Sauƙaƙe SFC16 Mai Canjin Canjin Dijital Jagoran Jagora
Waya
Haɗa mai sarrafa famfo daidai da wannan zane.
NOTE: kawai dace da fuse da zarar an yi duk haɗin gwiwa
Muhimmanci
Fuse na wannan rukunin Fuse ne na 10A. Tabbatar cewa fis ɗin daidai yana cikin layi, kusa da ƙarshen baturin waya ta RED (tabbatacce). Rashin yin hakan zai haifar
lalacewar naúrar.
Gargadin Aiki
Daidaita saitunan kwarara a hankali. Maimaita gano mataccen ƙarshen karya yana nuna cewa yakamata a ƙara ƙimar Cal (ƙananan hankali).
Don aminci waya ta famfo matsa lamba canza. (Za a iya ƙetare maɓallin matsa lamba idan ya zama dole - naúrar za ta kare kanta a ƙarƙashin yanayin al'ada.)
Wannan mai kula da PUMP ne na RUWA: ba zai yi aiki tare da iska a cikin tsarin ba. Koyaushe ƙaddamar da tsarin kafin fara aiki. Idan iska a cikin tsarin yana haifar da gano mataccen ƙarshen karya, ƙara ƙimar Cal har sai an cire iska.
Kar a saita ƙimar Cal sosai. Saita shi sama da yadda ake buƙata yana sanya ƙarin damuwa akan duka famfo da mai sarrafawa a cikin mataccen yanayi. Wannan na iya haifar da lalacewa ga famfo da mai sarrafa ku.
Muhimmanci
Baturin ku yana cikin haɗarin lalacewa ta dindindin idan kun kashe ƙananan yanke baturi kuma ku ci gaba da amfani da mai sarrafa ku na dogon lokaci lokacin da baturin ya ƙare.tage ya fadi kasa +10.5V.
Saita Calibrate ta atomatik
Aiki
Saƙonnin Gudanarwa
Me yasa STREAMLINE®?
sassauci
- STREAMLINE® za a iya gina tsarin bisa ga ainihin bukatun abokan ciniki
- Don tsarin da ba daidai ba, ana sauraron buƙatun mai amfani ko ƙayyadaddun bayanai kuma an juya su zuwa gaskiya.
inganci
- Duk da yake farashin yana da mahimmanci, ana tunawa da inganci da daɗewa bayan an manta farashin
- Mun dage kan samo samfuran suna daga ko'ina cikin duniya, masu inganci kawai, kuma mu haɗa su tare a ƙarƙashin STREAMLINE® suna
- Duka STREAMLINE® samfuran suna ɗauke da cikakken garanti na shekara ɗaya, bisa ga daidaitattun sharuɗɗan sayarwa da masana'antun.
Sabis
- Muna da layin taimakon fasaha na cikin gida wanda zai iya amsa yawancin tambayoyinku da suka shafi iyawa da ayyukan kowa. STREAMLINE® samfurori
- Idan muka yi kuskure, za mu gyara shi. Idan an aiko muku da abin da bai dace ba, nan da nan za mu halarci don aiko muku da abin da ya dace kuma mu shirya tarin abin da bai dace ba ba tare da wata tangarɗa ba.
- STREAMLINE® ana goyan bayansa da cikakken kewayon tare da manyan hannun jari yana ba ku 'shagon tsayawa ɗaya' don duk buƙatun ku.
Garanti na STREAMLINE®
Garanti akan duk Injinan da Kayan aiki shine na shekara 1 (watanni 12) daga RANAR SIYA RUBUTU.
WANNAN GARANTIN YA KARE KAYAN KYAUTATA AL'ADA, gami da amma ba'a iyakance ga HOSES, FILTERS, O-rings, DIAPHRAGMS, VALVES, GASKETS, BURASHIN CARBON da lalacewar injina da sauran abubuwan gyarawa a sakamakon gazawar maye gurbin kayan aikin yau da kullun. WANNAN JERIN BA WUTA BANE.
If STREAMLINE® yana karɓar sanarwar irin wannan lahani a lokacin garanti, STREAMLINE® ko dai, a ra'ayinsa, zai gyara ko maye gurbin abubuwan da suka tabbatar da lahani.
Za a ba da ɓangarorin maye gurbin kawai ƙarƙashin garanti, bayan dubawa da amincewar ɓangarori masu lahani ta hanyar STREAMLINE®.
Idan ya zama dole don samar da kayan maye kafin damar dubawa, waɗannan za a caje su a farashin yanzu kuma za a bayar da kiredit ne kawai bayan dubawa na gaba da amincewar garanti ta STREAMLINE®.
Abokin ciniki yana da alhakin farashin dawo da ɓarna mai lahani. Idan garanti ya tabbata, STREAMLINE® zai biya kudin da aka gyara ko gyara.
Wannan garantin ya keɓance sharuɗɗa da yanayi masu zuwa waɗanda suke bisa ga shawararsu STREAMLINE®
Sawa da tsagewa, rashin amfani, cin mutuncin kulawa mara kyau, lalacewar sanyi, amfani da sinadarai banda waɗanda aka kawo ko aka amince dasu STREAMLINE®, shigar da ba daidai ba ko gyarawa, gyara mara izini, farashi na bazata ko mai lalacewa, asara ko lalacewa, sabis, cajin aiki ko na ɓangare na uku, farashin
maido da ɓangarori masu lahani zuwa STREAMLINE®.
Wannan garantin ya ƙunshi keɓaɓɓen magani na kowane mai siyan a STREAMLINE® naúrar kuma yana a madadin duk wasu garanti, bayyananne ko fayyace, gami da ba tare da iyakancewa ba duk wani garantin ciniki ko dacewa don amfani, gwargwadon izinin doka. Babu wani yanayi da kowane garantin ciniki ko dacewa don amfani da zai wuce wa'adin garantin da ya dace da aka bayyana a sama kuma STREAMLINE® ba shi da wani takalifi ko alhaki.
Muhimmanci
Abin takaici ba za a iya canja wurin waɗannan haƙƙoƙin zuwa wani ɓangare na uku ba.
Bayanan kula
Gidan Hamilton, 8 Titin Fairfax,
Heathfield Industrial Estate,
Newton Abbot
Devon, TQ12 6
Ƙasar Ingila
Waya: +44 (0) 1626 830 830
Imel: sales@streamline.systems
Ziyarci www.streamline.systems
Saukewa: INSTR-SFC16
Takardu / Albarkatu
![]() |
Sauƙaƙe SFC16 Mai Canjin Canjin Dijital [pdf] Jagoran Jagora SFC16, Mai Canjin Canjin Dijital, SFC16 Mai Canjin Canjin Dijital |
![]() |
Sauƙaƙe SFC16 Mai Canjin Canjin Dijital [pdf] Jagoran Jagora SFC16, Mai Canjin Canjin Dijital |