THINKAR-logo

THINKCAR THINKOBD 100 Injin Laifin Code Reader

THINKCAR-THINKOBD-100-Injiniya-Kuskuren-lambar-samfurin-mai karantawa

Ƙayyadaddun bayanai

  • Sunan samfur: THINKOBD 100
  • Voltage Rage: 9-18V
  • Matsayin Makullin: Rufe

KYAUTA KYAUTAVIEW

THINKCAR-THINKOBD-100-Injin-Kuskuren-Lambar-Mai karanta-fig-1

Bayanin Aiki

  1. Ganewa: Yarjejeniyar tallafin kayan aiki:
    • OBDII & EOBD ISO 9141-2 (ISO)
    • ISO 14230-4 (KWP2000) ISO 14229 (UDS)
    • ISO 15765-4 (CAN) SAEJ1850 (VPW&PWM)
  2. Dubawa: Tambayi bayanan DTC
  3. Saita: Saita yaren tsarin (Turanci, Faransanci, Mutanen Espanya, Jamusanci, Rashanci, Italiyanci, Fotigal).Unit na ma'auni (metric & imperial)
  4. Taimako: Taimakon yana bayyana ƙa'idodin da suka dace waɗanda na'urorin OBD ke goyan bayan, kuma ya bayyana manyan manyan kayayyaki na OBDII da yawa (na misali.ample: ikon tsarin bayanai da kuma daskare firam data kayayyaki, dijital ajiya na DTCS irin kayayyaki alaka da wutar jirgin kasa watsi, share DTCS da daskare frame data modules, Oxygen firikwensin gwajin module, non-ci gaba onitoring tsarin gwajin module, ci gaba da saka idanu tsarin bukatar DTCS module, musamman iko yanayin bukatar iko da abin hawa tsarin module, karanta abin hawa bayanai module).

Yadda Ake Amfani

  1. Nemo soket ɗin DLC (OBDII) abin hawa.THINKCAR-THINKOBD-100-Injin-Kuskuren-Lambar-Mai karanta-fig-2Lura: Kunna abin hawa, juzu'itage kewayon na'urar ya kamata ya zama 9-18V, kuma ma'aunin ya kamata ya kasance a cikin rufaffiyar matsayi.
  2. Zaɓi "Diaggnose" kuma danna "Ok" don shigar da tsarin ganewar asali.
  3. Shigar da mahaɗin "Monitor status", zaɓi "DTC s a cikin wannan ECU" kuma danna "Ok".
  4. Shigar da "Diagnostic Menu", zaɓi "Karanta Code", kuma danna "Ok" (zaka iya view Daskare Frame, Shirye-shiryen I/M, Gwajin Sensor O2, Gwajin Kula da Kan-Board, Gwajin EVAP = EVAP, Bayanan Mota=VIN Wasu Gudun bayanai na tsarin bincike).
  5. Shigar da mahallin "zaɓi Mota Brand" don zaɓar ƙirar motar da za a gano.
  6. View matsayin kuskure bayan ganewar asali.
  7. Koma zuwa "Menu na bincike" don zaɓar "Goge lambobin" don share kuskuren code.

Sharuɗɗan da ake buƙata

  1. Ana iya sabunta kayan aikin ta hanyar kebul na USB.
    Lura: Tabbatar cewa kwamfutar tana da haɗin Intanet.
    1. Da fatan za a je http://www.thinkcar.com hukuma webshafin don nemo kayan aikin zazzage kayan aikin "THINKOBD Updata Tool Setup.exe" zuwa kwamfutar. Cire zip kuma shigar da shi a kan kwamfutarka (mai jituwa da Windows XP, 7, 8, da 10).
    2. Bayan an gama shigarwa, haɗa ƙarshen kebul ɗin bayanan kebul ɗin zuwa tashar USB na kwamfutar, Mini USB tashar a ɗayan ƙarshen kayan aikin.
    3. Da farko saka na'urar a cikin tashar tantance kwamfutar, sannan buɗe kayan aikin haɓaka OBD100, nemo "COMFLG.INI" file don buɗewa, kuma canza "Serial Name" a cikin file zuwa kwamfuta da tashar jiragen ruwa "sunan USB-COM" daidai
    4. A ƙarshe, buɗe "Creaderv Plus Upgrade Tool.exe" na kunshin shigarwa na OBD100 file, kuma danna "fara haɓakawa" don kammala haɓakawa.THINKCAR-THINKOBD-100-Injin-Kuskuren-Lambar-Mai karanta-fig-3

Katin Garanti

  1. Ga matsalolin da ba na ɗan adam ba, muna karɓar dawowa cikin wata ɗaya ba tare da wani dalili ba. A cikin shekara guda, garanti kyauta.
  2. Kafin maye gurbin, da fatan za a tabbatar da cikakken marufi; Kafin sauyawa/gyara, da fatan za a kira lambar sabis don samun adireshin jigilar kaya.
  3. Kwanan fara garantin samfur ya dogara ne akan ranar biyan kuɗi.

TUNTUBE MU

Layin Sabis: 1-833-692-2766
Imel na Sabis na Abokin Ciniki: support@thinkcarus.com
Koyarwar samfura, bidiyoyi, FAQ da lissafin ɗaukar hoto ana samun su akan jami'in Thinkcar website. @thinkcar.official @ObdThinkcar
Lura: Wannan Jagorar Farawa Mai Sauri tana iya canzawa ba tare da rubutaccen sanarwa ba.

FAQ

  • Q: Menene manufar garanti na THINKOBD 100?
    A: Ga matsalolin da ba na ɗan adam ba, ana karɓar dawowa cikin wata ɗaya ba tare da wani dalili ba. An bayar da garantin kyauta na shekara guda. Da fatan za a tabbatar da cikakken marufi kafin sauyawa kuma tuntuɓi sabis na abokin ciniki don adireshin jigilar kaya.
  • Q: Ta yaya zan iya isa sabis na abokin ciniki don THINKOBD 100?
    A: Kuna iya tuntuɓar layin sabis a 1-833-692-2766 ko kuma imel support@thinkcarus.com.
  • Tambaya: A ina zan iya samun koyawa, bidiyo, FAQs, da lissafin ɗaukar hoto don THINKOBD 100?
    A: Kuna iya ziyarci Thinkcar na hukuma webshafin kuma duba albarkatun su. Hakanan, zaku iya bi @thinkcar.official da @ObdThinkcar akan kafofin watsa labarun don sabuntawa.

Takardu / Albarkatu

THINKCAR THINKOBD 100 Injin Laifin Code Reader [pdf] Jagorar mai amfani
THINKOBD_100, THINKOBD 100 Injiniya Laifin Lambar Karatu, THINKOBD 100, Injin Laifin Code Reader, Laifin Lambar Karatu, Karatun Lada

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *