tech4home LOGO

tech4home Lima M1 Ikon nesa

tech4home Lima M1 Ikon nesa

Ikon nesa na Lima M1

tech4home Lima M1 Ikon Nesa FIG 1

Kunna Lima M1

  • Ikon nesa na Lima M1 ya zo tare da blister baturi 2 AAA a cikin jakar polybag.
  • Don kunna ramut na Lima M1, da fatan za a bi umarnin da ke ƙasa.

tech4home Lima M1 Ikon Nesa FIG 2

  1. Kunna TV ɗinku da Akwatin Babban Saiti.tech4home Lima M1 Ikon Nesa FIG 3
  2. Cire ikon nesa na Lima M1 da batirinsa daga jakar filastik.tech4home Lima M1 Ikon Nesa FIG 4
  3.  Cire murfin baturin nesa.tech4home Lima M1 Ikon Nesa FIG 5
  4. Sanya batura akan ramut na Lima M1 kamar yadda aka nuna a hoton da ke sama kuma maye gurbin murfin baturin.
    tech4home Lima M1 Ikon Nesa FIG 1
  5. Bayan shigar da batura, jira ƴan daƙiƙa kaɗan kuma ramut na Lima M1 zai kasance a shirye don aiki da Set-Top-Box.

Bayanin Yarda da FCC

Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC.
Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:

  1. wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
  2. dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka samu, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.

NOTE: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, yana amfani da kuma zai iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba.

Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga radiyo ko liyafar telebijin, wanda za'a iya tantance shi ta hanyar kashe kayan aiki, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  •  Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani mashigar da ke kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Bayanin Bayyanar Radiation na FCC:

Wannan kayan aikin ya dace da iyakokin fallasa hasken FCC da aka tsara don yanayin da ba a sarrafa shi ba.
Wannan mai watsawa dole ne a kasance tare ko aiki tare tare da kowane eriya ko mai watsawa.
Gargaɗi: Canje-canje ko gyare-gyare ga wannan sashin da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ta amince da su na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.

HANKALI

  • Hadarin fashewa idan baturi ya maye gurbinsa da nau'in da ba daidai ba, zubar da baturi zuwa wuta ko tanda mai zafi, ko murkushe baturi da injiniyanci ko yanke baturi, wanda zai iya haifar da fashewa;
  • Barin baturi a cikin yanayi mai tsananin zafi da ke kewaye wanda zai iya haifar da fashewa ko zubar da ruwa ko iskar gas mai ƙonewa;
  • Baturin da aka yiwa ƙarancin iska wanda zai iya haifar da fashewa ko zubar da ruwa ko gas mai ƙonewa.

Takardu / Albarkatu

tech4home Lima M1 Ikon nesa [pdf] Jagorar mai amfani
LMAMBLE01, 2ALB6-LMAMBLE01, 2ALB6LMAMBLE01, Lima M1 Ikon Nesa, Lima M1, Ikon Nesa

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *