Gano ƙayyadaddun bayanai na fasaha da Bayanin Yarjejeniyar Aiwatar da Ka'idar Z-Wave don Prowell ZW-708 Queenlock Mortise Lock. Koyi game da fasahar hasken sa na Z-Wave da fasalulluka na tsaro na cibiyar sadarwa a cikin wannan cikakkiyar jagorar mai amfani.
Wannan jagorar mai amfani yana ba da cikakkun bayanai game da hawan Hubitat, samfurin C-7, da aiwatar da yarjejeniyar Z-Wave. Koyi game da fasalulluka, ƙayyadaddun fasaha, da bayanan ƙungiyar ƙungiya.
Wannan littafin jagorar mai amfani yana ƙunshe da Bayanin Yarda da Yarjejeniya ta Z-Wave don ESI DBMZ - Indiya, sigar 1+2. Ya haɗa da bayanan fasaha kamar ID na samfur na Z-Wave, nau'in, da dandamali na hardware. Ƙara koyo game da wannan na'ura mai canzawa da madaidaicin matsayi.
Ƙara koyo game da Iwatsu NE-DMGW tare da ka'idar Z-Wave. Wannan samfurin yana goyan bayan fasahar haske da tsaro na cibiyar sadarwa, amma ba tsaro AES-128 ko S2 ba. Sami bayanan fasaha da bayanin yarda a cikin wannan jagorar mai amfani.
Koyi duk abin da kuke buƙatar sani game da ZW075-C16 Smart Switch Gen5 daga Aeotec tare da wannan cikakkiyar jagorar mai amfani. Nemo bayanan fasaha, aiwatar da ka'idar Z-Wave, da cikakkun bayanan ƙungiyar ƙungiya.
Ƙara koyo game da Everspring PIR Sensor SP814 tare da Bayanin Yarda da Yarjejeniya ta Z-Wave Protocol. Samo bayanan fasaha akan sigar samfur, takaddun shaida, da fasalulluka na tsaro.
Ƙara koyo game da Sunricher SR-ZV9001K12-DIM-Z4 Z-Wave Dim Remote Control tare da wannan jagorar mai amfani. Ya haɗa da bayanan fasaha, fasalulluka na samfur, da daidaitawar Z-Wave.
Koyi game da ƙofar Vera 2 EU Z-Wave! Wannan jagorar mai amfani yana ba da bayanan fasaha game da na'urar, gami da takaddun shaida da fasalulluka na samfur. Gano mitar Z-Wave, ID na samfur, da dandamalin kayan masarufi. Nemo idan yana goyan bayan tsaro na cibiyar sadarwa da AES-128 Security S0. Samun cikakken bayani akan Bayanin Yarda da Ka'idar Aiwatar da Ka'idar Z-Wave.
Danfoss Living Connect Z Electronic radiator thermostat (samfurin 014G0013) na'urar da ke kunna Z-Wave wacce ke goyan bayan fasahar haske da tsaro na cibiyar sadarwa. Karanta littafin mai amfani don bayanin fasaha da bayanin yarda.
Koyi duk abin da kuke buƙatar sani game da Aeotec ZW120-B Ƙofa/ Sensor Sensor na Window Gen5, gami da Bayanin Yarda da Ka'idar Aiwatar da Ka'idar Z-Wave da cikakkun bayanan fasaha. Gano yadda bayanan ƙungiyar sa da azuzuwan umarni masu sarrafawa ke aiki tare da wannan cikakkiyar jagorar mai amfani.