Sensor Jijjiga
Jagoran Fara Mai Sauri
Gabatarwa
Haƙiƙa ta Uku Za a iya amfani da Sensor Vibration na Zigbee don gano jijjiga da motsin abubuwa, an tsara shi don amfanin cikin gida kawai. Ana iya haɗa shi cikin Amazon Alexa, SmartThings, Hubitat, Mataimakin Gida da Haƙiƙa na Uku App da dai sauransu ta hanyar ka'idar Zigbee, ana iya amfani da ita don ƙirƙirar abubuwan yau da kullun kamar faɗakarwar fashewar taga da injin wanki / saka idanu na bushewa da sauransu.
Ƙayyadaddun bayanai
Yanayin Aiki | 32 zuwa 104 F (0 zuwa 40 ℃) Amfani na cikin gida kawai |
Tushen wutan lantarki | 2 × AAA Baturi |
Girma | 2.19″ × 2.20″ × 0.48″ (5.56cm × 5.59cm × 1.23cm) |
Yarjejeniya | Zigbee 3.0 |
Saitin Siren:
![]() |
![]() |
0 |
1 |
ON |
KASHE |
Saddamar da hankali
![]() ![]() |
![]() ![]() |
![]() ![]() |
![]() ![]() |
00 |
01 | 10 | 11 |
Mai Girma | Babban | Matsakaici |
Ƙananan |
Saita
- Cire insulator na filastik don kunna Sensor Vibration.
- Lokacin da firikwensin ya yi ƙarfi a karon farko, yana shiga yanayin haɗawa ta atomatik, kuma yana fita yanayin haɗawa idan ba a haɗa shi cikin mintuna 3 ba, don sake sanya shi cikin yanayin haɗawa ta danna maɓallin sake saiti na daƙiƙa 5.
- Bi umarnin cibiyoyin Zigbee don haɗa firikwensin.
Kunna/kashe ƙararrawar ƙararrawar ƙararrawar ƙararrawar ƙararrawar ƙararrawa tare da maɓallin juyawa guda ɗaya, kuma saita azanci (matakai 4) tare da maɓallan juyawa biyu.
Shigarwa
Kawai sanya Sensor Vibration a saman abin da za a sa ido, ko amfani da tef mai gefe biyu don manne shi a ko'ina yadda ake so.
Haɗin kai tare da Tashoshi daban-daban
Kafin haɗawa, saita firikwensin Vibration zuwa yanayin haɗawa ta latsa maɓallin sake saiti na daƙiƙa 5 har sai alamar LED ta juya zuwa saurin shuɗi mai kyaftawa.
Haɗawa da Gaskiya ta Uku
Hub: Tabbacin Gaskiya na Uku Gen2 / Gen2 Plus
App: Gaskiya ta Uku
Matakan haɗin kai:
- Tab “+” a cikin App Reality App na uku, bi umarnin kan allo don ƙara na'ura, za a ƙara shi cikin daƙiƙa guda.
- Ƙirƙiri abubuwan yau da kullun don sarrafa sauran na'urorin da aka haɗa.
Haɗa tare da Amazon Echo
App: Amazon Alexa
Haɗa tare da na'urorin Echo tare da ginanniyar cibiyoyi na ZigBee kamar Echo V4, Echo Plus V1 & V2, Echo Studio, Echo Show 10, da Eero 6 & 6 pro.
Matakan haɗin kai:
- Tab "+" a cikin Alexa App, zaɓi "Zigbee" da "wasu" don ƙara na'urar, za a ƙara firikwensin girgiza a matsayin " firikwensin motsi".
- Ƙirƙiri abubuwan yau da kullun don sarrafa sauran na'urorin da aka haɗa.
Haɗin kai Tare da Hubitat
Website: http://find.hubitat.com/
Matakan haɗin kai:
1. Tab "Ƙara Na'ura" a cikin Hubitat na'urorin shafi.
2. Zaɓi "Zigbee", sannan "Fara Haɗin Zigbee".
3. Ƙirƙiri sunan na'ura don firikwensin girgiza, sannan danna "Na gaba" don ƙara na'ura.
4. Canja Nau'in daga "Na'ura" zuwa "Generic Zigbee Motion Sensor" da "Ajiye Na'ura", za ku iya ganin matsayi na firikwensin "aiki / rashin aiki", da matakin baturi.
Haɗawa Tare da Mataimakin Gida
Matakan haɗin kai:
Zigbee Gida Automation
Zigbee2MQTT
Tsarin FCC
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na dokokin FCC. Aiki yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa: (1) wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma (2) dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyakoki don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga kutsawa mai cutarwa a cikin shigarwar mazaunin. Wannan kayan aiki yana haifar da amfani kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
-Reorient ko ƙaura eriyar karɓa.
-Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
-Haɗa kayan aiki a cikin maɓalli a kan wani kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen ƙwararren rediyo/TV don taimako muhimmiyar sanarwa.
NOTE: Mai ƙira ba shi da alhakin kowane tsangwama na rediyo ko TV wanda ya haifar da gyare-gyare mara izini ga wannan kayan aikin. Irin waɗannan gyare-gyare na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan aiki.
Bayanin RF
Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fiddawa na FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba.
Wannan mai watsawa dole ne a kasance tare ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa.
Garanti mai iyaka
Don iyakataccen garanti, da fatan za a ziyarci www.3reality.com/device-support
Don goyon bayan abokin ciniki, da fatan za a tuntuɓe mu a info@3reality.com ko ziyarta www.3reality.com
Don taimako da magance matsala masu alaƙa da Alexa Alexa, ziyarci Alexa app.
Takardu / Albarkatu
![]() |
KYAUTA TA UKU Zigbee Sensor Vibration [pdf] Jagorar mai amfani Sensor Vibration na Zigbee, Sensor Vibration, Sensor |