Symetrix Radius NX 4×4 Digital Signal Processor
Umarnin Amfani da samfur
- Karanta kuma kiyaye umarnin don tunani na gaba.
- Yi biyayya da duk gargaɗi kuma bi umarni a hankali.
- Guji bayyanar ruwa kuma kar a sanya abubuwa akan na'urar.
- Kada a toshe buɗewar samun iska kuma kiyaye na'urar da tsabta tare da bushe bushe.
- Shigar bisa ga umarnin masana'anta kuma kauce wa tushen zafi.
- Tabbatar da AC mains voltage yana cikin kewayon 100-240 VAC, 50-60 Hz. Yi amfani da ƙayyadadden igiyar wutar lantarki da mai haɗawa don aiki mai aminci.
- Lokacin canza baturin lithium, lura da polarity daidai don hana lalacewa ga na'urar.
Abin da Jirgin ruwa a cikin Akwatin
- Radius NX 4 × 4 ko 12 × 8 naúrar hardware
- A Arewacin Amurka (NEMA) da Yuro IEC wutar lantarki. Kuna iya buƙatar musanya kebul ɗin da ya dace da yankin ku
- 13 (Radius NX 4 × 4) ko 29 (Radius 12 × 8) masu haɗin tashar tashar tashar 3.5 mm
- Wannan Jagorar Farawa Mai Sauri
Abin da kuke Bukatar Ku Bayar
- Windows PC tare da mafi ƙarancin ƙayyadaddun bayanai:
- 1 GHz ko babban mai sarrafawa
- Windows 10 ko mafi girma
- 10 MB sararin ajiya kyauta
- 1280×1024 graphics iya aiki
- 16-bit ko mafi girma launuka
- Haɗin Intanet
- 1 GB ko fiye na RAM kamar yadda tsarin aikin ku ya buƙata
- Cibiyar sadarwa (Ethernet) dubawa
- CAT5/6 na USB ko cibiyar sadarwar Ethernet data kasance
Muhimman Umarnin Tsaro
- Karanta waɗannan umarnin.
- A kiyaye waɗannan umarnin.
- Ku kula da duk gargaɗin.
- Bi duk umarnin.
- Kar a yi amfani da wannan na'urar kusa da ruwa. Kada a fallasa wannan na'urar ga ɗigowa ko fantsama, kuma babu wani abu da aka cika da ruwa, kamar vases, da za a sanya a kan na'urar.
- Tsaftace kawai da bushe bushe.
- Kar a toshe kowane buɗewar samun iska. Shigar kawai bin umarnin masana'anta.
- Kada a shigar kusa da kowane tushen zafi kamar radiators, rajistan zafi, murhu, ko wasu na'urori (ciki har da amplifiers) masu samar da zafi.
- Wannan na'urar za a haɗa ta zuwa madaidaicin soket mai ma'amala mai kariyar ƙasa. Kar a kayar da manufar aminci na filogi mai nau'in polarized ko ƙasa. Filogi na polarized yana da ruwan wukake guda biyu tare da fiɗa ɗaya fiye da ɗayan. Nau'in filogi na ƙasa yana da ruwan wukake guda biyu da na ƙasa na uku. An tanadar da faffadan ruwa ko na uku don amincin ku. Idan filogin da aka bayar bai dace da mashin ɗin ku ba, tuntuɓi ma'aikacin wutar lantarki don maye gurbin mashin ɗin da ya daina aiki.
- Tabbatar da ingantacciyar kulawar ESD da ƙasa yayin sarrafa tashoshin I/O da aka fallasa.
- Kare igiyar wutar lantarki daga tafiya a kai ko a dunƙule, musamman a matosai, madaidaitan ma'auni, da wurin da suke fita daga na'urar.
- Yi amfani da haɗe-haɗe-haɗe-haɗe/na'urorin haɗi kawai da mai ƙira ya ƙayyade.
- Yi amfani kawai tare da keken keke, tsayawa, tudu, sashi, ko tebur wanda masana'anta suka ƙayyade, ko sayar da na'ura. Lokacin da ake amfani da keken keke, yi amfani da taka tsantsan lokacin motsi haɗin keke/kayan don guje wa rauni daga faɗuwa.
- Cire wannan na'urar yayin guguwar walƙiya ko lokacin da ba a yi amfani da ita na dogon lokaci ba.
- Koma duk hidima ga ƙwararrun ma'aikatan sabis. Ana buƙatar sabis lokacin da na'urar ta lalace ta kowace hanya, kamar igiyar wutar lantarki ko igiyar toshe ta lalace, ruwa ya zube ko abubuwa sun fada cikin na'urar, na'urar ta fallasa ruwan sama ko danshi, ba ta aiki. kullum, ko kuma an jefar da shi.
- Walƙiya walƙiya tare da alamar kibiya a cikin madaidaicin alwatika an yi niyya don faɗakar da mai amfani da kasancewar “mutum mai hatsarin gaske wanda ba a rufe shi ba.tage” a cikin shingen samfurin wanda zai iya zama isasshiyar girma don zama haɗarin girgiza wutar lantarki ga mutane.Batun faɗar da ke cikin madaidaicin alwatika an yi niyya ne don faɗakar da mai amfani da kasancewar mahimman umarnin aiki da kulawa (sabis) a cikin wallafe-wallafen da ke tare da samfurin (watau wannan Jagoran Farawa Mai Sauri).
- HANKALI: Don hana girgiza wutar lantarki, kar a yi amfani da filogin da aka kawo tare da na'urar tare da kowace igiya mai tsawo, ma'auni, ko wata hanyar fita sai dai idan za'a iya shigar da madaidaicin gabaɗaya.
- Tushen wutar lantarki: Wannan kayan aikin Symetrix yana amfani da wadatar shigarwa ta duniya wanda ke daidaitawa ta atomatik zuwa madaidaicin voltage. Tabbatar cewa babban tashar AC na ku voltage yana wani wuri tsakanin 100-240 VAC, 50-60 Hz. Yi amfani da igiyar wutar lantarki kawai da mai haɗawa da aka ƙayyade don samfurin da yankin aikin ku. Haɗin ƙasa mai karewa, ta hanyar madubin ƙasa a cikin igiyar wutar lantarki, yana da mahimmanci don aiki mai aminci. Mai shigar da na'urar da ma'aurata za su kasance cikin sauƙin aiki da zarar an shigar da na'urar.
- Tsanaki Batir Lithium: Kula da madaidaicin polarity lokacin canza baturin lithium. Akwai haɗarin fashewa idan baturi ya canza ba daidai ba. Sauya kawai da nau'in iri ɗaya ko makamancinsa. Zubar da batura masu amfani bisa ga buƙatun zubar da gida.
- Sassan Sabis Mai Amfani: Babu sassan sabis na mai amfani a cikin wannan samfurin Symetrix. Idan akwai gazawa, abokan ciniki a cikin Amurka yakamata su tura duk sabis zuwa masana'antar Symetrix. Abokan ciniki a wajen Amurka yakamata su tura duk sabis zuwa ga mai rarraba Symetrix mai izini. Ana samun bayanin tuntuɓar masu rabawa akan layi a: http://www.symetrix.co.
GARGADI
Masu haɗin RJ45 masu lakabin "ARC" don amfani ne kawai tare da jerin nesa na ARC. KADA KA toshe masu haɗin ARC akan samfuran Symetrix zuwa kowane mai haɗin RJ45. Masu haɗin "ARC" RJ45 akan samfuran Symetrix na iya ɗaukar har zuwa 24 VDC / 0.75 A (wayoyi na aji 2), wanda zai iya lalata da'ira ta Ethernet.
Haɗa zuwa Radius NX 4 × 4 da 12 × 8 ta Firewall/VPN
Mun sami nasarar gwada ikon sarrafa Radius NX 4 × 4 da 12 × 8 ta hanyar Tacewar zaɓi da VPN, amma ba mu iya ba da tabbacin aikin waɗannan nau'ikan haɗin gwiwa a wannan lokacin. Umurnin daidaitawa sun keɓance ga kowane Tacewar zaɓi da VPN, don haka ƙayyadaddun bayanai ba su samuwa. Bugu da ƙari, sadarwar mara waya ba ta da garantin, kodayake an gwada su cikin nasara.
ARC Pinout
Jack ɗin RJ45 yana rarraba wutar lantarki da bayanan RS-485 zuwa ɗaya ko fiye na'urorin ARC. Yana amfani da madaidaicin madaidaiciya ta hanyar UTP CAT5/6 cabling.
- Gargadi! Koma zuwa Gargadin RJ45 don bayanin dacewa.
Symetrix ARC-PSe yana ba da kulawar serial da rarraba wutar lantarki akan daidaitaccen kebul na CAT5/6 don tsarin tare da fiye da 4 ARCs, ko lokacin da kowane adadin ARC ya kasance mai nisa daga sashin Symetrix DSP.
Shigar da Software
Software na Composer® yana ba da saiti na ainihi da sarrafa Mawaki-Series DSPs, masu sarrafawa, da wuraren ƙarewa daga yanayin Windows PC.
- Zazzage mai saka software na Composer daga Symetrix webshafin (https://www.symetrix.co).
- Danna sau biyu akan fayil ɗin da aka zazzage kuma bi umarnin kan allo don shigarwa.
Bayan shigar da software, koma zuwa Taimako File don cikakken haɗin kai da bayanin haɗin kai.
Sadarwar Na'urorin PHY Dante
- Na'urori masu tashar Dante guda ɗaya ba su da maɓallin Ethernet na ciki, kuma an haɗa jack RJ45 kai tsaye zuwa Dante Ethernet na jiki transceiver (PHY).
- A cikin waɗannan lokuta dole ne ku haɗa tashar tashar Dante zuwa maɓalli na Ethernet kafin haɗawa zuwa wata na'urar PHY Dante don guje wa raguwar sauti a tashoshin Dante.
- Na'urorin Dante PHY sun haɗa da na'urorin tushen Ultimo da yawa da kayan aikin Symetrix: Prism, xIn 4, xOut 4, xIO 4 × 4, xIO Stage 4×4, xIO Bluetooth, xIO Bluetooth RCA-3.5, xIO XLR-Series.
Saita Tsarin
- Nasarar saitin tsarin yana buƙatar kafa sadarwa ta farko tare da Symetrix DSP (misali, Radius NX, Prism).
Haɗin Haɗi
- Haɗa tashar tashar Ethernet mai sarrafawa akan DSP zuwa maɓallin Ethernet tare da kebul na CAT5e/6. Haɗa tashar tashar Dante akan DSP tare da kebul na CAT5e/6 zuwa madaidaicin Ethernet guda ɗaya don cibiyoyin sadarwar Dante da Sarrafa, ko zuwa maɓalli daban-daban na Ethernet don keɓan hanyoyin sadarwar Dante da Sarrafa.
- Haɗa PC Composer mai gudana zuwa madaidaicin Ethernet da aka yi amfani da shi don Sarrafa tare da kebul na CAT5e/6.
- Don kunna na'urar PoE Dante, haɗa tashar tashar Dante akan na'urar zuwa tashar jiragen ruwa mai kunna PoE akan maɓallin Dante. A madadin, haɗa tashar tashar Dante akan na'urar zuwa injector PoE sannan daga injector PoE zuwa Dante switch.
- Don kunna PoE Control na'urar, haɗa tashar sarrafawa akan na'urar zuwa tashar tashar PoE mai kunnawa akan Maɓallin Sarrafa. A madadin, haɗa tashar tashar sarrafawa akan na'urar zuwa injector PoE sannan daga injector PoE zuwa Maɓallin Sarrafa.
Saita hanyar sadarwa
Bayani na DHCP
- Symetrix cibiyar sadarwa-kunna na'urorin taya tare da DHCP kunna ta tsohuwa. Lokacin da aka haɗa su da hanyar sadarwa, za su nemi uwar garken DHCP don samun adireshin IP.
- Wannan tsari na iya ɗaukar mintuna kaɗan. Kwamfutocin da aka haɗe zuwa cibiyar sadarwa iri ɗaya, da samun adiresoshin IP daga sabar DHCP iri ɗaya, za su kasance a shirye don tafiya.
- Lokacin da babu uwar garken DHCP don sanya adiresoshin IP, kuma ana amfani da saitunan cibiyar sadarwa ta Windows, PC zata saita IP a cikin kewayon 169.254.xx tare da abin rufe fuska na 255.255.0.0 don sadarwa tare da na'urar.
- Wannan tsoho zuwa adireshin IP mai zaman kansa na atomatik yana amfani da haruffan haruffa huɗu na ƙarshe na adireshin MAC na na'urar (ƙimar hex adreshin MAC da aka canza zuwa adadi na adireshin IP) don ƙimar 'x.x'. Ana iya samun adiresoshin MAC akan sitika a bayan kayan aikin.
- Ko da an canza saitunan tsoho na PC, na'urar za ta yi ƙoƙarin kafa sadarwa ta hanyar kafa abubuwan da suka dace da tebur don isa ga na'urori masu adiresoshin 169.254.xx.
Haɗa zuwa Na'ura daga Mai watsa shiri Kwamfuta akan LAN guda ɗaya
Na'urar Symetrix da kwamfuta mai masaukin baki suna buƙatar masu zuwa:
- Adireshin IP - Adireshin na musamman na kumburi akan hanyar sadarwa
- Mask ɗin Subnet-Tsarin da ke ƙayyade abin da adiresoshin IP suka haɗa a cikin wani yanki na musamman.
- Ƙofar Default (na zaɓi) - Adireshin IP na na'urar da ke bi ta hanyar hanyar sadarwa ta hanyar sadarwa zuwa wani. (Ana buƙatar wannan kawai lokacin da PC da na'urar ke kan ƙananan ramummuka daban-daban.)
Idan kana saka na'ura akan hanyar sadarwa data kasance, yakamata mai gudanar da cibiyar sadarwa ya bada bayanin da ke sama, ko kuma uwar garken DHCP ta samar da ita ta atomatik. Don dalilai na tsaro, ƙila ba za a ba da shawarar sanya na'urorin tsarin AV kai tsaye akan Intanet ba. Idan kayi haka, mai gudanar da cibiyar sadarwa ko mai ba da sabis na Intanet na iya samar da bayanin da ke sama. Idan kana kan hanyar sadarwarka mai zaman kanta, kai tsaye ko a kaikaice an haɗa ta da na'urar, za ka iya ƙyale ta ta zaɓi adireshin IP na atomatik, ko za ka iya sanya mata adireshin IP na tsaye. Idan kuna gina cibiyar sadarwar ku daban tare da adiresoshin da aka keɓe, kuna iya yin la'akari da yin amfani da adireshin IP daga ɗayan cibiyoyin sadarwar "Private-Use" da aka lura a cikin RFC-1918:
- 172.16.0.0/12 = Adireshin IP 172.16.0.1 zuwa 172.31.254.254 da abin rufe fuska na 255.240.0.0
- 192.168.0.0/16 = Adireshin IP 192.168.0.1 zuwa 192.168.254.254 da abin rufe fuska na 255.255.0.0
- 10.0.0.0/8 = Adireshin IP 10.0.0.1 zuwa 10.254.254.254 da abin rufe fuska na 255.255.0.0
Haɓaka ma'aunin IP
Gano Hardware
- Gano ku haɗa zuwa kayan aikin na'ura tare da Maganar Mawaƙa Gano wuri Hardware (wanda aka samo a menu na Hardware), ko danna gunkin Gano wuri Hardware a mashaya kayan aiki, ko akan gunkin naúrar. Mawaƙin kai tsaye yana gano DSPs da na'urorin sarrafawa. Na'urorin Dante suna samuwa ta hanyar da ta riga ta kasance, kuma DSP na kan layi a cikin Yanar Gizo File.
Canjin IP tare da Mawaƙi ®
- Maganganun Mawaƙin Gano Hardware zai bincika cibiyar sadarwa kuma ya jera abubuwan da aka samu. Zaɓi naúrar da kuke son sanya adireshin IP ɗin kuma danna maɓallin Properties.
- Idan kana son sanya wa na'urar adreshin IP na tsaye, zaɓi "Yi amfani da adireshin IP mai zuwa" kuma shigar da adireshin IP mai dacewa, abin rufe fuska, da ƙofa. Danna Ok idan an gama. Yanzu, koma cikin gano wurin maganganun hardware, tabbatar da zaɓin na'urar kuma danna "Zaɓi Unit Hardware" don amfani da wannan kayan aikin a cikin rukunin yanar gizon ku. File. Rufe maganganun Hardware.
Sake saita Sauyawa
Don a yi amfani da shi ƙarƙashin kulawar goyan bayan fasaha, na'urar tana da ikon sake saita tsarin hanyar sadarwar ta kuma ta koma gaba ɗaya zuwa gazawar masana'anta. Nemo canjin sake saiti ta amfani da misalai a cikin wannan jagorar da/ko takardar bayanan samfurin.
- Taƙaitaccen latsawa da saki: Sake saita saitin hanyar sadarwa, komawa zuwa DHCP.
- Aiwatar da wuta yayin riƙewa, saki bayan takalman naúrar sannan sake yi: Sake saitin masana'anta. Ta amfani da samfuran Symetrix, mai siye ya yarda a ɗaure shi da sharuɗɗan wannan Garanti mai iyaka na Symetrix. Kada masu siye su yi amfani da samfuran Symetrix har sai an karanta sharuɗɗan wannan garanti.
Abin da wannan Garanti ya ƙunsa:
- Symetrix, Inc. yana ba da garantin a sarari cewa samfurin ba zai zama 'yanci daga lahani a cikin kayan aiki da aiki na tsawon shekaru biyar (5) daga ranar da aka aika samfurin daga masana'antar Symetrix.
- Ayyukan Symetrix a ƙarƙashin wannan garanti za su iyakance ne kawai ga gyara, maye gurbin, ko ƙididdige ƙimar siyayya ta asali a zaɓi na Symetrix, ɓangaren ko sassan samfurin waɗanda ke tabbatar da lahani a cikin kayan ko aiki a cikin lokacin garanti muddin mai siye ya ba da sanarwar Symetrix. duk wani aibi ko gazawa da gamsasshiyar hujjarsa.
- Symetrix na iya, a zaɓin sa, yana buƙatar tabbacin ainihin kwanan watan siyan (kwafin asali izini Dillalan Symetrix ko daftar Rarraba).
- Ƙirar ƙarshe na ɗaukar garanti ya ta'allaka ne kawai da Symetrix.
- Wannan samfurin Symetrix an ƙera shi ne don amfani a cikin ƙwararrun tsarin sauti kuma ba a yi niyya don wani amfani ba.
- Dangane da samfuran da masu siye suka siya don amfanin keɓaɓɓu, dangi, ko amfanin gida, Symetrix yana ƙaƙƙarfan duk garantin da aka bayyana, gami da, amma ba'a iyakance ga, garantin ciniki da dacewa don wata manufa ba.
- Wannan iyakataccen garanti, tare da duk sharuɗɗa, sharuɗɗa, da ƙetaren da aka bayyana a nan, za su ƙara zuwa ainihin mai siye da duk wanda ya sayi samfurin a cikin ƙayyadadden lokacin garanti daga dillalin Symetrix mai izini ko Mai Rarraba. Wannan garanti mai iyaka yana ba mai siye wasu haƙƙoƙi. Mai siye yana iya samun ƙarin haƙƙoƙin da doka ta dace ta bayar.
Abin da wannan Garanti bai Rufe ba:
Wannan garantin baya aiki ga kowane samfuran kayan masarufi waɗanda ba Symetrix ba ko kowace software koda an kunshi ko siyarwa tare da samfuran Symetrix. Symetrix baya ba da izini ga kowane ɓangare na uku, gami da kowane dillali ko wakilin tallace-tallace, don ɗaukar kowane alhaki ko yin kowane ƙarin garanti ko wakilci game da wannan bayanin samfurin a madadin Symetrix. Wannan garantin kuma baya aiki ga masu zuwa:
- Lalacewa ta hanyar rashin dacewa, kulawa, ko kulawa ko rashin bin umarnin da ke ƙunshe cikin Jagoran Farawa Mai Sauri ko Taimako File (A cikin Mawaƙi: Taimako> Batutuwan Taimako).
- Samfurin Symetrix wanda aka gyara. Symetrix ba zai yi gyare-gyare a kan gyare-gyaren raka'a ba.
- Symetrix software. Wasu samfuran Symetrix sun ƙunshi software ko ƙa'idodi kuma ƙila su kasance tare da software mai sarrafawa da aka yi niyya don aiki akan kwamfuta ta sirri.
- Lalacewa ta hanyar haɗari, cin zarafi, rashin amfani, fallasa ga ruwa, wuta, girgizar ƙasa, ayyukan Allah, ko wasu dalilai na waje.
- Lalacewar da ba ta dace ba ko gyara naúrar mara izini. Masu fasaha na Symetrix da masu rarrabawar Symetrix na duniya ne kawai ke da izini don gyara samfuran Symetrix.
- Lalacewar kayan kwalliya, gami da amma ba'a iyakance ga karce da haƙora ba, sai dai idan gazawa ta faru saboda lahani a cikin kayan aiki ko aiki a cikin lokacin garanti.
- Sharuɗɗan lalacewa ta al'ada da tsagewa ko akasin haka saboda tsufa na yau da kullun na samfuran Symetrix.
- Lalacewa ta hanyar amfani da wani samfur.
- Samfurin da aka cire, canza ko ɓata kowane lambar serial akansa.
- Samfurin da ba a siyar da dillalin Symetrix mai izini ko Mai Rarraba.
Nauyin mai siye:
- Symetrix yana ba da shawarar mai siye ya yi kwafin rukunin yanar gizon Files kafin a yi hidimar naúrar. A lokacin sabis, da Site File ana iya sharewa. A cikin irin wannan taron, Symetrix ba shi da alhakin asarar ko lokacin da ya ɗauka
- Sake tsara Shafin File.
Rarraba shari'a da keɓe wasu Garanti:
- Garanti na baya sun kasance maimakon duk wasu garanti, na baka, rubuce-rubuce, bayyane, fayyace, ko na doka. Symetrix, Inc. yana ƙin yarda da kowane garanti, gami da dacewa don wata manufa ko ciniki.
- Wajabcin garantin Symetrix da magungunan siyayya anan KENAN KADAI ne kuma na musamman kamar yadda aka bayyana anan.
Iyakance Alhaki:
- Jimlar alhakin Symetrix akan kowane da'awar, ko a cikin kwangila, ɓarna (gami da sakaci) ko in ba haka ba ta taso daga, alaƙa da, ko sakamakon ƙirƙira, siyarwa, bayarwa, sake siyarwa, gyara, sauyawa, ko amfani da kowane samfur ba zai wuce farashin siyar da samfur ko kowane ɓangaren da ke haifar da da'awar ba.
- A cikin wani hali da Symetrix zai zama abin alhakin duk wani m ko m lalacewa, ciki har da amma ba'a iyakance ga lalacewa ga asarar kudaden shiga, farashin babban birnin kasar, da'awar Siyayya na sabis na katsewa ko gazawar samar, da kuma halin kaka da kuma kashe kudi da aka samu dangane da aiki, sama, sufuri, shigarwa ko cire kayayyakin, madadin wurare ko wadata gidaje.
Bayar da samfuran Symetrix:
- Magungunan da aka bayyana anan zasu zama na mai siye da keɓaɓɓen magunguna dangane da kowane samfur mara lahani.
- Babu gyara ko musanyawa na kowane samfur ko ɓangarensa da zai tsawaita lokacin garanti na gabaɗayan samfurin.
- Takamaiman garantin kowane gyara zai tsawaita na tsawon kwanaki 90 bayan gyara ko ragowar lokacin garanti na samfurin, duk wanda ya fi tsayi.
- Mazauna Amurka na iya tuntuɓar Sashen Taimakon Fasaha na Symetrix don Lambar Izinin Komawa (RA) da ƙarin ƙarin garanti ko garanti na garanti.
- Idan samfurin Symetrix a wajen Amurka yana buƙatar sabis na gyara, tuntuɓi mai rarraba Symetrix na yanki don umarni kan yadda ake samun sabis.
- Mai siye zai iya dawo da samfur bayan an sami lambar RA daga Symetrix. Mai siye zai riga ya biya duk farashin kaya don mayar da samfurin zuwa masana'antar Symetrix.
- Symetrix yana da haƙƙin bincika kowane samfuri wanda zai iya zama batun kowane da'awar garanti kafin gyara ko sauyawa.
- Kayayyakin da aka gyara ƙarƙashin garanti za a mayar da kayan da aka riga aka biya ta hanyar dillalin kasuwanci ta Symetrix zuwa kowane wuri a cikin nahiyar Amurka. A wajen nahiyar Amurka, za a mayar da kayayyakin da aka tattara na kaya.
Maye gurbin Gaba:
- Raka'a waɗanda ba su da garanti ko sayarwa a waje
- {Asar Amirka ba ta cancanci Canjin Ci gaba ba. Raka'a a cikin garanti waɗanda suka gaza a cikin kwanaki 90 ana iya maye gurbinsu ko gyara su dangane da samfuran sabis bisa ga ra'ayin Symetrix.
- Abokin ciniki yana da alhakin mayar da kayan aiki zuwa Symetrix. Duk wani kayan aikin da aka gyara za a mayar da shi ga abokin ciniki a farashin Symetrix.
- Za a ba da daftarin musanyawa na gaba azaman siyarwa ta yau da kullun ta hanyar dillalai da masu rarraba Symetrix masu izini.
- Dole ne a dawo da rukunin da ba shi da lahani kwanaki 30 daga ranar fitowar RA, kuma za a ƙididdige shi a kan daftarin rukunin maye bayan sashen sabis ɗinmu ya kimanta shi.
- Idan ba a sami matsala ba, za a cire kuɗin kimantawa daga kuɗin kiredit.
- Raka'a da aka dawo ba tare da ingantacciyar lambar izinin dawowa ba na iya zama batun jinkirin aiki.
- Symetrix ba shi da alhakin jinkiri saboda kayan aikin da aka dawo ba tare da ingantacciyar lambar Izinin Komawa ba.
Komawa da Mayar da Kudaden
- Duk dawowar tana ƙarƙashin amincewa ta Symetrix. Ba za a bayar da kiredit ga kowane abu da aka dawo bayan kwanaki 90 daga ranar daftari.
Komawa saboda Kuskuren Symetrix ko Lalacewa
- Raka'a da aka dawo a cikin kwanaki 90 ba za a biya su kuɗin dawo da kaya ba kuma a ƙididdige su gaba ɗaya (ciki har da jigilar kaya). Symetrix yana ɗaukar farashin dawowar jigilar kaya.
Komawa don Kiredit (ba saboda kuskuren Symetrix ba):
- Za a iya mayar da raka'a a cikin akwatin da aka rufe masana'anta kuma aka saya a cikin kwanaki 30 ba tare da kuɗin sakewa ba don musanya PO mafi girma. Symetrix ba shi da alhakin dawowar jigilar kaya.
Jadawalin Mayar da Kuɗi don Komawa don Kiredit (ba saboda kuskuren Symetrix ba):
Hatimin Factory.
- Kwanaki 0-30 daga ranar daftari, 10% idan ba a sanya PO na daidai ko mafi girma da aka sanya ba.
- Kwanaki 31-90 daga ranar daftari: e 15%.
- Ba a karɓi dawowa ba bayan kwanaki 90. Rushe Hatimin Masana'anta
- Za a iya dawo da har zuwa kwanaki 30 kuma kuɗin sake dawo da shi shine 30%.
- Symetrix ba shi da alhakin dawowar jigilar kaya.
Baya Garanti Gyaran
Symetrix zai yi ƙoƙarin gyara raka'a a waje da garanti har zuwa shekaru bakwai daga ranar daftari, amma ba a tabbatar da gyara ba. Symetrix webrukunin yanar gizon ya lissafa abokan haɗin gwiwa waɗanda aka ba su izini kuma sun cancanci yin gyare-gyare akan raka'a sama da shekaru bakwai (7) daga kwanan watan da aka bayar. Matsakaicin gyare-gyare da lokutan juyawa don rashin garanti kayan aikin Symetrix an saita su kawai ta abokan haɗin gwiwa kuma Symetrix ba ta tsara su ba.
Sanarwa Da Daidaitawa
Mu, Symetrix Incorporated,
- 12123 Harbour Reach Dr. Ste. 106 Mukilteo, WA, 98275 Amurka ta bayyana ƙarƙashin alhakin mu kaɗai cewa samfurin:
- Radius NX 4 × 4 da 12 × 8 wanda wannan bayanin ya danganta da ma'auni masu zuwa:
- IEC 62368-1, EN 55032, EN 55103-2,
- FCC Sashe na 15, ICES-003, UKCA, EAC,
- RoHS (Lafiya/Muhalli)
Gina fasaha fileana kiyaye shi a: Symetrix, Inc. 12123 Harbour Reach Dr. Ste. 106 Mukilteo, WA, 98275 Amurka
- Ranar fitarwa: Maris 27, 2018
- Wurin fitowa: Mukilteo, Washington, Amurka
- Sa hannu mai izini:
- Mark Graham, Shugaba na Symetrix Incorporated.
BAYANIN FCC
Lura: An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, bisa ga sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakoki don karewa da dacewa daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi bin umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti a kan kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.
Canje-canjen da masana'anta ba su yarda da su ba na iya ɓata ikon mai amfani don sarrafa kayan aiki ƙarƙashin dokokin FCC.
TUNTUBE
Composer®, software na Windows wanda ke daidaita Radius NX 4 × 4 da 12 × 8 hardware, ya haɗa da taimako. file wanda ke aiki azaman cikakken Jagorar Mai amfani don duka hardware da software. Idan kuna da tambayoyi da suka wuce iyakar wannan Jagoran Farawa Saurin, tuntuɓi Ƙungiya Taimakon Fasaha ta hanyoyi masu zuwa:
- Tel: +1.425.778.7728 ext. 5
- Web: https://www.symetrix.co
- Imel: support@symetrix.co
- Dandalin: https://www.symetrix.co/Forum
FAQ
- Q: Zan iya amfani da igiyar tsawo tare da Radius NX?
- A: A'a, kar a yi amfani da filogi da aka kawo tare da na'urar tare da kowace igiyar tsawo sai dai idan za a iya shigar da prongs gaba ɗaya.
- Q: Menene zan yi idan na'urar ta fallasa zuwa danshi?
- A: Guji fallasa na'urar ga ruwan sama ko danshi don hana haɗarin girgiza wutar lantarki. Bi umarnin tsaftacewa da aka bayar a cikin littafin.
- Q: Ta yaya zan iya sarrafa ikon ESD lokacin amfani da samfurin?
- A: Tabbatar da ingantacciyar kulawar ESD da ƙasa yayin gudanar da fayyace tashoshi na I/O don hana lalacewa ga kayan aikin.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Symetrix Radius NX 4x4 Mai sarrafa Siginar Dijital [pdf] Jagorar mai amfani 4x4, 12x8, Radius NX 4x4 Digital Signal Processor, Radius NX 4x4, Mai sarrafa siginar Dijital, Mai sarrafa siginar, Mai sarrafawa |