Koyi komai game da Robot Lab 2 Sewer Robot tare da VEX GO - Ayyukan Robot. Gano ƙayyadaddun bayanai, umarnin amfani da samfur, raga, da ƙa'idodi don aiwatar da Labs ɗin VEX GO STEM da kyau. Bincika yadda ake yin lambar mutum-mutumi da samun dama ga Slideshows Hoton Lab don dalilai na ilimi.
Gano VEX GO - Robot Jobs Lab 4 - Littafin mai amfani na Aiki Fair tare da cikakkun umarni don aiwatar da VEX GO STEM Labs. Koyi yadda ɗalibai za su iya tsarawa, ƙirƙira, da tantance ayyukan mutum-mutumi ta amfani da VEXcode GO da Robot Base Robot don kwaikwayi ƙalubale na ainihi a cikin saitunan ayyuka daban-daban. Bincika ayyuka, manufofi, kimantawa, da haɗin kai zuwa matsayin ilimi.
Gano yadda VEX GO - Robot Jobs Lab 3 - Warehouse Robot yana ƙarfafa malamai tare da cikakkiyar tashar Malami. Koyi game da ƙayyadaddun sa, manufofinsa, ayyuka, da daidaitawa tare da matakan ilimi. Samun damar albarkatu don aiwatar da VEX GO STEM Labs yadda ya kamata.
Bincika VEX GO - Mars Rover-Landing Challenge Lab 1 - Gano Matsalolin mai amfani don ƙwarewar koyo na STEM. Haɓaka ƙwarewar coding tare da Robot Base Code ta amfani da tubalan VEXcode GO. Haɗa zuwa ƙa'idodi kamar CSTA da CCSS don cikakkiyar tafiya ta ilimi. Mafi dacewa ga ɗalibai masu burin ƙware dabarun tsara shirye-shirye da iyawar warware matsala.
Koyi yadda ake sarrafa VEX GO - Mars Rover-Surface Operations Lab 2 tare da wannan cikakken jagorar mai amfani. Gano umarnin mataki-mataki don ƙirƙirar ayyuka, amfani da VEXcode GO, da cimma manufofin manufa yadda ya kamata. Haɓaka haɗin kai na ɗalibi da sakamakon koyo tare da m STEM Labs tsara don VEX GO.
Koyi yadda ake shiga cikin Ayyukan Surface Mars Rover tare da VEX GO - Mars Rover-Surface Operations Unit. An tsara shi don maki 3+ kuma an yi wahayi ta hanyar juriya rover, wannan rukunin yana koya wa ɗalibai yin aiki tare da VEXcode GO da Tushen Code don warware matsala da ayyukan haɗin gwiwa.
Bincika ƙayyadaddun bayanai, umarni, da ayyuka don VEX GO Lab 2 Super Car a cikin wannan jagorar mai amfani. Koyi yadda ake aiwatar da Lab ɗin STEM, gudanar da gwaje-gwaje, da tantance fahimtar ɗalibai na tunanin motsi. Yayi daidai da ka'idojin NGSS.
Koyi yadda ake haɗa ɗalibai tare da VEX GO Lab 1 Babban Teacher Portal mara ƙarfi. Bincika ayyukan don auna aikin mota, rikodin bayanai, da ra'ayoyin sarari. Aiwatar da ka'idojin NGSS don ilimin kimiyyar jiki.
Gano VEX GO - Parade Float Lab 3 - Tashar Teacher Celebration Portal, cikakken jagorar kan layi wanda aka tsara don VEX GO STEM Labs. Koyi yadda ake jagorantar ɗalibai ta hanyar ƙirar injiniya don ƙirƙira da gwada ginin faretin su na iyo. Yi hulɗa tare da matsalolin duniyar gaske kuma yin ƙirar hanyar faretin ta amfani da Robot Base Code. Jagoran fasahar juriya da warware matsala a cikin yanayin aji mai mai da hankali kan STEM.
Bincika Lab 3 Mota Super Teacher Portal don VEX GO - Kimiyyar Jiki, wanda aka tsara don Ilimin STEM. Fahimtar daidaitawar kayan aiki, fitar da sauri, da samar da ƙarfi tare da wannan albarkatun ilimi.