SwiftFinder-keys-Finder-Bluetooth-Tracker-da-abu-locator-logo

Mai Neman Maɓallin SwiftFinder, Bluetooth Tracker da Mai gano Abu

SwiftFinder-Maɓallai-Mai Neman-Bluetooth-Tracker-da-abu-locator-hoton

Ƙayyadaddun bayanai

  • GIRMA: 57 x 1.57 x 0.25 inci
  • NUNA: 1.06 oz
  • Haɗin kai: Mara waya
  • ZANGO: 150 ft
  • dB: 85db ku
  • BATIRI: CR2032
  • Iri: Farashin IoT

Gabatarwa

Mai Neman Maɓallin Maɓallin SwiftFinder ya zo a cikin ƙaramin ƙarami tare da ƙirar šaukuwa wanda ke ba ku damar bincika abubuwanku ta amfani da wayoyinku. Yana fasalta fasahar taɓawa ɗaya wanda ke ba da damar nemo duk abubuwan da suka ɓace. Zai kunna ƙara mai ƙarfi har sai kun sami abu na ƙarshe. Kuna iya haɗa maɓallin maɓalli cikin sauƙi zuwa kayan ku masu mahimmanci kamar maɓalli, wallet, nesa, jakunkuna, dabbobin gida, jakunkuna, laima, da sauransu. Hakanan yana da maɓallin rufewa wanda za'a iya amfani dashi lokacin da kuke ɗaukar hotuna don danna su ba tare da taɓa su ba. allon wayar ku. Wannan na'urar tana dacewa da duka iOS da Android kuma tana da kayan aikin kyauta waɗanda za'a iya sauke su ta cikin Store Store da Play Store bi da bi. Yana fasalta ɗaukar hoto na 140ft kuma yana amfani da haɗin haɗin Bluetooth don nemo abin da ya ɓace.

Hakanan yana da fasalin wayo na faɗakarwar rabuwa da rikodin wurin. Idan na'urar tracker ta Bluetooth ta fita waje, wayar za ta yi ƙara don tunatar da ku cewa kuna barin wani abu a baya. App ɗin yana gano wurin ku a cikin kwanaki talatin da suka gabata kuma yana bin abin daidai. Ana iya sarrafa wannan fasalin, wanda ke nufin zaku iya share rikodin da hannu da kunna aikin rikodin wurin.

ABUBUWAN KUNGIYA

SwiftFinder-keys-Finder-Bluetooth-Tracker-da-abu-Locator-fig-1

SCAN DA SAUKARWA: SWIFTFINDER

SCAN CODE QR
SwiftFinder-keys-Finder-Bluetooth-Tracker-da-abu-Locator-fig-2
SAUKARWA

SwiftFinder-keys-Finder-Bluetooth-Tracker-da-abu-Locator-fig-3

Danna kuma Kunna

  1. Kunna wayowar ku tag ta hanyar danna maballin akan shi. Yana & shirye don haɗawa da wayarka lokacin da kuka ji karin waƙa tare da ƙarar sautin. Idan ba a dauki mataki ba a cikin minti 1 za ku ji waƙa mai faɗuwa da wayo tag zai koma yanayin barci, sake danna don shirya shi
  2. Bude SwiftFinder APP akan wayarka don haɗa na'urar (duba cikakkun bayanai a sashe na gaba). Da zarar kun gama Smart ɗin ku Tag yana shirye don amfani.
  3. Gwada Haɗuwa ta hanyar latsa maɓallin kan mai kaifin baki tag. Yana ƙara sau ɗaya tag an haɗa shi da wayar kuma sau biyu idan ba haka ba.

Da fatan za a tuntube mu idan kuna da wata matsala. cs@zenlyfe.co

Nasihu don Wayoyin Android

  1. Saitunan Tsari: Domin na'urorin SwiftFinder suyi aiki da kyau, yana da mahimmanci a kiyaye ƙa'idar SwiftFinder tana gudana a bango. Wayoyin Android na iya rufe aikace-aikacen da ke gudana a bango. Da fatan za a kashe “Sarrafa ta atomatik” a cikin saitunanku don aikace-aikacen SwiftFinder don hana wayarku rufe ta.
  2. Na'urar Bluetooth a cikin wayoyin Android na iya daskare lokaci zuwa lokaci. Idan kun lura cewa wayonku tag ba a haɗa shi da app ɗin SwiftFinder ko da yana kusa da wayarka, da fatan za a sake kunna Bluetooth akan wayar ku.

Ƙara Abu Mai Wayo

  1. Matsa maɓallin '+' akan Things tab na app
  2. Zaɓi nau'in na'urar da kuke buƙatar ƙarawa
  3. Haɗa mai hankali tag ta atomatik
  4. Matsa maɓallin ajiyewa a kusurwar dama na ƙa'idar

SIFFOFI

SwiftFinder-keys-Finder-Bluetooth-Tracker-da-abu-Locator-fig-4

Ba za a iya samun abin da kuke nema ba? Ringing mai hankali tag!

SwiftFinder-keys-Finder-Bluetooth-Tracker-da-abu-Locator-fig-5

Dogon danna maɓallin don kunna wayar, koda lokacin da wayar ke cikin yanayin shiru!

SwiftFindera-Maɓallai-Mai Neman-Bluetooth-Tracker-da-abu-Locator-fig-6

Raba na'urarka tare da dangi da abokai. Za su iya taimakawa wajen nemo kayanka lokacin da wayarka ba ta kusa

TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA

  • Wannan yana aiki tare da Alexa?
    Ee, yana aiki tare da Alexa.
  • Shin wannan yana aiki tare da iPhones?
    Ee, yana dacewa da iPhones kuma zaku iya saukar da aikace-aikacen "ZenLyfe" daga Store Store.
  • Akwai murfin kariya don wannan?
    A'a, babu wani murfin kariya da ke akwai don wannan samfurin.
  • Yadda za a canza baturi?
    Kuna iya buɗe murfin baturin kuma canza shi.
  • Akwai wannan da wani launi banda baki?
    A'a, ya zo da launin baki kawai.
  • Za a iya haɗa mahara da yawa a kan app ɗaya?
    Ee, zaku iya ƙara maɓalli fiye da ɗaya akan ƙa'idar guda ɗaya.
  • Shin yana aiki tare da agogon Apple?
    A'a, bai dace da Apple Watch ba.
  • Bar baturi yana raguwa ko akwai hanyar yin cajin shi?
    A'a, baturin ba zai iya caji ba, ana iya maye gurbinsa kawai
  • Nawa ne biyan kuɗi?
    Sayi ne na lokaci ɗaya kuma babu biyan kuɗi.
  • Za a iya haɗa wayoyi da yawa tare da fob iri ɗaya?
    A'a, ba za ku iya haɗa wayoyi da yawa tare da na'ura ɗaya ba.

https://www.manualshelf.com/manual/swiftfinder/v5-nmrc-s4mb/user-manual-english.html

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *