StarTech.com-LOGO

StarTech.com SPDIF2AA Digital Audio Adafta

StarTech.com SPDIF2AA Digital Audio Adapter-PRODUCT

Abubuwan da aka tattara

  • 1 x Dijital Audio Converter
  • 1 x Adaftar Universalarfin Duniya
  • 1 x Littafin Jagora

Abubuwan Bukatun Tsarin

  • Tushen sauti (misali na'ura wasan bidiyo, mai kunna DVD, da sauransu) tare da fitowar S/PDIF
  • Coaxial ko Optical (Toslink) na USB na dijital na dijital
  • Mai karɓar sauti na sitiriyo na analog (misali mai karɓar wasan kwaikwayo na gida, shigar da sautin TV, da sauransu)
  • Rediyo mai jiwuwa na RCA na sitiriyo
  • Akwai wutar lantarki ta AC

Shigarwa

  1. Tabbatar cewa an kashe duk na'urori.
  2. Haɗa tushen sauti na dijital zuwa mai juyawa, ta amfani da kebul na coaxial ko na gani (Toslink) dacewa.
    NOTE: shigarwa ɗaya ne kawai ke aiki a lokaci guda. Idan an haɗa duka Coaxial da Toslink, Toslink zai tsoho.
  3. Haɗa na'urar mai karɓar sauti ta analog zuwa mai canzawa ta amfani da igiyoyin sauti na sitiriyo RCA.
  4. Haɗa adaftar wutar lantarki daga mai juyawa zuwa tashar wutar lantarki.
  5. Ƙarfi akan mai karɓar sauti, sai kuma tushen mai jiwuwa.

Side 1 View "Input"

StarTech.com SPDIF2AA Digital Audio Adapter-FIG-1

Side 2 View "Fitowa"

StarTech.com SPDIF2AA Digital Audio Adapter-FIG-2

Ƙayyadaddun bayanai

Audio Shigarwa 2-tashar PCM maras nauyi (S/PDIF)
Audio Fitowa 2-tashar analog sitiriyo audio
 

Masu haɗawa

1 x Toslink mace

1 x RCA dijital coax mace 2 x RCA sitiriyo audio mace 1 x DC Power

Tallafawa Sampling Farashin 32 / 44.1 / 48 / 96 kHz
Ƙarfi Adafta 5V DC, 2000mA, tabbataccen cibiyar
Ƙarfi Amfani (Max) 0.5W
Yadi Kayan abu Karfe
Aiki Zazzabi 0°C ~ 70°C (32°F ~ 158°F)
Adana Zazzabi -10 ° C ~ 80 ° C (14 ° F ~ 176 ° F)
Danshi 10% ~ 85% RH
Girma (LxWxH) 52.0mm x 42.0mm x 27.0mm
Nauyi 78 g

Bayanin Yarda da FCC

An gwada wannan kayan aikin kuma an same shi don biyan iyaka don na'urar dijital ta Class B, ƙarƙashin sashi na 15 na Dokokin FCC. An ƙirƙira waɗannan iyakokin don ba da kariya mai ma'ana daga tsangwama mai cutarwa a cikin shigarwar mazauni. Wannan kayan aiki yana haifarwa, amfani, kuma yana iya haskaka ƙarfin mitar rediyo kuma, idan ba'a shigar da shi ba kuma ana amfani dashi daidai da umarnin, yana iya haifar da tsangwama mai cutarwa ga sadarwar rediyo. Duk da haka, babu tabbacin cewa tsangwama ba zai faru a cikin wani shigarwa na musamman ba. Idan wannan kayan aikin ya haifar da tsangwama mai cutarwa ga liyafar rediyo ko talabijin, wanda za'a iya tantancewa ta hanyar kashe kayan aiki da kunnawa, ana ƙarfafa mai amfani da yayi ƙoƙarin gyara tsangwama ta hanyar ɗaya ko fiye na waɗannan matakan:

  • Sake daidaitawa ko matsar da eriya mai karɓa.
  • Ƙara rarrabuwa tsakanin kayan aiki da mai karɓa.
  • Haɗa kayan aiki zuwa wani kanti a kan kewaye daban da wanda aka haɗa mai karɓa zuwa gare shi.
  • Tuntuɓi dila ko gogaggen masanin rediyo/TV don taimako.

Amfani da Alamomin Kasuwanci, Alamomin Kasuwanci, da Sauran Sunaye da Alamun Kariya

Wannan jagorar na iya yin nuni ga alamun kasuwanci, alamun kasuwanci masu rijista, da sauran sunaye masu kariya da/ko alamun kamfanoni na ɓangare na uku waɗanda ba su da alaƙa ta kowace hanya zuwa StarTech.com. Inda suka faru waɗannan nassoshi don dalilai ne na misali kawai kuma basa wakiltar amincewar samfur ko sabis ta StarTech.com, ko amincewar samfur (s) waɗanda wannan jagorar ta shafi kamfani na ɓangare na uku da ake tambaya. Ba tare da la'akari da kowane yarda kai tsaye a wani wuri a cikin jikin wannan takaddar ba, StarTech.com ta yarda cewa duk alamun kasuwanci, alamun kasuwanci masu rijista, alamun sabis, da sauran sunaye da/ko alamomin da ke cikin wannan jagorar da takaddun da ke da alaƙa mallakar masu riƙe su ne. .

Goyon bayan sana'a

Tallafin fasaha na rayuwa na StarTech.com wani muhimmin bangare ne na sadaukarwarmu don samar da mafita na jagorancin masana'antu. Idan kun taɓa buƙatar taimako da samfurin ku, ziyarci www.startech.com/support da samun dama ga cikakken zaɓi na kayan aikin kan layi, takardu, da zazzagewa. Don sabbin direbobi/software, da fatan za a ziyarci www.startech.com/downloads

Bayanin Garanti

Wannan samfurin yana da garantin shekaru biyu. Bugu da kari, StarTech.com yana ba da garantin samfuran sa akan lahani a cikin kayan aiki da aiki na lokutan da aka ambata, biyo bayan ranar farko ta siyan. A wannan lokacin, ana iya dawo da samfuran don gyara, ko musanyawa tare da samfuran daidai gwargwado bisa ga shawararmu. Garanti ya ƙunshi sassa da farashin aiki kawai. StarTech.com baya bada garantin samfuran ta daga lahani ko lahani da suka taso daga rashin amfani, cin zarafi, canji, ko lalacewa na yau da kullun.

Iyakance Alhaki

Babu wani hali da alhakin StarTech.com Ltd. da StarTech.com USA LLP (ko jami'an su, daraktoci, ma'aikata ko wakilai) ga kowane diyya (ko kai tsaye ko kaikaice, na musamman, ladabtarwa, na faruwa, sakamako, ko in ba haka ba) asarar riba, asarar kasuwanci, ko kowace asarar kuɗi, da ta taso daga amfani da samfurin ko kuma ta haɗe da ainihin farashin da aka biya don samfurin. Wasu jihohi ba sa ba da izinin keɓancewa ko iyakance lalacewa ta faruwa ko kuma ta haifar da lalacewa. Idan irin waɗannan dokokin sun yi aiki, iyakoki ko keɓantawa da ke cikin wannan bayanin bazai shafi ku ba.

TAMBAYOYIN DA AKE YAWAN YIWA

Menene StarTech.com SPDIF2AA Digital Audio Adapter da ake amfani dashi?

StarTech.com SPDIF2AA Digital Audio Adapter Ana amfani dashi don canza siginar sauti na coaxial na dijital (RCA) zuwa siginar sauti na gani (Toslink) na dijital ko akasin haka.

Zan iya amfani da adaftar SPDIF2AA don haɗa TV ta zuwa ma'aunin sauti?

Ee, zaku iya amfani da adaftar SPDIF2AA don haɗa kayan aikin coaxial na dijital na TV ɗinku zuwa shigarwar gani na dijital na mashaya ko akasin haka, ya danganta da dacewa da na'urorinku.

Shin SPDIF2AA tana goyan bayan tsarin sauti na Dolby Digital da DTS?

Ee, adaftar SPDIF2AA tana goyan bayan tsarin sauti na Dolby Digital da DTS don watsa sauti na dijital mai inganci.

Shin SPDIF2AA bidirectional ne?

Ee, SPDIF2AA adaftar bidirectional ce, wanda ke nufin ana iya amfani da shi don canza duka coaxial na dijital zuwa na gani dijital da akasin haka.

Shin SPDIF2AA yana buƙatar ƙarfin waje?

A'a, SPDIF2AA baya buƙatar ƙarfin waje kamar yadda ake samunsa ta siginar sauti na dijital daga na'urorin da aka haɗa.

Zan iya amfani da SPDIF2AA don haɗa na'urar wasan bidiyo na zuwa tsarin sauti na kewaye?

Ee, zaku iya amfani da adaftar SPDIF2AA don haɗa kayan aikin dijital na dijital ko fitarwa na gani zuwa shigar da tsarin sauti na kewayen ku.

Menene matsakaicin tallafi sampMenene ƙimar SPDIF2AA?

SPDIF2AA yawanci yana goyan bayan matsakaicin sampLe rate of 96 kHz don dijital audio watsa.

Zan iya amfani da adaftar SPDIF2AA tare da mai kunna DVD na?

Ee, zaku iya amfani da adaftar SPDIF2AA don haɗa haɗin haɗin dijital na mai kunna DVD ɗinku ko kayan aikin gani zuwa mai karɓar wasan kwaikwayo na gida ko mashaya sauti.

Shin SPDIF2AA yana goyan bayan 5.1 ko 7.1 audio tashar?

Ee, SPDIF2AA tana goyan bayan sauti har zuwa tashoshi 5.1, gami da tsarin sauti na kewaye.

Shin SPDIF2AA yana dacewa da kwamfutocin Mac?

Ee, SPDIF2AA ya dace da kwamfutocin Mac waɗanda ke da zaɓuɓɓukan fitarwa na dijital.

Zan iya amfani da SPDIF2AA don haɗa na'uran wasan bidiyo na zuwa ma'aunin sauti wanda ke da shigarwar gani na dijital kawai?

Ee, zaku iya amfani da SPDIF2AA don canza fitarwar coaxial dijital na kayan aikin wasan bidiyo zuwa siginar gani na dijital wanda ya dace da sandunan sauti.

Shin SPDIF2AA yana dacewa da duk na'urorin sauti?

SPDIF2AA yana dacewa da mafi yawan na'urorin sauti waɗanda ke da coaxial dijital da tashoshin sauti na gani na dijital.

Zan iya amfani da SPDIF2AA tare da na'urar Blu-ray?

Ee, zaku iya amfani da SPDIF2AA don haɗa haɗin haɗin dijital na ɗan wasan ku na Blu-ray ko fitarwa na gani zuwa mai karɓar AV ko tsarin gidan wasan kwaikwayo na gida.

Shin SPDIF2AA yana goyan bayan ƙudurin odiyo 24-bit?

Ee, SPDIF2AA yawanci yana goyan bayan ƙudurin sauti mai 24-bit don ingantaccen sauti mai inganci.

Zan iya amfani da SPDIF2AA don haɗa TV ta zuwa masu magana da waje?

Ee, zaku iya amfani da SPDIF2AA don haɗa fitarwar dijital ta TV ɗinku zuwa masu magana da waje waɗanda ke da abubuwan shigar da na gani na dijital ko na dijital.

Magana: StarTech.com SPDIF2AA Digital Audio Adapter Umarni Manual-device.report

Magana

Bar sharhi

Ba za a buga adireshin imel ɗin ku ba. Ana yiwa filayen da ake buƙata alama *