba.

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Kada ku dame

Bayan Sa'o'i (Bayan Sa'o'i)

Da zarar an saita kar a dame a sama, masu amfani za su iya tsara intercom don kiran madadin lambar waya yayin lokutan damuwa maimakon kiran kowa. Ana amfani da wannan don kiran mai gadi, mai sarrafa rukunin yanar gizo, ko wata waya daban a wajen sa'o'i na al'ada.

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Bayan Sa'o'i (Bayan Sa'o'i)

Na atomatik

Ana iya amfani da ginanniyar agogon lokaci a cikin wannan intercom don ƙirƙirar buɗewa da lokutan rufewa ta atomatik a cikin mako don ƙofofin ku.
Tattauna wannan fasalin tare da mai sakawa idan ba ku da tabbacin amfani da shi. Ba duk tsarin ƙofa ne ke da ikon amsa lokutan faɗakarwa ta atomatik ba.

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Atomatik

GASKIYA: Mai ƙira ba zai iya ɗaukar alhakin lalacewa da aka yi wa mutane ko kadarori ba, saboda kunna ƙofofin mota ta atomatik. Duk ƙofofin ya kamata a sanye su tare da gano cikas ga aminci, gefuna na aminci, da firikwensin hoto.

Bari mu kalli zaɓuɓɓukan biyu dalla-dalla akan shafin….

Yanayin Rufewa ta atomatik

Ga wasu tsarin kofa, idan an kunna relay ɗin intercom kuma ya tsaya a kunne, to ƙofofin za su buɗe kuma su kasance a buɗe har sai an sake sakin relay ɗin zuwa matsayin KASHE.

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Yanayin Rufewa ta atomatik

Bayanan kula:

  1. Har zuwa 40 abubuwan faɗakarwa kowace rana ana iya adana su a cikin intercom.
  2. Intercom tana daidaita lokacin sa daga kowane saƙon SMS mai shigowa. A wuraren da akwai "tsare-tsare na ceton hasken rana na lokacin bazara, agogon intercom zai daina aiki da sa'a ɗaya har sai ya karɓi saƙon SMS. Kawai danna maɓallin “SATTING CLOCK” kamar yadda aka nuna a shafi na 2 don sake-lokacin daidaitawa. A madadin, ana iya tsara intercom don aika wa kanta SMS sau ɗaya a rana wanda zai ci gaba da daidaita lokaci. Yi magana da mai sakawa idan kuna son kunna wannan fasalin.
  3. A yayin gazawar wutar lantarki, agogon zai sake saita kuma ya daina aiki. Mai sakawa naku zai iya kunna fasalin wanda intercom za ta aika da kanta SMS bayan sake kunnawa kuma ta sake daidaita lokacinta ta atomatik. Yi magana da mai sakawa game da wannan fasalin.

Yanayin Mataki-mataki.

A cikin wannan yanayin, za mu tsara intercom don ba da faɗakarwa na ɗan lokaci daga relay 1 zuwa tsarin ƙofar. Idan an rufe ƙofofin lokacin da aka karɓi wannan faɗakarwa, to za su buɗe. Sabanin haka, idan sun kasance a buɗe lokacin da aka karɓi faɗakarwa, to za su rufe.

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Yanayin Mataki-by-Mataki

Bayanan kula:

  1. Har zuwa 40 abubuwan faɗakarwa kowace rana ana iya adana su a cikin intercom.
  2. Intercom tana daidaita lokacin sa daga kowane saƙon SMS mai shigowa. A wuraren da akwai "tsare-tsare na ceton hasken rana na lokacin bazara, agogon intercom zai daina aiki da sa'a ɗaya har sai ya karɓi saƙon SMS. Kawai danna maɓallin “SATTING CLOCK” kamar yadda aka nuna a shafi na 2 don sake-lokacin daidaitawa. A madadin, intercom ba za ta iya tsarawa don aika wa kanta SMS sau ɗaya a rana wanda zai ci gaba da daidaita lokaci. Yi magana da mai sakawa idan kuna son kunna wannan fasalin.
  3. A yayin gazawar wutar lantarki, agogon zai sake saita kuma ya daina aiki. Mai sakawa naku zai iya kunna fasalin wanda intercom za ta aika da kanta SMS bayan sake kunnawa kuma ta sake daidaita lokacinta ta atomatik. Yi magana da mai sakawa game da wannan fasalin ko kuma kai ƙara maɓallin “Setting Clock” akan app ɗin ku (shafi na 8).

Zaɓuɓɓukan Matsayi

Maɓallin Matsayi zai kawo ku zuwa ƙaramin menu da aka nuna wanda zaku iya amfani da shi don bincika wasu sigogi da matsayi na intercom.

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Zaɓuɓɓukan Matsayi

Ƙarfin Sigina

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Ƙarfin Sigina

Wannan maballin zai aika SMS *20# zuwa intercom. Ya kamata ya ba da amsa kamar yadda aka nuna kuma zai nuna nau'in cibiyar sadarwa na 2G ko 3G. Idan ya yi ƙasa kaɗan, magana da mai sakawa game da eriya mai girma don haɓaka liyafar ko tattauna ƙoƙarin madadin mai ba da hanyar sadarwa.

Lambobin faifan maɓalli da aka adana

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Lambobin faifan maɓalli da aka Ajiye

Wannan maɓallin zai aika saƙon SMS zuwa intercom don bincika lambobin faifan maɓalli waɗanda aka adana a cikin naúrar.

NORM = Lambobin al'ada, ana iya amfani da su 24/7.
TEMP = Lambobin wucin gadi waɗanda zasu ƙare ta atomatik.
PLAN = Ƙayyadaddun lambobin lokaci.

Ajiye Lambobin Waya

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Lambobin Waya Ajiye

Wannan maballin zai aika saƙon SMS zuwa ga intercom don duba lambobin waya waɗanda aka adana a cikin naúrar.

O11 = buga lambar farko. O12 yana bugawa Out lamba na biyu da dai sauransu.
Waɗannan su ne lambobin wayar da intercom za ta kira a danna maballin.

I1-I99 = Buga IN lambobin waya.
Waɗannan lambobin suna iya samun dama ta ID mai kira kawai lokacin da suka kira intercom.

Matsayin Ƙofar

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Matsayin Ƙofar

Wannan maɓallin zai aika saƙon SMS zuwa ga intercom don bincika yanayin relays biyu da shigarwar "Hanya" na zaɓi (ƙofa na iya samun ƙayyadaddun canjin da aka dace don yanayin yanayin).

Idan wani relay yana kunne, yana yiwuwa a buɗe ƙofofin ku ta intercom. Kuna iya danna maɓallin UNLATCH akan allon gida don aika umarnin UNLATCH sannan ku sake duba matsayin ƙofar. Yi magana da mai sakawa idan kuna da tambayoyi akan wannan fasalin.

Log ɗin Ayyuka

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System - Log ɗin Ayyuka

Wannan maɓallin zai nemi intercom don aika jerin saƙonnin SMS zuwa wayarka wanda zai nuna abubuwan 20 na ƙarshe waɗanda suka faru akan intercom, farawa da na baya-bayan nan. Ana iya amfani da wannan don ganin wanda ya sami damar shiga da kuma lokacin.

CODE = Lambar PIN ɗin maɓalli da ake amfani da ita don samun dama (lambobi 2 na ƙarshe kawai da aka nuna).
CID = Wani sanannen mai amfani da ake amfani da shi ana kiransa intercom don samun dama da ID mai kira.
USER = Wannan mutumin ya amsa wayar su ga baƙo (lambobi 6 na ƙarshe na lambar waya).

HANKALI

Da fatan za a dena latsa maɓallin LOG fiye da sau ɗaya a lokaci ɗaya, saboda yin hakan na iya yin obalantar intercom tare da buƙatun saƙo kuma yana iya buƙatar kashewa da sake kunnawa don ci gaba da aiki na yau da kullun. Na gode!

Shirya matsala

Matsalolin shigar APP
Tabbatar cewa an shigar da cikakken lambar wayar intercom a cikin allon saitunan, kuma lambobin wucewa da aka yi amfani da su daidai ne. Mai sakawa zai iya sanar da ku menene lambobin wucewa don amfani da wannan app.
Masu amfani da Android - duba umarnin shigarwa a farkon wannan jagorar, musamman batun izini.

A kan iphone ba ya kunna umarni ba tare da fara ɗaukar ni zuwa bugun kira na ba allon ko SMS allo.
Wannan sigar tsaro ce da Apple ke aiwatarwa ba takurawa app ɗin kanta ba. Apple toshe SMS kai tsaye ko bugun kira daga kowane app kuma yana buƙatar mai amfani ya tabbatar da aika SMS ko tsara kira kafin ya faru.

An buɗe ƙofofina ba za su rufe ba.
Wannan yana iya ko a'a ya haifar da intercom. Yana iya zama wani kayan masarufi da ke da alaƙa da ƙofar da ke riƙe da buɗe ƙofofin. Don dubawa, yi amfani da maɓallin Halin Ƙofa. Idan ko dai relay yana ON, to, je zuwa allon gida kuma danna maɓallin UNLATCH don mayar da relays zuwa yanayin su na yau da kullun.

Intercom nawa baya amsa saƙonnin SMS.
Ana iya haifar da wannan ta rashin kyawun liyafar, ta rashin isasshiyar kebul na wutar lantarki daga na'urar wuta zuwa intercom, ko batun sabis tare da mai ba da hanyar sadarwar ku. Wasu katunan SIM na iya kashewa daga mai bada aiki saboda dogon lokacin rashin aiki. Bincika tare da mai baka kuma tuntuɓi mai sakawa don tallafi.

Intercom dina baya aiki kwata-kwata.
Tuntuɓi mai sakawa don tallafi.

Wasu fasalulluka waɗanda na tsammanin za su yi aiki ba sa aiki kamar yadda ake tsammani daga su farawa.
Tuntuɓi mai shigar da ku kuma bayyana batutuwan. Ya kamata su iya taimakawa.

 

Takardu / Albarkatu

TRINITY GATE CellBox Prime Cellular Intercom System [pdf] Manual mai amfani
CellBox Prime Cellular Intercom System, CellBox Prime, Tsarin Intercom Cellular, Tsarin Intercom

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *