Littafin Mai sakawa
3-WIRE
DACEWA DON
FANS, MOTORS
KO KARFIN KARFE
BALLASTS
Maɓallin Tura MEPBE, Lantarki Kunnawa/Kashe Canjawa, Waya 3
Duba lambar QR tare da wayarka don ganin bayanan fasaha akan mu website
SIFFOFI
- Maɓallin turawa mai laushi ON/KASHE.
- Blue LED yana nuna halin na'urar.
- Yana dawowa KASHE bayan asarar wuta.
- Mai jituwa tare da nau'ikan nau'ikan nau'ikan kaya da suka haɗa da na'urorin wuta na waya & injin fan.
- Mai jituwa tare da Mai ciniki da Clipsal* Salon bangon bango.
- Canjawar Hanyoyi da yawa masu jituwa tare da Maɓallin Tura MEPBMW, Layi Mai Nisa da Kunnawa/Kashe.
SHARUDDAN AIKI
- Mai aiki Voltage: 230V AC 50Hz
- Zazzabi mai aiki: 0 zuwa +50 ° C
- Matsayin Yarda da: CISPR15, AS/NZS 60669.2.1
- Matsakaicin nauyi: 1200W / 500VA
- Matsakaicin Ƙarfin Yanzu: 5A
- Tashoshi: Screw Terminals sun dace da 0.5mm 2 zuwa 1.5mm2 igiyar igiya (an bada shawarar tashar bootlace)
Lura: Aiki a zafin jiki, voltage ko lodi a waje na ƙayyadaddun bayanai na iya haifar da lahani na dindindin ga naúrar.
JAM'IYYAR LOKACI
KYAUTA KYAUTA | KWANTAWA |
Wutar lantarki / 240V Halogen | 1200W |
Fluorescent Tube tare da Lantarki Ballast | Farashin 500VA |
Fluorescent Tube tare da Iron Core Ballast | Farashin 500VA |
Karamin Fluorescent | Farashin 500VA |
Transformer Electronic | Farashin 500VA |
LED | Farashin 500VA |
Mai Canja Waya | Farashin 500VA |
Fan Motors | Farashin 500VA |
Abubuwan dumama | 1200W |
UMARNI NA WIRING
GARGADI: Za a shigar da MEBPE a matsayin wani yanki na kafaffen shigar wutar lantarki ta waya. A bisa doka dole ne ɗan kwangilar lantarki ya yi irin waɗannan shigarwar ko kuma wanda ya cancanta.
NOTE: Na'urar cire haɗin kai da ke samuwa, kamar nau'in C 16A mai watsewar kewayawa za a haɗa - waje da samfurin.4.1 MUSULUNCI
- MEPBE shine Multi-Way sauyawa mai dacewa da Maɓallin Tura MEPBMW. A madadin, za a iya amfani da na'ura mai mahimmanci da aka ƙididdige maɓalli na ɗan lokaci don yin waya a tsakanin Haɗin Active da Remote.
- Jimlar tsawon wayoyi masu nisa bai kamata ya wuce mita 50 ba.
- Riƙe maɓallin nesa sama da daƙiƙa 2 zai kashe wutar.
MUHIMMAN GARGAƊAN TSIRA
5.1 MAGANCE KYAUTA
- Ya kamata a ɗauka cewa koda lokacin KASHE, mains voltage zai kasance har yanzu a wurin dacewa da kaya. Don haka ya kamata a cire haɗin wutar lantarki a na'urar kashe wutar da'ira kafin a maye gurbin da ba daidai ba.
5.2 GABAWA
- Za a shigar da MEPBE a matsayin wani yanki na kafaffen shigar wutar lantarki ta waya. Bisa doka, dole ne ɗan kwangilar lantarki ya yi irin waɗannan shigarwar ko kuma wanda ya cancanta. Guji wuce gona da iri akan waya shigar da nisa ko toshe tasha yayin shigarwa.
5.3 KARANCIN KARATU A LOKACIN GWAMNATIN RASHIN RUWAN TSIRA
- MEPBE na'ura ce mai ƙarfi don haka ana iya lura da ƙaramin karatu yayin gudanar da gwajin ɓarnawar rufi akan kewaye.
5.4 TSAFTA
- Tsaftace kawai da tallaamp zane. Kada a yi amfani da abrasives ko sinadarai.
CUTAR MATSALAR
6.1 Load ya kasa kunne lokacin da aka danna maɓallin
- Tabbatar cewa da'irar tana da ƙarfi ta hanyar duba mai watsewar kewayawa.
- Tabbatar cewa nauyin bai lalace ko karye ba.
6.2 KYAUTA YA GASKIYA A KASHE LOKACIN DA AKE DANNA BUTUN
- Idan LED ɗin yana KASHE kuma idan an zartar, duba cewa maɓallin tura nesa baya makale ON. Idan ba haka ba, MEPBE na iya lalacewa kuma yakamata a canza shi.
GARANTI DA RA'AYI
Mai ciniki, GSM Electrical (Ostiraliya) Pty Ltd yana ba da garantin samfurin a kan masana'anta da lahani daga ranar daftari zuwa mai siye na farko na tsawon watanni 12. A lokacin garanti mai ciniki, GSM Electric (Ostiraliya) Pty Ltd zai maye gurbin samfuran da suka tabbatar da rashin lahani inda aka shigar da samfurin daidai da kiyayewa da sarrafa su cikin ƙayyadaddun ƙayyadaddun bayanai da aka ayyana a cikin takardar bayanan samfurin kuma inda samfurin ba ya ƙarƙashin injina. lalacewa ko harin sinadarai. Garanti kuma yana da sharadi akan naúrar da wani ɗan kwangilar lantarki mai lasisi ke shigar dashi. Babu wani garanti da aka bayyana ko bayyana. Dillali, GSM Electrical (Australia) Pty Ltd ba zai zama abin dogaro ga kowane diyya kai tsaye, kai tsaye, na bazata ko kuma sakamakon haka ba.
* Alamar Clipsal da samfuran haɗin gwiwa Alamar kasuwanci ce ta Schneider Electric (Australia) Pty Ltd. kuma ana amfani da ita don tunani kawai.
GSM Electric (Ostiraliya) Pty Ltd //
Level 2, 142-144 Fullarton Road, Rose Park SA 5067 //
P: 1300 301 838 F: 1300 301 778
E: service@gsme.com.au
3302-200-10890 R3 //
Maballin Tura MEPBE, Kunnawa/Kashe Lantarki
Canja, 3-waya – Littafin Mai sakawa 200501 1
Takardu / Albarkatu
![]() |
TRADER MEPBE Tura Maballin Lantarki Kunnawa da Kashewa [pdf] Jagoran Jagora MEPBE, MEPBMW, MEPBE Tura Maballin Lantarki A Kashe Canjawa, MEPBE, Maɓallin Lantarki Akan Kashe Canjawa, Lantarki Akan Kashe Canjawa, Kashe Canjawa, Kashe Canjawa, Sauyawa |