Tashar STATIONPC P2S Kwamfuta mai ƙarfi Buɗe tushen Geek
Bayanin samfur
Ƙayyadaddun bayanai
- Samfura: Inji PC
- Samfura: Tashar P2S
- ID na FCC: 2AKCT-SPCP2S
Siffofin Samfur
- Quad-core 64-bit processor
- Quad-core 64bit Cortex-A55 processor tare da tsarin lithography na 22nm, har zuwa 2.0GHz
- GPU/VPU/NPU:
- Buɗe GL ES3.2/2.0 Vulkan1.1
- 4K@60fps H.265/VP9 gyara bidiyo
- 1080P@100fps H.265 rikodin bidiyo
- 1 KYAUTA NPU
- Tsarukan Aiki: Tashar OS, Android, Ubuntu
- 8GB babban RAM, mitar har zuwa 1600MHz
- Dual Gigabit Ethernet (Dual 1000Mbps RJ45)
- 2.4G/5G Dual-band WiFi, BT5.0
- 4G LTE module za a iya fadada
- Dabarun musaya:
- Mai sarrafa tashar jiragen ruwa (RS232 x2, RS485x1)
- HDMI2.0
- GE (RJ45)
- USB3.0
- USB2.0
- USB-C (OTG)
Ƙayyadaddun bayanai
- SOC: Farashin 3568
- CPU: Quad-core 64-bit Cortex-A55 processor, 22nm lithography tsari, mita har zuwa 2.0GHz
- GPU: ARM G52 2EE, yana goyan bayan OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, OpenCL 2.0 da Vulkan 1.1, ingantaccen kayan aikin haɓaka 2D
- NPU: 1Tops@INT8 RKNN NPU AI mai haɓakawa, yana goyan bayan dannawa ɗaya na Caffe/TensorFlow/TFLite/ONNX/PyTorch/Keras/Darknet
- VPU: 4K@60fps H.265/H.264/VP9 gyara bidiyo, 1080P@60fps H.265/H.264 rikodin bidiyo
- RAM: 2GB/4GB/8GB LPDDR4
- Ajiya: 16GB/32GB/64GB/128GB eMMC, 16MB SPI Flash
- Fadada ajiya: 1 * SATA 3.0, 2.5inch, 7mm kauri SSD/HDD, 1 * TF Card Ramin
- Ethernet: 2*1000Mbps RJ45
- Mara waya: 2.4G/5GHz Dual-band WiFi, 802.11 a/b/g/n/ac, Bluetooth 5.0
- Fitowar bidiyo: Kamara
- Audio
- USB: 1*USB3.0 (Max: 1A), 2*USB2.0 (Max: 500mA), 1*USB-C (USB2.0 OTG)
- Faɗakarwar Interface
- Ƙarfi
- OS: Android 11.0, Ubuntu 18.04, Buildroot + QT, Tashar OS
- Girma: 142mm * 89mm * 35.5mm
- Amfanin Wuta: Rashin aiki: 0.3W, Na Musamman: 4.2W, Max: 7.8W
- Muhalli
Umarnin Amfani da samfur
Haɗa Bluetooth
- Danna gunkin Bluetooth
- Danna na'urar Bluetooth da kake son haɗawa
Haɗa WiFi
- Danna alamar WiFi
- Kunna wifi switch
- Danna WiFi da kake son haɗawa
- Shigar da kalmar wucewa
- Idan haɗin ya yi nasara, matsayin zai nuna azaman Haɗe
FAQ
- Tambaya: Menene tsarin aiki masu goyan bayan?
A: Geek PC yana goyan bayan tsarin OS, Android, da Ubuntu. - Tambaya: Zan iya faɗaɗa ajiyar PC na Geek?
A: Ee, zaku iya faɗaɗa ajiya tare da SATA 3.0 SSD/HDD da TF Card. - Q: Menene ikon amfani da Geek PC?
A: Amfanin wutar lantarki na PC ɗin Geek ba shi da aiki: 0.3W, Yawanci: 4.2W, Max: 7.8W.
Siffofin Samfur
Quad-core 64-bit processor
Quad-core 64bit Cortex-A55 processor 22nm lithography tsari har zuwa 2.0GHzGPU/VPU/NPU
- Buɗe GL ES3.2/2.0, Vulkan1.1
- 4K@60fps H.265/VP9 gyara bidiyo 1080P@100fps H.265 rikodin bidiyo 1TOPS NPU
Tsarukan aiki
Tashar OS, Android, Ubuntu8GB RAM mai girma
Har zuwa 8GB RAM, mitar har zuwa 1600MHzDual Gigabit Ethernet
- Dual 1000Mbps (RJ45)
- 2.4G/5G Dual-band WiFi, BT5.0 4G LTE module za a iya fadada.
Daban-daban na musaya
Port Port (RS232 x2, RS485x1) HDMI2.0, GE (RJ45), USB3.0, USB2.0 USB-C (OTG)
Ƙayyadaddun bayanai
- Saukewa: RK3568
- CPU Quad-core 64-bit Cortex-A55 processor, 22nm lithography tsari, mita har zuwa 2.0GHz
- GPU ARM G52 2EE, Taimakawa OpenGL ES 1.1/2.0/3.2, OpenCL 2.0 da Vulkan 1.1, Gina-in-in-in-gani-in-2D haɓaka kayan haɓakawa
- NPU 1Tops@INT8 RKNN NPU AI mai haɓakawa, Taimakawa sauya dannawa ɗaya na Caffe/TensorFlow/TFLite/ONNX/PyTorch/Keras/Darknet
- VPU 4K@60fps H.265/H.264/VP9 gyara bidiyo,1080P@60fps H.265/H.264 rikodin bidiyo
- RAM 2GB/4GB/8GB LPDDR4
- Ajiye 16GB/32GB/64GB/128GB eMMC, 16MB SPI Flash
- Fadada Ajiye 1 * SATA 3.0 (2.5inch, 7mm kauri SSD/HDD), 1 * TF Card Ramin
- Ethernet 2*1000Mbps (RJ45)
- Wireless 2.4G/5GHz Dual-band WiFi, 802.11 a/b/g/n/ac,Bluetooth 5.0G LTE sadarwar cibiyar sadarwa za a iya fadada.
- Fitowar bidiyo 1 × HDMI2.0(4K@60Hz)
- Kamara 1 × MIPI-CSI, Taimakawa aikin HDR
- Audio 1 × HDMI fitarwa na sauti, 1 × Jakin lasifikan kai na waya (3.5mm)
- USB 1 * USB 3.0 (Max: 1A), 2 * USB2.0 (Max: 500mA), 1 * USB-C (USB2.0 OTG)
- Extended Interface 1 × RJ45 Control Port (1 × RS485 + 2×RS232), 1 × PH2.0-30P (PWM, GPIO, I2S, I2C, UART, SPDIF)
- Powerarfin DC 12V (5.5*2.1mm, voltage haƙuri ± 5%)
- OS Android 11.0, Ubuntu 18.04, Buildroot + QT, tashar OS
- Girma 142mm * 89mm * 35.5mm
- Rashin Wutar Lantarki: 0.3W, Na Musamman: 4.2W, Max: 7.8W
- Muhalli
- Yanayin aiki: -20C-40C, samfurin yana amfani da adaftan da aka sanye da na'ura don samar da wutar lantarki.
- Yanayin aiki: -20 ° C-60 ° C, samfurin ya kamata amfani da adaftan (matsakaicin zafin jiki na yanayi shine 60 ℃) don samar da wutar lantarki.
- Yanayin Ajiya: -20 ℃- 70 ℃, Ajiya Humidity: 10% ~ 80 %
Bayanin Interface
Girma
Haɗa Bluetooth
- Danna gunkin Bluetooth
- Danna na'urar Bluetooth da kake son haɗawa
Haɗa WiFi
- Danna alamar WiFi
- Kunna wifi switch
- Danna WiFi da kake son haɗawa
- Shigar da kalmar wucewa
- Idan haɗin ya yi nasara, matsayin zai nuna azaman Haɗe.
GARGADI FCC
Wannan na'urar ta bi sashe na 15 na Dokokin FCC. Aikin yana ƙarƙashin sharuɗɗa biyu masu zuwa:
- Wannan na'urar bazai haifar da tsangwama mai cutarwa ba, kuma
- Dole ne wannan na'urar ta karɓi duk wani tsangwama da aka karɓa, gami da tsangwama wanda zai iya haifar da aiki maras so.
Duk wani canje-canje ko gyare-gyaren da ƙungiyar da ke da alhakin bin doka ba ta amince da su ba na iya ɓata ikon mai amfani na sarrafa kayan aiki.
NOTE:
An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, ƙarƙashin Sashe na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma aka yi amfani da shi ƙarƙashin umarnin, na iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba.
Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:
- Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
- Ƙara rarrabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
- Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti a kan kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
- Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako. Don kiyaye yarda da ƙa'idodin RF Exposure na FCC, Wannan kayan aikin yakamata a girka kuma a sarrafa shi tare da ƙaramin tazara tsakanin 20cm na radiyo da jikin ku: Yi amfani da eriyar da aka kawo kawai.
Takardu / Albarkatu
![]() |
Tashar STATIONPC P2S Kwamfuta mai ƙarfi Buɗe tushen Geek [pdf] Manual mai amfani Tasha P2S Ƙarfin Buɗaɗɗen Tushen Geek Kwamfuta, Tasha P2S, Kwamfuta mai ƙarfi Buɗe tushen Geek, Buɗe tushen Geek Computer, Source Geek Computer, Computer |