Targus Usb Multi Nuna Adaftar Jagorar Mai Amfani
Abubuwan da ke ciki
- Targus USB Multi Nuni Adafta
Saitin Aiki
- Haɗa duk na'urorin na gefe zuwa tashar docking.
- Haɗa adaftar USB Multi Nuni na Targus zuwa na'urar mai masaukin ku.
Ƙayyadaddun bayanai
- Kebul na USB 3.0 na sama
- Tashoshin bidiyo guda biyu (1 x HDMI; 1 x VGA), suna goyan bayan yanayin bidiyo biyu
- 2 x USB 3.0 tashar saukar jiragen ruwa
- Gigabit Ethernet
- USB 2.0 Micro B don yanayin ikon kai na zaɓi (DC 5V, ana siyar dashi daban)
Taswirar Tashar Docking
Abubuwan Bukatun Tsarin
Hardware
- USB 2.0 Port (3.0 shawarar)
Tsarin aiki (kowane ɗayan masu biyowa)
- Microsoft Windows® 7 ko Windows® 8 ko Windows® 8.1 (32/64-bit)
- Mac OS® X v10.8.5 ko kuma daga baya
- Android 5.0
Goyon bayan sana'a
- docksupportemea@targus.com
Don direbobi da fatan za a ziyarci mahaɗin da ke ƙasa kuma gungura ƙasa don tallafawa - www.targus.com/uk/aca928euz_drivers
Saita Windows
Don tabbatar da mafi kyawun aikin Windows, don Allah tabbatar da sabunta Adaftar Nunin PC ɗin ku da Direbobin USB 3.0. Waɗannan sabuntawa galibi ana samun su daga sashin IT ɗinku ko daga masana'anta na PC idan kuna da haƙƙin Mai Gudanarwa don zazzagewa da shigar da direbobi don PC ɗinku.
Barka da zuwa ga Targus Universal Docking Station DisplayLink DisplayLink. Software na Manajan DisplayLink, idan ba a riga an shigar dashi ba, ana iya sauke shi daga sabar Sabunta Windows ko daga www.targus.com. An wakilta ta icon a cikin Tashar Taswirar Taswirar Windows kuma yana ba ku damar haɗa ƙarin masu saka idanu cikin sauƙi zuwa kwamfutar tafi-da-gidanka ko tebur ta tashar Docking Targus. Yin amfani da taga ƙudurin nunin allo na Windows Control Panel, ana iya saita masu saka idanu da aka haɗa zuwa ko dai madubi na babban allo, ko kuma tsawaita tebur ɗin Windows yana ba da damar ganuwa na ƙarin aikace-aikace a lokaci guda. Hakanan za'a iya saita na'urorin Zane-zane na DisplayLink USB su zama babban nuni.
Manajan DisplayLink yana ba da damar cikakken tsari na duk ƙarin abubuwan nuni na USB, gami da:
- Taimako don ƙarin nunin USB a cikin Windows 7, 8, 8.1 da kuma daga baya
- Ƙaddamarwa har zuwa 2560×1440 HDMI da 2048×1152 VGA
- Nuna daidaituwa da canjin wuri
- Layout na nuni
Software na DisplayLink kuma yana ba da direbobi don Sauti da Ethernet da aka gina cikin dangin DL-3000. Hakanan ana iya zaɓar waɗannan a cikin Windows Control Panel.
Saitin OS-X
Bayan shigar software na DisplayLink don OS-X da ake samu a www.targus.com, Masu amfani da Macbook na iya amfani da Zaɓuɓɓukan Tsarin don Nuni don daidaita masu saka idanu na waje. OS-X yana ba da damar daidaita duk ƙarin abubuwan nuni na USB, gami da:
- Taimako don ƙarin Nunin USB a cikin OS-X 10.9 ko daga baya
- Ƙaddamarwa har zuwa 2560×1440 HDMI da 2048×1152 VGA
- Nuna daidaituwa da canjin wuri
- Layout na nuni
Software na DisplayLink kuma yana ba da direbobi don Sauti da Ethernet da aka gina cikin dangin DL-3000.
Saita Android
Sanya aikace -aikacen Desktop na DisplayLink don Android 5.0 kuma daga baya daga Shagon Google Play. Kunna Yanayin Debugging/Yanayin Mai watsa shiri akan na'urarku ta Android.
Yarda da Ka'ida
Wannan na'urar ta bi Sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da ayyukan da ba a so.
Bayanin FCC (Gwada don Aiwatarwa)
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyakokin na'urar dijital ta Class B, bisa ga Sashe na 15 na Dokokin FCC. An tsara waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma idan ba'a shigar dashi ba kuma akayi amfani dashi daidai da umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantance shi ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa maɓalli a kan wani kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Canje-canje ko gyare-gyare ba izini daga ƙungiyar da ke da alhakin biyan kuɗi na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa wannan samfur.
Garanti
Garanti na Shekara 2
Abubuwan fasali da ƙayyadaddun bayanai suna iya canzawa ba tare da sanarwa ba. Microsoft da Windows alamun kasuwanci ne masu rijista na Microsoft Corporation a Amurka da/ko wasu ƙasashe. Duk alamun kasuwanci da alamun kasuwanci masu rijista mallakin masu su ne. 2017 Kerarre ko shigo da ta Targus Europe Ltd., Feltham, Middlesex TW14 8HA, UK.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Targus Usb Multi Nuni Adafta [pdf] Jagorar mai amfani Usb Multi Nuni Adafta |